Jump to content

- - - - -

ถึงคนที่ยังรัก นายอภิสิทธิ์ เวชชาชีวะ ขอยํ้าอีกหน

• Please log in to reply
120 ความเห็นในกระทู้นี้

#101 eAT

eAT

ผมเป็นเสื้อแดงฮับ

ตอบ 27 เมษายน พ.ศ. 2555 - 09:25

พัด เข้ากระทู้ไปคุยดีกว่า
น่าจะคุยกันรู้เรื่องกว่านะ

http://www.prachatho...hp?topic=5486.0

#102 hentai

hentai

เมพ

ตอบ 27 เมษายน พ.ศ. 2555 - 09:58

อืม ว่าแต่ ... เทือก (เลขาธิการพรรค :D ) ไปไหนแว้ว หรือ ว่าจะจริง ที่รับงาน แม้วมา.... หายไปเลยเนอะ....
ผมว่ามัน น่าจะจริง พอๆกับ แป๊ะรับเงินแม้วมากด้วย....

เห็นข่าว พันธมิตรฯ ยื่น “อัยการ-กกต.-ป.ป.ช.” เอาผิด “416 ส.ส.-ส.ว.” หนุนแก้ รธน.
http://www.manager.c...D=9550000051807

ก็ยิ่งมั่นใจในตรรก ของ แมลงวาปว่า สนธิ รับเิงินแม้วมาแน่ๆ เพราะไม่ได้ไปด้วย (ก๊ากๆๆๆ) ....
เพราะ รับเงินแม้วมาขวางน้องตัวเองเพื่อ ให้เห็นว่ามีคนไม่เห็นด้วย จะได้เนียนๆ
เพราะ อย่างไรก็ตาม ที่ยื่นๆไป ยกคำร้อง 100% อย่างไว

ดูจำนวนคน ก็มากว่า หมอทำคลอดอยู่พอควร... สงสัยจะจริงที่ว่า

แมลงวาปเป็นพวก...พูดอย่างเดียว กด LIKE เป็นอย่างเดียว.....
จะให้ออกแรง ลงแรง.... ขอส่งจิตอาสาไปช่วยอย่างเดียวนะ ค่ะวันนี้ติดธุระ.....

ถ้าเราเลือกตั้งด้วยการนับจำนวน กด LIKE สงสัย ท่าน ม้าก จะเป็นนายกแน่ๆ ....

"คนโง่มักจะชอบว่าคนอื่นว่าโง่"

"ถ้าคนเราคิดเหมือนกันหมด ก็ไม่มีเลือกตั้งซิครับ"

"ผมไม่พูด เรื่อง 112 แล้ว นะครับ กรุณาอย่าถาม (17 พค 2012)"

#103 Uranus

Uranus

ขาประจำ

ตอบ 27 เมษายน พ.ศ. 2555 - 10:31

ตอนเลือกตั้ง รณรงค์โหวตโน
พอตอนนี้ ดั๊นให้คนที่เค้าเลือก ปชป.ไปชุมนุมอีก
เอ็งก็เรียกพวกที่โหวตโน ออกมาประท้วงที่แพร่ด
อย่าเห่าเรียกคนโน้น คนนี้ เค้าฟังไม่ออก

#104 DarkSwan

DarkSwan

Reporter Activated

ตอบ 27 เมษายน พ.ศ. 2555 - 10:39

ตอนเลือกตั้ง รณรงค์โหวตโน
พอตอนนี้ ดั๊นให้คนที่เค้าเลือก ปชป.ไปชุมนุมอีก
เอ็งก็เรียกพวกที่โหวตโน ออกมาประท้วงที่แพร่ด
อย่าเห่าเรียกคนโน้น คนนี้ เค้าฟังไม่ออก

ดูแล้วเป็นการตลาดที่ไม่ลงทุนจริงๆ นะครับ ^_^

ถ้าอยากได้ความเท่าเทียม

ก็ปีนป่ายขึ้นไปให้อยู่เทียบเท่ากับคนอื่นเค้า

อย่าได้กระชากฉุดให้คนอื่นเขาลงมาตกต่ำเท่ากับตน

#105 นายตัวเกร็ง

นายตัวเกร็ง

Monkey Godfather Lv.3

ตอบ 27 เมษายน พ.ศ. 2555 - 10:53

Phat จ๋ามาคุยกันที่กระทู้การ์ตูนเหอะ อย่าฟุ้งซ่านเลย
กระทู้อนิเมะฟุ้งซ่านได้เต็มที่นะ อยู่กระทู้นั้น Phat ออกจะน่ารัก B)

เขียนเรื่องการเมือง : ดราม่า ,เขียนเรื่องสังคม : ดราม่า เขียนเรื่องบันเทิง : ดราม่า
แต่พอโพสเรื่องหื่น : มีความเห็นเป็นไปทางเดียวกันเสมอ >3<

#106 silance mobius

silance mobius

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 27 เมษายน พ.ศ. 2555 - 11:19

เครียดไปแระ พัก โฆ'ณา หน่อยแระกานนน

(มีต่อ)

Şįłäŋçé Möbiüş ® (愛しているよ!)™บางสิ่งบางอย่าง"ไม่สามารถมองเห็นได้ด้วยตา แต่มองเห็นได้ด้วยใจ"

#107 silance mobius

silance mobius

ตอบ 27 เมษายน พ.ศ. 2555 - 11:19

(โฆ'ณา ต่อ)

โฆ'ณา จบแล้ว อิ่มอกอิ่มใจ กับความขาว ใส น่ารัก ของน้อง แพม แพม หรือไม่?

:P :P :P :P
Şįłäŋçé Möbiüş ® (愛しているよ!)™บางสิ่งบางอย่าง"ไม่สามารถมองเห็นได้ด้วยตา แต่มองเห็นได้ด้วยใจ"

#108 SUPER@

SUPER@

ขาประจำ

ตอบ 27 เมษายน พ.ศ. 2555 - 11:34

อืม ว่าแต่ ... เทือก (เลขาธิการพรรค :D ) ไปไหนแว้ว หรือ ว่าจะจริง ที่รับงาน แม้วมา.... หายไปเลยเนอะ....
ผมว่ามัน น่าจะจริง พอๆกับ แป๊ะรับเงินแม้วมากด้วย....

เห็นข่าว พันธมิตรฯ ยื่น “อัยการ-กกต.-ป.ป.ช.” เอาผิด “416 ส.ส.-ส.ว.” หนุนแก้ รธน.
http://www.manager.c...D=9550000051807

ก็ยิ่งมั่นใจในตรรก ของ แมลงวาปว่า สนธิ รับเิงินแม้วมาแน่ๆ เพราะไม่ได้ไปด้วย (ก๊ากๆๆๆ) ....
เพราะ รับเงินแม้วมาขวางน้องตัวเองเพื่อ ให้เห็นว่ามีคนไม่เห็นด้วย จะได้เนียนๆ
เพราะ อย่างไรก็ตาม ที่ยื่นๆไป ยกคำร้อง 100% อย่างไว

ดูจำนวนคน ก็มากว่า หมอทำคลอดอยู่พอควร... สงสัยจะจริงที่ว่า

แมลงวาปเป็นพวก...พูดอย่างเดียว กด LIKE เป็นอย่างเดียว.....
จะให้ออกแรง ลงแรง.... ขอส่งจิตอาสาไปช่วยอย่างเดียวนะ ค่ะวันนี้ติดธุระ.....

ถ้าเราเลือกตั้งด้วยการนับจำนวน กด LIKE สงสัย ท่าน ม้าก จะเป็นนายกแน่ๆ ....

แล้วจะต้องทำไงถึงจะถูกใจท่านล่ะคร๊าบบบ..จะให้ออกไปชุมนุมรึ....คงไม่ทำหรอก....แค่นี้บ้านเมืองก็วุ่นวาย chipหาย แล้ว...เดี๋ยวจะมีข้อแม้อ้างนู่น อ้างนี่ อีกเบื่อ กะว่าจะนั่งดูปูบริหารประเทศไปเรื่อยๆ จนกว่าจะเลือกตั้งค่อยว่ากันใหม่นะ
ส่วนไอ้เรื่องกด LIKE น่ะ คนไหนที่มีความคิดถูกใจเรา ความเห็นที่เราชอบหรือ มุขฮ่า.ฮ่า เราก็กด LIKE ให้แค่นั้น อย่าอิจฉาคนอื่นเลยมันไม่ดี ถ้าอยากได้บ้างก็บอกเดี๋ยวกดให้ ไม่ต้องมาแจกตังค์เราด้วยนะกดให้ฟรีๆเลยเอาป่าว ;)
นักการเมืองทั้งหลาย ผมมองดูคุณอยู่

#109 Thai4u

Thai4u

ขาประจำ

ตอบ 27 เมษายน พ.ศ. 2555 - 11:36

ขอหลักฐานว่าสุเทพ รับเงินไอเชี่ยแม้ว อย่าพูดพล่อยๆ
แล้วอีกอย่างแมงสาปเป็นพวกมีงานมีการทำ มีหน้าที่ต้องรับผิดชอบ
ไม่เหมือนบางพวกต้องคอยแบมือขอเงินไม่ต้องทำการ ทำงาน
ถ้าจะจริงว่ะที่ไพร่แดงมันจะปกครองกันเอง
มีผู้นำที่เป็นไพร่ หรือตกต่ำยิ่งกว่านั้นก็เป็นได้แค่สังคมสัตว์
ที่มีหัวหน้าฝูงกับลูกฝูงคอยแต่เดินตามเท่านั้นเอง :huh:

คุณต้องลงมือ จึงจะเห็นการเปลี่ยนแปลง "คานธี"

กฏของเสียงข้างมาก จะใช้กับเรื่องของมโนธรรมไม่ได้ "คานธี"

#110 tonythebest

tonythebest

สมาชิกขั้นสูง 178 เซนติเมตร

ตอบ 27 เมษายน พ.ศ. 2555 - 13:30

พักนี้ คุณเฮนมือตกไปนะ ผมว่า
ทำได้แค่สอดเข้ามากระทู้ กระแนะกระแหน ทำตัวเป็นพวกคนใช่ในละครช่อง 7 ก้ไม่ปาน
ผมว่า คุณไปหาเรื่องหาหัวข้อมาตั้งกระทู้แสดงความเป็นกลางเหอะ
อย่าคอยมากระแนะกระแหนเล็กๆ น้อยๆ แบบนี้ไปเลย

ปากคำจัดจ้านขึ้นทุกว้านทุกวันนะตัวเอง
จะเฉาะเมื่อไหร่บอกด้วยน้าาา
เห็นผู้สมัครข้ามเพศคนนึง ดูเหมือนจะของเพื่อไทยนะ บอก จะมีโครงการ เฉาะเอื้ออาทร
ว่าง ลองไปดูสิฮ้า ... เผื่อจะรู้สึกดีขึ้น

ดีกว่ามาทำตัวปากปลาร้าอยู่แถวนี่นะฮะ

ข อ ใ ห้ โ ช ค ดี ต่ อ ค ว า ม เ ชื่ อ ค รั บ

เราอยู่ด้วยกัน ยืนข้างกัน เดินไปด้วยกัน ด้วยเพราะเรามีมุมมองและเป้าหมายไปในทิศทางเดียวกัน

จนกว่าจะถึงวันที่เราพบว่า เรามีจุดหมายปลายทางคนละตำแหน่งกัน

#111 MuuSang

MuuSang

เมพ

ตอบ 27 เมษายน พ.ศ. 2555 - 13:31

Phat21 ผู้ไม่เคยคิดผิด

กี่กระทู้ก็ถูกเสมอ

งงกับการที่ยุส่งให้ พท. เป็น รบแปดปี นี่ ไม่รู้เลยหรือว่าเขา ประชด

แบบนี้เขาเรียก งั่ง ไม่ใช่โง่
ฮ่าๆๆๆ

ผมไม่เคยยุส่ง แต่พวก ปชปตะหากมั้งที่ยุส่งทางอ้อมด้วยการทําลายพันธมิตรเมินเอาม๊อบออกแสร้งสู้ในสภาทั้งที่ร้ว่าต้องแพ้เสียงข้างมากปล่อยแม้วแก้ รธน นิรโทษสําหรับพันธมิตรไม่มีทางให้แม้วทําสําเร็จแน่

ปชป. ใช้คนฉลาด หัวกะทิระดับประเทศ ระดมสมองเพื่อแก้ไขปัญหา
ถ้าคุณเป็นหัวกะทิของ พธม. ก็คงไม่แนะนำ หรือกระแนะกระแหนเขาอย่างนี้
เพราะคนรดับหัวกะทิ ย่อมมีความระแวดระวัง ไตร่ตรองรอบด้าน

สักวันถ้ามันเข้าตัวขึ้นมา จะไปไม่เป็น
แม้นใครรัก รักมั่ง ชัง ชังตอบ

#112 tonythebest

tonythebest

ตอบ 27 เมษายน พ.ศ. 2555 - 13:34

อืม.... อยากถามกลับไปยังหนูเฮนจ๋าเหมือนกัลว่า
ตลอดชีวิตของการเป็นคนกลาง เคยออกไปเชี่ย เอ๊ย ออกไปเชียร์ใคร ไปชุมนุมกะใครมั่งป่าว
อย่าบอกนะ ว่าราชประสงค์อยู่หน้าเวทีเลย ผมไม่เชื่อหรอก
ได้แค่เป็นนักเลงคีย์บอร์ดอยู่ตามเวปบอร์ด เป็นคนกลาง แต่เชียร์แบบเลือกข้างไปวันๆ

:D :lol:

ข อ ใ ห้ โ ช ค ดี ต่ อ ค ว า ม เ ชื่ อ ค รั บ

เราอยู่ด้วยกัน ยืนข้างกัน เดินไปด้วยกัน ด้วยเพราะเรามีมุมมองและเป้าหมายไปในทิศทางเดียวกัน

จนกว่าจะถึงวันที่เราพบว่า เรามีจุดหมายปลายทางคนละตำแหน่งกัน

#113 grand_v

grand_v

ขาประจำ

ตอบ 27 เมษายน พ.ศ. 2555 - 13:59

จะเผด็จการทหารหรือเผด็จการนายทุนคอรัปชั่นมันต้อง เล่นข้างถนน เสมอไปละวะ..
คิดเหรอว่าจะเอาชนะไอ้แม้วง่าย แต่กระบวนการล้ม รธนรวบอํานาจไอ้แม้วยังเดินอย่ แล้วจะหยุดยังไงในสภาสู้ไม่ได้หรอกแพ้เสียงข้างมากอยู่ดี
จะเผด็จการทหาร หรือเผด็จการพลเรือน ในคราบประชาธิปไตย มันต้องต่อสู้ข้างถนน ตามวิถีของ ประชาธิปไตย จะกลุ่มไหน พรรคไหนมันต้องออกมาทั้งนั้นไม่ได้สงวนไว้แต่พันธมิตรหรอกไอ้พวกขที่อ้างว่า ข้างถนนมันเน่าสกปรก กลัวมอมแมม มันอ้างแก้ตัวได้ทุเรศ และเลื่อนลอยมากถ้าอ้างแค่นี้ผมว่าอย่าสนใจการเมืองดีกว่าไหมครับ ดรานิกูล ถรุย

Phat วิถีประธิปไตยหอกหักคุณพ่อแป๊ะลิ้มของPhatอะสิ
ม็อบข้างถนนเพื่อให้ได้สิ่งที่ตัวเองต้องการ เรียนรัฐศาสตร์อยู่จริงหรือวะ
เอาสิครับ น้องไปเลยเอาเลย
ปิดถนนยึดเมือง ยึดสนามบิน ปิดอ่าวไทย ยึดทำเนียบ ยึดรัฐสภา
แป๊ะลิ้ม กับ Phat สองคนทำได้อยู่แล้ว ถ้าแม้วไม่ยอมแพ้ก็เผาให้หมด
แป๊ะลิ้ม กับ Phat ชนะเมื่อไหร่ จะได้ปกครองประเทศนี้ได้อย่างใจ ชายไทยอายุ 20 ปี จะได้ไม่ต้องเกณฑ์ทหารโว้ย

#114 wewe

wewe

ตอบ 27 เมษายน พ.ศ. 2555 - 15:05

ผมจะให้ ปู เป็นนายกฯ 8 ปี :mellow:

นั้นไงสาวกปชปมันรับงานเสื้อแดงมาทําลายพันธมิตรจริงๆด้วย

กร๊ากกกกกกกกกกก
อยากหัวเราะเป็นภาษาสเปน

ความเท็จแม้นเร้นได้ในปัจจุบัน  แต่ก็เหมือนซ่อนสุริยันไว้หลังเมฆ

อย่านึกถึงแต่ความผิดพลาด  จงระลึกถึงต้นเหตุของความผิดพลาด

#115 พายุ

พายุ

ตอบ 27 เมษายน พ.ศ. 2555 - 15:17

ไม่ตอบพี่อีกแล้วนะ :(

ผมจะให้ ปู เป็นนายกฯ 8 ปี :mellow:

นั้นไงสาวกปชปมันรับงานเสื้อแดงมาทําลายพันธมิตรจริงๆด้วย

แน่นอน กำลังปลูกบ้านหลังใหม่อยู่เลยอ่ะ ทีนี้ก็ไม่มีใครสู้กับแม้วแล้วนะ............ แล้ว Phat21 ทำไง ??

ถ้า

พยายามเดินสายให้ปชช รู้ความเลวร้ายของระบอบเผด็จการนายทุนเผด็จการในคราบ ประชาธิปไตยให้มากที่สุด และแฉว่าทุกพรรคชั่วยังไงตามข้อเท็จจริง(ยกตัวอย่างพรรคห้อยฝ่ายค้านจอมปลอมหนุนรับร่างรธน ประกาศหนุนนิรโทษล้ม คดี สมศักดิ์เทพสุนอ้างแม้วไม่ใช่ตัวขัดแย้ง) ถ้ามีมากพอและเห็นว่าทุกพรรคชั่วหมดพันธมิตรจะออกมายึดประเทศ แต่ในเมือ ปชปยังเกลี่ยดพันธมิตร ผมจึงให้ ปชปมันแสดงนํายาก่อนถ้าได้ก็โชคดีของชาติไป ถ้าไม่ออกแล้วยังเสี้ยมพันธมิตร ปชปรับเงินแม้วแน่

อิ่มจัง ตังค์อยู่ครบ 5555 ให้ปชป.เดินสายไป เด๋วตูจะคอยยึดประเทศ ถามจิง บ้าป่าว 555

แล้วจะยึดประเทศไปทำไรเหรอฮะ..? หรือว่าชอบยึดเป็นนิสัย
ที่เขียนมาเนี่ยปรึกษาใครบ้างป่ะ เขียนให้คนเค้าด่าพวกตัวเองแท้ๆ
" คนที่พูดคำว่า จงรักภักดี คำที่ดีที่สุดคือ สติ เหนือสิ่งอื่นใด ทุกวันนี้สติหด หาย ขาด ถ้ามีสติ มีศีล มีปัญญา ฉลาดรอบคอบ ก็ไม่ทำให้ใครเดือดร้อน เพราะฉะนั้น คนในสังคมต้องมีสติ อย่าขาดสติ จะให้เราเข้าใจที่สุด"ดร.สุเมธ ตันติเวชกุล

#116 tonythebest

tonythebest

ตอบ 27 เมษายน พ.ศ. 2555 - 15:18

พันธมิตรจะทําลายตัวเองรึไม่ ก็แล้วแต่
ถ้าทําลายตัวเองก็แล้วไป
แต่มวลชนต้านแม้วต้องอยู่ต่อไป
ผมถึงไม่อยากจะยึดติดพันธมิตร ไงครับ

นี่ขนาดไม่อยากยึดติดนะเนี่ย

ผมจะพิมพ์หรือไม่พิมพ์

กรูจะรู้มั๊ย....!!!?????

ผมว่าพวก ปชปจะตั้งใจทําลายพันธมิตรอยู่แล้ว

ทำไมถึงคิดแบบนั้น????

เพราะมาร์คจะตรวจสอบไม่ได้เหมือนแม้วที่ห้ามตรวจสอบไง

ฮา..... มาร์คตรวจสอบไม่ได้ยังไง
ก็เห็นพวกเอ็งนั่งท่องด่าอยู่ทุกวัน ทำไมไม่ไปตรวจสอบเล่า
แล้ว....แล้ว....การตรวจสอบไม่ได้
มันเกี่ยวกับการทำลายพันธมิตรตรงไหนวะครับ

Edited by tonythebest, 27 เมษายน พ.ศ. 2555 - 15:20.

#117 พายุ

พายุ

ตอบ 27 เมษายน พ.ศ. 2555 - 15:23

แพร่ด รู้รึเปล่าว่าปัญหาการเมืองของประเทศตอนนี้มันคือเรื่องอะไร ?

ถ้ายังไม่รู้จะบอกให้

มันมีคนชั่วสองกลุ่ม ปลุกปั่นยุยงประชาชนให้จงเกลียดจงชังกันถึงขนาด
ไม่เคยเห็นหน้าไม่เคยคุยก็เกลียดหน้าได้
แพร่ด เกลียดหน้า มาร์ค ถามจริง ๆ เถอะ เคยเห็นมาร์คตัวเป็น ๆ ไหม
แพร่ด เกลียดหน้า ทักษิณ เคยเห็นหน้าทักษิณตัวเป็น ๆ ไหม

ตอนนี้เสื้อเหลืองกับเสื้อแดง สภาพไม่ต่างกันหรอก เพราะมีแต่ความเกลียด
เกลียดเพราะมีคนบอกให้เกลียด เกลียดเพราะมีคนบอกว่าไอ้คนนั้นมันเลวมันชั่ว
เสื้อเหลืองเสื้อแดง ถูกคนยี่สิบสามสิบคน จูงไปจูงมา สอนให้เห่าให้กัด แพร่ด
คิดเอาเองก็แล้วกันว่า ไอ้คนยี่สิบสามสิบคนที่มันคอยปลุกปั่นน่ะ มันมองเห็นพวก
เสื้อเหลืองเสื้อแดงเป็นตัวอะไร

(แพร่ดมันจะอ่านรู้เรื่องไหมเนี่ยะ ?)

กลัวแพร่ดไม่เห็น มาอ่านซะเด็กน้อย
" คนที่พูดคำว่า จงรักภักดี คำที่ดีที่สุดคือ สติ เหนือสิ่งอื่นใด ทุกวันนี้สติหด หาย ขาด ถ้ามีสติ มีศีล มีปัญญา ฉลาดรอบคอบ ก็ไม่ทำให้ใครเดือดร้อน เพราะฉะนั้น คนในสังคมต้องมีสติ อย่าขาดสติ จะให้เราเข้าใจที่สุด"ดร.สุเมธ ตันติเวชกุล

#118 Natsu_Dragneel

Natsu_Dragneel

ขาประจำ

ตอบ 27 เมษายน พ.ศ. 2555 - 15:26

แพร่ดกำลังเข้าใจอะไรผิดอยู่หรือเปล่า ผมเห็นมีแต่ พธม.นี่แหละที่ทำลายตัวเองทั้งนั้น ขับไล่คนเห็นต่างบ้าง ทำตัวเป็นเผด็จการทางความคิดบ้าง เปลี่ยนมิตรเป็นศัตรูบ้าง และพฤติกรรมหมาๆที่คุณกำลังทำอยุ่ตอนนี้ คุณรู้ตัวรึเปล่าว่าคุณกำลังทำลาย พธม.เสียเอง ส่วนหนึ่งที่คนเค้าเลิกเป็น พธม.กันหมดก็เพราะเบื่อแนวร่วมหมาๆแบบคุณนี่แหละ

คนอย่างคุณผมว่าไร้ราคาว่ะ พูดจริงๆ วันๆทำคุณ ha อะไรบ้าง นอกจากตั้งกระทู้ให้คนอื่นเค้าเข้ามาด่าแบบนี้ ว่างมากนักหรอครับ สนุกมากนักหรอครับ โรคจิตหรอ ชอบให้คนเค้าด่า แล้วที่ไปด่าๆเขาไว้น่ะ สุดท้ายคุณกลับเป็นฝ่ายโดนด่ากลับ แถไม่ออก ดริฟท์ตกเขาตายซะเอง นี่ก็ 2 รอบแล้วนะ

เท่านั้นไม่พอ คุณยังไปโบ้ยความผิดให้คนอื่นเค้าอีกว่าทำลาย พธม. ทั้งๆที่ตัวคุณน่ะเป็นคนที่กำลังทำลาย พธม.ที่คุณรักนักรักหนาเสียเอง นี่หรอวะ คนที่ชอบเรียกตัวเองว่าเป็นผู้รอบรู้ มีอารยะ คนที่เค้ามีอารยะเค้าไม่ทำตัวหมาๆแบบนี้ เค้าไม่ทำลายพวกตัวเองแบบนี้หรอกนะครับ

คนอื่นๆเค้าเตือนคุณด้วยความหวังดีกันทั้งนั้น เพราะอยากให้คุณตาสว่าง จะได้ไม่ถูกไอ้แป๊ะลิ้มมันหลอกใช้ แต่คุณเคยฟังซะที่ไหน งั้นคุณก็ถูกไอ้แป๊ะมันหลอกใช้ต่อไปก็แล้วกัน แล้วสักวันนึงคุณจะต้องเสียใจที่ยังหลงโง่งมงาย เทิดทูนบูชาคนลิ้น 2 แฉกอย่างไอ้แป๊ะลิ้มต่อ ผมขอประกาศไว้เลย

Edited by นัตสึ_ดรากูนีล, 27 เมษายน พ.ศ. 2555 - 15:30.

#119 bird

bird

ตอบ 27 เมษายน พ.ศ. 2555 - 15:27

หลายครั้งแล้วที่เห็น...ชวนแต่จะก่อม๊อบ..

แล้วทำไม...พธม ไม่ออกมาหล่ะ
ประกาศศักดาไปเลย...นี่หล่ะ พลังของ พธม
ออกมาไล่เลย...ทั้งพีแม้ว และ น้องปู

ทำไมต้องรอ...ปชป สยามสามัคคี เสื้อหลากสี

รีบ ๆ ออกมาแล้วประกาศไปเลย

ขับไล่ แม้วและปู ครั้งนี้ เป็นผลงานของ พธม
แล้วมอบตำแหน่ง นายก ให้ สนธิไปเลย
เป็นรางวัล...

อย่ามัวแต่พล่าม...ฟาดงวง ฟาดงา

Edited by bird, 27 เมษายน พ.ศ. 2555 - 15:29.

#120 ความตาย ของผม

ความตาย ของผม

ขาประจำ

ตอบ 27 เมษายน พ.ศ. 2555 - 15:30

Fus Ro Dah!!!
ในที่สุด แมนตู ของยู ก็ตกรอบ UPA ทำไมมันเป็นงี้

#121 tu249cm

tu249cm

ตอบ 27 เมษายน พ.ศ. 2555 - 21:55

แพร่ดนี่เข้าขั้นโรคจิตแล้วแหละ ย้ำคิดย้ำทำเรื่องเดิมๆ น่าสงสารจริงๆ

“People shouldn't be afraid of their government. Governments should be afraid of their people.”

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน