Jump to content

- - - - -

เหวง เควิ้งคว้าง - ผมรักทักษิณเพราะทักษิณขายชาติ (MV ของ คนไร้จุดยืน)

This topic has been archived. This means that you cannot reply to this topic.
3 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 redfrog53

redfrog53

เกิดที่รัสเซีย มาโตที่ สรท.

ตอบ 5 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 13:13

เหวง เควิ้งคว้าง- ผมรักทักษิณเพราะทักษิณขายชาติ

http://www.youtube.com/watch?v=LAESJZ0L0LQ
MV ของ คนไร้จุดยืน แค่เวลาปีเดียวทำให้คนเราเปลี่ยนได้ขนาดนี้
Aum Expertly

#2 พระฤๅษี

พระฤๅษี

มหาเมพ

ตอบ 5 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 13:31

เหวง..ตอนที่แก ( ด่าแม้ว ) ฉันนั่งอยู่หน้าเวทีนะเหวง...ได้ยินเต็ม--

๒ รูหู . ได้เห็นเต็ม ๒ ตา.. แกไม่อายหรือ ???

#3 asawinee

asawinee

ปฏิรูป ก่อน เลือกตั้ง

ตอบ 5 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 14:14

ด่าไปก็ไลฟ์บอย
ชมดีก่า ได้เป็นอำมาตย์เรยยยยย

#4 อาวุโสโอเค

อาวุโสโอเค

เมพ

ตอบ 5 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 15:05

โดนถีบทิ้งเมื่อไร เหวงจะกลับมาด่าทักษิณต่อ :D
การเมืองไม่ใช่เพื่อกลุ่มใด แต่เพื่อทุกคนในประเทศ