Jump to content

- - - - -

ผมขอนอกเรื่องนิดนึง

This topic has been archived. This means that you cannot reply to this topic.
ยังไม่มีผู้แสดงความเห็นในกระทู้นี้

#1 Frankie26

Frankie26

ขาประจำ

ตอบ 12 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 02:26

เรื่องมันมีอยู่ว่า มีรุ่นพี่ผมคนนึงเค้าสติไม่ค่อยสมประกอบแต่ก็ยังพอรู้เรื่อง ช่วงมัธยมต้นเค้าเรียนไม่ไหว ทางบ้านเลยพาไปบวชตั้งแต่เด็กๆ จนปัจจุบันนี้ผ่านมา10+ พรรษาแล้ว ผมเริ่มสังเกตุพฤติกรรมเค้าเริ่มแปลกๆ จนมาเจอกับเฟสบุคเค้าเข้า เพราะเค้ามาแอดแฟนผม ผมเข้าไปดูเฟสบุคของเค้าแล้วรับไม่ได้ จึงอยากจะแจ้งใครซักคนที่รับผิดชอบเรื่องนี้ แต่ผมไม่อยากผิดใจกับครอบครัวเค้าถ้าเค้ารู้ว่าผมแจ้ง จึงอยากจะขอความร่วมมือจากพวกเราในเวบบอร์ดนี้ ช่วยผมหน่อยคับ ผมว่าเค้าเริ่มจะกู่ไม่กลับซะแล้วคับ

ช่วยเข้าไปดูเฟสบุค ตามที่ผมลงไว้ให้นะคับ จะแชร์ หรือมีที่แจ้งก็พิจารณาเอาตามความเหมาะสมคับ
https://www.facebook...omjet.rungjangr

ข้อมูล พระสมเจตุ
วัดแก้วสุริย์ฉาย อ.ลานกระบือ จ.กำแพงเพชร
ข้องใจตรงไหน..ติดต่อทางเมลล์ มีตัวตน ไม่แอบ ไม่หนี ไม่หลบใคร rabbit_690@hotmail.comคนสองแคว...