Jump to content

- - - - -

คางคกตกวอ แล้ว

• Please log in to reply
51 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 redfrog53

redfrog53

เกิดที่รัสเซีย มาโตที่ สรท.

ตอบ 18 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 19:26

ผมชอบ"จตุพร" อยู่อย่างนึง
มันเป็นคนเสมอต้นเสมอปลาย...

"เคยเลวยังไง ก็ยังคงเลวอยู่อย่างงั้น.!!!."
Sirisak Love King

#52 Bourne

Bourne

สายลับ ๆ ล่อ ๆ หัดเกรียน

ตอบ 18 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 19:34

เคยเขียนเรื่อง "รูหมาลอด" แล้วในกระทู้เกี่ยวกับ "อากงล้มเจ้า" นี่คือ อีกตัวอย่างหนึ่ง ของ "รูหมาลอด" ที่ หมาลอดแล้วไม่ประสบความสำเร็จ

เป็นอีกข้อพิสูจน์และการยืนยันในความเชื่อของผมที่ว่า พรรคเควี่ยไทย มีแต่ สส หมา ๆ ทั้งนั้น ไม่เช่นนั้น คงไม่ชอบลอด "รูหมาลอด"

ปกติ สส ดี ๆ หรือ คนดี ๆ เค้ามีแต่จะ "เข้าตามตรอก ออกตามประตู" แต่พรรคเควี่ยไทย ไล่มาตั้งแต่ เจ้าของพรรค สส พรรค สมาชิกพรรค กองเชียร์ ชอบมาก ๆ กับ "รูหมาลอด" ไปไล่ดูเถิด ไม่ว่าจะเรื่อง ติ๊กผิด ติ๊กถูก ขายหุ้นไม่เสียภาษี โอนหุ้น เอาผู้สมัคร สส ที่ไม่มีคุณสมบัติพอมาลงสมัคร ฯลฯ เรื่องพวกนี้ เป็นเรื่้อง "รูหมาลอด" ทั้งนั้น
ภาระกิจหลักของผมบนบอร์ดเสรีไทย คือ ด่าควายครับ เรื่องคิดต่างผมรับได้ แต่เรื่องคิดชั่วผมรับไม่ไหวครัช

ผู้ใช้ 2 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 2 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน