Jump to content

- - - - -

พูดไม่ทันขาดคำ พะเยาว์ อัคฮาด เซนต์รับเงินแล้วจ้า

• Please log in to reply
54 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 wikkie

wikkie

โตขึ้นหนูจะเป็นนายก

ตอบ 24 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 12:17

เพิ่งดูข่าวว่านางพะเยาว์ แม่น้องเกดปฏิเสธการรับเงินจนกว่าจะได้รับการชี้แจงข้อเท็จจริงเรื่องการเสียชีวิตของลูกสาว
แต่พออีกไม่กี่นาทีถัดมา นักข่าวช่องเนชั่นรายงานว่า นางพะเยาว์ เซนต์ยินยอมรับเงินแล้ว แต่ไม่ยอมเซนต์ยอมความ
เฮ้อ.....ซื้อหวยไม่ถูก
รู้จักความหมายของ ประชาธิปไตย ดีพอแล้วหรอ

#2 จอมโจรคิด

จอมโจรคิด

อธรรมผู้น่ารัก

ตอบ 24 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 12:18

รับเงิน แต่ไม่ยอมความ :lol:

เจตนารมณ์ส่วนตัว
- ไม่ใช้ถ้อยคำที่คำหยาบคาย
- ไม่ต่อล้อต่อเถียงอย่างไม่มีเหตุผล

#3 wikkie

wikkie

ตอบ 24 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 12:21

*
POPULAR

รับเงิน แต่ไม่ยอมความ :lol:

แถวบ้านเรียก " เอาแต่ได้"
รู้จักความหมายของ ประชาธิปไตย ดีพอแล้วหรอ

#4 wewe

wewe

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 24 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 12:25

กร๊ากกกกๆๆๆๆ หน้าไม่อาย

คนอารัย ชัดเจนดีแท้

ความเท็จแม้นเร้นได้ในปัจจุบัน  แต่ก็เหมือนซ่อนสุริยันไว้หลังเมฆ

อย่านึกถึงแต่ความผิดพลาด  จงระลึกถึงต้นเหตุของความผิดพลาด

#5 RiDKuN_user

RiDKuN_user

มหาเมพ

ตอบ 24 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 12:25

*
POPULAR

บางทีเธออาจจะไม่อยากถูกมองว่าสู้เพื่อเงินมั้งครับ ก็เลยรับเงินให้มันจบๆ ไป
ต่อจากนี้ก็จะสู้เพื่อความยุติธรรมอย่างเดียว เพราะได้เงินไปแล้ว :mellow:
" ชีวิตผมไม่เคยกลัวอะไรทั้งนั้น ผมกลัวอย่างเดียว...กลัวจะถูกมองว่า 'ขายชาติ' " - The Last Tycoon

~ ทักษิณตาย เสรีไทยไชโย ~

#6 ราชสิงห์โต

ราชสิงห์โต

น้องเก่า

ตอบ 24 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 12:27

บางทีเธออาจจะไม่อยากถูกมองว่าสู้เพื่อเงินมั้งครับ ก็เลยรับเงินให้มันจบๆ ไป
ต่อจากนี้ก็จะสู้เพื่อความยุติธรรมอย่างเดียว เพราะได้เงินไปแล้ว :mellow:

สุดยอดคิดได้ไง
...มิที่ชั่ที่สุด...ก็คือผู้ที่ยกยอปอปั้นท่าน และแต่งแต้มสีสันความไม่ดีของท่าน ให้เป็นสิ่งดีงาม...

#7 Suraphan07

Suraphan07

เมพ

ตอบ 24 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 12:29

ผมเห็น น้ำเริ่มท่วมบ้านเธอแล้วหล่ะ
เดี๋ยวก็ถึงปาก... :mellow:

#8 wikkie

wikkie

ตอบ 24 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 12:31

ผมเห็น น้ำเริ่มท่วมบ้านเธอแล้วหล่ะ
เดี๋ยวก็ถึงปาก... :mellow:

ที่ออกมาเรียกร้องก่อนหน้านี้ก็ให้ถือว่า เป็นสีสันประชาธิปไตย
แต่แล้วเธอก็ยอมรับว่า ประชาธิไตยกินไม่ได้

#9 V for vendettaขี่er6nไปราช

V for vendettaขี่er6nไปราช

ขาประจำ

ตอบ 24 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 12:37

แค่ 400,000 เซ็นใบเดียวก็พอแล้ว
ถ้าเซ็น 2 ใบก็อีกราคานะจ๊ะ -_- -_- -_-

ยามกูจนมรึ-งย่ำยี  ยามกูมีมรึ-งอิจฉา

#10 juemmy

juemmy

คนสวยประจำบอร์ด

ตอบ 24 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 12:40

เพื่อเงินอย่าได้อาย
ได้เงินเที่ยวนี้จะได้เพิ่มแหวนเพชร สร้อยเพชร อาจจะไปถึงตะปิ้งเพชร
จากที่ใส่ตุ้มหูเพชรเม็ดใหญ่เบิ้ม เกินฐานะ
เกินความเชื่อว่านางพะเยาว์จะมีปัญญาซื้อใส่ได้ด้วยเงินที่หามาได้ด้วยตัวเอง
ไม่ใช่เงินที่ได้มาจากการตายของลูก ;)

"กูจะสู้แม้รู้ว่าพวกกูน้อย สู้ไม่ถอยแม้รู้ว่าจะดับสลาย แผ่นดินนี้พ่อกูอยู่ปู่กูตาย กูสุดอายถ้าเสียทีไพรีครอง"

#11 G-GEAR53

G-GEAR53

ขาประจำ

ตอบ 24 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 12:41

ที่แท้ก็แค่อีหน้าเงิน..
...ไม่มีดินผืนใดให้ไออุ่น เท่ากับดินที่คุณถือกำเนิด ...ไม่มีดินผืนใดดูมั่นคง เท่ากับดินที่ลงสำมะโนครัว ...ไม่มีดินผืนใดให้คุณเดิน เท่ากับดินที่คุณเดินตอนตั้งไข่ ...ไม่มีดินผืนใดมีความหมาย เท่ากับ"" ดินสุดท้าย ของเผ่าพันธุ์

#12 MIRO

MIRO

Praise the Sun

ตอบ 24 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 12:45

:wacko: ????

The most valuable things in life are not measured in monetary terms.

The really important things are not houses and lands, stocks and bonds, automobiles and real estate,

but friendships, trust, confidence, empathy, mercy, love and faith.

#13 Bomber_Man

Bomber_Man

ขาประจำ

ตอบ 24 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 12:46

คิดว่า อีนี่ คงพูดไม่ออก
ขำตรงพรรคเพื่อไทย + รัฐบาลนี้ เเม่ง เเสบ
ทำการรัดกุมจริง จิ้ง....ช่วยทั้งทหาร ช่วยทั้งอดีตนายก และรองฯ ที่พวกแดงขี้ข้ามันกระ***นกระหือรือ เหลือเกิน
จะให้ลงโทษให้ได้
เอกสารให้เซนต์ยินยอมไม่เอาความเจ้าหน้าที่รัฐด้วย งี้ใครกันเเน่วะ กลัวโดนขึ้นศาลโลก
งั้น เจ้าหน้าที่รัฐสมัยนั้น รวมทหารกับ นายก และ รองนายกความมั่นคงในขณะนั้นด้วยอ่ะดิ
...
โอ้ย สะใจ ขำน้ำหู น้ำตาไหล พรากๆสะใจจริงๆ
ถ้าอีพะเยาว์ กับน้องชายนังเกดมาอ่าน ขอบอกด้วยว่า กูสมน้ำหน้ามึงว่ะ 555555555
ผมมีนามแฝงเดิมว่า ศรีระวี งดเสวนากับควายแดงทุกตัวเพราะรังเกียจเสนียดสังคมอย่างพวกมันสำหรับพวกเลวไม่ลืมหูลืมตาอย่าได้พูดดีด้วย ด่าอย่างเดียว เพราะเราเป็นคนไม่ใช่ควายแดง.....เบื่อรัฐบาลปูโง่ กระจอกยังไม่พอ แถมยัง กาก มากๆ

#14 พระฤๅษี

พระฤๅษี

มหาเมพ

ตอบ 24 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 12:50

เยาว์เอ๋ยยเยาว์ ( ตกลงแกก็.แทงกั๊ก.ไว้ก่อน )
( สิบเบี้ยใกล้มือ ) โบราณว่า..!!!!

#15 plunk

plunk

สลิปงินเดือนอยู่ไหนอ่ะ ไอ้คางครูด?

ตอบ 24 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 12:51

อุดมการ์ณกินได้
ทำได้ทันที ไม่ต้องกู้ พรรคไหนเห่าไว้ตอนหาเสียงวะ?และกระทู้ในตำนานของ คนขี้โกหก http://webboard.seri...้สลิปเงินเดือน/

#16 hentai

hentai

เมพ

ตอบ 24 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 12:52

พธม ที่ ไม่เผาผีกับ แม้ว และ พท ก็ ประกาศว่า ใครอยากไปรับก็รับ... :D

เค้าปรองดรองกันหมดแล้วครับ....

"คนโง่มักจะชอบว่าคนอื่นว่าโง่"

"ถ้าคนเราคิดเหมือนกันหมด ก็ไม่มีเลือกตั้งซิครับ"

"ผมไม่พูด เรื่อง 112 แล้ว นะครับ กรุณาอย่าถาม (17 พค 2012)"

#17 phoebus

phoebus

คณะรักษาความสงบแห่งชาติ

ตอบ 24 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 12:56

พธม ที่ ไม่เผาผีกับ แม้ว และ พท ก็ ประกาศว่า ใครอยากไปรับก็รับ... :D

เค้าปรองดรองกันหมดแล้วครับ....

อ้า่ว เวนแร้วไหม๊ล่ะ

น้อง p1 รีบมาแจงด่วนนน

:o :o

ข้าจักล้มล้าง ระบอบทักษิณ ให้หมดสิ้นไปจากแผ่นดินไทย 

#18 ถั่งเช่า ตรา ควายธนูแดง

ถั่งเช่า ตรา ควายธนูแดง

ขาประจำ

ตอบ 24 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 13:00

เสื้อแดงเค้ามาแฉแล้วนะ phat21 ว่าเค้าปรองดองกับคุณแล้ว
ถึงว่า phat21 มันกัดพรรคประชาธิปัตย์ไม่เคยขาด

#19 My Will

My Will

ขาประจำ

ตอบ 24 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 13:01

ต่อไปก็จะได้อ้างว่าสู้เพื่อความถูกต้อง ยุติธรรม.........เงินไม่เกี่ยว :lol: :lol: :lol:

#20 แมวกระป๋อง

แมวกระป๋อง

ประชาแมวธรรมดา

ตอบ 24 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 13:13

ถ้ารับเงิน แล้วยอมความ ก็ได้แค่เงินก้อนนี้

ถ้ารับเงิน แล้วไม่ยอมความ ยังอาจจะได้อีกหลายก้อน

เค้าไม่ได้ขายศพลูกกินหรอกนะครับ เพราะเก็บเอาไว้ตีกินเป็นพักๆไม่ได้ขายขาด
เพราะผมคือประชาชนของในหลวง

#21 ryukendo

ryukendo

ตอบ 24 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 13:16

แม่น้องเกดคิดถูกแล้วครับ...........กำขี้ดีกว่ากำตด :lol: :lol: :lol:
บ้านเมืองไม่ใช่ของเล่นที่จะทำพังแล้วร้องไห้ขออันใหม่

#22 อู๋ ฮานามิ

อู๋ ฮานามิ

สมาชิกหน้าเก่า

ตอบ 24 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 13:29

ดูข่าวเที่ยงช่องสามวันนี้ก็บอกว่าจะไม่รับๆ ไหงเป็นงั้น

ถึงผมจะเป็นคนหัวขบถ แต่ไม่คิดทรยศบุญคุณแผ่นดินเกิด

เสียงส่วนใหญ่ของประชาชน ไม่ใช่ใบอนุญาตทำร้ายประเทศชาติ

#23 HiddenMan

HiddenMan

Long Live The King

ตอบ 24 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 13:33

ไม่ใช่เงินเยียวยาซะหน่อย B) นี่เป็นค่าใช้จ่ายที่เสื้อแดงออกล่วงหน้าไปก่อน

ประกอบด้วย ค่าน้ำมัน ยาง และเชื้อเพลิงอื่นๆในการเผา

ค่าอาวุธต่างๆ รวมเครื่องกระสุน

ค่าบังเกอร์ไม้ไผ่

แล้วก็ ค่าโง่

“Live as if you were to die tomorrow. Learn as if you were to live forever.”  - Mahatma Gandhi

สนใจบ้านพักคนชราเสรีไทย (FB Secret Group) ติดต่อ (PM) เว็บบอร์ด

https://www.facebook...denman.serithai

#24 V for vendettaขี่er6nไปราช

ขาประจำ

ตอบ 24 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 13:37

แม่น้องเกดคิดถูกแล้วครับ...........กำขี้ดีกว่ากำตด :lol: :lol: :lol:

แต่ถ้ากำขี้สดๆ... กำตดจะดีกว่า :P :P :P

ยามกูจนมรึ-งย่ำยี  ยามกูมีมรึ-งอิจฉา

#25 AtheNa

AtheNa

ขาประจำ

ตอบ 24 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 13:38

ถ้าอยู่บ้านจะตายไหม ?

เปลืองเงินโดยใช่เหตุ ... คนพวกนี้อุบาทว์ดีแท้ ได้เงินมาโดยมิชอบ เดี๋ยวชีวิตก็คงเจอแต่เรื่องแย่ๆ...
สิ่งเดียวที่จะทำให้คนชั่วได้ชัยชนะ นั่นก็คือ การที่คนดีๆ นิ่งดูดาย " The only thing necessary for the Triumph of Evil is for Good Men to do Nothing "(Edmund Burke)

#26 so what?

so what?

ขาประจำ

ตอบ 24 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 13:43

น้าได้เงินแล้วอย่าเอาไปถลุงซะหมดนะครับ

เหลือเอาไว้ซื้อปืนไปยิงมาร์คบ้าง มาร์ครอให้มายิงจนไข่แห้งแล้ว :lol:

#27 คนหนีคุก

คนหนีคุก

ขาประจำ

ตอบ 24 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 13:53

เลิกให้ราคากับผู้หญิงคนนี้แล้ว
ความเป็นแม่ไม่ได้ช่วยอะไรเลย
ผู้หญิงที่ทำแท้งยังจะดีซะกว่า
อย่างน้อยก็ไม่ได้เอาศพลูกตัวเองมาหากิน

#28 Suraphan07

Suraphan07

เมพ

ตอบ 24 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 13:58

นึกขึ้นได้...
นอกจากจะถูกน้ำท่วมในไม่ช้าแล้ว
อีกหน่อยพอตายไป ก็คงตกอยู่ในสภาพ เยี่ยงนี้...

Edited by Suraphan07, 24 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 13:59.

#29 เสือน้อย

เสือน้อย

ขาประจำ

ตอบ 24 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 14:08

ต่อไปก็จะได้อ้างว่าสู้เพื่อความถูกต้อง ยุติธรรม.........เงินไม่เกี่ยว :lol: :lol: :lol:

แล้วสุดท้ายก็อยากได้ชีวิตลูกสาวคืน
:P
-- อรุณสวัสดิ์ทุกท่าน -- http://www.Arunsawat.com

#30 10Mz

10Mz

ขาประจำ

ตอบ 24 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 14:22

เซ็นต์แล้ว รับแล้ว แต่งวดนี้แค่4แสนเองนี่ครับ
เจ๊แกคงยังไม่จบหรอก แล้ว7.5ล้านล่ะ ยังไม่ได้เลย
เจ๊พะเยาว์ต้องสู้ครับ สู้จนกว่าจะได้7.5ล้าน สู้จนเจ๊ตายไปเลยครับ

#31 wikkie

wikkie

ตอบ 24 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 14:25

เซ็นต์แล้ว รับแล้ว แต่งวดนี้แค่4แสนเองนี่ครับ
เจ๊แกคงยังไม่จบหรอก แล้ว7.5ล้านล่ะ ยังไม่ได้เลย
เจ๊พะเยาว์ต้องสู้ครับ สู้จนกว่าจะได้7.5ล้าน สู้จนเจ๊ตายไปเลยครับ

สู้แล้วรวย

#32 ชายน้ำ

ชายน้ำ

ตอบ 24 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 14:29

ต้องลองไปดูทะเบียนบ้านของแม่คนนี้ว่ามีลูกกี่คน

ถ้ามีอีก แกคงถีบให้ออกไปชุมนุม

เผื่อจะได้เงินรอบสอง รอบสาม รอบสี่ .......................

#33 เสือน้อย

เสือน้อย

ขาประจำ

ตอบ 25 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 11:21

ตกลงว่าได้เท่าไหร่กันแน่ครับ
:blink:
-- อรุณสวัสดิ์ทุกท่าน -- http://www.Arunsawat.com

#34 Novice

Novice

ขาประจำ

ตอบ 25 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 11:25

ตกลงว่าได้เท่าไหร่กันแน่ครับ
:blink:

คงได้ 7 ล้าน นั่นแหละครับ เพราะถ้าโกหกเนี่ยแดงมันฟัดตายแน่ เข้าใจว่าได้ 7 ล้าน 40 คน ที่เหลือลดหลั่นลงไป

แต่ไอ้โล้นห่มเหลืองที่ไปโวยเมื่อวานซืนคงไม่ได้แน่นอน

เรื่องนี้ใช้เป็นเกมการเมืองได้อีก เพราะถ้าจ่ายไปแล้วเกิดไม่ถูกต้องทีหลัง ไอ้พวกนี้จะต้องใช้วิธีเรียกเงินคืนแน่นอน แล้วโยนลูกให้ฝ่ายค้าน ไม่มีทางที่มันจะชดใช้ค่าเสียเสียหายเองแน่

#35 อมพระมาพูด

อมพระมาพูด

ไอ้มดแดง V 5 สู้ว้อย

ตอบ 25 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 11:26

เห็นในข่าว ช่างภาพอิตาลี่ ได้ 7.75 ล้านนะ
The wise man doubts often, and his views are changeable.The fool is constant in his opinions, and doubts nothing,because he knows everything, except his own ignorance (Pharaoh Akhenaton, c.1250BCE)

#36 wikkie

wikkie

ตอบ 25 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 11:29

ถ้าคนไทยได้เงิน3.5ล้านกับสลากออมสิน
ส่วนต่างชาติได้เงินอย่างเดียวเต็มๆค่ะ 7.75 ล้าน

Edited by wikkie, 25 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 11:30.

#37 55555

55555

มหาเมพ

ตอบ 25 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 11:36

เมื่อวานมีโอกาสได้ดูข่าวช่วงเจ๊ปอง

โห...มันประกาศขึงขังช่วงก่อนเที่ยงทั้งแม่ทั้งลูก ...

ตกเย็นไปรับตัง....โคตรตลกเลย สองแม่ลูกนี้...

:lol:

#38 ครุฑดำ

ครุฑดำ

ตอบ 25 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 11:37

สู้แล้วรวย

เซ็นต์แล้วก็ถือเป็นการยอมรับครับ เพราะไม่มีกฏหมายข้อใดที่บอกว่ารัฐต้องจ่าย 7.75ล้านนี่ :lol: :lol:
เชื่อว่ายอมกำขี้แน่นอน เพราะไอ้แม้วมันถีบหัวส่งแล้ว มันบอกเลิกขัดแย้งเรื่องปัญญาอ่อนได้แล้ว :D :D

เอ็งขอเป็น"ขี้ข้าโจร" ข้าเลือกเป็น"ข้าธุลีพระบาท" เอ็งขอเป็น"ไพร่" ข้าเลือกเป็น"พสกนิกร"

#39 V for vendettaขี่er6nไปราช

ขาประจำ

ตอบ 25 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 11:39

รถป้ายแดงรออยู่

#40 Anubitz

Anubitz

ขาประจำ

ตอบ 25 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 11:44

ผมขัดใจสุดๆ กับไอคนที่ไปเผาบ้าน สส ภูมิใจไทย(ร่ึป่าวถ้าจำไม่ผิด) แล้วโดนเจ้าของบ้านยิงตาย เสือกได้ตังอีกนี่ มัน.....ไม่รู้จะพูดยังไง

ส่วนแม่ของพยาบาลคนนี้ ผมว่าแววตาเค้ามีแต่ความแค้น(จากข่าวเมื่อวาน) ดูไม่ค่อยมีสติ คงยากที่จะเอาตัวคนผิดจริงๆมาลงโทษให้ลูกสาวตายตาหลับได้

#41 V for vendettaขี่er6nไปราช

ขาประจำ

ตอบ 25 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 11:48

ผมขัดใจสุดๆ กับไอคนที่ไปเผาบ้าน สส ภูมิใจไทย(ร่ึป่าวถ้าจำไม่ผิด) แล้วโดนเจ้าของบ้านยิงตาย เสือกได้ตังอีกนี่ มัน.....ไม่รู้จะพูดยังไง

ส่วนแม่ของพยาบาลคนนี้ ผมว่าแววตาเค้ามีแต่ความแค้น(จากข่าวเมื่อวาน) ดูไม่ค่อยมีสติ คงยากที่จะเอาตัวคนผิดจริงๆมาลงโทษให้ลูกสาวตายตาหลับได้

ความโลภ...มั้ง

#42 DZM

DZM

ขาประจำ

ตอบ 25 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 13:15

เงินกูแท้ๆโดนไอ้รัฐบาลหัวควYแม่งเอาไปแจกพวกมารเผาบ้านเผาเมือง และอีห่านี่ก็ขายลูกแดกแท้ๆไม่มีความเป็นแม่หรอก ได้แค่เอากับผัวมันท้องแล้วก็ออกลูกมาหาแดก!

#43 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 25 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 20:01

ขอให้ทุกท่านใจเย็น รอไอ้คนที่เซ้นอนุมัติกับคนจ่ายเงินติดคุกครับ

เชื่อเถอะ มีเหตุต้องมีผลที่ตามมา

คนเตือนกันซะหลายเสียงขนาดนั้น ล่าสุดคอป.เตือน วิษณุเตือน ว่ามันไม่มีกม.รองรับ
gladiator 1.jpg

#44 ปูผิดหีบ

ปูผิดหีบ

ขาประจำ

ตอบ 25 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 20:43

ถ้าคนไทยได้เงิน3.5ล้านกับสลากออมสิน
ส่วนต่างชาติได้เงินอย่างเดียวเต็มๆค่ะ 7.75 ล้าน

ง่ะ... ถ้างั้นผมไปถอนสลากออมสินออกดีกว่า ไม่อยากให้มันเอาไปให้พวกกบฎเผาเมือง :angry:

โกงชาวนา ฆ่าเด็กตาย ขายแผ่นดิน โคตรชั่วตระกูลชิน...!

#45 Solidus

Solidus

เลิกเล่น

ตอบ 25 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 20:48

ง่ะ... ถ้างั้นผมไปถอนสลากออมสินออกดีกว่า ไม่อยากให้มันเอาไปให้พวกกบฎเผาเมือง :angry:

ที่สำคัญกว่าคือออกตามกฎหมายใด

[color=#ff0000;]สำหรับผมคงเลิกเล่นบอร์ดนี้ไว้เพียงเท่านี้ ถ้าไอดีนี้ยังมีบุคคลอื่นที่ใครบางคนคิดว่าเป็นตัวจริงอยู่จริง เขาก็เข้ามาใช้บอร์ดนี้ต่อเองแต่ไม่ใช่ผมแน่นอน[/color]

ลาก่อน สวัสดีครับ 17 มกราคม 2556

#46 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 25 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 21:14

ที่แท้ก็แค่อีหน้าเงิน..

การเป็น"อีหน้าเงิน"เป็น"สีสรรประชาธิปไตย(แม๊วๆ)"ฤา.......ฮ่า ฮ่า ฮ่า อ่า

เคียงข้างลุงกำนัน ปฏิรูปการเมืองไทย กำจัดระบอบทักษิณ ขับไล่มวลหมู่ขี้ข้า วันที่ 26 พฤษภาคม 2557...

#47 MI 6

MI 6

ขาประจำ

ตอบ 25 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 21:16

เห็นหน้าก็รู้แล้วว่าอีนี่และลูกชายมัน เป็นพวกขายคนตายกิน

#48 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 25 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 23:10

ส่งลูกไปตาย เพื่อรับตังค์นี่เอง

#49 Tatiana

Tatiana

แทนคุณแผ่นดินเกิด

ตอบ 25 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 23:29

เซนต์ยินยอมรับเงินแล้ว แต่ไม่ยอมเซนต์ยอมความ

เพิ่งดูข่าวว่านางพะเยาว์ แม่น้องเกดปฏิเสธการรับเงินจนกว่าจะได้รับการชี้แจงข้อเท็จจริงเรื่องการเสียชีวิตของลูกสาว
แต่พออีกไม่กี่นาทีถัดมา นักข่าวช่องเนชั่นรายงานว่า นางพะเยาว์ เซนต์ยินยอมรับเงินแล้ว แต่ไม่ยอมเซนต์ยอมความ
เฮ้อ.....ซื้อหวยไม่ถูก

เป็นไปได้ไง รับเงินแต่ไม่เซ็นยอมความ แล้วไอ้หงอกยงยุทธจ่ายเงินได้ไง นังพเยาว์ มันวิเศษกว่าคนอื่นยังไง ถ้าจริงต้องฟ้องไอ้หงอกทาสไอ้เหลี่ยม

กราบหัวใจพี่น้องที่เสียสละออกมาทวงอำนาจคืนจากระบอบทักษิณ

#50 Tatiana

Tatiana

แทนคุณแผ่นดินเกิด

ตอบ 25 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 23:33

ส่งลูกไปตาย เพื่อรับตังค์นี่เอง

ไม่ใช่แค่รับตังค์ ลูกชายรับตำแหน่งด้วย อีตัวแม่ก็ยึกยัก สงสัยอยากได้ตำแหน่งอะไรซักอย่าง เลือกตั้งคราวหน้าอาจอยากลงสมัคร สส.พรรคบักฟักแม้ว ทุเรศอีนี่หลาย

กราบหัวใจพี่น้องที่เสียสละออกมาทวงอำนาจคืนจากระบอบทักษิณ

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน