Jump to content

- - - - -

เจ้ลีน่าจัง....เอิ้กกก.. ชนะเลิศไปเลย เอาไปกด likeๆๆ ให้พันล้านครั้ง

• Please log in to reply
73 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 juemmy

juemmy

คนสวยประจำบอร์ด

ตอบ 29 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 17:33

:lol: :lol: :lol: :lol:

"กูจะสู้แม้รู้ว่าพวกกูน้อย สู้ไม่ถอยแม้รู้ว่าจะดับสลาย แผ่นดินนี้พ่อกูอยู่ปู่กูตาย กูสุดอายถ้าเสียทีไพรีครอง"

#52 Mojimaru

Mojimaru

น้องเก่า

ตอบ 29 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 17:43

กระทืบ Like ให้แทบไม่ทัน หยาบตรงไหน เค้าอยากได้ภาษาชาวบ้าน ใครไปว่าเจ๊แกดัดจริต ก็เกินไป 5555 แม่ค้า ของจริง

#53 Et tu Brute?

Et tu Brute?

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 29 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 17:46

เอาไปเลย โหดมันฮา แห่งปี :P

It's us against the world

#54 แสนยานุภาพ

แสนยานุภาพ

สปอร์ต กทม ใจดี

ตอบ 29 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 17:48

กะลังตามดูคลิปอันอื่นอีกครับ .. มันส์โคส

#55 เด็กทุ่งสง ผู้พลัดถิ่น

เด็กทุ่งสง ผู้พลัดถิ่น

น้องใหม่

ตอบ 29 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 18:27

สุดยอดเลย เจ๊

#56 Lucas Leiva Benitez Rodger

Lucas Leiva Benitez Rodger

ขาขาดประจำ

ตอบ 29 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 18:40

เจ๊ลีน่า ด่าได้ตรงดีครับ แต่ระวังนะ เด่วมีคนหาว่า เจ๊รังแกผู้หญิง อีกละ :D

อเสวนา จ พาลานํ ปญฺฑิตานญฺจ เสวนา ปูชา จ ปูชนียานํ เอตมฺมงฺคลมุตฺตมํ

"Two things are infinite: the universe and human stupidity; and I'm not sure about the the universe."Einstein's words.

"ประเทศไทยจะปฏิรูปไม่ได้ ด้วยการนอนอยู่บ้านเฉยๆ"

#57 อัครเมพ

อัครเมพ

น้องเก่า

ตอบ 29 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 18:41

ตรรกะของคนเสื้อแดง อะไรๆก็อ้างรัฐประหาร แต่สิ่งที่พวกมันทำ ล้มกระบวนการยุติธรรม ผมว่ามันยิ่งกว่ารัฐประหารหลายเท่าๆ
ตื่นเต้นครับ กลางเดือน พ.ค.นี้จะต้องไปต่างประเทศ นรกหน่ะครับ ท่านทักษิณให้ไปจัดเตรียมสถานที่หน่ะครับ ท่านไปอยู่ที่นั่นอีกไม่นาน ไปประมาณ1สัปดาห์ครับ

#58 ugly-maew

ugly-maew

ขาประจำ

ตอบ 29 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 18:46

ดูเจ๊ลีน่าไปพร้อมกะลูกเมีย

กินข้าวกะน้ำพริกปลาร้าปลาทูทอด

ดอกสลิดคั่วน้ำมัน

วันนี้รู้สึกกินข้าวเยอะเป็นพิเศษ

55555555 :D
"ขอเกิดเป็นข้าฯใต้ฝ่าพระบาททุกชาติไป"

#59 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 29 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 19:32

จริงๆ ผมว่า ควายแดงทุกตัวมันรู้ทุกอย่าง อย่างที่ลีน่าพูดแหละครับ แต่พวกมันไม่ยอมรับความจริง พยายามจะโกหกหลอกลวงตัวมันเอง

#60 แสนยานุภาพ

แสนยานุภาพ

สปอร์ต กทม ใจดี

ตอบ 29 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 19:37

จุ๊ๆ .... อดีตเคยหวานชื่น พอรู้ตัวว่าถูกหลอก มักจะเจ็บยิ่งกว่าคนทั่วไป ... ฮี่ฮี่

Attached Images

Edited by แสนยานุภาพ, 29 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 19:37.

#61 pream

pream

ขาประจำ

ตอบ 29 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 19:46

แรงมากจนเกินงาม แต่ก็เป็นเรื่องจริง
ไอ้คนที่โทรเข้าไปและโดนด่า คงนอนฝันร้ายทั้งคืนแน่ :D

#62 marrykate

marrykate

ขาประจำ

ตอบ 29 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 19:46

เอ่อ ... คนไม่ชอบทักษิณเนี่ย แสดงว่าต้องชอบปฏิวัติเหรอ(วะ) ตรรกะนรกอย่างงี้ก็สมควรแร้วที่ต้องเจอ :P
อย่าให้ความ "โง่" ของตัวเอง กลายเป็นความผิดของคนอื่น เข้าใจมั๊ยค๊าาาาาาาาา

#63 ant

ant

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 29 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 19:54

ค่อนข้างแรงไปหน่อยครับ
กลัวว่า เธอจะไม่ปลอดภัย เพราะเล่นกับพวกนั้นที่มันกล้าแม้กระทั้งเผาบ้านเผาเมืองตัวเอง มันคงไร้ซึ่งคุณธรรม และสามัญสำนึก

น่าเป็นห่วงเธอครับ
ตราบที่สูอยู่-กิน..แผ่นดินไทย ตราบโคตรเหง้าสูใช้แผ่นดินนี้ตราบศพสูฝังใต้..ไทยปฐพี สูไม่มีสิทธิ์ยํ่ายี.." พระเจ้าแผ่นดิน "

#64 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 29 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 19:59

ตายไปเลย!!

"กุคือผู้ถูกกระทำจากไอ้-here ไอ้ทักษิณพ่อเมริง
กุมีอคติกับทักษิณใช่มั้ย ใช่ เพราะมัน here
มันหลอกคนเสื้อแดงมาตายเพื่อจะได้แก้รธน. ถ้าไม่หลอกให้คนมาตายเยอะๆก็ไม่มีใครยอม
ให้คนกะเลวกะราด ไอ้ณัฐวุฒิ ไอ้เหวง ธิดาแดง ฯลฯ ปิดเวที มาล้างสมองผู้ชุมนุม
พวกมันไส่ร้ายสถาบันกษัตริย์ ไม่ต้องกลัวตาย มันจ่าย 10 ล้าน
มันใส่ร้ายสถาบันทุกวัน ว่ามีไพร่กับอำมาตย์
กุอยู่มา 53 ปี มีที่ไหนไพร่อำมาตย์
กุไม่ได้ตอแหลเหมือนอียิ่งลักษณ์ อียิ่งลักษณ์น่ะตอแหล
มันเข้ามาเพื่อทวงเงินสี่หมื่นล้านให้พี่ชายมันน่ะแหละ"

โห....ลีน่าพูดสิ่งที่อยู่ในใจของคนไทยส่วนใหญ่ในประเทศ แต่ไม่กล้าพูด 5555 :rolleyes:

เสื้อแดงจะชอบทำตัวมีเหตุมีผล ผู้ดี๊ผู้ดี แต่พฤติกรรมกลับเหมือนคำพูดของลีน่าน่ะแหละ
จะมาทำดัดจริตพูดจามีเหตุมีผลหาพระแสงของ้าวอะไร ในเมื่อการกระทำของพวกคุณมันต่ำยิ่งกว่าสัตว์

โดนแบบลีน่าแหละ เหมาะสมที่สุดแล้ว
gladiator 1.jpg

#65 nominext

nominext

น้องเก่า

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 08:52

ควรยกให้เธอเป็น woman of the year หรือไม่ก็เสนอชื่่อเข้าชิงราวัล Nobel ไปเลย ปลื้มสุดๆ

#66 Tatiana

Tatiana

แทนคุณแผ่นดินเกิด

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 09:38

มีลีน่า จัง พวกเราก็เบาแรงไปเยอะ

กราบหัวใจพี่น้องที่เสียสละออกมาทวงอำนาจคืนจากระบอบทักษิณ

#67 ก๊องส์ไข่กวน

ก๊องส์ไข่กวน

ขาประจำ

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 10:18

ระวังควายมันขวิด

#68 จูกัดขงเบ้ง

จูกัดขงเบ้ง

ขาประจำ

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 10:57

ผึ้งน้อยพูดได้ตรงใจมากๆครับ

ลีน่า เหมือนคนกลับใจได้ จากสำนึกอะไรบางอย่าง
หรือได้รู้ว่า เบื้องลึกเบื้องหลัง มันคืออะไร
ก็เลยถอยออกมา พร้อมตั้งป้อมชนเต็มที่
ก็ไม่ธรรมดา
เพราะแต่ละลูกแต่ละดอกของเธอ
มันยิ่งกว่า เอาตีนกระทืบหน้าเสื้อแดง
ด่าจบ ไอ้พวกนั้น ต้องเอามือลูบหน้าตัวเอง เพื่อตรวจสอบว่า ยังเป็นหน้าคนอยู่หรือเปล่า

แผ่นดินนี้ศักดิ์สิทธิ์ยิ่งนัก ทั้งกษัตริย์ยังทรงคุณธรรมอันสูงส่ง

จำคำนี้ไว้ไปบอกยมบาลเวลาเจ้าลงนรกก็แล้วกัน

#69 พระฤๅษี

พระฤๅษี

มหาเมพ

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 11:26

จังใจจ้าย..ต่อมเตือตแตก..

ด่าดับเครื่อง..เรื่องจ้อย จ้อย..

#70 คลำปม

คลำปม

สลิ่มเต็มขั้นจ้า

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 11:56

ผมว่าเจ้แกแรงไปครับ

แต่ลึกๆผมว่าเจ้แกเป็น พธม.นะครับ
คือไม่ชอบพรรคการเมืองทุกพรรค ทว่ารักการเมืองมากมาย

เหตุผลที่ว่าเจ้แกเป็น พธม.เพราะงานศพน้องโบว์แกมานั่งติดกับผมพอดีครับ
ไม่กล้าหันไปคุยด้วยกลัวแกอยู่หน่อยๆ 55

วิธีการยุติระบอบทักษิณ

ก็แค่เพียงทำให้คนไทยส่วนใหญ่ "ฉลาด"

#71 IFai

IFai

รักในหลวง

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 16:20

*ผมว่าไม่แรงเลย เมื่อเทียบกับ
1.รายการทั้งวิทยุ +โทรทัศน์ และคำพูดจากปากของพวกแดง บนเวที
2.สิ่งที่อั้นอยู่ในใจเรา และเราอยากพูด ซึ่งถ้าได้พูด จะกล้าพูดแบบเจ๊ไหม แล้วเราจะสรรหาถ้อยคำแบบสะใจ มาพูดต่อเนืองแบบเจ๊ได้ไหม

**นึกถึงแม่ค้าที่พูดออกทีวี วันบูเซกเนียน ไปตรวจตลาดจัง ....ป่านนี้เป็นไงบ้างไม่รู้

ประโยชน์สูงสุดของประชาชน คือกฏหมายสูงสุดของประเทศ ...วิชา มหาคุณ

#72 karasu

karasu

Moderator

• Moderators_S

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 16:52

เอาจริงๆผมว่าพวกเสื้อแดงเกิน 80% ถ้าได้ฟังอันนี้น่าจะชอบลีน่าจังนะครับ

จริงๆถ้าทำได้ คุณลีน่าจังน่าจะเน้นประเด็นเรื่องปากท้อง พลังงาน ค่าครองชีพ รับรองเรทติ้งกระฉูด

หล่อกว่าผมก็มีแต่ ณเดช คูกิมิยะ เท่านั้นล่ะครับ[color=#ff0000;]รณรงค์งดตอบโต้ พูดคุย กับคนหน้าด้านไร้ยางอาย...[/color]

#73 คนหน้าใหม่

คนหน้าใหม่

ขาประจำ

ตอบ 28 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 03:12

ผู้หญิงคนนี้มีอะไรที่น่าสนใจมากกับความกล้า และไม่เกรงหน้าอินหน้าพรหม ผิดก็คือผิด ถูกก็คือถูก ในจิตสำนึกเขาผมว่าเขาดีกว่าคนหลายๆคนที่ไม่รู้จักผิดจักถูก เขามีสำนึกในการรักชาติ ดีกว่านักการเมืองหลายคนที่ไม่รักชาติ ไปคลั่งลัทธิแม้วอย่างไร้ความคิด ไร้สมองที่จะไตร่ตรอง ว่าอะไรดีไม่ดี ผิดหรือถูก คำพูดที่เขาใช้ผมว่าออกมาจากใจและความรู้สึกไม่เสแสร้งดี ไม่ฝักใฝ่ฝ่ายหนึ่งฝ่ายใด ถึงแม้ว่าคำที่ออกไปหยาบไปบ้าง พวกเลวๆพวกนี้ต้องเจออย่างนี้อะครับถึงจะสาแก่ใจ ความเป็นผู้ดีแก้ไขปัญหาพวกจัณฑาลไม่ได้หรอกครับ ใช่ไหม การปราบโจรค้องใช้โจรปราบนะครับถึงจะสำเร็จใช่ไหมครับ

เรื่องแถ เรื่่องตอแหล ใครที่ว่าแน่ ยังแพ้พวกเสื้อแดง

หยุด ทำร้ายประเทศไทย หยุด กฎหมายนิรโทษกรรม

#74 ก๊องส์ไข่กวน

ก๊องส์ไข่กวน

ขาประจำ

ตอบ 28 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 05:43

ถ้าลีน่าได้เป็น สส .
คงเป็น สีสัน ของสภา

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน