Jump to content

- - - - -

เหวง บ้าไปแล้ว !!!!! รีบชม

• Please log in to reply
58 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 เด็กปากดี

เด็กปากดี

I am Royalist

ตอบ 1 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 14:12

ช่องแดง ดูเลยคับ ตอนนี้ สส.เหวง โตจิราการ ปลุกระดมมวลชนแล้ว ......เพ้อไปถึงขั้น รัฐประหาร เพ้อไปถึง ขั้น บุกเข้าชิงตัว ยิ่งลักษณ์ แล้ว เกินเยียวยา
สจฺ จํ เว อมตา วาจา คำสัตย์แลเป็นวาจาไม่ตาย

#2 Domie V

Domie V

ขาประจำ

ตอบ 1 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 14:14

ต้องรีบให้ท่านนางยก หนีออกนอกประเทศด้วยด่วนนนนนนนน

The power of the people is stronger than the people in power
ตั๊น จิตภัสร์ ภิรมย์ภักดี

#3 aumstar

aumstar

ขาประจำ

ตอบ 1 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 14:14

เหวงโครตเหวง

#4 HiddenMan

HiddenMan

Long Live The King

ตอบ 1 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 14:15

ห่วงยิ่งลักษณ์ ยิ่งกว่าเมียอีก :lol:

“Live as if you were to die tomorrow. Learn as if you were to live forever.”  - Mahatma Gandhi

สนใจบ้านพักคนชราเสรีไทย (FB Secret Group) ติดต่อ (PM) เว็บบอร์ด

https://www.facebook...denman.serithai

#5 ริวมะคุง

ริวมะคุง

ห้ามให้อาหารสัตว์

ตอบ 1 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 14:16

ยิ่งรุนแรงเท่าใหร่ยิ่งทำให้ทหารออกมาเคลีย ผลเสียกับนายมันเต็มๆ คิดอะไรอยู่หรอไอ้หมาเหวงงงงงงงงง

#6 wikkie

wikkie

โตขึ้นหนูจะเป็นนายก

ตอบ 1 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 14:17

ห่วงยิ่งลักษณ์ ยิ่งกว่าเมียอีก :lol:

ก็เมียมันไม่ใช่ตัวเงิน เอ๊ย!!ตัวให้เงินให้ทอง
แต่ยิ่งลักเป็นตัวทำเงินให้เลยต้องห่วง :D
รู้จักความหมายของ ประชาธิปไตย ดีพอแล้วหรอ

#7 b...

b...

ขาประจำ

ตอบ 1 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 14:17

เหวง บ้าไปแล้ว !!!!!

มีเมียอย่าง นางธิดา ก็น่าเป็นบ้าอยู่หรอก

เอ๊ะ... รึ มีสามีอย่างเหวง ก็น่าเป็นบ้าพอกัน

ม่ายรู้จะสงสารใครดี :rolleyes: :rolleyes:

Making you happy is not my priority!      Michael Yon

#8 อิไซกูนิ

อิไซกูนิ

เมพ

ตอบ 1 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 14:21

ฮ่าๆๆๆ

Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image

เป็นเห็บเกาะไข่ระบบรัฐประหาร

#9 อู๋ ฮานามิ

อู๋ ฮานามิ

สมาชิกหน้าเก่า

ตอบ 1 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 14:21

ธาตุไฟแตกกันถ้วนหน้า

ถึงผมจะเป็นคนหัวขบถ แต่ไม่คิดทรยศบุญคุณแผ่นดินเกิด

เสียงส่วนใหญ่ของประชาชน ไม่ใช่ใบอนุญาตทำร้ายประเทศชาติ

#10 G-GEAR53

G-GEAR53

ขาประจำ

เหวง...อย่าหนีอีกตัวล่ะมรึง
...ไม่มีดินผืนใดให้ไออุ่น เท่ากับดินที่คุณถือกำเนิด ...ไม่มีดินผืนใดดูมั่นคง เท่ากับดินที่ลงสำมะโนครัว ...ไม่มีดินผืนใดให้คุณเดิน เท่ากับดินที่คุณเดินตอนตั้งไข่ ...ไม่มีดินผืนใดมีความหมาย เท่ากับ"" ดินสุดท้าย ของเผ่าพันธุ์

#11 Aiakos

Aiakos

ขาประจำ

ตอบ 1 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 14:22

ผมว่ามันบ้าอยู่แล้วครับ
"I'm gonna make him an offer he can't refuse." Don Corleone to Johnny Fontane about Woltz

#12 Charlie

Charlie

ขาประจำ

ตอบ 1 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 14:23

จิงๆแกนนำแดงแม่งกลัวจนหัวหดแล้วครับรีบปลุกระดมคนกันใหญ่ ไม่มีไรหรอก แค่เอาคนมากันมันจากการโดนรุมตีน

คนดีจริงไม่โกงที่วัด ไม่ยุแยงให้คนแตกแยก ไม่หลอกคนอื่นให้มารับเคราะห์ตายแทน

#13 Suraphan07

Suraphan07

เมพ

ตอบ 1 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 14:31

โอ้วววว...ท่านอำมาตย์เหวง...
อะไรที่เคยคิดจะทำเขา ตอนนี้ก็ละเมอ คิดว่าเขาจะทำกับตัวบ้าง...
เชื่อว่างานนี้ ถ้าหาศพท่านเจอ ก็คงจะไม่สวยแน่นอน... :lol:

#14 sun

sun

ขาประจำ

ตอบ 1 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 14:31

มันต้องการเเหย่ทหารให้ออกมาปฏิวัติเพื่อเเผนการขั้นสุดท้ายของไอ้เเม้วเเละคอมตึกชิน

#15 ter162525

ter162525

มหาอำมาตย์ใต้พระบาทตลอดกาล

ตอบ 1 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 14:32

ยิ่งรุนแรงเท่าใหร่ยิ่งทำให้ทหารออกมาเคลีย ผลเสียกับนายมันเต็มๆ คิดอะไรอยู่หรอไอ้หมาเหวงงงงงงงงง

ผิดครับ หมากตัวนี้มีการชิงจังหวะกันครับ จริงๆผมไม่อยากจะให้พธม. เล่นหมากแบบนี้ ครับ ถ้าพลาด พังทั้งกระดานยกประเทศให้ไอ้แม้วได้เลย
ผมเห็นว่าแค่กั้นตาเดินไอ้แม้วไว้ บีบไว้ ไอ้แม้วมันคนใจร้อนอดทนต่ำ มันพังแน่ แต่หมากนี้ถ้ารุกมันไม่ตาย ฝ่ายเราจะสิ้นชาติ ซึ่งรุกให้ไอ้เหลี่ยมตายผมว่ายากเพราะขุนมันอยู่ไกล แต่ขุนเราอยู่ใก้ล ไอ้แม้วมันรอปฏิวัติตัวเองอยู่นะ แล้วปฏิวัติตัวเองใช้ทหารเท่าไหร่ ไอ้ฝั่งนั้นมันปั่นสัญญาณมาแล้วนะครับ ถ้าแตงโมปฏิวัติเล่นละครตามที่มันปั่นไว้ มันจะกระเทือนไปถึงสถาบันง่ายๆเลย หมากนี้มันเสี่ยงอย่างนี้

Edited by ter162525, 1 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 14:33.

บรรพชนเป็นพยาน ข้าลูกหลานแผ่นดินท่าน ขอสาปส่ง มันผู้ใด ทรยศ คดโกงชาติ ขายแผ่นดิน ขอให้มันบรรลัย อย่าได้มีสุขในแผ่นดินนี้ เดินเหยียบไปในถิ่นใด ขอให้มันร้อนรนดังถูกเพลิงเผา มันผู้ใด คิดล้มล้างกษัตริย์ผู้ทรงทศพิธ ของให้มันผู้นั้นเกิดเป็นคนอนาถทุกชาติไป

#16 eAT

eAT

ผมเป็นเสื้อแดงฮับ

ตอบ 1 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 14:33

มีค่าน้ำมันเติมเรือหรือเปล่า ถึงได้เรียก 555 :lol:

#17 ssa

ssa

เมพ

ตอบ 1 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 14:33

เหวงเมาเงินและผลประโยชน์ทักษิณถึงขนาดลืมอุดมการณ์คอมมิวนิสท์ขนาดนี้เลย

#18 plunk

plunk

สลิปงินเดือนอยู่ไหนอ่ะ ไอ้คางครูด?

ตอบ 1 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 14:34

มันเคยทำอะไรไว้ ตอนนี้มันก็เหมือนดูกระจกส่องดูตัวเองทำแหละ
ทำได้ทันที ไม่ต้องกู้ พรรคไหนเห่าไว้ตอนหาเสียงวะ?และกระทู้ในตำนานของ คนขี้โกหก http://webboard.seri...้สลิปเงินเดือน/

#19 อาวุโสโอเค

อาวุโสโอเค

เมพ

ตอบ 1 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 14:35

ไอ้พวกนี้มันยังหลอนไม่เลิกวุ๊ย :huh:
การเมืองไม่ใช่เพื่อกลุ่มใด แต่เพื่อทุกคนในประเทศ

#20 Gato & Santa

Gato & Santa

ขาประจำ

ตอบ 1 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 14:36

สมกับชื่อของมัน อ้าย เหวง เหวง จริงๆ
สมกันจริง ธิดาเหวง e แก่ กับ i แก่

#21 ter162525

ter162525

ตอบ 1 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 14:40

ไอ้พวกนี้มันยังหลอนไม่เลิกวุ๊ย :huh:

ป๋า ผมเชื่อว่ามันไม่ได้หลอน มันส่งสัญญาณ มากกว่า ถ้าเกิดแตงโมปฏิวัติ เรยาปูแล้วให้นังปู วิ่งเสื้อผ้าขาดมาให้สือพวกมันดู ป๋าคิด ว่ามันจะเกิดอะไรขึ้น
บรรพชนเป็นพยาน ข้าลูกหลานแผ่นดินท่าน ขอสาปส่ง มันผู้ใด ทรยศ คดโกงชาติ ขายแผ่นดิน ขอให้มันบรรลัย อย่าได้มีสุขในแผ่นดินนี้ เดินเหยียบไปในถิ่นใด ขอให้มันร้อนรนดังถูกเพลิงเผา มันผู้ใด คิดล้มล้างกษัตริย์ผู้ทรงทศพิธ ของให้มันผู้นั้นเกิดเป็นคนอนาถทุกชาติไป

#22 numkorat

numkorat

ขาประจำ

ตอบ 1 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 14:41

คอมหลงยุคคิดว่าการให้ข่าวปลุกระดมข่าวเท็จหวังต้อนควายเข้ากรุง
ปริมาณมิได้บ่งบอก รอยหยักของ สมอง

#23 ขุนพลชิน

ขุนพลชิน

ขาประจำ

ตอบ 1 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 14:43

เหวงเมายา

#24 Manop

Manop

น้องเก่า

ตอบ 1 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 14:47

ทำไมเขาถึงอยากให้มีรัฐประหารกันจัง ไม่คิดกันบ้างหรือว่า ผบ.ทบ.คนนี้คือใคร ถ้าเกิดขึ้นจริงรับรองมันไม่เป็นเหมือนครั้งสนธิหรอก การจับกุมแล้วนำคดีเข้าสู่ชั้นศาลคงไม่มีให้เห็น แล้วคนที่เรียกร้องหาประชาธิปไตยแบบคิดเอาเองคงต้องปิดปากเงียบอีกนาน

#25 ริวมะคุง

ริวมะคุง

ตอบ 1 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 14:48

ผิดครับ หมากตัวนี้มีการชิงจังหวะกันครับ จริงๆผมไม่อยากจะให้พธม. เล่นหมากแบบนี้ ครับ ถ้าพลาด พังทั้งกระดานยกประเทศให้ไอ้แม้วได้เลย
ผมเห็นว่าแค่กั้นตาเดินไอ้แม้วไว้ บีบไว้ ไอ้แม้วมันคนใจร้อนอดทนต่ำ มันพังแน่ แต่หมากนี้ถ้ารุกมันไม่ตาย ฝ่ายเราจะสิ้นชาติ ซึ่งรุกให้ไอ้เหลี่ยมตายผมว่ายากเพราะขุนมันอยู่ไกล แต่ขุนเราอยู่ใก้ล ไอ้แม้วมันรอปฏิวัติตัวเองอยู่นะ แล้วปฏิวัติตัวเองใช้ทหารเท่าไหร่ ไอ้ฝั่งนั้นมันปั่นสัญญาณมาแล้วนะครับ ถ้าแตงโมปฏิวัติเล่นละครตามที่มันปั่นไว้ มันจะกระเทือนไปถึงสถาบันง่ายๆเลย หมากนี้มันเสี่ยงอย่างนี้

ยอมรับความคิดเห็นครับ ส่วนตัวผมคิดแค่ว่าถ้าทหารออกมารอบนี้แม้วสูญพันธ์แน่นอน เพราะทหารก็รอจังหวะนี้เหมือนกัน

ส่วนตัวผมลึกๆยังแอบคิดเลยว่า บัง ลับ ลวง พราง อะไรหรือปล่าว

Edited by ริวมะคุง, 1 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 14:49.

#26 butadad

butadad

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 1 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 14:49

ก็เมียมันไม่ใช่ตัวเงิน เอ๊ย!!ตัวให้เงินให้ทอง
แต่ยิ่งลักเป็นตัวทำเงินให้เลยต้องห่วง :D

ไม่ใช่ครับ ทั้งเมียทั้งยิ่งลัก เป็นตัวเงินตัวทองแน่นอน confirm ฟันธง

#27 ปังตอ

ปังตอ

ขาประจำ

ตอบ 1 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 14:50

ถ้ามันจะรัฐประหารจริง ขอจัดหนักให้ไอ้ตู่มันหน่อยน่ะ

เอาแบบ...กลับบ้านเก่าไปเลย

ออ..ลงหลุมไปเลยดีกว่า ไม่ต้องมาผุดมาเกิดอีกยิ่งดี

ลูกหลานที่รัก จงจำปฏิปทานี้ไว้ “ถ้ามีความจำเป็นเราต้องเสียสละเพื่อชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ และปวงชนชาวไทย แม้แต่ชีวิตก็ต้องยอม”

#28 เอื้องผึ้งจันทร์ผา

เอื้องผึ้งจันทร์ผา

ขาประจำ

ตอบ 1 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 14:50

ระดมมวลชน ไปปกป้องแม่ปูหรือเปล่า แม่พันธ์ุ์ของเสื้อแดงตัวสุดท้าย โง่ ๆ อย่างนี้ หาไม่ได้อีกแล้วในโลกนี้

เสื้อแดงต้องปกป้องสุดชีวิตแน่ ๆ

สงสัยกลัวพันธมิตรไปทำิมิดีมิร้ายแน่ๆ

#29 ม่านน้ำ

ม่านน้ำ

ผมเพิ่งมาครับ

ตอบ 1 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 14:51

เหวงเพ้อออกมา
..
...
....
เพราะครั้งหนึ่งเคยคิดว่าจะทำ...

#30 ช่อมัลลิกา

ช่อมัลลิกา

ขาประจำ

ตอบ 1 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 14:52

ดิฉันว่า เค้าบ้า มานานแล้วนะคะ
และคงมีแนวโน้มว่าจะบ้าต่อไป อีกนาน

#31 อาวุโสโอเค

อาวุโสโอเค

เมพ

ตอบ 1 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 14:53

ป๋า ผมเชื่อว่ามันไม่ได้หลอน มันส่งสัญญาณ มากกว่า ถ้าเกิดแตงโมปฏิวัติ เรยาปูแล้วให้นังปู วิ่งเสื้อผ้าขาดมาให้สือพวกมันดู ป๋าคิด ว่ามันจะเกิดอะไรขึ้น

นึกแล้วสยอง ออกข่าวเมื่อไร ผู้ชายเป็นหมันกันค่อนประเทศแน่ :lol:
การเมืองไม่ใช่เพื่อกลุ่มใด แต่เพื่อทุกคนในประเทศ

#32 Novice

Novice

ขาประจำ

ตอบ 1 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 14:53

โห คิดว่าปูจะลงทุนขนาดนั้นเพื่อเอาอำนาจมาให้คนอื่นเหรอฮะ คือถ้าไม่ใช่หมาของไอ้แม้วแบบตรง ๆ เนี่ยผมว่าไม่น่าจะกล้ามั้ง

#33 ริวมะคุง

ริวมะคุง

ตอบ 1 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 14:55

2 สิ่งต้องห้ามคือ นิรโทษ กับ ม.112 ถ้าพวกมันไม่แตะก็อยู่สบายๆไป8ปีแล้วเชียว เสี้ยนอะไรกันนักหนา

#34 เพลิงสีนิล

เพลิงสีนิล

สมาชิก ชั้น 7 โฟร์ซีซั่น

ตอบ 1 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 14:56

มันจะลับ ลวง พราง อะไรกันขนาดนั้น ประชาชนต่อต้านพรบ.ปรองดอง

เอามันออกไปม๊อบก็หายแล้ว ยังยื้อไว้แล้วบอกว่าจะมีรัฐประหาร เหวงอะไรของเค้า คิดไปเองปล่าว

[color=#0000ff;][font="Tahoma, sans-serif;"]เราจะรู้.....รสชาติของความสุข[/color][font="Tahoma, sans-serif;"]ก็ต่อเมื่อ     เราผ่านความทุกข์มาก่อน[/font][/font]

#35 HiddenMan

HiddenMan

Long Live The King

ตอบ 1 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 14:57

2 สิ่งต้องห้ามคือ นิรโทษ กับ ม.112 ถ้าพวกมันไม่แตะก็อยู่สบายๆไป8ปีแล้วเชียว เสี้ยนอะไรกันนักหนา

เพราะมันเป็นเป้าหมายอันดับ 1 และ 2 ของมันเลย ^_^

“Live as if you were to die tomorrow. Learn as if you were to live forever.”  - Mahatma Gandhi

สนใจบ้านพักคนชราเสรีไทย (FB Secret Group) ติดต่อ (PM) เว็บบอร์ด

https://www.facebook...denman.serithai

#36 nnnn43

nnnn43

ตอบ 1 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 15:01

เหมาะสมกับชื่อ :lol:
ผู้ที่ขาดคุณธรรม ย่อมไม่มีอุดมการณ์อันยิ่งใหญ่ ผู้ที่ขาดความรู้ ย่อมไม่มีสายตาอันกว้างไกล พูดคนฉลาดหนี่งคำ พูดคนโง่ร้อยคำ

#37 MOD X

MOD X

Moderator

• Moderators

ตอบ 1 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 15:01

คอมหลงยุคคิดว่าการให้ข่าวปลุกระดมข่าวเท็จหวังต้อนควายเข้ากรุง

แต่มีคนเชื่อนะครับ

---------------------------------------

#38 ter162525

ter162525

ตอบ 1 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 15:06

ยอมรับความคิดเห็นครับ ส่วนตัวผมคิดแค่ว่าถ้าทหารออกมารอบนี้แม้วสูญพันธ์แน่นอน เพราะทหารก็รอจังหวะนี้เหมือนกัน

ส่วนตัวผมลึกๆยังแอบคิดเลยว่า บัง ลับ ลวง พราง อะไรหรือปล่าว

นั้นแหละครับ งานนี้ถ้าชนะ แม้วและลูกเมียมันไม่ได้กลับบ้านแน่ๆ ม้าโคนเรือโดนเก็บเรียบเหลือแต่เม็ดที่รอวันหงาย แต่ถ้าแพ้เตรียมมีประธานาธิปดีได้เลยครับ ( เลียนแบบขงเบ้งนั้งดีดพิณ เช็ดเหงื่อ2 เม็ด พรึงพร่ำ.. เสี่ยงจริงหนอ )

Edited by ter162525, 1 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 15:08.

#39 ter162525

ter162525

ตอบ 1 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 15:12

โห คิดว่าปูจะลงทุนขนาดนั้นเพื่อเอาอำนาจมาให้คนอื่นเหรอฮะ คือถ้าไม่ใช่หมาของไอ้แม้วแบบตรง ๆ เนี่ยผมว่าไม่น่าจะกล้ามั้ง

อิอิ อยากคิดว่าไม่มีใครกล้านะครับ ขนาดโชว์นมโชว์ข้างล่าง กลางสถานีรถไฟฟ้ายังมีให้เห็นแล้ว แค่ขาดวิ่นๆๆนิดหน่อย
ปิดนมวิ่งออกมาทำไมจะไม่กล้า

Edited by ter162525, 1 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 15:12.

#40 idolation

idolation

ขาประจำ

ตอบ 1 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 15:14

เงินไม่มา ขาไม่เดิน

เค้าเลิกใช้เรือแล้วจ้า.. :D :D :D
รักในหลวง ห่วงลูกหลาน ร่วมกันต้าน ตระกูลชินวัตร

#41 คนหนีคุก

คนหนีคุก

ขาประจำ

ตอบ 1 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 15:21

หรือว่าเป็นแผนของบัง
เพื่อดเรียกร้องให้คนออกมาชุมนุมกันมาก ๆ จะได้เกิดปฏิวัติขึ้น
ถ้าเป็นเยี่ยงนั้น ข้าน้อยต้องขอคาระวะที่เข้าใจท่านผิด
นึกว่าไปเป็นขี้ข้าทักกี้แล้ว

#42 Novice

Novice

ขาประจำ

ตอบ 1 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 15:26

หรือว่าเป็นแผนของบัง
เพื่อดเรียกร้องให้คนออกมาชุมนุมกันมาก ๆ จะได้เกิดปฏิวัติขึ้น
ถ้าเป็นเยี่ยงนั้น ข้าน้อยต้องขอคาระวะที่เข้าใจท่านผิด
นึกว่าไปเป็นขี้ข้าทักกี้แล้ว

บังไม่มีแผนหรอก เผลอ ๆ ผมว่าตอนเซ็นบังเองยังไม่รู้ด้วยซ้ำว่าพรบ. เขียนอะไรไว้บ้าง เขาสั่งให้เซ็นก็เซ็น ๆ มันไป

"เขา" ในที่นี้หมายถึงไอ้แม้ว หรือ ใครที่รับคำสั่งไอ้แม้วมาบอก

ไอ้แม้วกะใช้บัง เป็นบังเกอร์รับกระสุน ไม่รู้มันพลาดหรือจงใจ เพราะถึงจะมีคนด่าบัง แต่ด่าเพื่อไทยมากกว่า

#43 Ballbk

Ballbk

ตอบ 1 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 15:36

เหวงคงหวังว่าจะให้พวก สาวก ควาย มาเป็นโล่ให้อีกอะเด่ะ
เด่อเอ๊ย ไอ้เฒ่า

"ความดี กับ ความเลว

ความจริง กับ คำโกหก

ความถูกต้อง กับ การทำผิดกฎหมาย"

ถ้าเกิดเป็น คน ไม่ได้เกิดเป็น ควาย มันไม่ต้องให้ทายหรอก ว่าจะเลือกอย่างไหน

#44 MIRO

MIRO

Praise the Sun

ตอบ 1 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 15:49

ถ้า ทหารเขาจะรวบ ท่านนายก ปู เขารวบไปนานแล้ว
เพราะคุณเธอ หนีสภาไปยั่วยวนทหารออกบ่อยไป

สงสัยเบื่อ 4ss -_-

Edited by MIRO, 1 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 15:49.

The most valuable things in life are not measured in monetary terms.

The really important things are not houses and lands, stocks and bonds, automobiles and real estate,

but friendships, trust, confidence, empathy, mercy, love and faith.

#45 littlerock

littlerock

ขาประจำ

ตอบ 1 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 16:34

คนบ้า

มันน่าชมตรงไหนเนี่ย

#46 อสูรนิรนาม

อสูรนิรนาม

ขาประจำ

ตอบ 1 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 16:49

ถ้าปูบินหนีล่ะก้อคงไม่ได้กลับยาวเเบบพี่ชายเลยล่ะ

#47 ZipPa

ZipPa

ขาประจำ

ตอบ 1 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 17:25

บ้าๆแบบนี้ ปลุกแดงได้ดีนักเชียว
พูดเกินคนจ้างรึป่าวว่ะเหวง

#48 Uranus

Uranus

ขาประจำ

ตอบ 1 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 18:02

ชื่อ "เหวง" มันบอกยี่ห้ออยู่แล้วครับ

#49 pream

pream

ขาประจำ

ตอบ 1 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 18:39

ผมไม่แปลกใจเลยว่า ทำไมมันถึงชื่อ "เหวง"
เพราะชื่อมันก็สื่อความหมายในตัวอยู่แล้ว

#50 คนกินข้าว

คนกินข้าว

ขาประจำ

ตอบ 1 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 18:54

โหวงเหวง อีกแล้ว
"การเมือง เป็นเรื่องผลประโยชน์ส่วนตน ผลประโยชน์ประชาชน เป็นข้ออ้าง"

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน