Jump to content

- - - - -

มาอีกแล้วท่านจาตุรน กำลังฆ่า สส เพื่อไทยอย่างเลือดเย็น

• Please log in to reply
36 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 kingkong059

kingkong059

ขาประจำ

ตอบ 10 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 00:10

แล้วท่านจะลงชื่อถอดถอน ตลก ไหม
คำตอบคือไม่ครับ
แต่วันนี้ท่านกำลังเชือด สส เพื่อไทยอย่างเลือดเย็น

Attached Images

#2 kingkong059

kingkong059

ขาประจำ

ตอบ 10 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 00:16

ขอบอกว่าตอนนี้ ท่านจาตุรน โดนอวยว่านายกคนต่อไปเลยนะ สุดยอดดดจริงๆๆคนเสื้อแดง

#3 TFEX

TFEX

ขาประจำ

ตอบ 10 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 00:20

อยู่เป็นเพื่อนกันนะครับจขกท. คืนนี้กะยาวเลยครับ แต่สมาชิกเริ่มเบาบางแล้ว ทำให้ง่วง สงสัยสักพักจะต้องหนีไปนอนก่อนครับ

#4 kingkong059

kingkong059

ขาประจำ

ตอบ 10 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 00:30

อยู่เป็นเพื่อนกันนะครับจขกท. คืนนี้กะยาวเลยครับ แต่สมาชิกเริ่มเบาบางแล้ว ทำให้ง่วง สงสัยสักพักจะต้องหนีไปนอนก่อนครับ

ถ้าท่านเบื่อๆๆหรือง่วงนอนนะท่าน ต้องไปอ่านเวบนี้

http://www.prachatal.../สังคม-การเมือง

แล้วเลือกกระทู้ ตีแซกหน้าคนเสื้อแดงอย่างกระทู้ ของเหนือกระแส เดฟ ฮันนี้บอย หลายๆๆคนลองอ่านดู ขำมาก เป็นการเมืองที่ภาษาชาวบ้านคือตีแสกหน้า สมัยโบราณในบางพืนที่เขาจะฆ่าวัวฆ่าควายเขาจะตีแสกหน้า ผมจึงเรียกกระทู้ แบบนี้ว่าตีแสกหน้าควายท่านลองตามอ่านดู ขำมาก

#5 odyssey

odyssey

ขาประจำ

ตอบ 10 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 01:20

กำลังเร่งหาต่ำแหน่ง ไม่สนว่าจะเขี่ยใครทิ้งบ้าง 555555

#6 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 10 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 04:41

แล้วท่านจะลงชื่อถอดถอน ตลก ไหม
แต่วันนี้ท่านกำลังเชือด สส เพื่อไทยอย่างเลือดเย็น

ถ้าสส.ในสภาลงมติให้คนไปโดดน้ำตาย จาตุรนต์มันยัว่าสส.มีเอกสิทธิ์คุ้มครองอยู่หรือไม่?

ปัญญาอ่อนขนาดนี้มิน่าคนฉะเชิงเทราถึงไม่เอา
gladiator 1.jpg

#7 55555

55555

มหาเมพ

ตอบ 10 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 07:02

ดูเหมือนจะใจถึงน๊ะเนี่ย

:)

#8 เช never die

เช never die

มหาอำมาตย์แดง ชั้นที่ 1.(ระดับเดียวกับท่านตู่,ท่านเต้น)

ตอบ 10 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 07:06

สงสัยพ่อมันเสพยาเกินขนาด ลูกมันเลยออกมาเพี้ยนๆ

มันผู้ได สนับสนุนการนิรโทษกรรม ไม่ลากคอไอ้ฆาตกรชั่วใจสัตว์ โหดอำมหิต ผู้บงการฆ่าพี่น้องเสื้อแดงของกู 91 ศพ และพี่น้อง กปปส.ของกูอีก 20 ศพ มาลงโทษลงทัณฑ์ตามกบิลเมือง กูขอสาปแช่งให้มันและทุกๆคนที่มันรัก จงประสพกับความวิบัติฉิบหายในชาตินี้ และต่อๆไปทุกภพทุกชาติ จนกว่าจะสิ้นกาล

#9 kingkong059

kingkong059

ขาประจำ

ตอบ 10 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 09:53

ถ้าสส.ในสภาลงมติให้คนไปโดดน้ำตาย จาตุรนต์มันยัว่าสส.มีเอกสิทธิ์คุ้มครองอยู่หรือไม่?

ปัญญาอ่อนขนาดนี้มิน่าคนฉะเชิงเทราถึงไม่เอา

ห้ามว่าท่านจาตุรน นะ เสื้อแดงคาดหวังว่าจะเป็นนายกคนถัดไป เดียวแกน้อยใจจะไม่เป็นนายกเอา 555555555 ช่วงนี้ท่านอุสาทำคะแนน ให้คนเสื้อแดง อย่างเต็มที่ การที่ท่านให้คนไปตายแยะๆๆนะท่านจะได้กลับมาตำแหน่งรัฐมนตรีพรอมพรรคพวกของท่านนะ จาตุรนนีสุดยอดจริงๆๆเลยเชือดคอพวกตัวเองเห็นๆๆ

#10 Ricebeanoil

Ricebeanoil

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 10 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 10:08

พวกบ้าน 111 อยากมีอำนาจจนยุพวกชั้น 3 ไปตายแทน
หลงในอำนาจจนหน้ามืดเลยแฮะ "อ๋อย ดาวแดง" เนี่ย
เถียงกับความจริง เถียงให้ตายก็ไม่มีทางชนะ

#11 AoYuuKa

AoYuuKa

น้องใหม่

ตอบ 10 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 10:17

แสดงว่า รู้ทั้งรู้ว่าผิด ก็ยังตะแบงทำไป เพราะอาศัยว่ามีเอกสิทธิ์คุ้มครองอย่างนั้นหรือ

#12 zeus

zeus

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 10 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 10:27

ไอ่พวกยุยงนี้แหละตัวดี พอคนโหวตโดนติดคุกกัน ไอ่พวกนี้ ก็จะออกมาดราม่า ว่า ศาลลำเอียง อำมาตย์ สั่งบร้าๆๆๆๆ จากนั้น ก็สวมบทบาทเข้ารับตำแหน่งมันซักเลย จากนั้นก็จะกลายเป็นอำมาตย์ได้อย่างสมใจตามที่ฝัน ปล่อยให้พวกเชื่อ ติดคุกกันไป

#13 cabala

cabala

ประชาธิปไตย นี้ ถ้ากล่

ตอบ 10 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 10:31

พวกนี้เขาเปนทีมหมายเลข ๑ ตอนนี้ทีมหมายเลข ๓ ดำรงตำแหน่งอยู่วิธีการเดียวจะเขี่ยพวกนี้ออก ก็ทำแบบมันทำอยู่นี่และ

#14 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 10 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 10:53

ผู้สื่อข่าวถามว่าได้รับสิทธิทางการเมืองคืนแล้ว จะร่วมลงชื่อถอดถอนด้วยหรือไม่ นายจาตุรนต์ กล่าวว่า วันนี้เป็นการมายุยง ส่งเสริมและปลุกระดมมวลชนเพื่อให้ไปดำเนินการใช้สิทธิ ส่วนตัวจะลงชื่อด้วยหรือไม่ขอดูก่อน เพราะเกรงว่าจะถูกนำไปบิดเบือน อย่างไรก็ตามสิ่งที่เกิดขึ้นนี้เป็นความ พยายามที่จะยึดอำนาจของประชาชนจากชนชั้นกลาง เพียงเพราะต้องการรักษาอำนาจในมือของตัวเองซึ่งเป็นคนส่วนน้อยของประเทศเอา ไว้ แสดงให้เห็นถึงความไม่พยายามปรองดองและเป็นความเห็นแก่ตัวของกลุ่มคนเหล่า นี้

ที่มา เดลินิวส์

http://www.dailynews...politics/117820

จาตุรนต์ไม่ได้กำลังเชือด'สส.กะทิน้ำสาม'อย่างเลือดเย็น....
แต่ต้องการดันหลังกะทิน้ำสามให้ไปตายทั้งเป็นทางการเมือง

การเว้นวรรค 5 ปีเปิดโอกาสให้กะทิน้ำสามได้ตำแหน่งที่ไม่ควรจะได้นั้น...
คนในบ้านเลขที่ 111ซึ่งถูกศาลฯลงโทษตามความผิด...
ให้เว้นวรรคทางการเมือง 5 ปีนั้น เสียความรู้สึกมาก.....ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

Edited by ปุถุชน, 10 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 10:54.

เคียงข้างลุงกำนัน ปฏิรูปการเมืองไทย กำจัดระบอบทักษิณ ขับไล่มวลหมู่ขี้ข้า วันที่ 26 พฤษภาคม 2557...

#15 ดราม่า

ดราม่า

เมพ

ตอบ 10 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 12:07

ตอนนี้คิว รมต. รมช. มันยาวไง แถมคิวส.ส.ก็ยาวอีก ไอ้อ๋อยอยู่ท้ายๆแถวเลยมั้ง

เลยต้องวางยาพวกเดียวกันซะหน่อย กะให้ส.สแดงตายหมู่ ตัวเองจะได้เสียบแทน :lol:
"หากท่านโกหกเรื่องใหญ่มากพอ, โกหกบ่อยครั้งเพียงพอ, เรื่องนั้นจะถูกเชื่อ" อดอล์ฟ ฮิตเลอร์ สนับสนุนกฎหมายเก็บภาษีที่ดินคนรวย สนันสนุนกฎหมายเก็บภาษีมรดก “ขอพูดอะไรแรงๆ สักครั้งในชีวิตค่ะ พูดแล้วจะร้องไห้...น้ำท่วมไม่กลัว กลัวอย่างเดียว...ผู้นำโง่ เพราะพวกเราจะตายกันหมด”หนูดี

#16 TH_BorderBoy

TH_BorderBoy

สมาชิกใหม่มาก

ตอบ 10 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 12:19

มันเป็นกลยุทธ์
หนทางเดียวที่จะทำให้กลุ่ม 111
กลับมาผงาด มาครองตำแหน่ง
คือจำเป็นต้องเขี่ยพวกที่มีอยู่ออก
ข้าวของแค่ขึ้นราคา อย่าเรียกว่าของแพง เดี๋ยวเสื้อแดงเขาเคืองเอา

#17 kingkong059

kingkong059

ขาประจำ

ตอบ 10 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 12:40

มันเป็นกลยุทธ์
หนทางเดียวที่จะทำให้กลุ่ม 111
กลับมาผงาด มาครองตำแหน่ง
คือจำเป็นต้องเขี่ยพวกที่มีอยู่ออก

เห็นด้วยอย่างแรง

#18 ssa

ssa

เมพ

ตอบ 10 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 12:50

ผมเห็นด้วยกับ อ๋อย วางยา ครับ
ลุยโหวตวาระสามไปเลย รัฐธรรมนูญ ม.130 ให้เอกสิทธิ์คุ้มครองอยู่แล้ว
ผมสนับสนุนให้ขุนฆ้อนกับ สส.เผาไทยเชื่อฟังอ๋อย วางยาอย่างปราศจากข้อสงสัย

สมาชิกเผาไทยเชื่ออ๋อย วางยา ง่ายๆ โตเร็วๆ

#19 kingkong059

kingkong059

ขาประจำ

ตอบ 10 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 12:54

ผมเห็นด้วยกับ อ๋อย วางยา ครับ
ลุยโหวตวาระสามไปเลย รัฐธรรมนูญ ม.130 ให้เอกสิทธิ์คุ้มครองอยู่แล้ว
ผมสนับสนุนให้ขุนฆ้อนกับ สส.เผาไทยเชื่อฟังอ๋อย วางยาอย่างปราศจากข้อสงสัย

สมาชิกเผาไทยเชื่ออ๋อย วางยา ง่ายๆ โตเร็วๆ

สมาชิกเผาไทยเชื่ออ๋อย วางยา ง่ายๆ โตเร็วๆ แล้วต้องตายเร็วๆๆด้วยนะ คาดว่ารอบนี้ตายยกรัง อยากให้เป็นไปตามกดของทิดดี แมงหวีในขวดแก้วจริงๆๆ

Edited by kingkong059, 10 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 12:55.

#20 คนในพื้นที่

คนในพื้นที่

ขาประจำ

ตอบ 10 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 13:25

แล้วผมก็ไม่คิดว่าพวกชั้น 3 จะยอมปล่อยเก้าอี้ง่ายๆ ด้วยสิ หุหุ ท่าทางจะสนุกเหมือนกันนะครับงานนี้

#21 อย่าเอยนามข้า

อย่าเอยนามข้า

น้องเก่า

ตอบ 10 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 21:37

มันเคยเป็นวีระชน14ตุลาจริงหรือเปล่าหรืออ้างเอาเท่ห์ๆ
อย่าถามว่าทำไมจึงรักเพราะความรักมักไม่มีเหตุผล แล้วทำไมจึงภักดีนั้นเพราะความดีของผู้นั้นมากมายและแท้จริงเหนือสิ่งอื่นใดทำไมต้องหมอบกราบคลานเข่าเพราะด้วยความเคารพรักยิ่ง ทำไมจึงห่วงแหนและเทิดทูนเพราะผู้มีความดีอันยิ่งใหญ่นั้นมีรักแท้อันเต็มไปด้วยความเสียสละแม้เหน็ดเหนื่อยมากเพียงใดไม่เคยปริปากบ่น ไม่เคยเรียกร้องให้ใครมารักนี่เป็นบารมีของผู้ยิ่งใหญ่ที่เราเทิดไว้ยิ่งชีวิต

#22 voodoo

voodoo

ไม่เป็นกลาง

ตอบ 10 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 21:54

ดูเหมือนจะใจถึงน๊ะเนี่ย

:)

ไม่มีอะไรจะเสียอยู่แล้ว
พวกไม่มีต้นทุน
" สลิ่มที่ไม่กล้่าเปิดตัวต่อสาธารณชนเท่าไรนัก เนื่องจากไม่ได้ทำประกันอัคคีภัย "

#23 kingkong059

kingkong059

ขาประจำ

ตอบ 10 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 21:56

แล้วผมก็ไม่คิดว่าพวกชั้น 3 จะยอมปล่อยเก้าอี้ง่ายๆ ด้วยสิ หุหุ ท่าทางจะสนุกเหมือนกันนะครับงานนี้

บอกได้เลยว่างานนี้ สนุกจนน้ำตาไหลแน่ๆๆ

#24 เช never die

เช never die

มหาอำมาตย์แดง ชั้นที่ 1.(ระดับเดียวกับท่านตู่,ท่านเต้น)

ตอบ 10 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 22:02

เกาะขอบจอดูหมาขี้เรื้อนกับหมาจิ้งจอกเจ้าเลห์กัดกันแย่งชามข้าว

งัดมาใช้กันทุกกระบวนท่าเลยนะเนี่ย

มันผู้ได สนับสนุนการนิรโทษกรรม ไม่ลากคอไอ้ฆาตกรชั่วใจสัตว์ โหดอำมหิต ผู้บงการฆ่าพี่น้องเสื้อแดงของกู 91 ศพ และพี่น้อง กปปส.ของกูอีก 20 ศพ มาลงโทษลงทัณฑ์ตามกบิลเมือง กูขอสาปแช่งให้มันและทุกๆคนที่มันรัก จงประสพกับความวิบัติฉิบหายในชาตินี้ และต่อๆไปทุกภพทุกชาติ จนกว่าจะสิ้นกาล

#25 Toys

Toys

ขาประจำ

ตอบ 10 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 22:04

มันเคยเป็นวีระชน14ตุลาจริงหรือเปล่าหรืออ้างเอาเท่ห์ๆ

ไอ้พวกที่รอดมาได้ ก็ใช้วิธีให้คนอื่นไปตายแทนเหมือนกรณีนี้นั้นแหละ ทำจนเคยตัว พวกลัทธิบูชายัญ

#26 kingkong059

kingkong059

ขาประจำ

ตอบ 10 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 22:12

เกาะขอบจอดูหมาขี้เรื้อนกับหมาจิ้งจอกเจ้าเลห์กัดกันแย่งชามข้าว

งัดมาใช้กันทุกกระบวนท่าเลยนะเนี่ย

เท่าที่รู้มานะ เทียวบินไปหานายใหญ่ คน 111 เดินกันให้ ขวัก

Edited by kingkong059, 10 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 22:12.

#27 คนสับปะหลี้

คนสับปะหลี้

สูงสุดแดนสยาม

ตอบ 10 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 23:25

ถ้าท่านเบื่อๆๆหรือง่วงนอนนะท่าน ต้องไปอ่านเวบนี้

http://www.prachatal.../สังคม-การเมือง

แล้วเลือกกระทู้ ตีแซกหน้าคนเสื้อแดงอย่างกระทู้ ของเหนือกระแส เดฟ ฮันนี้บอย หลายๆๆคนลองอ่านดู ขำมาก เป็นการเมืองที่ภาษาชาวบ้านคือตีแสกหน้า สมัยโบราณในบางพืนที่เขาจะฆ่าวัวฆ่าควายเขาจะตีแสกหน้า ผมจึงเรียกกระทู้ แบบนี้ว่าตีแสกหน้าควายท่านลองตามอ่านดู ขำมาก

อ่านแล้วขำจริงๆ แสดงว่าพวกที่คุยกันนี้พวกไม่รู้หนังสือหรือพวกอ่านน้อยแน่ๆเลย ระบบการทำงานของราชการไทยคดโกง ข้าราชการใส่เกียร์ว่างๆ บลาๆๆๆๆ ลองมาเป็นสิเน๊าะ จะรู้ว่าทำไมบางครั้งต้องใส่เกียร์ว่างๆ ถ้าไม่ใส่หรือมีอะไรรับหมดมีหวังได้กินข้าวแดงในคุกแทนนักการเมืองเลวๆสิครับ

"ดีใดไม่มีโทษ ดีนั้นชื่อว่าดีเลิศ" - หลวงปู่มั่น ภูริทัตโต

"คนเราสามารถเปลี่ยนต้นไม้ประหลาด ให้เป็นต้นไม้ศักดิ์สิทธิ์ เปลี่ยนคนผิดให้เป็นพระเจ้า เปลี่ยนสีขาวให้เป็นสีดำ เพียงเพราะความเชื่อของตัวเองเพียงเท่านั้น"

#28 soco

soco

เมพ

ตอบ 10 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 23:26

สงสารน้องมันเหมือนกัน สอบตกจาก สภาฯ กราวรูด

มันคงหาที่ยืนใหม่ได้ สุ่ม ๆ เอา เผื่อฟลุ๊ค
รักใครชอบใครก็เรื่องของเราแต่เราก็ไม่เป็นขี้ข้าโจร

#29 Maratiraj_

Maratiraj_

ขาประจำ

ตอบ 10 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 23:46

ผู้เล่นตัวจริงมาแล้ว

ผู้เล่นตัวสำรอง จงกลับไปที่ม้านั้งข้างสนามซะดีๆ

#30 kingkong059

kingkong059

ขาประจำ

ตอบ 10 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 23:49

ผู้เล่นตัวสำรอง จงกลับไปที่ม้านั้งข้างสนามซะดีๆ

กลัวว่าตัวสำรองจะไม่ยอมออกจากสนาม รับลองฟัดกันสนุก

Edited by kingkong059, 10 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 23:50.

#31 Maratiraj_

Maratiraj_

ขาประจำ

ตอบ 10 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 23:53

กลัวว่าตัวสำรองจะไม่ยอมออกจากสนาม รับลองฟัดกันสนุก

ทั้งหมดมันก็ขึ้นอยู่กับดุลพินิจของท่านประธานสโมสร

#32 My Will

My Will

ขาประจำ

ตอบ 11 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 00:15

ยุคนอื่นให้ไปตายแทนนิหน่า มิน่าหล่ะ ปากดีเชียว

#33 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 11 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 00:29

ผู้สื่อข่าวถามว่าได้รับสิทธิทางการเมืองคืนแล้ว จะร่วมลงชื่อถอดถอนด้วยหรือไม่ นายจาตุรนต์ กล่าวว่า วันนี้เป็นการมายุยง ส่งเสริมและปลุกระดมมวลชนเพื่อให้ไปดำเนินการใช้สิทธิ ส่วนตัวจะลงชื่อด้วยหรือไม่ขอดูก่อน เพราะเกรงว่าจะถูกนำไปบิดเบือน อย่างไรก็ตามสิ่งที่เกิดขึ้นนี้เป็นความ พยายามที่จะยึดอำนาจของประชาชนจากชนชั้นกลาง เพียงเพราะต้องการรักษาอำนาจในมือของตัวเองซึ่งเป็นคนส่วนน้อยของประเทศเอา ไว้ แสดงให้เห็นถึงความไม่พยายามปรองดองและเป็นความเห็นแก่ตัวของกลุ่มคนเหล่า นี้

ที่มา เดลินิวส์

http://www.dailynews...politics/117820

จาตุรนต์ไม่ได้กำลังเชือด'สส.กะทิน้ำสาม'อย่างเลือดเย็น....
แต่ต้องการดันหลังกะทิน้ำสามให้ไปตายทั้งเป็นทางการเมือง

การเว้นวรรค 5 ปีเปิดโอกาสให้กะทิน้ำสามได้ตำแหน่งที่ไม่ควรจะได้นั้น...
คนในบ้านเลขที่ 111ซึ่งถูกศาลฯลงโทษตามความผิด...
ให้เว้นวรรคทางการเมือง 5 ปีนั้น เสียความรู้สึกมาก.....ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

วันนี้เพื่อทักษิณ...
'จาตุรนต์'ไม่รู้จักผิดชอบชั่วดีอีกแล้ว.....!
พยายามยุยงให้สส.พรรคเพื่อไทยใช้เสียงส่วนใหญ่ในสภาฯ
ลงมติพรบ.ล้างความผิดให้ทักษิณทุกคดี ทุกกรณี......ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

เคียงข้างลุงกำนัน ปฏิรูปการเมืองไทย กำจัดระบอบทักษิณ ขับไล่มวลหมู่ขี้ข้า วันที่ 26 พฤษภาคม 2557...

#34 plunk

plunk

สลิปงินเดือนอยู่ไหนอ่ะ ไอ้คางครูด?

ตอบ 11 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 00:45

ตระกุลที่คนแปดริ้วไม่เอา
ทำได้ทันที ไม่ต้องกู้ พรรคไหนเห่าไว้ตอนหาเสียงวะ?และกระทู้ในตำนานของ คนขี้โกหก http://webboard.seri...้สลิปเงินเดือน/

#35 ID007

ID007

ขาประจำ

ตอบ 11 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 09:28

แผนชั่วจาตุรนต์ เพื่อให้สส ปัจจุบันหายไป ให้ กลุ่ม 111 เข้ามายึดอำนาจในพรรคเหมือนเดิม

#36 พระฤๅษี

พระฤๅษี

มหาเมพ

ตอบ 11 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 12:04

รนต์มะเร็ง ..รึ..? น่าสงสาร.. เนอะ ???

#37 oneclick999

oneclick999

ขาประจำ

ตอบ 11 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 12:33

เอกสิทธิ์คุ้มครองไรของมันวะ

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน