Jump to content

- - - - -

หลักฐานยิ่งลักษณ์พาลูกผัวใช้ " ยิ่งกว่ารถกันกระสุน " นอกเวลาราชการ

• Please log in to reply
67 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 Solidus

Solidus

เลิกเล่น

ตอบ 14 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 10:12

ลูกนะพอหยวน ๆ ได้นะครับ แต่ผัวนอกสมรสนี่ใช้สิทธิตามกฎหมายอะไรรึครับ

[color=#ff0000;]สำหรับผมคงเลิกเล่นบอร์ดนี้ไว้เพียงเท่านี้ ถ้าไอดีนี้ยังมีบุคคลอื่นที่ใครบางคนคิดว่าเป็นตัวจริงอยู่จริง เขาก็เข้ามาใช้บอร์ดนี้ต่อเองแต่ไม่ใช่ผมแน่นอน[/color]

ลาก่อน สวัสดีครับ 17 มกราคม 2556

#52 cabala

cabala

ประชาธิปไตย นี้ ถ้ากล่

ตอบ 14 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 10:19

เด็จ พี่ นี่มันเปนพวก สลิ่ม หรือ แมลงสาป ปลอมตัวเปน เสื้อแดง ป่าวว่ะ ทำงานแต่ล่ะอย่าง เข้าตัวตลอด

#53 wikkie

wikkie

โตขึ้นหนูจะเป็นนายก

ตอบ 14 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 10:29

มีใครเอาข้อมูลไปแปะที่เว็บพันดริ๊ปยังเนี่ย อยากดูแดงแท้เข้ามาแถจริงๆ :P
รู้จักความหมายของ ประชาธิปไตย ดีพอแล้วหรอ

#54 odyssey

odyssey

ขาประจำ

ตอบ 14 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 11:03

เหอๆ - - เป็นแบบนี้ทั้งตระกูล

#55 wewe

wewe

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 14 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 11:12

เอาของผมไหม นี้เรื่องงานด้วยนะแต่พิจารณาเถอะ

เมื่อวานนายกยิ่งลัก........ลงพื้นที่ติดตามงานแก้ไขปัญหาน้ำท่วม...ปลายน้ำ......กลางน้ำ......ที่จังหวัดชัยนาท. นครสวรรค์. พิษณุโลก. จากการรายงานของผู้สื่อข่าว. มีขบวนรถยนต์ที่ขับตาม. คณะของนายกฯ 40 คัน. รถของผู้ติดตาม. 140. คัน.....และรถของผู้สื่อข่าวอีก 100. คัน รวมกว่า 280 คัน

หา !!!!!!

ไปตรวจน้ำท่วมขน ขรช.กระทรวงวิทย์ไปทำซากไร

ความเท็จแม้นเร้นได้ในปัจจุบัน  แต่ก็เหมือนซ่อนสุริยันไว้หลังเมฆ

อย่านึกถึงแต่ความผิดพลาด  จงระลึกถึงต้นเหตุของความผิดพลาด

#56 ปังตอ

ปังตอ

ขาประจำ

ตอบ 14 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 12:38

:o ......เย้เข็ด....

ลูกหลานที่รัก จงจำปฏิปทานี้ไว้ “ถ้ามีความจำเป็นเราต้องเสียสละเพื่อชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ และปวงชนชาวไทย แม้แต่ชีวิตก็ต้องยอม”

#57 พ่อไอ้ร้อยล็อคอิน

พ่อไอ้ร้อยล็อคอิน

เมพ

ตอบ 14 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 12:39

กระทู้ปลอดกาสร <_< เซ็งเลย
อยากรู้ว่าประชาธิปไตยไทยเป็นแบบไหน ให้ดูการใช้รถใช้ถนนรู้จักกันแต่สิทธิ แต่ไม่เคยรู้จักหน้าที่ ในการปฏิบัติตามกฎระเบียบที่วางไว้

#58 เมารัก

เมารัก

ขาประจำ

ตอบ 14 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 12:54

คนกลาง อึ้ง อ่ะดิ

#59 mairukumoa

mairukumoa

ขาใครนี่

ตอบ 14 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 13:01

ดอนยอมาแล้วก้อหายไป

#60 ช่อมัลลิกา

ช่อมัลลิกา

ขาประจำ

ตอบ 14 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 13:05

ชัดเจนแดงแจ๋เลยค่ะ....
หลักฐานทุกอย่างมัดตัว

แต่เชื่อเหอะถ้าเอาไปโพสต์นะคะ..เสื้อแดงก็จะบอกว่า จิ๊บจ๊อยนิดหน่อย มาจับผิดเล็กผิดน้อยทำไม
เหมือนตอนที่นายกพูดผิดๆ ให้อับอายขายหน้านั่นแหล่ะค่ะ

#61 ดอน

ดอน

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 14 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 13:09

แล้วยังไงต่อครับ มันผิด กม.หรือยังไง คือผมมองเรื่องนี้เป็นเรื่องธรรมดาไปแล้วสำหรับสังคมไทย
ซึ่งจริงๆแล้วก็ไม่ถูกต้อง แต่เราก็ไม่เคยมีการตรวจสอบกันจริงจัง ในอดีตเคยมีข้าราชการเอา ฮ..

ไปล่าสัตว์ เอาฮ.ไปเก็บเห็ดให้แม่ คงจำกันได้ ในปัจจุบันก็คงมีไม่น้อยที่เอาของราชการ
ไปใช้ส่วนตัว เพียงแต่ไม่เป็นข่าวเท่านั้นเอง อย่างบ้านหลวงนี่ก็น่าจะมีการตรวจสอบกันบ้างว่ามีใครบ้าง
ใช้เอกสิทธ์อยู่เป็นของตัวเอง

จงกล้าที่จะใช้ปัญญาญาณของตนเอง  โดยปราศจากการชี้นำจากผู้อื่น(คานท์)

#62 ม่านน้ำ

ม่านน้ำ

ผมเพิ่งมาครับ

ตอบ 14 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 13:22

ลิ่วล้อแมงสาบ ทำได้แค่เอาประจานในเว็บบอร์ดในเฟซบุ๊ค

เมื่อไหร่พรรคแมงสาบ จะเก่งกล้าสามารถ ตอกหน้าพรรคเผาไทย

ให้มวลชนคนไทย ได้รับรู้ในระดับที่เท่าเทียมกัน ทั้งจำนวนสื่อ

ทั้งจำนวนคนไทยที่จะได้รับรู้ข่าวสารความจริงชิ้นนี้

กระจอกว่ะ บอกตรงๆ

ทานข้าวหรือยังครับ?

#63 sigree

sigree

มหาเมพ

ตอบ 14 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 14:05

แล้วยังไงต่อครับ มันผิด กม.หรือยังไง คือผมมองเรื่องนี้เป็นเรื่องธรรมดาไปแล้วสำหรับสังคมไทย
ซึ่งจริงๆแล้วก็ไม่ถูกต้อง แต่เราก็ไม่เคยมีการตรวจสอบกันจริงจัง ในอดีตเคยมีข้าราชการเอา ฮ..

ไปล่าสัตว์ เอาฮ.ไปเก็บเห็ดให้แม่ คงจำกันได้ ในปัจจุบันก็คงมีไม่น้อยที่เอาของราชการ
ไปใช้ส่วนตัว เพียงแต่ไม่เป็นข่าวเท่านั้นเอง อย่างบ้านหลวงนี่ก็น่าจะมีการตรวจสอบกันบ้างว่ามีใครบ้าง

ก็เอาเรื่องเอาผิดสิครับ

ผมเห็นเรื่องนี้พูดมาตั้งแต่ทักษิณโดนปฎิวัติใหม่ๆ

ตัวเองก็เป็นรัฐบาลมาไม่น้อยกว่า 3 ครั้ง สมัคร สม ชาย ยิ่งลักษณ์

ไม่เอาคืนไปละ จะเอาก็เอาเลย

รัฐบาลอื่นเขาไม่ยุ่งเรื่องเขา แต่รัฐบาลแดงไม่กล้าทำทั้งๆที่มีอำนาจในมือ เรียกอะไรดีละ

#64 eAT

eAT

ผมเป็นเสื้อแดงฮับ

ตอบ 14 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 14:08

http://www.pantip.co.../P12236614.html
ไม่ได้เก้าอี้ ขอได้รถก็ยังดี

#65 sendou tiger

sendou tiger

ขาประจำ

ตอบ 14 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 14:11

555+ เข้าตัวตลอดเลยอ่ะ

#66 ไทยทรนง

ไทยทรนง

ขาประจำ

ตอบ 16 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 01:44

หน้าด้าน ผลาญเงินประชาชน

รัฐประหาร ปกป้องชีวิตไทย พอกันที ประชาธิปไตย ด้วย M79   

#67 kaidum

kaidum

ขาดขา

ตอบ 16 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 02:04

แล้วไงครับ เอา ฮ. จอดเพื่อไปเอาเห็ดจากแม่ (ไปเอาเห็ดนะครับไม่ใช่ไปหาเห็ด) มันมีประเด็นที่บอกได้ว่า อภิสิทธิ์ผิดพราะใช้รถกันกระสุน
ตามกฏที่ตราไว้รองรับ กับการใช้เครื่องบินกองทัพอากาศเพื่อรองรับผัวนอกสมรส ไปสงกรานต์ บ้านหลวงก็ส่วนบ้านหลวง
แต่ถ้าประเด็นบ้านหลวงผมว่าคุณหาข้อมูลมาเล่นไม่จบแน่ๆ เอาตรงนี้ก่อนดีกว่าไหม เพราะคนที่เป็นขี้ปากอยู่คืออภิสิทธิ์
จากการจุดประเด็นของคนเพื่อไทย เมื่อมีข้อมูลจากน้องเด็กปากดีมา คุณคิดว่ากรณีนี้เมื่อเปรียบเทียบกันแล้ว อะไรคือเหตุผล
และความสมควรด้วยกติกา
ประชาธิปไตยของผม ไม่ได้เกิดจากอารมณ์และการอุปถัมป์ โดยใคร

#68 juemmy

juemmy

คนสวยประจำบอร์ด

ตอบ 16 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 12:54

ยังข้องใจอยู่เรื่องที่พาน้องไปป์ไปญี่ปุ่นด้วย แล้วให้ข้าราชการสถานฑูตพาไปเที่ยวดิสนีย์แลนด์อ่ะ

คือแม่ไปทำงานก็ห่วยแตกอยู่แล้ว ไปอ่านภาษาไทยให้คนญี่ปุ่นฟังโดยไม่แปล แล้วยังเอาคนทำงานไปพาลูกเที่ยว

อยากรู้ใช้เงินส่วนตัว หรือภาษีเรา <_<

กรณีนี้ไม่ต้องแปลกใจพี่น้องตระกูลชินวัตรนั้นหน้าด้านไม่แพ้กัน
ไม่ว่าจะเป็นชินวัตรสายไหนก็ไม่ต่าง
รวยล้นฟ้าขนาดนั้น
เวลาลูกเมียไปเที่ยวต่างประเทศ
hereตัวพี่คนโตยังไม่ยอมควักกระเป๋าจ่ายเอง
ถลุงเงินหลวงกันสนุกสนาน
แล้วนี่hereตัวน้องคนเล็กจะน้อยหน้าพี่ได้ยังไง
มีเงินน้อยกว่าพี่ตั้งเยอะ
ไหนๆก็บุญ(หรือกรรม)ได้เข้ามาเป็นสร.1ทั้งที
ของฟรี ของดี มีเกียรติ จะปฏิเสธได้ยังไง
จริงมั้ยคะ ;)

"กูจะสู้แม้รู้ว่าพวกกูน้อย สู้ไม่ถอยแม้รู้ว่าจะดับสลาย แผ่นดินนี้พ่อกูอยู่ปู่กูตาย กูสุดอายถ้าเสียทีไพรีครอง"

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน