Jump to content

- - - - -

5555 เห็นยิ่งลักษณ์ทาสีแล้ว เสร่อเฟอะฟะ เก้ๆกังๆดูไม่ใช่มืออาชีพเลยจริงๆ

This topic has been archived. This means that you cannot reply to this topic.
19 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 lovsix

lovsix

น้องเก่า

ตอบ 5 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 23:03

ทั้งพรรคเลย คนละชั้นกะพรรคสุดที่รักของทุกท่าน ในนี้จริงๆ
ไม่ว่าจะทาสี จะป้ายสี....ยังไงก็เทียบ มาร์ค เีทียบชวน ไม่ติดจริงๆ ครับ
่ด่าใครไว้ยังไง ตัวเองเป็นหมดทุ๊กอย่าง...

แถมร้องไห้ไป พูดไป ก็ไม่ซาบซึ้งเท่าตอนที่เทพเทือก ร้องไห้สงสารปชช.
..เอ้ย สงสารท่านหัวหน้าพรรคอะนะ ปชช.ได้แต่มองตาปริบๆ *คุณ*ร้องไห้ให้ใคร..
น้ำตาลูกผู้หญิงไม่ไม่มีค่าเท่า น้ำตาลูกผู้ชายเลย

อ่านแล้วมีเคือง จัดมาเยอะๆ ได้เลยนะครับ เวลาด่าคนอื่น ด่าได้ เวลาถูกด่าบ้าง
รู้สึกยังไงบ้างอะ 555 จริงๆ เคยคิดจะพักรบ...แต่เห็นมันด่ากันไม่เลิก
น้ำก็ใกล้ลดแล้ว มาสนุกกันต่อกันเรยดีกว่า ยาวไปๆ

#2 Ghost

Ghost

ขาประจำ

ตอบ 5 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 23:13

ดีแต่กู้ ดีแต่พูด ดีแต่แอบกู้ ดีแต่ตอแหล ดีแต่แจกหม้อ ดีแต่เตะบอล ดีแต่ร้องไห้ ดีแต่อม ดีแต่ติดป้ายชื่อ ดีแต่จอง ดีแต่พังคันกันน้ำ ดีแต่โทษคนอื่น อันนี้ข้อสำคัญจำไว้ให้ขึ้นใจ ดีแต่โง่ ดีแต่โง่ ดีแต่โง่ ดีแต่โง่ ไปถามดูได้ใครดีแต่โง่อะ

#3 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 5 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 23:14

น้ำตาเรยา คุณสงสารมั้ยล่ะ :D :D :D
และมาพูดว่า น้ำจะลดแล้ว บ้านผมแนวโน้มว่าน้ำจะไม่ท่วม กลายเป็นน้ำจะมาขนาบทั้งสองข้าง รัฐบวมห่วยแตก

#4 เชียร์คนดี

เชียร์คนดี

ขาประจำ

ตอบ 5 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 23:17

ทำไม จขกท. ไม่พิมพ์ กระทู้ว่า "เห็นอิโง่ทาสีแล้ว...." ไปเลยล่ะครับ

"ทำดี(ผู้อื่น)เห็นผลช้า"

#5 RiDKuN_user

RiDKuN_user

มหาเมพ

ตอบ 5 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 23:19

ทำไม จขกท. ไม่พิมพ์ กระทู้ว่า "เห็นอิโง่ทาสีแล้ว...." ไปเลยล่ะครับ

ยังทำใจพูดคำนั้นไม่ได้ :D
" ชีวิตผมไม่เคยกลัวอะไรทั้งนั้น ผมกลัวอย่างเดียว...กลัวจะถูกมองว่า 'ขายชาติ' " - The Last Tycoon

~ ทักษิณตาย เสรีไทยไชโย ~

#6 pon231

pon231

ขาประจำ

ตอบ 5 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 23:21

สงสัยจะเป็นเอามากรัฐบาลที่ตัวเองรักบริหารห่วยจะด่าก็กลัวเสียหน้าเลยเอาเรามาเป็นกระโถน

#7 Arrow

Arrow

ขาประจำ

ตอบ 5 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 23:24

ดีแต่ เห้ ร้อง ทำพ่องเมิ ง เหรอ

#8 lovsix

lovsix

น้องเก่า

ตอบ 5 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 23:28

5555 อย่าโกรธกันจริงจังนะครับ
แค่แตกต่างทางความคิด ด่ากันไป เหน็บกันมา ฮาๆ อะนะ
ยาวไปๆ ต่อๆๆ

#9 forgetmenot

forgetmenot

น้องเก่า

ตอบ 5 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 23:29

ทั้งพรรคเลย คนละชั้นกะพรรคสุดที่รักของทุกท่าน ในนี้จริงๆ
ไม่ว่าจะทาสี จะป้ายสี....ยังไงก็เทียบ มาร์ค เีทียบชวน ไม่ติดจริงๆ ครับ
่ด่าใครไว้ยังไง ตัวเองเป็นหมดทุ๊กอย่าง...

แถมร้องไห้ไป พูดไป ก็ไม่ซาบซึ้งเท่าตอนที่เทพเทือก ร้องไห้สงสารปชช.
..เอ้ย สงสารท่านหัวหน้าพรรคอะนะ ปชช.ได้แต่มองตาปริบๆ *คุณ*ร้องไห้ให้ใคร..
น้ำตาลูกผู้หญิงไม่ไม่มีค่าเท่า น้ำตาลูกผู้ชายเลย

อ่านแล้วมีเคือง จัดมาเยอะๆ ได้เลยนะครับ เวลาด่าคนอื่น ด่าได้ เวลาถูกด่าบ้าง
รู้สึกยังไงบ้างอะ 555 จริงๆ เคยคิดจะพักรบ...แต่เห็นมันด่ากันไม่เลิก
น้ำก็ใกล้ลดแล้ว มาสนุกกันต่อกันเรยดีกว่า ยาวไปๆ

แล้วรัฐบาลนี้มีผลงานในการแก้ไขปัญหาน้ำท่วมที่เป็นรูปธรรมอย่างไรบ้างค่ะ ย้ำผลงานของรัฐบาลนี้นะค่ะ ไม่ได้ย้อนไปถึงรัฐบาลเก่า เพราะเราอยู่กับปัจจุบัน ไม่ได้อยู่กับอดีต ไอ้ประเภทบอกว่าก็คนอื่นเลว ฉันก็จะเลวบ้าง ไม่เอาค่ะ ถึงจะเลวน้อยกว่าก็เลว เหมือนกัน เอาเป็นว่า ถ้าจะให้กำลังใจ หรืออยู่ข้างใครสักคน ขออยู่ข้างคนดีค่ะ

แล้วอย่าถามนะว่า คนดีที่ฉันเชียร์อยู่ดียังไง เพราะตอนนี้รัฐบาลนี้เป็นผู้บริหารประเทศ ถึงฉันจะเป็นเสียงข้างน้อยไม่ได้เลือกมา เพราะยังต้องเสียภาษีและใช้สัญชาติไทย ก็มีสิทธิ์ที่จะสอบถามและติดตามผลงานรัฐบาล

#10 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 5 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 23:30

อย่าว่าแต่ทาสีแบบห่วยๆ เลย บริหารประเทศห่วยยิ่งกว่าทาสีอีก

#11 joepattawut

joepattawut

ขาประจำ

ตอบ 5 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 23:31

ดีแต่ เห้ ร้อง ทำพ่องเมิ ง เหรอ

*******ชัดเจน จัดไป +10 กระโหลก ครับท่าน...อิๆๆๆๆๆๆ

#12 Sittitat

Sittitat

ขาประจำ

ตอบ 5 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 23:33

555 ครับด่ากันยาวๆๆต่อไปไอ้รัฐบาลแบบนี้

#13 ไม่เลือกสี แต่มีข้าง

ไม่เลือกสี แต่มีข้าง

น้องใหม่

ตอบ 5 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 23:34

แค่ประโยคเดียว "น้ำตามันทำให้น้ำระเหยไม่ได้ "

ตามนั้นค่ะ :lol: :lol:

#14 ทุยแดง

ทุยแดง

น้องใหม่

ตอบ 5 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 23:46

ประสบการณ์น้อยนิด ก็เป็นอย่างนี้แหละครับ

#15 memory

memory

น้องใหม่

ตอบ 5 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 23:51

นายกซ้ำเติมประชาชนครับร้องไห้ทำให้น้ำมากขึ้นครับ :lol: :lol: :lol:

#16 pakorn

pakorn

ขาประจำ

ตอบ 6 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 09:21

ก็เค้าไม่ใช่มืออาชีพด้ายนี้นี่ครับ อย่าไปว่าเค้าเลย

เค้า "โง่มืออาชีพ" ครับ

#17 SpikyMoss

SpikyMoss

ขาประจำ

ตอบ 6 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 10:18

หยิบโหย่ง ปัญญาอ่อน คนแบบนี้แค่ใครได้ไปเป็นภรรยาก็ซวยมากเกินพอแล้วล่ะค่ะ

รังเกียจประชาธิปไตยจอมปลอมของระบอบทักษิณ

#18 Grimmy

Grimmy

ขาประจำ

ตอบ 6 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 10:20

ควายทาสีได้ขนาดนี้ ผมว่าเก่งกว่าควายทั่วไปแล้วนะครับ

#19 ryukendo

ryukendo

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 6 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 10:23

ควายทาสีได้ขนาดนี้ ผมว่าเก่งกว่าควายทั่วไปแล้วนะครับ

น่าเอาไปแข่งกับช้างนะครับ :lol:
บ้านเมืองไม่ใช่ของเล่นที่จะทำพังแล้วร้องไห้ขออันใหม่

#20 Ladypin

Ladypin

น้องเก่า

ตอบ 6 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 10:35

ยัยปูเสร่อจิ๊ด:D

Your time is limited ,so don't waste it living someone else's lifeSteve Jobs