Jump to content

- - - - -

ทักษินทำแบบนี้ได้งัย...ใครแต่งตั้งท่าน.

This topic has been archived. This means that you cannot reply to this topic.
12 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 kon_thai

kon_thai

ขาประจำ

ตอบ 19 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 14:17

อดีตนายกรัฐมนตรีไทย เดินทางถึงถึงสนามบินกิมโปในกรุงโซลแล้ว เมื่อช่วงบ่ายของวันที่ 18 ส.ค. เพื่อกระชับความร่วมมือระหว่าง 2 ประเทศในเรื่องโครงการบริหารจัดการน้ำ ก่อนที่จะเดินทางต่อไปยังประเทศจีนตามกำหนดการ.

ใครให้อำนาจหรือแต่งตั้งให้เป็นตัวแทนของประเทศครับ.แล้วท่าทักษินไปทำให้ประเทศไทยเสียหายใครจะรับผิดชอบ..ประเทศนี้มันจะบ้ากันไปถึงไหนครับ..คุณเห็นประเทศเป็นของคนกลุ่มเดียวเหรอครับ.

#2 intra

intra

ขาประจำ

ตอบ 19 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 14:21

ใครๆก็รู้ค่ะ อเมริกายังออกใบรับรองให้แล้วนี่คะ
เดี๋ยวรอดูตอนไปจีนค่ะ จีนจะยอมให้เข้าแล้วเหรอคะ

#3 Super@2

Super@2

ขาประจำ

ตอบ 19 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 14:21

ใบ้คำครับ การทำตัวแบบนี้ เรียกว่า เ.ื อก ใครตอบได้ ...ติ๊ก.ต๊อก...ติ๊ก.ต๊อก...ติ๊ก.ต๊อก...ติ๊ก.ต๊อก.
พาโล อปริณายโก แปลว่า คนโง่ไม่ควรเป็นผู้นำ

#4 ID007

ID007

ขาประจำ

ตอบ 19 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 14:25

ม.157 รอคนอนุมัติอยู่

#5 P2iUSz

P2iUSz

ขาประจำ

ตอบ 19 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 14:29

มันใส่เกือกทุกเรื่องล่ะครับ ไม่รู้สถานะตัวเองซะมั้งว่าเป็นนักโทษชายอยู่
"หากคุณทำผิดพลาด คุณก็แค่ทำให้มันถูกต้อง ไม่ใช่เรื่องยากอะไรเลย"" สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้รับชัยชนะ นั่นคือการที่คนดีๆ นิ่งดูดาย " - Edmund Burke & Zen

#6 ธงไชยคนเขียนโพย

ธงไชยคนเขียนโพย

ขาประจำ

ตอบ 19 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 14:32

เจ้าของกระทู้ถึงกับเรียกท่านเลยหรือฮะ ผมเรียกมันไอ้เหลี่ยม ไอ้ขายชาติ ไอ้นักโทษหนีคุก
ไอ้ตัวซวย

ใครอยู่เบื้องหลังการอุ้มฆ่าเอกยุทธ์ อัญชัญบุตร

#7 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 19 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 14:44

นักโทษโกงชาติ ลืมตัว คิดว่า ยังเป็นนายกอยู่ :lol:

#8 overtherainbow

overtherainbow

เมพ

ตอบ 19 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 14:51

ไปไหนมาไหนอ้างว่าทำเพื่อปชช

แท้ที่จริงแล้ว ไปไหนมาไหน ก็ทำเพื่อตัวเองทุกครั้ง ทุกหนไป

#9 zutto

zutto

ขาประจำ

ตอบ 19 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 15:33

ประเทศไหนๆก็ต้อนรับมันทั้งนั้นแหละ ก็ก่อนมันไปถึง น้องสาวมันก็รีบเสนอผลประโยชน์แลกให้

พอเค้ารับผลประโยชน์เสร็จก็ให้พี่ชายมันไปเสนอหน้า บลาๆๆๆ พอพี่ชายมันบินออก

เค้าก็เอาที่พี่ชายมันไป บลาๆๆ นั่นลงถังขยะ เค้าก็รับประโยชน์ฟรีๆไป ดูจากอเมริกาเป็นต้น...

#10 Nirvana

Nirvana

ขาประจำ

ตอบ 19 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 16:01

เจ้าของกระทู้ คงลืม สโลแกน

"ทักขี้คิด เผาไทยทำ"

ถ้าเจ้าของความคิด จะออกแอคชั่น ซักหน่อยก็คงไม่แปลกครับ...

#11 ควันหลง

ควันหลง

I am Royalist

ตอบ 19 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 16:05

ใครๆก็รู้ค่ะ อเมริกายังออกใบรับรองให้แล้วนี่คะ
เดี๋ยวรอดูตอนไปจีนค่ะ จีนจะยอมให้เข้าแล้วเหรอคะ

เอ่อมม เข้าจีนได้นานแล้วฮะ ก่อนหน้านี้ไปฮ่องกง นี่ก็แผ่นดินจีนเหมือนกันนะ

ไม่เห็นมีใครบ่นว่าจีนสักคำเล๊ยยย -_-

#12 kon_thai

kon_thai

ขาประจำ

ตอบ 19 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 17:27

ก็นั้นงัยครับคือเหตุผลที่กลุ่มประชาชนทนไม่ไหวถึงได้ออกมากันงัยครับ.ท่าทักษินแอบไปแบบเงียบเราก็คงยังพอทนกันได้.แต่ที่อเมริกานั้นมันเกินไปครับ.มันเหมือนตบหน้าประเทศไทยที่ไม่มีน้ำยาทำอะไรมันได้.เราถึงได้ต้องลุกออกมาว่า.ตกลงรัฐบาลของไทยจะไม่ทำอะไรเลยเหรอ..

#13 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 19 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 17:33

ไปไหนมาไหนอ้างว่าทำเพื่อปชช

แท้ที่จริงแล้ว ไปไหนมาไหน ก็ทำเพื่อตัวเองทุกครั้ง ทุกหนไป

ถึงแม้"สุจริตชนไทย"จะไม่ยอมรับทักษิณ...

แต่รัฐบาลยิ่งลักษณ์/เพื่อแม๊วยอมรับทักษิณ.....
นักโทษหนีคุกเป็น"นายกฯนอกอาณาจักรไทย"พูดภาษาอังกฤษได้ดีกว่านายกหญิง......ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

เคียงข้างลุงกำนัน ปฏิรูปการเมืองไทย กำจัดระบอบทักษิณ ขับไล่มวลหมู่ขี้ข้า วันที่ 26 พฤษภาคม 2557...