Jump to content

- - - - -

นำเรียนเพื่อนสมาชิกแดง ผมอยากทราบคุณงามความดีของคนที่ชื่อ ทักษิณ ชินวัตร ทีครับ

• Please log in to reply
103 replies to this topic

#101 พระฤๅษี

พระฤๅษี

มหาเมพ

Posted 12 July 2012 - 17:08

ผมก็..แดง..ขอรับ พี่ โฉ..แต่ไม่ตอบ..
( มีปัญหา เป่า ) ????????????
มาเพื่อ กวนรมณ์ โดยเฉพาะ >>>>

#102 Lucas Leiva Benitez Rodger

Lucas Leiva Benitez Rodger

ขาขาดประจำ

Posted 12 July 2012 - 18:42

นี่ถ้าเป็นคำถามรายการเกมเศรษฐีเื่มื่อก่อนนะ คงไม่มีใครได้ 1 ล้านแน่ๆ :D

อเสวนา จ พาลานํ ปญฺฑิตานญฺจ เสวนา ปูชา จ ปูชนียานํ เอตมฺมงฺคลมุตฺตมํ

"Two things are infinite: the universe and human stupidity; and I'm not sure about the the universe."Einstein's words.

"ประเทศไทยจะปฏิรูปไม่ได้ ด้วยการนอนอยู่บ้านเฉยๆ"

#103 โจโฉ นายกตลอดกาล

โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

Posted 12 July 2012 - 22:37

เวรกรรมจริงๆ ถามคำถามยากไปเหรอนี่
เชื่อเถอะ อีกไม่ช้า นายเวร จะเสียฉายา "ร้อยล๊อกอิน" ไปในไม่กีอึดใจนี้

#104 Strangerman

Strangerman

คนแปลกหน้า

Posted 12 July 2012 - 22:51

สรุปมีแต่ควายแดงวิ่งเข้ามาเหน็บแนมด้วยเรื่องปัญญาอ่อน

แต่ตอบไม่ได้สักตัวว่า "ไอ้หน้าเหลี่ยม" ของพวกคุณ(*คุณ*)มีความดีอะไรบ้างสินะ :D :D :D

อ่อแล้วเลิกสักทีนะครับ ที่เหมาคนอื่นว่าเป็นสาวกไอ้เจ๊กลิ้ม คนที่เค้าไม่ใช่ควายแดง ไม่จำเป็นต้องเป็นเหลืองครับ เลิกโชว์โง่สักที...

ท่องจำประโยคเดิมๆ มันน่าเบื่อ

• เอือมระอากับบรรดาพี่น้องที่หลงทางจริงๆ เห็นต่างกันยังรับได้ครับ แต่เห็นผิดเป็นชอบแบบนี้มันบัดซบจริงๆ •
• หายนะของประเทศไทย ก็คือการที่   "ควายเลือกควาย"   เข้ามาทำลายประเทศ •

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users