Jump to content

- - - - -

รูป "คนบ้า"

This topic has been archived. This means that you cannot reply to this topic.
22 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 zeed~ko

zeed~ko

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 6 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 12:40

มีให้เห็นทุกวัน....อนาคต ของประเทศฝากไว้กับคนบ้า :wacko: :blink:

ทำใจเห่อะ...อีกนานนนนน..กว่าจะได้ผู้นำที่ท่านภาคภูมิใจ

#2 Leonet for VENDETTA

Leonet for VENDETTA

กรูเกลียดไพร่

ตอบ 6 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 12:44

รูปแรกเหมือนกำลังอุ้มท้องเลยอ่ะ

Posted Image Posted Image[color=#000080;]เมื่อมั่งมี...มากมาย...มิตรหมายมอง[/color][color=#800000;] เมื่อหม่นหมอง...มิตรมอง...เหมือนหมูหมา[/color][color=#800080;]เมื่อไม่มี...หมดมิตร...มุ่งมองมา[/color][color=#ff0000;]เมื่อมอดม้วย...แม้หมูหมา...ไม่มามอง[/color]

#3 baboon

baboon

ขาประจำ

ตอบ 6 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 12:45

อยากให้สาวทางซ้ายรูปที่สองฟาดอีเหียกนี่สักป๊าบบบ

#4 nhum

nhum

ขาประจำ

ตอบ 6 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 12:45

มีให้เห็นทุกวัน....อนาคต ของประเทศฝากไว้กับคนบ้า :wacko: :blink:
ไทยชนะ555
ไทยได้ที่4 เหรอ ก๊ากๆๆๆๆ
สงบสติหน่อยเจ๊

ทำใจเห่อะ...อีกนานนนนน..กว่าจะได้ผู้นำที่ท่านภาคภูมิใจ

#5 asawinee

asawinee

ปฏิรูป ก่อน เลือกตั้ง

ตอบ 6 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 12:50

รูปแรกเหมือนกำลังอุ้มท้องเลยอ่ะ

จับท้องไว้เพราะกลัวฉี่เล็ด หัวเราะร่วนซะขนาดนั้น

#6 พิฆาตอสูร

พิฆาตอสูร

พอจะทนเสื้อแดงได้นิดๆ

ตอบ 6 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 13:03

หล่อนเหมือนคนที่ไม่สามารถควบคุมอารมณ์ได้เลย

แล้วจะมีความหนักแน่น สุขุม ในฐานะผู้นำได้ยังไง

เกิดอะไรขึ้น หล่อนคงวิ่งเปิดกระโปรงแน่บ (โปรดนึกภาพไปด้วย)

ฟ้าสีทองผ่องอำไพ  ประชาชนจะเป็นใหญ่ในแผ่นดิน

#7 ลืมล็อกอินเก่า

ลืมล็อกอินเก่า

ขาประจำ

ตอบ 6 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 13:18

สำเนียงส่อภาษา...กิริยาส่อสกุล...

#8 คลำปม

คลำปม

สลิ่มเต็มขั้นจ้า

ตอบ 6 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 13:19

ผมว่าปูเป็นนายกฯที่มีความเป็นตัวของตัวเองสูงนะครับคนเสื้อแดงคงชอบกัน

เธอนึกอยากหัวเราะ,ร้องไห้ หรือยืนพุงย้วยเธอก็ทำโดยไม่ระมัดระวังอะไร

เธอไปชาติไหนนึกอยากแต่งชุดชาตินั้นมาโพสโชว์แบบทัวร์ริสเธอก็ทำ โดยไม่สนใจว่าตนเองสวมหมวกนายกฯประเทศไทยอยู่ด้วย

นึกอยากอ่านโพยผิดๆเธอก็ไม่สนใจจะซักซ้อมก่อน ผิดช่างมัน แต่ใครอย่ามาอ่านโพยต่อหน้าเธอแล้วกันเธอจะหัวเราะใส่น้ำตาเล็ด

นึกอยากหนีสภาไปโรงแรมก็ยังทำมาแล้ว

ไปไหนในประเทศไทยก็ได้เพราะคนที่ไม่ได้เลือกเธอ มีมารยาทพอจะไม่ไปโห่ขับไล่หรือขว้างปา

คงไม่ต้องสาธยายแล้วล่ะครับว่าปูเป็นนายกฯที่มีเสรีภาพขนาดไหน มีเสียงสนับสนุนในสภาอย่างมั่นคงด้วย

ทั้งหมดนี้ทำให้ผมสงสัยอยู่ประการเดียวครับ

ว่าเธอไร้ข้อจำกัดซะขนาดนี้ทำไมไม่คิดจะเป็นนายกฯที่ดี

คนอื่นเขาเป็นนายกฯโดยมีข้อจำกันเรื่องพรรคร่วมหรือตัวแปรมากมาย แต่ปูสบายๆไฉนไม่รักดี?

วิธีการยุติระบอบทักษิณ

ก็แค่เพียงทำให้คนไทยส่วนใหญ่ "ฉลาด"

#9 แมวน้อยสีน้ำเงิน

แมวน้อยสีน้ำเงิน

ขาประจำ

ตอบ 6 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 13:23

ทั่นนางยกฯ สำรวมบ้างไรบ้าง !!
ให้เกียรติ์นักกีฬาเค้าหน่อยครับ...

"เสียงข้างมากเพียงหนึ่งวัน ใช้อ้างความชอบธรรม 4 ปี"

#10 Emolution

Emolution

โคตรพ่อโคตรแม่ควายแดง

ตอบ 6 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 13:23

ใครบอกคนบ้าน คนโง่ต่างหาก

#11 ม่านน้ำ

ม่านน้ำ

ผมเพิ่งมาครับ

ตอบ 6 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 13:31

ดิฉันไม่เครียดอะไรในกรณีคุณสมศักดิ์ค่ะ

เพราะดิฉันบ้าไปแร้ววววววว

:D :D :D :D :D :D

#12 ศรอรชุน

ศรอรชุน

ขาประจำ

ตอบ 6 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 13:37

หล่อนเหมือนคนที่ไม่สามารถควบคุมอารมณ์ได้เลย

แล้วจะมีความหนักแน่น สุขุม ในฐานะผู้นำได้ยังไง

เกิดอะไรขึ้น หล่อนคงวิ่งเปิดกระโปรงแน่บ (โปรดนึกภาพไปด้วย)

ขอไม่เห็นด้วย...

เกิดอะไรขึ้น หล่อนก็ไม่ไปไหน เพราะหล่อนแม่มยังไม่เข้าใจ
ว่าอะไรเกิดขึ้น
และเกิดขึ้นแล้วจะเป็นอย่างไร... :D :D :D

Edited by ศรอรชุน, 6 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 13:38.

"ควาย" ในความหมายของผม คือ คนที่มีความคิด เล่นเน็ตเป็น แต่แยกแยะ ดี ชั่ว ถูก ผิด ไม่ได้  

มิได้หมายถึง ชาวรากหญ้า ที่เป็นเหยื่อในสงครามทางความคิดครั้งนี้

"คนชั่ว" จะถูกปราบราบคาบสิ้น แผ่นดินเดือดสูญหายไร้ปัญหา... อยากให้ถึงวรรคท้ายของคำทำนาย ไวๆ ว่ะ...

#13 เอื้องผึ้งจันทร์ผา

เอื้องผึ้งจันทร์ผา

ขาประจำ

ตอบ 6 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 14:30

ภาพจาก ลิงค์ http://www.facebook.com/tudtorcadcad ชอบมาก

#14 redfrog53

redfrog53

เกิดที่รัสเซีย มาโตที่ สรท.

ตอบ 6 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 14:52

แบบนี้ไม่เรียกว่า "บ้า หรอก
อย่างนี้ มันต๋อง นะ

#15 Mega

Mega

น้องเก่า

ตอบ 6 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 16:20

ฮีโร่คนไทย :wub:

#16 จีรนุช

จีรนุช

เมพ

ตอบ 6 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 16:42

นักกีฬาไทยเก่งเเละนารักทุกคนเลย

น่าเสียใจที่ดันมามีชื่อเสียงในยุคโจรเผาบ้านเผาเมือง

ให้มันหัวเราะไปเถอะ วันสุดท้ายมันก็จะได้รับคำตัดสินการกระทำชองมัน ไม่ใหญ่กว่าโลงสักคนหรอก พี่ชายมันน่าจะไปก่อนด้วย :lol:

รำคาญสลิ่มเที่ยมที่เข้ามาปล่อยสารพิษเรียกร้องความรุนเเรงเสดงออกถึงความคลั่งสงครามกลางเมืองยุเเยงสร้างภาพชั่วๆ

เอียนวะ   เห็นคนเเถวนี้ไอคิวต่ำกว่า 90 หรือไง

#17 ไทยทรนง

ไทยทรนง

ขาประจำ

ตอบ 6 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 18:12

ดีหน่อยที่e-คอ-นก-รีตฟังพูดภาษาอังกฤษไม่ค่อยรู้เรื่อง ไม่งั้นไปประชุมระดับโลกไปหลุดขำแบบนี้ อายเขาตาย

รัฐประหาร ปกป้องชีวิตไทย พอกันที ประชาธิปไตย ด้วย M79   

#18 marrykate

marrykate

ขาประจำ

ตอบ 6 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 19:05

สรุปแล้วคลิปประธานจ๊ะเอ๋ที่หลุดออกมาแฉป้านกแก้วเต็มๆ เรื่องที่โกหกว่า ว่าไม่เคยรู้ไม่เคยเห็นเรื่อง กม. ปรองดอง

ไม่สามารถทำให้ป้ากลวงแกสลดลงได้เลย ยังสามารถหน้าระรื่นเหมือนเดิม สวดยวดเจงๆ
อย่าให้ความ "โง่" ของตัวเอง กลายเป็นความผิดของคนอื่น เข้าใจมั๊ยค๊าาาาาาาาา

#19 redfrog53

redfrog53

เกิดที่รัสเซีย มาโตที่ สรท.

ตอบ 6 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 19:07

เว้นกลางบน E'Ngo. KFC.

#20 someone

someone

ขาประจำ

ตอบ 6 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 23:36

555555555
2 รูปบนสุด โครตติ่งต๊อง

#21 คนหน้าใหม่

คนหน้าใหม่

ขาประจำ

ตอบ 6 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 23:42

ก็ไปว่าเค้า เขาไม่ได้บ้าหรอกครับแต่.....(คิดเอา้องนะเติมเอาเองนะครับ) เพราะไมรู้จะพูดว่าไงมันเกินบ้าไปแล้วอะ

เรื่องแถ เรื่่องตอแหล ใครที่ว่าแน่ ยังแพ้พวกเสื้อแดง

หยุด ทำร้ายประเทศไทย หยุด กฎหมายนิรโทษกรรม

#22 asawinee

asawinee

ปฏิรูป ก่อน เลือกตั้ง

ตอบ 6 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 23:50

นี่คือตัวอย่างหญิงไทยที่สร้างชื่อให้กับประเทศ
โดย....
ไม่ต้องแต่งกายชุดประจำชาติเมื่อไปเยือนประเทศนั้น
ได้ overcome อย่างถูกต้องตามกฎกติกา
ไม่ต้องลงแข่งที่สนาม คอ นก รีต จังหวัดหาดใหญ่ ประเทศซิดนีย์

วอลเลย์บอลหญิงไทย ทีมชาติ เป็นความภาคภูมิใจของคนไทยทั้งหมด :wub: :wub: :wub:

เน้น
วอลเลย์บอลหญิงไทย ทีมชาติ!!

Edited by asawinee, 6 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 23:50.

#23 ข้ามศพกูไปก่อน

ข้ามศพกูไปก่อน

ขาประจำ

ตอบ 6 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 23:54

จริงๆ อีปูไม่ใช่คนโง่หรอก ถ้าเป็นคนธรรมดา ทำงานธุรกิจตนเอง

แต่อีปูมันจะเป็นคนที่โง่ๆๆๆๆๆ มากๆๆๆๆๆๆ ถ้ามาเป็นนายก

ไม่พอสมองแค่นี้ไม่พอ วุฒิภาวะแค่นี้ไม่พอ ความรู้แค่นี้ไม่พอที่จะมาบริหารประเทศได้

สรุป........... อีนายกฯ ควายตัวเมีย

Edited by ข้ามศพกูไปก่อน, 6 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 23:54.

เราเกลียดไอ้ทักษิณ เพราะเรารักในหลวง ไม่ใช่รักนักการเมืองคนใด ควายแดงหยุดโชว์โง่ด่วนนะ