Jump to content

- - - - -

ขอมติให้ใจดี 20 ตัดข้อ 3

This topic has been archived. This means that you cannot reply to this topic.
84 ความเห็นในกระทู้นี้

Poll: ขอมติให้ใจดี 20 ตัดข้อ 3 (183 member(s) have cast votes)

ขอมติให้ใจดี 20

1. ตัดข้อ 3 (7 votes [3.83%])

Percentage of vote: 3.83%

2. คงข้อ 3 ไว้ (176 votes [96.17%])

Percentage of vote: 96.17%

Vote Guests cannot vote

#1 sigree

sigree

มหาเมพ

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 18:39

เนื่องจาก http://webboard.seri...พัน-log-in-กรณ/

ความเห็นที่ 118

ขอเสียงสมาชิก 100 ท่าน ให้ตัดข้อ 3 หรือไม่

#2 sigree

sigree

มหาเมพ

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 18:43

งานนี้วางตัวเป็นกลาง ผมจะไม่ออกเสียง

ใจดี ทำให้คุณแล้ว จะรุกหรือหนีแล้วแต่คุณ

#3 butadad

butadad

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 18:47

คงข้อ 3 ไว้ครับ เพราะ มันเลยจุดนั้นมาไกลแล้ว คำนี้คุ้นๆไหม ใจดี

#4 มารุจัง

มารุจัง

ขาประจำ

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 19:06

เห็นควรว่า คงไว้ค่ะ
หากคนดีเกรงกลัวและท้อถอย คนเลวก็จะยิ่งเหลิงวางอำนาจบาตรใหญ่Forum rules!- ห้ามใช้คำพูดหยาบคาย- ห้ามโพสกระทู้หรือข้อความที่ดูหมิ่นเสียดสีสถาบันพระมหากษัตริย์เป็นอันขาด

#5 Solid Snake

Solid Snake

แดงกำมะลอ

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 19:10

ระวังเจอนายเวรร้อยล็อคอินโหวตช่วยใจดีนะครับ :lol: :lol: :lol:

#6 QueenBee

QueenBee

ขาประจำ

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 19:12

คงข้อ3ไว้ค่ะ
เป็นคนธรรมดาๆที่รักในหลวงยิ่งชีวิตเบื่อผู้นำที่คิดไม่เป็นเชื่อว่าแม้วคือศัตรูของชาติรับไม่ได้กับแดงเผาเมือง

#7 Redshit

Redshit

น้องใหม่

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 19:12

ไร้สาระครับ พวกเราต้องการความจริง นั่นก็คือมาร์คหนีทหาร เรื่องหยุมหยิมของคุณ Jaidee20 แค่นี้ตอนนี้ยังไม่สำคัญ แบ่งแยกกันมั่งครับ นี่เป็นเรื่องของความมั่นคงนะครับ ทั่นรัฐมนตรีว่าการกระทรวงมหาดไทยถึงกับออกโรงเอง

เอาเรื่องผลประโยชน์ของชาติเป็นหลักครับ ใครผิดก็ว่าตามผิด ถ้าคิดว่าไม่ได้รับความเป็นธรรมตอนนี้ก็ยังมีโอลิมปิกให้ดูครับ เมื่อจัดการกับคนผิดเเล้วเราจึงจะปรองดอง เริ่มกระบวนการนิรโทษกรรมได้
In Thaksin we trust. In money we trust. In democrazy we trust!!!!

#8 ของแท้ตราแมวขี่ควายแดง

ของแท้ตราแมวขี่ควายแดง

ขาประจำ

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 19:14

คงไว้ครับ 1เสียง แต่ว่าเอา100เสียงเลยเหรอ
ขอให้สันติสุข จงหวลคืนมาสู่ผื่น แผ่นดินไทย

#9 leknaka

leknaka

น้องใหม่

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 19:15

คาดว่าจะเสียเวลาเปล่าค่ะท่าน sigree เดี๋ยวใจดีก็หาข้ออ้างใหม่

แต่งัยก็ขอโหวต ให้คงข้อ 3 ไว้ค่ะ

#10 conservative

conservative

ขาประจำ

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 19:15

คงข้อ 3 ไว้ครับ

#11 sigree

sigree

มหาเมพ

ตามเจตนาน้องใจดี เสียงครบ 100 หากเกินครึ่งให้เอาออก

ข้อ 3 จะถูกตัดทิ้งทันที

#12 redfrog53

redfrog53

เกิดที่รัสเซีย มาโตที่ สรท.

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 19:16

jaidee20 ไม่ได้เล่นตนเดียวหรอก ตอนนี้ยังหาทางเข้าบอร์ดอยู่ ฮาาาาาาาาาา

คุณรู้แล้วจะหนาว บอร์ดเสรีไทย ผมไม่กล้าเข้ามาเล่นคนเดียวหรอกครับ ที่บริษัทผมมีทั้งรุ่นเล็กรุ่นใหญ่ที่เข้ามาเล่นที่เสรีไทย แต่เค้าไม่เปิดเผยตัวเท่านั้นเอง

โปรเจคคอนโด 42 ชั้นเสร็จแล้วครับ ขอบคุณน้องๆทีมงานทุกคนที่ร่วมใจกันทำจนสำเร็จ
ช่วงนี้ว่างๆ นั่งตรวจแบบให้น้องๆในออฟฟิศ ชิวๆครับ ถ้ามีอะไรคืบหน้า จะเอามาอัพเดทให้เพื่อนๆได้ทราบกันนะครับ

#13 เด็กปากดี

เด็กปากดี

I am Royalist

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 19:17

ขอบคุณครับพี่กรี เพื่อความยุติธรรม ผมงดออกเสียงด้วย
สจฺ จํ เว อมตา วาจา คำสัตย์แลเป็นวาจาไม่ตาย

#14 DarkSwan

DarkSwan

Reporter Activated

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 19:21

โหวตให้คงข้อ 3 ไว้ครับ
หวังว่าผู้ที่เชื่อมั่นในระบอบประชาธิปไตยอย่าง ใจดี20 จะเคารพเสียงส่วนใหญ่ในบอร์ดนี้นะครับ ^_^

ถ้าอยากได้ความเท่าเทียม

ก็ปีนป่ายขึ้นไปให้อยู่เทียบเท่ากับคนอื่นเค้า

อย่าได้กระชากฉุดให้คนอื่นเขาลงมาตกต่ำเท่ากับตน

#15 ภาวินี

ภาวินี

ขาประจำ

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 19:25

ไร้สาระครับ พวกเราต้องการความจริง นั่นก็คือมาร์คหนีทหาร เรื่องหยุมหยิมของคุณ Jaidee20 แค่นี้ตอนนี้ยังไม่สำคัญ แบ่งแยกกันมั่งครับ นี่เป็นเรื่องของความมั่นคงนะครับ ทั่นรัฐมนตรีว่าการกระทรวงมหาดไทยถึงกับออกโรงเอง

เอาเรื่องผลประโยชน์ของชาติเป็นหลักครับ ใครผิดก็ว่าตามผิด ถ้าคิดว่าไม่ได้รับความเป็นธรรมตอนนี้ก็ยังมีโอลิมปิกให้ดูครับ เมื่อจัดการกับคนผิดเเล้วเราจึงจะปรองดอง เริ่มกระบวนการนิรโทษกรรมได้

ทุกคนเค้าแยกแยะออกหน่ะครับ ไม่มีอะไรหรอกแค่เห็นน้องเค้าเรียกร้อง ก็จัดให้หน่ะครับ เรื่องนี้เกี่ยวหรือไม่เกี่ยวกับประเทศชาติ ผมไม่รู้แต่ประเด็นคือเค้าจะเอาผลของคำตอบมาเป็นการแลกเปลี่ยน อีกทั้งยังเป็นคนเริ่มเองทั้งหมด คุณควรส่งความเห็นให้เด็กหญิงใจดีนะครับ

การแลกเปลี่ยนความคิดเห็นเกี่ยวกับประเด็นนี้ไม่เกี่ยวกับผลประโยชน์ของชาติ ซึ่งใครก็รู้มิทราบว่าจะโย้งมาเกี่ยวดองกันทำไม ส่วนเรื่องปรองดองอะไรนั้นไปเอามารวมทำไม ผมก็ไม่เข้าใจอีกนั้นแหละ ไร้สาระจริง ครับอย่างที่คุณว่า

#16 kop16

kop16

U will never walk alone.

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 19:26

คง 3

If you try hard enough, you can be whatever you want to be.

#17 นายเกตุ

นายเกตุ

ขาประจำ

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 19:28

1เสียง โหวตเตะคนใจหมาครับ

#18 มังกรโคโดโม

มังกรโคโดโม

น้องเก่า

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 19:30

คง 3 ไว้ค่ะ

#19 Redshit

Redshit

น้องใหม่

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 19:31

โหวตให้คงข้อ 3 ไว้ครับ
หวังว่าผู้ที่เชื่อมั่นในระบอบประชาธิปไตยอย่าง ใจดี20 จะเคารพเสียงส่วนใหญ่ในบอร์ดนี้นะครับ ^_^

พวกคุณมีแค่ไม่กี่เสียงครับ พวกเรามีอีก 15 ล้านเสียง ถึงแม้เราจะไม่เสียภาษีแต่พวกเราก็ใช้เงินภาษีของพวกคุณ ดังนั้นเสียงทุกเสียงมีค่าเท่ากันครับ

เสียงข้างมาก (กว่า) = ความถูกต้อง = ประชาทิบตัย = ชนะ กระทืบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
In Thaksin we trust. In money we trust. In democrazy we trust!!!!

#20 ultima0

ultima0

น้องใหม่

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 19:32

Jaidee กลัวอะไรครับ มั่นใจนักไม่ใช่เหรอ

#21 เบื่อดราม่าอันหาสาระมิได้

เบื่อดราม่าอันหาสาระมิได้

ขาประจำ

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 19:33

มาร์คหนีทหารหรือไม่ เกี่ยวอะไรกับผลประโยชน์ของชาติ

ใครไร้สาระกันแน่

คิดว่าจะเลิกตอบกระทู้ล่อเป้าและไร้สาระของบางคนแล้วค่ะ จะได้ตกๆไป

#22 sorrow

sorrow

REFORM BEFORE ELECTION

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 19:34

คงข้อ 3 ไว้

ร่วมกันทำลายล้างระบอบทักษิณ-เผด็จการชินวัตรให้หมดไปจากแผ่นดินไทย

โลกมนุษย์ย่อมจะดีกว่านี้แน่      เพราะมีผู้ไม่ยอมแพ้แม้ถูกหยัน
คงยืนหยัดสู้ไปใฝ่ประจัญ      ยอมอาสัญก็เพราะปองเทิดผองไทย

#23 Solidus

Solidus

เลิกเล่น

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 19:37

• ตัดข้อ 3 (1 votes [1.92%])
  • คงข้อ 3 ไว้ (51 votes [98.08%])
ก็เหลือให้ครบ 100 สินะ

[color=#ff0000;]สำหรับผมคงเลิกเล่นบอร์ดนี้ไว้เพียงเท่านี้ ถ้าไอดีนี้ยังมีบุคคลอื่นที่ใครบางคนคิดว่าเป็นตัวจริงอยู่จริง เขาก็เข้ามาใช้บอร์ดนี้ต่อเองแต่ไม่ใช่ผมแน่นอน[/color]

ลาก่อน สวัสดีครับ 17 มกราคม 2556

#24 Redshit

Redshit

น้องใหม่

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 19:37

มาร์คหนีทหารหรือไม่ เกี่ยวอะไรกับผลประโยชน์ของชาติ

ผมก็ไม่ทราบครับ แต่เชื่อว่าเกี่ยวแน่นอน ไม่งั้นคนระดับแกนนำอย่างคุณจตุพรไม่ออกหน้าด้วยตัวเองหรอกครับ ไหนจะรัฐมนตรีอีก ถ้าเราไม่เชื่อแกนนำประเทศจะเดินหน้าไม่ได้ครับ ปรองดองไม่ได้ ประชาทิปตัยไม่เกิด อำมาตย์ก็จะไม่ออกวีซ่าให้คุณทักษิณกลับบ้าน คดีความคุณทักษิณนิดเดียว แค่โกงโดยสุจริต ยังตามล่ากันขนาดนี้ คดีนายมาร์คนี่ถ้าไม่ลงโทษ เราก็ต้องแก้รัฐธรรมนูญกันแล้วครับ

(ปล ขออีก 5 โพสต์นะครับวันนี้ยังไม่ได้ยอด ชอบจริงๆ ประชาทิปตัยที่กินได้)

Edited by Redshit, 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 19:38.

#25 เบื่อดราม่าอันหาสาระมิได้

ขาประจำ

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 19:38

ผมก็ไม่ทราบครับ แต่เชื่อว่าเกี่ยวแน่นอน ไม่งั้นคนระดับแกนนำอย่างคุณจตุพรไม่ออกหน้าด้วยตัวเองหรอกครับ ไหนจะรัฐมนตรีอีก ถ้าเราไม่เชื่อแกนนำประเทศจะเดินหน้าไม่ได้ครับ ปรองดองไม่ได้ ประชาทิปตัยไม่เกิด อำมาตย์ก็จะไม่ออกวีซ่าให้คุณทักษิณกลับบ้าน คดีความคุณทักษิณนิดเดียว แค่โกงโดยสุจริต ยังตามล่ากันขนาดนี้ คดีนายมาร์คนี่ถ้าไม่ลงโทษ เราก็ต้องแก้รัฐธรรมนูญกันแล้วครับ

(ปล ขออีก 5 โพสต์นะครับวันนี้ยังไม่ได้ยอด ชอบจริงๆ ประชาทิปตัยที่กินได้)

:rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

คิดว่าจะเลิกตอบกระทู้ล่อเป้าและไร้สาระของบางคนแล้วค่ะ จะได้ตกๆไป

#26 mongdoodee

mongdoodee

ขาประจำ

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 19:40

คงข้อ 3

#27 อิไซกูนิ

อิไซกูนิ

เมพ

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 19:41

ใจดีซวย :lol: :lol:

Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image

เป็นเห็บเกาะไข่ระบบรัฐประหาร

#28 intervention

intervention

น้องเก่า

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 19:42

ไม่นิยมความรุนแรง..ไม่เอาแดง..ไม่เอาเหลือง.

#29 พระรถ

พระรถ

น้องเก่า

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 19:44

#30 noswords

noswords

ขาประจำ

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 19:52

เอาข้อ 3 ไว้ครับ

What is a rebel? - A man who says NO!Albert Camus

#31 missing_u

missing_u

น้องเก่า

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 19:53

โหวตให้แล้วครับ ถ้าสุดท้ายแล้วใจดีตีชิ่งไม่รับคำท้า ขอเสนอให้ admin เปลี่ยนชื่อ จากใจดีเป็น ใจตุ๊ด

#32 asawinee

asawinee

ปฏิรูป ก่อน เลือกตั้ง

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 19:55

คงข้อ 3 ไว้ค่ะ

#33 Leonet for VENDETTA

Leonet for VENDETTA

กรูเกลียดไพร่

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 19:57

ไปจับทั่นแม้วก่อนไหม นักโทษคดีอาญา และกำลังหลบนี้คดีอยู่อ่ะ

แก้ไข
เจอแดงผ่าน QC ได้เซอร์ ISO, มอก. ผ่านทุกอย่างเลยอ่ะ

Edited by Leonet, 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 20:01.

Posted Image Posted Image[color=#000080;]เมื่อมั่งมี...มากมาย...มิตรหมายมอง[/color][color=#800000;] เมื่อหม่นหมอง...มิตรมอง...เหมือนหมูหมา[/color][color=#800080;]เมื่อไม่มี...หมดมิตร...มุ่งมองมา[/color][color=#ff0000;]เมื่อมอดม้วย...แม้หมูหมา...ไม่มามอง[/color]

#34 Mr.boon

Mr.boon

น้องใหม่

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 20:00

คงไว้ด้วยครับ อยากรู้ว่าใจดีมีปมด้อย มันจะเอาไรมาแถกอีก

#35 เบื่อดราม่าอันหาสาระมิได้

ขาประจำ

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 20:02

ว่ากันไปตามหนทางประชาธิปไตยค่ะ

#36 Redshit

Redshit

น้องใหม่

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 20:05

ไปจับทั่นแม้วก่อนไหม นักโทษคดีอาญา และกำลังหลบนี้คดีอยู่อ่ะ

แก้ไข
เจอแดงผ่าน QC ได้เซอร์ ISO, มอก. ผ่านทุกอย่างเลยอ่ะ

:wub: ขอบคุณครับ กว่าจะได้เริ่มงานต้องเทรนกันเยอะมาก ยิ่งเถ้าแก่ไปติดพายุที่ห้องกรงยิ่งทำงานกันลำบาก กลัวเหมือนกันว่าเงินจะไม่ออกตามเวลา ผมจะพยายามทำงานให้ดีขึ้นจนกว่าเราจะแก้รัฐธรรมนูญให้ประเทศเป็นปราชาทิบตัยย์ให้จงได้ครับ

#37 คนไทย916

คนไทย916

ขาประจำ

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 20:07

วันนี้ล็อคอิน มาเพื่อสิ่งนี้ :) :) :)

คงไว้โลด

เราตระกูลชินจัง ขอยก ฐานะ เสื้อแดง จาก ไพร่ เป็น ควายแดง ณ.บัดนี้  

ถึงแม้ พ่อแม่ เองจะให้ฐานะความเป็น คน มาแต่กำเนิดก็ตาม 

#38 Leonet for VENDETTA

Leonet for VENDETTA

กรูเกลียดไพร่

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 20:12

น่าดีใจแทนใจดีนะ มีคนรักเยอะขนาดนี้
ไอ้คางคูดอบแห้ง

Posted Image Posted Image[color=#000080;]เมื่อมั่งมี...มากมาย...มิตรหมายมอง[/color][color=#800000;] เมื่อหม่นหมอง...มิตรมอง...เหมือนหมูหมา[/color][color=#800080;]เมื่อไม่มี...หมดมิตร...มุ่งมองมา[/color][color=#ff0000;]เมื่อมอดม้วย...แม้หมูหมา...ไม่มามอง[/color]

#39 itsorachai2

itsorachai2

น้องเก่า

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 20:20

เห็นด้วยกับการคงข้อ 3 ไว้ครับ เพราะจะได้เข็ดหลาบ และหลาบจำ ที่นี่ ไม่ใช่ที่ที่เด็กๆ จะมาวิ่งเล่น มาเกรียนและ โม้ โกหกไปวันๆนะครับ ทุกท่านที่มาที่นี่ต่างต้องการเสพ ข่าวสาร ข้อเท็จจริง แลกเปลี่ยนความรู้ และกอบโกยความรู้ครับ

#40 Gop

Gop

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 20:34

ผมเห็นว่าควรเอาออกครับ ควรใช้เป็นเงื่อนไขเมื่อชนะมากกว่า ไม่เช่นนั้น ทุกอย่างจะไม่เดินหน้า

หลักฐานไม่เคยโกหก (Gilbert Grissom C.S.I.)<p>Beneath this mask there is more than flesh. Beneath this mask there is an idea, Mr. Creedy, and ideas are bulletproof.

#41 Solidus

Solidus

เลิกเล่น

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 20:37

76 คนแล้ว ขาดอีก 24 คน :lol: :lol: :lol:

[color=#ff0000;]สำหรับผมคงเลิกเล่นบอร์ดนี้ไว้เพียงเท่านี้ ถ้าไอดีนี้ยังมีบุคคลอื่นที่ใครบางคนคิดว่าเป็นตัวจริงอยู่จริง เขาก็เข้ามาใช้บอร์ดนี้ต่อเองแต่ไม่ใช่ผมแน่นอน[/color]

ลาก่อน สวัสดีครับ 17 มกราคม 2556

#42 BeastGuy

BeastGuy

ขาประจำ

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 20:39

ผมว่าน่าจะเปลี่ยนเป็น เมื่อรู้ผลแพ้ชนะ ถ้าใจดีแพ้ต้องดำเนินการตามข้อ 3 ก่อนส่งมอบ login น่าจะดีกว่านะ

#43 Critical

Critical

ขาประจำ

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 20:47

ผมสนับสนุนให้คงข้อ 3 ไว้

ใครพูดและทำอะไรไว้ ต้องรับผิดชอบในสิ่งที่ตัวเองพูดและทำครับ

แฟร์ๆครับ ลูกผู้ชาย พูดเองทำเองทั้งนั้น

Edited by Critical, 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 20:48.

"การยอมรับแนวคิดหนึ่งในวงกว้าง ไม่ได้เป็นสิ่งพิสูจน์ความถูกต้องของความคิดนั้น" - แดน บราวน์, สาส์นลับที่สาบสูญ

#44 เด็กปากดี

เด็กปากดี

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 20:49

ผมเห็นว่าควรเอาออกครับ ควรใช้เป็นเงื่อนไขเมื่อชนะมากกว่า ไม่เช่นนั้น ทุกอย่างจะไม่เดินหน้า

ผมว่าน่าจะเปลี่ยนเป็น เมื่อรู้ผลแพ้ชนะ ถ้าใจดีแพ้ต้องดำเนินการตามข้อ 3 ก่อนส่งมอบ login น่าจะดีกว่านะ

หากกรณีชนะแล้วไม่ ปฏิบัติแล้วใครจะรับผิดชอบครับ เพราะยังไงเขาก็ทนได้ ถ้าจะมีใครไปด่าทอเขา แต่เรื่องความรับผิดชอบหน่ะซิ
สจฺ จํ เว อมตา วาจา คำสัตย์แลเป็นวาจาไม่ตาย

#45 Gop

Gop

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 20:53

หากกรณีชนะแล้วไม่ ปฏิบัติแล้วใครจะรับผิดชอบครับ เพราะยังไงเขาก็ทนได้ ถ้าจะมีใครไปด่าทอเขา แต่เรื่องความรับผิดชอบหน่ะซิ

ไม่ใ้ห้โอกาสเค้าหน่อยหรือครับ ถ้าเราคิดแบบนี้ ผมว่าเค้าก็คงไม่มอบล็อกอินให้คุณหรอกครับ ถึงแม้เค้าจะแพ้ก็ตาม

หลักฐานไม่เคยโกหก (Gilbert Grissom C.S.I.)<p>Beneath this mask there is more than flesh. Beneath this mask there is an idea, Mr. Creedy, and ideas are bulletproof.

#46 stabilo

stabilo

ขาประจำ

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 20:56

คงข้อ3 ไว้ อยากรู้ว่าใจดีตอแหลอะไรไว้บ้าง

#47 เด็กปากดี

เด็กปากดี

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 21:02

ไม่ใ้ห้โอกาสเค้าหน่อยหรือครับ ถ้าเราคิดแบบนี้ ผมว่าเค้าก็คงไม่มอบล็อกอินให้คุณหรอกครับ ถึงแม้เค้าจะแพ้ก็ตาม

โอกาสผมให้หลายรอบแล้วครับ ตั้งแต่ไม่เดิมพันกันอีก หาทางลง ให้เยอะแยะ แต่เขาไม่เอาเอง พอมาตอนนี้ ขอท้า ผมก็ใช้เรื่องเดิมนี่ละครับ เป็นผลดีกับตัวเขาด้วย

#48 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 21:02

คงข้อ 3 ไว้ครับ ถ้ามันมั่นใจว่าจะชนะแน่ จนถึงขนาดท้าล็อคอิน ก็ต้องมั่นใจว่า ยังไงมันก็ไม่ต้องแฉข้อมูลที่มันโกหกคนเสรีไทยไว้

#49 Siren

Siren

ขาประจำ

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 21:03

มา vote ให้คงข้อ 3 ไว้ด้วยค่ะ การยืนยันคำพูดของตัวเองไม่ใช่เรื่องยากเลยนะคะสำหรับคนดี

Now!  Restart Thailand  

#50 pingping

pingping

ขาประจำ

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 21:04

ชื่อ ใจดี เนี้ย เรียกแขกได้เยอะทุกวันเลยนะครับ มิน่าการงานดี เจ้านายรัก ลูกน้องหลง :D
อย่าเป็นฝูงแกะที่หลงทาง