Jump to content

- - - - -

พรุ่งนี้ผมมีนัดออกรอบเล่นกอล์ฟ จะขอยกรายได้ทั้งหมดที่ได้ในวันพรุ่งนี้ให้กับใครก็ตามที่สามารถ "ล่าตัว jaidee20" ได้

This topic has been archived. This means that you cannot reply to this topic.
16 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 โจโฉ นายกตลอดกาล

โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 18:06

พรุ่งนี้ผมมีนัดเล่นกอล์ฟ กับแขกวีไอพี เช่นเคย

เงินเดิมพันก็มากเหมือนเดิม แต่ไม่กลัวเพราะ "เป็นเจ้าถิ่น"

ดังนั้นจึงมี "รายได้" แน่ๆ ผมจึงขอเสนอเป็น "รางวัล"

สำหรับใครก็ตามที่สามารถ "ล่าตัว jaidee20"

พร้อมเปิดโปงชื่อ - นามสกุล จริงของ jaidee20

รวมถึงที่อยู่ เบอร์โทร ได้ ไม่จำกัดต้องเป็นสมาชิกเสรีไทยด้วย

เงื่อนไขมีจำกัดดังนี้

ถ้า jaidee20 ตั้งกระทู้ขออภัยเพื่อนสมาชิกทุกคนและสารภาพความจริง

เงื่อนไขนี้ถือเป็นโมฆะ

เงินรางวัลจะไม่มีการหักค่าอาหาร ค่าแคดดี้ ค่ากรีนฟี รวมถึงทิปเด็กทั้งหมด

ใครที่สามารถหาได้จะได้เงินแบบเต็มจำนวน เรื่องยอดเงินผมจะมาบอกในช่วงค่ำ

วันพรุ่งนี้

ปล. ใครจะด่าผมในเรื่องนี้ไม่ว่ากันครับ ฟางเส้นสุดท้ายมันขาดไปนานแล้ว

ตั้งแต่กรณี "อาจารย์วุฒิพงษ์"

และถ้า Mod เห็นว่าไม่เหมาะสมลบได้เลยครับ ไม่ว่ากันที่ทำไป

เพราะหมดความอดทนแล้ว เหตุผลที่ทำเพราะอยากให้โลกรู้ถึงตัวตนที่แท้จริง

ของคนที่ชื่อ "jaidee20"
เชื่อเถอะ อีกไม่ช้า นายเวร จะเสียฉายา "ร้อยล๊อกอิน" ไปในไม่กีอึดใจนี้

#2 Yasuhiro

Yasuhiro

ขาประจำ

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 18:08

ผู้ใช้ 10 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 8 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 2 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน

Yasuhiro, โจโฉ นายกตลอดกาล, เกลียดแดง, Emolution, pream, อมพระมาพูด, jaidee20, Bourne

"Hoot": When I go home people'll ask me, "Hey Hoot, why do you do it man? What, you some kinda war junkie?" You know what I'll say? I won't say a goddamn word. Why? They won't understand. They won't understand why we do it. They won't understand that it's about the men next to you, and that's it. That's all it is.
Quote from Black Hawk Down

#3 Emolution

Emolution

โคตรพ่อโคตรแม่ควายแดง

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 18:09

เก็บไว้เอาให้มันเป็นตัวตลกเรียกแขกดีกว่าครับ อิอิ เห็นเค้าว่าฝั่งราดดำนาเค้าก็พูดถึงกันอยุ่นี่ ได้ข่าวว่าจะข้ามมาช่วยอยู่แต่ไม่กล้า

#4 เด็กปากดี

เด็กปากดี

I am Royalist

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 18:09

ลุงโจ .... รับเบอร์ ท่าน ผบ.ตร.แทน ม่ะ 5555
สจฺ จํ เว อมตา วาจา คำสัตย์แลเป็นวาจาไม่ตาย

#5 อมพระมาพูด

อมพระมาพูด

ไอ้มดแดง V 5 สู้ว้อย

ใจดี เข้ามาอ่านแล้ว อยากได้รางวัลมั้ย ?
The wise man doubts often, and his views are changeable.The fool is constant in his opinions, and doubts nothing,because he knows everything, except his own ignorance (Pharaoh Akhenaton, c.1250BCE)

#6 Familie

Familie

ขาประจำ

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 18:10

หนับหนุนครับ
จะแน่วแน่แก้ไขในสิ่งผิด จะรักชาติจนชีวิตเป็นผุยผง
จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา

#7 Emolution

Emolution

โคตรพ่อโคตรแม่ควายแดง

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 18:10

ผู้ใช้ 10 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 8 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 2 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน
Yasuhiro, โจโฉ นายกตลอดกาล, เกลียดแดง, Emolution, pream, อมพระมาพูด, jaidee20, Bourne

โผล่มาแล้วแฮะ อยากได้เงินมั้ยใจดี มากกว่า 15000 ด้วยนะ อิอิ

#8 คนกลับใจ

คนกลับใจ

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 18:11

ใครจะล่าใครกันแน่วะ 555

ขอบคุณทุกกำลังใจที่ส่งมาให้ทางหลังไมค์ครับ

อย่าโทษใครเลยครับ ผมเองก็มีส่วนผิดอยู่ด้วยเหมือนกัน

ผมเชื่อว่าพวกเราทุกคนจะร่วมกันฟันฝ่าปัญหานี้ไปได้ด้วยกัน

#9 voodoo

voodoo

ไม่เป็นกลาง

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 18:12

จะส่องหลังคาบ้านกันอีกเหรอ :lol:
" สลิ่มที่ไม่กล้่าเปิดตัวต่อสาธารณชนเท่าไรนัก เนื่องจากไม่ได้ทำประกันอัคคีภัย "

#10 โจโฉ นายกตลอดกาล

โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 18:12

ก็รอเจอตัวเช่นกัน มิฉะนั้นจะกล้าทำหรือ
เชื่อเถอะ อีกไม่ช้า นายเวร จะเสียฉายา "ร้อยล๊อกอิน" ไปในไม่กีอึดใจนี้

#11 Robin

Robin

ขาประจำ

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 18:13

อยากได้รางวัลอ่ะ ต้องหาแล้ว

#12 แสนยานุภาพ

แสนยานุภาพ

สปอร์ต กทม ใจดี

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 18:13

โห... มีรางวัลนำจับด้วยแฮะ ... ผมไม่รู้หรอกครับว่า ใจดีเป็นใคร รู้แต่ว่าในยูทูป เกรียนโครตๆ :D

Attached Images

Edited by แสนยานุภาพ, 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 18:13.

#13 voodoo

voodoo

ไม่เป็นกลาง

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 18:14

ใจดีตัวจริงต้องไม่ยอมรับผิด เพราะใจดีเลยขีดความเป็นคนไปแล้ว :lol:

Edited by voodoo, 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 18:15.

" สลิ่มที่ไม่กล้่าเปิดตัวต่อสาธารณชนเท่าไรนัก เนื่องจากไม่ได้ทำประกันอัคคีภัย "

#14 voodoo

voodoo

ไม่เป็นกลาง

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 18:16

โห... มีรางวัลนำจับด้วยแฮะ ... ผมไม่รู้หรอกครับว่า ใจดีเป็นใคร รู้แต่ว่าในยูทูป เกรียนโครตๆ :D

:lol:

#15 เด็กปากดี

เด็กปากดี

I am Royalist

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 18:17

ไม่รู้ซิวะ รู้แต่ เบอร์โทรใครเที่ยวเอามาขู่ ฟ่อๆ แล้วเจอ ตอ หางจุกตูด เอ๋งๆ กลับไปไม่ใช่รึ
สจฺ จํ เว อมตา วาจา คำสัตย์แลเป็นวาจาไม่ตาย

#16 karasu

karasu

Moderator

• Moderators_S

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 18:18

ล็อคก่อนนะครับ สงบสติอารมณ์กันก่อน ใจเย็นๆครับ ^^"

หล่อกว่าผมก็มีแต่ ณเดช คูกิมิยะ เท่านั้นล่ะครับ[color=#ff0000;]รณรงค์งดตอบโต้ พูดคุย กับคนหน้าด้านไร้ยางอาย...[/color]

#17 juicekung

juicekung

น้องเก่า

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 18:18

ยากไปอะ ผมว่าปล่อยๆหมามันไปเหอะคับ คุณมีภาระหน้าที่ต้องดูแลลูกน้องอีกตั้งหลายชีวิตสำคัญกว่าชีวิตไร้ค่า jaidee20 ตั้งเยอะ