Jump to content

- - - - -

ให้กำลังใจคุณ TFEX ในราชดำเนิน....

This topic has been archived. This means that you cannot reply to this topic.
12 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 excell_13

excell_13

น้องเก่า

ตอบ 19 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 16:45

ก็เห็นคุณ TFEX โดนด่าในราชดำนาซะเยอะ ถึงขนาดแตกกระทู้ไปด่าต่อในบอร์ดอื่น เห็นแล้วก็น่าสงสารเป็นอย่างยิ่ง

แต่ก็ เป็นกำลังใจให้ครับ .... และก็อย่าไปถือสาพวกที่ด่าบ่อยๆ พวกนี้มันโพสตอบแบบ Real-Time ได้เลย แสดงให้เห็นว่าไม่ได้ทำมาหากินอะไร (หรือที่ทำมันเป็นอาชีพนะ)

จริงๆ ก็อยากไปให้กำลังใจใน ราชดำนาเลย แต่ ผมโดนแบนถาวร ไปเรียบร้อยแล้ว ก็ขอให้กำลังใจผ่านบอร์ดนี้ละกันครับ

ถ้าเสื้อแดงมันฉลาด มันเก่ง ไทยเป็นญี่ปุ่นแล้วครับ...... พวกนี้สร้างเวร สร้างกรรม ให้กับสังคมไทยมาหลายหนแล้วครับ... ถือว่า เป็น กรรม ระดับมหภาค คนไทยทุกคนต้องได้รับไปละกัน

....สาธุ

#2 Pasitnat

Pasitnat

ขาประจำ

ตอบ 19 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 17:00

ไทยอยู่ภายใต้การบริหารของทักษิณและพวกมากี่ปีแล้ว ถามว่าประเทศเราไปถึงไหนแล้วครับ

คำตอบ เราไปด้วความเร็วเต่า เมื่อเทียบกับประเทศเพื่อนบ้าน
ผมเกลียดนักการเมืองเลวๆ นายทุนเลวๆ มาเฟียและคนทำตัวกักขฬะครับ

#3 TFEX

TFEX

ขาประจำ

ตอบ 19 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 17:41

ขอบคุณมากครับ

#4 wewe

wewe

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 19 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 18:32

Tfax สู้ๆๆ :)

ความเท็จแม้นเร้นได้ในปัจจุบัน  แต่ก็เหมือนซ่อนสุริยันไว้หลังเมฆ

อย่านึกถึงแต่ความผิดพลาด  จงระลึกถึงต้นเหตุของความผิดพลาด

#5 Familie

Familie

ขาประจำ

ตอบ 19 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 18:43

ผมก็แอบให้กำลังใจและเชียร์เต็มที่ครับ
เสียดายที่เขียนไม่เก่ง ไม่งั้นได้เข้าไปแจมด้วยแน่ๆเลย
ท่านในนี้เก่งๆหลายท่าน ช่วยเข้าไปเสริมคุณ TFEX หน่อยสิครับ
จะแน่วแน่แก้ไขในสิ่งผิด จะรักชาติจนชีวิตเป็นผุยผง
จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา

#6 พันไมล์

พันไมล์

ขาประจำ

ตอบ 19 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 18:52

เหมือนไปช่วยเพิ่มเรทติ้งให้ราดดำนา เห็นกระทู้ต่างพวกปุ๊บ กรูกันเข้ามาเหมือนเปรตขอส่วนบุญ

"When injustice becomes law, resistance becomes duty." - Thomas Jefferson

"เมื่อผู้รักษากฎหมายอยู่ฝ่ายเดียวกับโจร การประจานจึงกลายเป็นภารกิจ" - Me.haha.gif

#7 นายตัวเกร็ง

นายตัวเกร็ง

Monkey Godfather Lv.3

ตอบ 19 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 19:46

ผมก็แอบให้กำลังใจและเชียร์เต็มที่ครับ
เสียดายที่เขียนไม่เก่ง ไม่งั้นได้เข้าไปแจมด้วยแน่ๆเลย
ท่านในนี้เก่งๆหลายท่าน ช่วยเข้าไปเสริมคุณ TFEX หน่อยสิครับ

คนเก่งที่นี่ล้วนโดนยึดล๊อคอินจากลากดำนาทั้นนั้นแหละครับ :lol:

เขียนเรื่องการเมือง : ดราม่า ,เขียนเรื่องสังคม : ดราม่า เขียนเรื่องบันเทิง : ดราม่า
แต่พอโพสเรื่องหื่น : มีความเห็นเป็นไปทางเดียวกันเสมอ >3<

#8 โลกสวยงาม

โลกสวยงาม

ขาประจำ

ตอบ 19 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 20:05

แอบไปอ่านในรากดำนา มาแล้วคะ ...ให้หัวใจ1ดวงสำหรับคุณ TFEX เป็นกำลังใจนะคะ.....หนทางสู่สวรรค์ย่อมรกเป็นธรรมดา หาทางสู่นรกย่อมโล้งเตียนค่า ...สู้ สู้ ^_^ B)
อำนาจ ผลประโยชน์ ทำให้คนไทยสามารถฆ่าคนไทยด้วยกันได้โดยไม่รู้สึกอะไรเลย บางคนนั้นเป็นไทยแต่ชื่อ และพร้อมที่จะเป็นคนสัญชาติอื่นได้ในทันที หากมันจะให้ประโยชน์กับเขามากกว่าความเป็นคนไทยนะ

#9 mee-sua-man

mee-sua-man

ขาประจำ

ตอบ 19 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 20:07

ขนาดผมแจมยังโดนถอดถอนเลย ตอนแรกว่าการเมืองยังพอเนาเพอเจอบังก้องไปนี่เลิกพูดเลย

#10 butadad

butadad

ตอบ 19 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 20:09

ที่ ลากดำนา ผมไม่กล้ามีความเห็นเลยละครับ พูดกันคนละภาษาจริงๆ Tfex สู้ๆ

#11 คนไทย916

คนไทย916

ขาประจำ

ตอบ 19 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 23:10

อย่าท้อครับ สู้ต่อไปเป็นกำลังใจใ้ห้ครับ

เราตระกูลชินจัง ขอยก ฐานะ เสื้อแดง จาก ไพร่ เป็น ควายแดง ณ.บัดนี้  

ถึงแม้ พ่อแม่ เองจะให้ฐานะความเป็น คน มาแต่กำเนิดก็ตาม 

#12 ryukendo

ryukendo

ตอบ 20 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 06:51

ขอเป็นกำลังใจให้อีกหนึ่งเสียงครับ ^^
บ้านเมืองไม่ใช่ของเล่นที่จะทำพังแล้วร้องไห้ขออันใหม่

#13 คนกรุงธน

คนกรุงธน

เมพ

ตอบ 20 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 07:38

ยอมรับว่าคุณ TFEX เก่งครับ
สามารถอดทนอย่างมากตอบโต้กับควายแดงได้...

อยากจะช่วย ผมก็โดนยึด Login ถาวรเหมือนกัน

"น้อมส่งเสด็จสู่พระนิพพาน"