Jump to content

เพื่อนสมาชิกท่านไหนเป็นหมอปรึกษาทีครับ "เบือแฟน กลับบ้านด้วยกันทุกวัน โทรหากันทุกคืน จนไม่มีเรื่องจะคุยกัน ทำยังไงดีครับ" ถ้าคุ้นๆแล้วก็ตามมาเลยครับ

This topic has been archived. This means that you cannot reply to this topic.
28 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 โจโฉ นายกตลอดกาล

โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

ตอบ 4 เมษายน พ.ศ. 2555 - 21:12

ไม่อยากรู้สึกอย่างนี้กับแฟนเลย Posted Image

http://www.donjuancl...g47322#msg47322
เชื่อเถอะ อีกไม่ช้า นายเวร จะเสียฉายา "ร้อยล๊อกอิน" ไปในไม่กีอึดใจนี้

#2 kop16

kop16

U will never walk alone.

ตอบ 4 เมษายน พ.ศ. 2555 - 21:14

ไอ้พวก วิดวะกะ ก็งี้แหละ ไม่ทำอะไรเป็นหลัก แหล่ง เพื่ออนาคต ไม่มี วันนี้ โม้ไปเรือย

If you try hard enough, you can be whatever you want to be.

#3 sweet chin music

sweet chin music

Let It Be

ตอบ 4 เมษายน พ.ศ. 2555 - 21:16

เนื่องจากกระทู้นี้ไม่เกี่ยวกับห้องสภากาแฟแต่อย่างใด จึงขอย้ายไปไว้ในห้องชายคาพักใจแทนครับ
ทำดีได้ทำดี ทำชั่วได้ทำชั่ว

#4 Charlie

Charlie

ขาประจำ

ตอบ 4 เมษายน พ.ศ. 2555 - 21:16

555555 ขำเกือบตาย อุตสาหไปโวตไว้ไม่เสียแรงจริงๆ :lol: :lol: :lol:

คนดีจริงไม่โกงที่วัด ไม่ยุแยงให้คนแตกแยก ไม่หลอกคนอื่นให้มารับเคราะห์ตายแทน

#5 juemmy

juemmy

คนสวยประจำบอร์ด

ตอบ 4 เมษายน พ.ศ. 2555 - 21:17

ไม่ใช่หมอตอบได้มั้ยคะ..
ไอ้ทุเรศ!โกหกเก่งแบบคูณมีผู้หญิงเอาก็บุญแล้ว
ไหนจะเป็นพวก นกกระจอกไม่ทันกินน้ำอีก
มีคุณสมบัติข้อไหนที่จะกล้าไปเบื่อแฟน
อยากรู้นัก :huh:

"กูจะสู้แม้รู้ว่าพวกกูน้อย สู้ไม่ถอยแม้รู้ว่าจะดับสลาย แผ่นดินนี้พ่อกูอยู่ปู่กูตาย กูสุดอายถ้าเสียทีไพรีครอง"

#6 แตงดุ๊ด

แตงดุ๊ด

แsดอย่างสงบตบเมื่อจำเป็นสะตออย่างเยือกเย็นเพราะน้องเป็นไฮโซ

ตอบ 4 เมษายน พ.ศ. 2555 - 21:18

คุณพระ นี่ฮีคิดจะเป็นดอนฮวนหรอคะ เอาแค่ดอนหอยหลอดให้รอดก่อนดีกว่ามั้ย

ต่อต้านนังเพศแม่เสื้อแดงมือเปื้อนเลือดแถมเปื้อนน้ำกาม

#7 eAT

eAT

ผมเป็นเสื้อแดงฮับ

ตอบ 4 เมษายน พ.ศ. 2555 - 21:19

อ้ายผมนึกว่ากระทู้ไว้อาลัยคอลัมภ์ "เสพสมบ่มิสม" เสียอีก

#8 โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

ตอบ 4 เมษายน พ.ศ. 2555 - 21:19

เนื่องจากกระทู้นี้ไม่เกี่ยวกับห้องสภากาแฟแต่อย่างใด จึงขอย้ายไปไว้ในห้องชายคาพักใจแทนครับ

ไม่ว่ากันครับ เข้าใจและเคารพกฎครับ
เชื่อเถอะ อีกไม่ช้า นายเวร จะเสียฉายา "ร้อยล๊อกอิน" ไปในไม่กีอึดใจนี้

#9 MIRO

MIRO

Praise the Sun

ตอบ 4 เมษายน พ.ศ. 2555 - 21:26

เพิ่งทราบวันนี้แหละครับ
ว่า ท่าน Jaidee20 เป็นแฟนตัวยง ซีม่า โลชั่น :lol:

Attached Images

The most valuable things in life are not measured in monetary terms.

The really important things are not houses and lands, stocks and bonds, automobiles and real estate,

but friendships, trust, confidence, empathy, mercy, love and faith.

#10 โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

ตอบ 4 เมษายน พ.ศ. 2555 - 22:10

เพิ่งทราบวันนี้แหละครับ
ว่า ท่าน Jaidee20 เป็นแฟนตัวยง ซีม่า โลชั่น :lol:

อย่าเอ็ดไปครับ อุตส่าห์ตั้งกระทู้ไว้ลึกลับแล้ว เจ้าตัวจะได้มึนงง

#11 Kepler-22b

Kepler-22b

น้องใหม่

ตอบ 5 เมษายน พ.ศ. 2555 - 08:33

ขอเทส
:lol: :rolleyes:

Edited by Kepler-22b, 5 เมษายน พ.ศ. 2555 - 08:35.

เสียงส่วนมากบริหารประเทศด้วยการมีเสียงที่เหลือตรวจสอบ ไม่ใช่มีเสียงเยอะแล้วไม่เห็นหัวใครและไม่สามารถใช้เสียงส่วนมากทำเรื่องที่ผิดกฎหมาย จริยธรรมได้

#12 Mike Saimai

Mike Saimai

ขาประจำ

ตอบ 5 เมษายน พ.ศ. 2555 - 10:16

อ่า ผมก็กลับบ้านด้วยกัน ขับรถรับไปส่งทั้งๆที่ อยู่กันคนละที่ ผมอยู่สายไหม เขาอยู่ ซ.พิษณุโลก โทรคุยกันทุกคืน เเต่ก็มีเรื่องคุยตลอดนะ เขาถามว่า ผมไม่ต้องลำบากหรอก ผมก็ตอบไปตรงๆว่าไม่ลำบากเลย เเค่นี้ทำให้ได้ ก้ไม่ต้องทำยังมากหรอก คนเราจะรักกันยังไง มันก็อย่างนั้นเเหละ คบกันมาปีกว่า ตอนนี้ผมได้ฤกษ์หมั้นกันเเล้ว

ว่าเเต่ใจดีโกหกเก่งขนาดนี้ระวังนะ ขอเตือนไว้ก่อน
*เราอยู่ได้ทุกวันนี้ ก็เพราะเรามีฐานะความจนที่มั่นคง***ไม่โกรธ ไม่เกลียด แต่จำได้ทุกรายละเอียดที่ทำ*****อดึตช่างมัน ปัจจุบันช่างเเม่ง***

#13 ริวมะคุง

ริวมะคุง

ห้ามให้อาหารสัตว์

ตอบ 5 เมษายน พ.ศ. 2555 - 11:15

สงสารแฟนมันแฮะ

#14 คนกลับใจ

คนกลับใจ

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 5 เมษายน พ.ศ. 2555 - 17:27

ไอ้โจโฉ มึงอย่าเสือกเรื่องชาวบ้านเค้าได้มั๊ยว่ะ

ขอบคุณทุกกำลังใจที่ส่งมาให้ทางหลังไมค์ครับ

อย่าโทษใครเลยครับ ผมเองก็มีส่วนผิดอยู่ด้วยเหมือนกัน

ผมเชื่อว่าพวกเราทุกคนจะร่วมกันฟันฝ่าปัญหานี้ไปได้ด้วยกัน

#15 MIRO

MIRO

Praise the Sun

ตอบ 5 เมษายน พ.ศ. 2555 - 17:34

ไอ้โจโฉ มึงอย่าเสือกเรื่องชาวบ้านเค้าได้มั๊ยว่ะ

กระบี่..อยู่ที่ใจ ^_^

The most valuable things in life are not measured in monetary terms.

The really important things are not houses and lands, stocks and bonds, automobiles and real estate,

but friendships, trust, confidence, empathy, mercy, love and faith.

#16 ตะนิ่นตาญี

ตะนิ่นตาญี

La vie en rose

ตอบ 5 เมษายน พ.ศ. 2555 - 20:50

อายหรือครับ? ที่เรื่องอย่างนี้ อาย

แต่เวลาโกหกไม่ยักกับ อาย แปลกดีนะครับ

ตะนิ่นตาญี
"จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา"

#17 โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

ตอบ 6 เมษายน พ.ศ. 2555 - 21:12

โอเคๆ ไม่ว่ากัน 55555

ให้ท่านอื่นใช้วิจารณญาณเอา

#18 ดูโอลิมปิก5ปีดีจุงเบย

ดูโอลิมปิก5ปีดีจุงเบย

สมาชิกชั้นสูงกว่าสูงลิบลิ่ว

ตอบ 6 เมษายน พ.ศ. 2555 - 22:02

โอเคๆ ไม่ว่ากัน 55555

ให้ท่านอื่นใช้วิจารณญาณเอา

ถ้าอายุเรามากขึ้น ถ้าเราต้องการมีครอบครัว เราจะต้องเปลี่ยนกลับไปเป็น nice guy หรือเปล่าครับ

Edited by Jaimah20, 6 เมษายน พ.ศ. 2555 - 22:02.

เลือกใครก็ได้ ที่ไม่ใช่พรรคพวกแม้วPosted Image

#19 นายตัวเกร็ง

นายตัวเกร็ง

Monkey Godfather Lv.3

ตอบ 6 เมษายน พ.ศ. 2555 - 22:48

ใจดี ๒๐ ซึนเดเระนะตัวเอง :lol:

เขียนเรื่องการเมือง : ดราม่า ,เขียนเรื่องสังคม : ดราม่า เขียนเรื่องบันเทิง : ดราม่า
แต่พอโพสเรื่องหื่น : มีความเห็นเป็นไปทางเดียวกันเสมอ >3<

#20 wat

wat

เนตังมะมะ เนโสหะมัสมิ นะเมโสอัตตา.

ตอบ 9 เมษายน พ.ศ. 2555 - 08:13

:D เข้ามาฮาแมวหัวสิงห์.... กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกๆๆๆ ถรุ๊ย....
:) Sometime...Sun shine through the rain...

#21 Grimmy

Grimmy

ขาประจำ

ตอบ 9 เมษายน พ.ศ. 2555 - 12:49

กรั่กๆๆๆๆๆ นายใจดีมีแฟนด้วยเหรอเนี่ย

#22 arseyut

arseyut

ขาประจำ

ตอบ 10 เมษายน พ.ศ. 2555 - 04:56

เรื่องนี้ถึงครูอังคณาแน่

#23 โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

ตอบ 10 เมษายน พ.ศ. 2555 - 08:19

กรั่กๆๆๆๆๆ นายใจดีมีแฟนด้วยเหรอเนี่ย

ทีมาจากอันนี้ครับ

http://webboard.seri...่อ-jaidee20-กล/

#24 Grimmy

Grimmy

ขาประจำ

ตอบ 10 เมษายน พ.ศ. 2555 - 09:11

http://webboard.seri...b8%81%e0%b8%a5/

กระทู้หายไปแล้วครับคุณโจโฉ สงสัยโดนลบติดเรทแหงๆ อิอิ

#25 โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

ตอบ 10 เมษายน พ.ศ. 2555 - 09:24

http://webboard.seri...b8%81%e0%b8%a5/

กระทู้หายไปแล้วครับคุณโจโฉ สงสัยโดนลบติดเรทแหงๆ อิอิ

สงสัยๆ เพราะผมดันอ่านได้คนเดียวกับมอดดิ ถ้างั้น เพราะโดนอุ้มไปห้องขังกระทู้ 5555

#26 Mike Saimai

Mike Saimai

ขาประจำ

ตอบ 10 เมษายน พ.ศ. 2555 - 15:06

สงสัยๆ เพราะผมดันอ่านได้คนเดียวกับมอดดิ ถ้างั้น เพราะโดนอุ้มไปห้องขังกระทู้ 5555

อดอ่านเลยอ่ะ - -" บอกหน่อยจิว่ามันเป็นยังไง อยากรู้
*เราอยู่ได้ทุกวันนี้ ก็เพราะเรามีฐานะความจนที่มั่นคง***ไม่โกรธ ไม่เกลียด แต่จำได้ทุกรายละเอียดที่ทำ*****อดึตช่างมัน ปัจจุบันช่างเเม่ง***

#27 โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

ตอบ 10 เมษายน พ.ศ. 2555 - 17:34

อดอ่านเลยอ่ะ - -" บอกหน่อยจิว่ามันเป็นยังไง อยากรู้

มันก็เนื้อหาเกี่ยวกับการขมิบๆ นะ ที่ทำให้คนทั่วเสรีไทยรู้ว่า "ขมิบตูด" กับ "หลั่งเร็ว" เป็นอย่างไร

เอามาลงไม่ได้เดี๋ยวโดนอุ้มไปอีก

#28 พวกมาร์คลากไถ

พวกมาร์คลากไถ

น้องเก่า

• Banned

ตอบ 13 เมษายน พ.ศ. 2555 - 15:39

กระผมเป็นหมอ จะปรึกษาการตั้งครรภ์ ว่ามาได้เลย ยินดีคร๊าบบบ..... :P
"ชาติ" คือ ประชาชน ......... "ประชาชน" คือ ชาติ

#29 โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 15:46

ขอดันให้โลกรู้ว่ามีคนที่มีความรักแบบนี้