Jump to content

- - - - -

ขอโทษนะครับ อาจจะช้าไปหน่อย คุณวาสนา นาน่วม ตอบเรื่อง จารย์มาร์ค โดนโห่ มาให้ผมละ

• Please log in to reply
70 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 เด็กปากดี

เด็กปากดี

I am Royalist

ตอบ 4 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 22:24

*
POPULAR

เมื่อวานมีคนไล่ให้ผมไปถามคุณวาสนา นาน่วม เรื่อง จารย์มาร์ค โดน นนร.จปร. โห่ ผมก็เลยส่งข้อความไปยังเฟสบุ๊คคุณวาสนา ซึ่งวันนี้พอกลับมาถึงบ้าน มาเช็คกล่องข้อความดู ปรากฎว่าคุณวาสนา ตอบกลับมาแล้วครับ

ชัดเจนนะครับ หวังว่า คงจะ จบประเด็นเรื่องโดนโห่ ไปได้แล้ว นะ ปิดฉาก มาร์คโดนโห่ครับ

สจฺ จํ เว อมตา วาจา คำสัตย์แลเป็นวาจาไม่ตาย

#2 แมวกระป๋อง

แมวกระป๋อง

ประชาแมวธรรมดา

ตอบ 4 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 22:26

หลักฐานมาแล้วครับ

มนุษย์ปกติพร้อมจะเข้าใจและสบายใจได้
เพราะผมคือประชาชนของในหลวง

#3 อู๋ ฮานามิ

อู๋ ฮานามิ

สมาชิกหน้าเก่า

ตอบ 4 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 22:31

*
POPULAR

นับถือน้ำใจเจ้าของกระทู้ครับ คุณคือคนจริง

ถึงผมจะเป็นคนหัวขบถ แต่ไม่คิดทรยศบุญคุณแผ่นดินเกิด

เสียงส่วนใหญ่ของประชาชน ไม่ใช่ใบอนุญาตทำร้ายประเทศชาติ

#4 หนูอ้อย

หนูอ้อย

นักเขียนหน่อมแน้ม

ตอบ 4 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 22:31

ถ้าอนุสรณ์รองโฆษกมาอ่าน จะว่ายังไง
อ้อ แต่เค้าไม่ได้อ้างวาสนา นาน่วมนี่เนาะ

ขอบคุณน้องเด็กปากดีที่ไปแคะมาจนได้ ขยันจริงๆขอชมเชยค่ะ

AMAZING  coup d'etat  , THAILAND ONLY ..  :ph34r:  

#5 Moo3storey

Moo3storey

ขาประจำ

ตอบ 4 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 22:32

*
POPULAR

ชัดเจนครับ

แต่ผมไม่เคยเชื่ออยู่แล้วว่าสมัยนั้นจะมีนักเรียนโห่ไล่อ.มาร์ค
คนเพิ่งจะมาเกลียดมาร์คเพราะการตลาดบักแม้วไม่กี่ปีมานี้เอง

แล้วนักเรียนจปร.เนี่ยนะครับจะถ่อยขนาดกล้าโห่อาจารย์

#6 notcomeng

notcomeng

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 4 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 22:33

เจอแบบนี้เข้าไป ช่วงนี้ล็อกอินหมูน้อยคงต้องเก็บไว้สักพัก ต้องใช้ล็อกอินอื่นมาแทนล่ะ :lol: :lol: :lol:

#7 Majestic

Majestic

ขาประจำ

ตอบ 4 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 22:36

สรุปเป็นการโห่แซวกันขำๆ มากกว่า เพราะอายุคนเรียนกับคนสอน ตอนนั้นก็ต่างกันไม่มาก ไม่ใช่การโห่ไล่แต่อย่างใด

#8 อิไซกูนิ

อิไซกูนิ

เมพ

ตอบ 4 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 22:37

ควายแดง รีบมาอ่านไวไว

รีบๆมาแถไวไว

Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image

เป็นเห็บเกาะไข่ระบบรัฐประหาร

#9 mee-sua-man

mee-sua-man

ขาประจำ

ตอบ 4 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 22:41

เดี๋ยวบอกเขาโห่ในใจ

#10 Initial

Initial

น้องเก่า

ตอบ 4 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 22:41

ตกลงก็คือ เป็นการโห่แซวกันเองในหมู่นักเรียน (ตามประสาเด็กผู้ชาย)
เมื่อโดนอาจารย์แซวเรื่องแอบหลับในห้องเรียน เท่านั้นน่ะสิ -_-

#11 rujikate

rujikate

ขาประจำ

ตอบ 4 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 22:42

รอดูควายมาแถ

#12 taze

taze

ขาประจำ

ตอบ 4 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 22:44

มันจะแถกันไปเพื่ออะไรเนี่ย

"Power tends to corrupt, and absolute power corrupts absolutely."

#13 เดอะอำมาตย์

เดอะอำมาตย์

อิคคิวเป่าปุ้น

ตอบ 4 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 22:44

กรี๊ด หลักฐานเท็จ ภาพตัดต่อ เเดงไม่ยอมนะเคอะ เเดงจะตัดเจี๊ยวทิ้งด้วย ถ้าคุณไม่ยอมลบออก
" เราควรรอให้คนอื่นยอมรับเรา หรือควรทำให้เราเป็นที่ยอมรับของผู้อื่น "

#14 No more

No more

ขาประจำ

ตอบ 4 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 22:47

Just another lie or half-truth which is a part of red shirts' propaganda.
Nothing new.

As I said before,
trolls and red shirts are alike. You can't spot one without the other.

Red shirts perhaps were not born idiots, but are acting idiotically and will die idiots. What a poor creature!

Red shirts in the cyber world are merely contract posters. These dumb fucks are worthless pieces of shit.

Stupidity and incompetence of the walking botox will run have run Thailand to the ground.

The magnitude of this disaster would have decreased exponentially if proper water management had been applied in time like since the inception of the Bang-Ra-Kum model.

#15 Robin

Robin

ขาประจำ

ตอบ 4 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 22:47

ควายแดงจับแพะชนแกะอีกเช่นเคย :D

#16 overtherainbow

overtherainbow

เมพ

ตอบ 4 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 22:53

ชัดเจนครับ

แต่ผมไม่เคยเชื่ออยู่แล้วว่าสมัยนั้นจะมีนักเรียนโห่ไล่อ.มาร์ค
คนเพิ่งจะมาเกลียดมาร์คเพราะการตลาดบักแม้วไม่กี่ปีมานี้เอง

แล้วนักเรียนจปร.เนี่ยนะครับจะถ่อยขนาดกล้าโห่อาจารย์

ชัดเจนครับ

จริงค่ะ
คนเราเพิ่งมีอาการแบบนี้เมื่อทักษินเป็นคนเร่ร่อน นี่เอง

#17 หนูอ้อย

หนูอ้อย

ตอบ 4 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 22:54

มันจะแถกันไปเพื่ออะไรเนี่ย

เพื่อให้อภิสิทธิ์คนมีแผ่นดินอยู่
ดูเน่า ในสายตาคนทั่วไป

AMAZING  coup d'etat  , THAILAND ONLY ..  :ph34r:  

#18 คุณนายนอกบ้าน

คุณนายนอกบ้าน

ขาประจำ

ตอบ 4 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 22:56

กระทู้แบบนี้ควายแดงไม่อ่าน
55555

#19 noswords

noswords

ขาประจำ

ตอบ 4 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 22:58

เสียดาย...ควายไม่ได้อ่าน

What is a rebel? - A man who says NO!Albert Camus

#20 raffy

raffy

ขาประจำ

ตอบ 4 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 23:18

ขอบคุณ คุณเด็กปากดี มากๆครับ
ที่ค้นหาความจริงมาให้กระจ่างกันไป
คิดไหมครับว่า ทุกสื่งอย่างที่ฝ่ายรัฐฯมันทำอยู่ทุกวันนี้
มันสุดแสนปัญญาอ่อนมากจนถึงมากที่สุด
แล้วมองย้อยกลับไปว่า ทำไมเราต้องมาค้นหาความจริงกับเรื่องปัญญาอ่อนแบบนี้
ทั้งๆที่ฝ่ายรัฐฯน่าจะเอาปัญญามาทำอะไรให้บ้านเมืองมันเดินหน้า
แล้วเราจะได้ค้นหามาถกเถียงเพื่อให้บ้านให้เมืองมันไม่ต้องมาถอยหลัง
จนพม่า ลาวจะเดินมาเทียบเคียงเราแล้ว
เศร้าใจเนอะที่เกิดอยู่ในยุดบ้านนี้เมืองนี้
ยังดีที่มีพ่อหลวงที่เป็นขวัญและแรงใจอยู่ครับ

#21 plunk

plunk

สลิปงินเดือนอยู่ไหนอ่ะ ไอ้คางครูด?

ตอบ 4 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 23:21

เสียหมา เอ้ย เสียควาย อีกแล้ว
ทำได้ทันที ไม่ต้องกู้ พรรคไหนเห่าไว้ตอนหาเสียงวะ?และกระทู้ในตำนานของ คนขี้โกหก http://webboard.seri...้สลิปเงินเดือน/

#22 soco

soco

เมพ

ตอบ 4 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 23:23

ไอ้รองปากสุนัก ยกเมฆ

ถถุยยยย
รักใครชอบใครก็เรื่องของเราแต่เราก็ไม่เป็นขี้ข้าโจร

#23 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 4 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 23:35

ชัดเจนครับ

นักเรียนนายร้อย จปร.สมัยนี้หรือสมัย"อาจารย์อภิสิทธิ์"จะเป็นอย่างไร....?

แต่เพื่อนที่ไปเรียนนาย จปรสมัยโน้น แถวถนนราชดำเนินนอก....
อย่าว่าแต่อาจารย์เลย นักเรียนรุ่นพี่ก็นับถือ เคารพ และเกรงกลัวกันแล้ว.....ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

เคียงข้างลุงกำนัน ปฏิรูปการเมืองไทย กำจัดระบอบทักษิณ ขับไล่มวลหมู่ขี้ข้า วันที่ 26 พฤษภาคม 2557...

#24 P2iUSz

P2iUSz

ขาประจำ

ตอบ 4 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 23:44

สรุปนักเรียนเค้าโห่ฮากันเองที่มีคนหลับ แล้วโดนอาจารย์มาร์คแซว :lol:
จะมีคำขอโทษจากคนเปิดประเด็นนี้หรือเปล่า มารอดูกัน....
"หากคุณทำผิดพลาด คุณก็แค่ทำให้มันถูกต้อง ไม่ใช่เรื่องยากอะไรเลย"" สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้รับชัยชนะ นั่นคือการที่คนดีๆ นิ่งดูดาย " - Edmund Burke & Zen

#25 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 4 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 23:47

ผมเอียนกับคำโกหกของพวกควายแดงมากๆ เลย ไม่รู้ว่าเมื่อไหร่พวกมันจะสำนึกในสิ่งที่มันทำ

#26 bonnerr

bonnerr

ขาประจำ

ตอบ 4 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 23:49

ตีงูต้องตีให้ตาย

#27 juneka

juneka

น้องเก่า

ตอบ 4 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 23:51

Just another lie or half-truth which is a part of red shirts' propaganda.
Nothing new.

As I said before,
trolls and red shirts are alike. You can't spot one without the other.

ชอบค่ะ เหมือนได้เรียนภาษาไปด้วย หนูจบแค่ ม.๖ กศน เองค่ะ

#28 HiddenMan

HiddenMan

Long Live The King

ตอบ 4 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 23:52

ควายแดงตัวไหนมีความรับผิดชอบบ้างนะ -_-

“Live as if you were to die tomorrow. Learn as if you were to live forever.”  - Mahatma Gandhi

สนใจบ้านพักคนชราเสรีไทย (FB Secret Group) ติดต่อ (PM) เว็บบอร์ด

https://www.facebook...denman.serithai

#29 kuuga

kuuga

ขาประจำ

ตอบ 5 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 00:09

ไอ้หมูอวกาศ ไปอวตารใหม่ ชัวร์ป๊าบ
กระบือ=ควาย มีค่า มนุษย์มีค่า = ควาย ไร้ค่า

#30 Ixora

Ixora

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 5 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 00:30

ไอ้คนตั้งกระทู้ไม่เห็นโผล่หัวมารับผิดชอบเลย

หรือว่านี่เป็นพฤติกรรมที่แดงถ่อยเขายกย่องกัน

และสนับสนุนสั่งสอนกันให้ทำเป็นเยี่ยงอย่าง
...ความชอบธรรมต้องอยู่บนพื้นฐานของความเป็นธรรม...

#31 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 5 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 00:36

สันดาnควายแดง บอกจริงๆ แมม่งชั่วทุกตัว ติดนิสัยโกหก จนเป็นสันดาn ไปแล้ว

#32 Alone

Alone

ขาประจำ

ตอบ 5 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 00:44

ขอบคุณคุณเด็กปากดีที่ไปถามคุณวาสนามาให้นะครับ :)

ส่วนคุณแดงแปร๊ดที่กล้าท้าให้คนอื่นไปถามคุณวาสนา มั่นใจว่าเค้าคงนึกไม่ถึงว่าจะมีคนกล้าจริงๆ
ถึงได้เอาคุณวาสนามาอ้างว่าพูดยังงั้นยังงี้ หารู้ไม่ท้าใครไม่ท้ามาท้าคนในบอร์ดเสรีไทยซะแล้ว :D

#33 คนในพื้นที่

คนในพื้นที่

ขาประจำ

ตอบ 5 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 01:22

ขอบคุณ คุณเด็กปากดีครับ

เล่นเอากระทู้นี้หางแดงสูญพันธุ์เลยทีเดียว

#34 winwin191

winwin191

ขาประจำ

ตอบ 5 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 03:49

เล่นแบบนี้จะ ก็เข้ามาอ่านแต่ไม่กล้าตอบละสิ
คนเก่งเป็นง่าย คนดีเป็นยาก

#35 baboon

baboon

ขาประจำ

ตอบ 5 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 04:27

ช่วยแปลเป็นภาษาควายให้หน่อยซิครับ จะได้เอาไปเผยแพร่

#36 redfrog53

redfrog53

เกิดที่รัสเซีย มาโตที่ สรท.

ตอบ 5 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 04:43

เมื่อวานมีคนไล่ให้ผมไปถามคุณวาสนา นาน่วม เรื่อง จารย์มาร์ค โดน นนร.จปร. โห่ ผมก็เลยส่งข้อความไปยังเฟสบุ๊คคุณวาสนา ซึ่งวันนี้พอกลับมาถึงบ้าน มาเช็คกล่องข้อความดู ปรากฎว่าคุณวาสนา ตอบกลับมาแล้วครับ

ชัดเจนนะครับ หวังว่า คงจะ จบประเด็นเรื่องโดนโห่ ไปได้แล้ว นะ ปิดฉาก มาร์คโดนโห่ครับ

คัยที่ตั้งกระทู้โห่ไล่ อ.มาร์ค ควรเข้าแสดงตนรับผิดชอบนะ แม้จะบอกแค่ว่า ฟังเขาเล่ามาก้อตาม เพื่อตนว่าเป็นเสื้อแดงคุณภาพครับ (ยกเว้นแดงQC. อย่างน้าyenฯ)

#37 Pasitnat

Pasitnat

ขาประจำ

ตอบ 5 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 04:50

โห่ฮี้โห่ฮิ่ววววววว
ผมเกลียดนักการเมืองเลวๆ นายทุนเลวๆ มาเฟียและคนทำตัวกักขฬะครับ

#38 loveri

loveri

น้องเก่า

ตอบ 5 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 08:02

ชอบเสรีไทยตรงนี้นี่แหละ มีหลักฐานเอกสารตลอด ไม่มีผิดหวังจิง ๆ ก้อเนอะ ขอบคุณคุณเด็กปากดีมากนะค่ะ เป็นกำลังใจให้นะคะ

#39 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 5 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 08:10

ถ้าอนุสรณ์รองโฆษกมาอ่าน จะว่ายังไง
อ้อ แต่เค้าไม่ได้อ้างวาสนา นาน่วมนี่เนาะ

ขอบคุณน้องเด็กปากดีที่ไปแคะมาจนได้ ขยันจริงๆขอชมเชยค่ะ

รองโฆษกพรรคต้องเห็นผลประโยชน์ของพรรคก่อน.....
ตะแลงพล่ามก่อนข้อเท็จจริงปรากฏ
ได้ผลงานเข้าตานายกฯ ว.5 4ss.....ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

เคียงข้างลุงกำนัน ปฏิรูปการเมืองไทย กำจัดระบอบทักษิณ ขับไล่มวลหมู่ขี้ข้า วันที่ 26 พฤษภาคม 2557...

#40 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 5 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 08:15

ไม่น่าเชื่อว่า"เด็กปากดี"จะมีความคิดว่าเรื่องนี้จะปิดฉากแล้ว.....

"บัตรเติมเงิน"นำมาตั้งกระทู้ใหม่ได้ตราบเป็น"บัตรเติมเงิน".....ฮา
โดยเฉพาะพวก"ปลาร้าเก่าในไหใหม่".....

พวกหน้าใหม่ถือเป็น"กระทู้ฝึกหัด"สำหรับเป็น"บัตรเติมเงิน"ด้วยซ้ำไป.......ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

#41 กรรมกรไอที

กรรมกรไอที

ขาประจำ

ตอบ 5 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 08:33

ฝากเอาไปให้ ผอป.(= ผัว อี ...) ที

ชอบพูดอะไรครึ่งๆ กลางๆ

#42 Super@2

Super@2

ขาประจำ

ตอบ 5 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 08:34

เอาล่ะซิ...โดนปิดทางทำยอดไปอีกหนึ่ง
ข้าวของก็แพง ค่าแรงก็ถูก โว๊ยยยเครียด.... :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:
พาโล อปริณายโก แปลว่า คนโง่ไม่ควรเป็นผู้นำ

#43 หนูอ้อย

หนูอ้อย

ตอบ 5 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 08:38

คัยที่ตั้งกระทู้โห่ไล่ อ.มาร์ค ควรเข้าแสดงตนรับผิดชอบนะ แม้จะบอกแค่ว่า ฟังเขาเล่ามาก้อตาม เพื่อตนว่าเป็นเสื้อแดงคุณภาพครับ (ยกเว้นแดงQC. อย่างน้าyenฯ)

Jagger ตั้งนะ กระทู้นั้น สงสัยว่าตั้งตามหน้าที่บัตรเติมเงินคล้ายปุ๊กลุก
ส่วนคนที่ท้าทายให้น้องเด็กปากดี "โทรไปหาวาสนา นาน่วมสิ" คือหมูอวกาศ ขณะนี้โดนแบน 3 วัน

http://webboard.seri...์/page__st__100

#44 Kyubey

Kyubey

รับสมัครสาวน้อยเวทมนตร์หลายอัตรา

ตอบ 5 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 08:45

ชัดเจนครับ
/人◕ ‿‿ ◕人\

╱/(っ◕ ‿‿◕)っ Hello, I'm a Kyubey /人◕ ‿‿ ◕人\

╱/(っ◕ ‿‿◕)っ Please Make a contract with me and become a Magical girl! /人◕ ‿‿ <人\

ข้าพเจ้าขอสนับสนุนท่านผู้นำที่น่ารักที่สุดในประวัติศาสตร์มนุษยชาติ!!! Heil Lertih Adolf!! Heil Lertih Adolf!! Heil Lertih Adolf!!

#45 chanbaan

chanbaan

ขาประจำ

ตอบ 5 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 08:48

ความจริงหรือจะสู้ความใจ หมายความว่า ความจริงเป็นอย่างไรหากไม่ตรงกับที่ใจคิดก็พาลบอกว่าความจริงผิด ความจริงเป็นเท็จ แบบนี้บ้านเมืองจึงลุกเป็นไฟ
อุดมการณ์ไม่ใช่คลิก แต่ต้องคิด คิดไปเรื่อยเลยวุ่ยพุทธเจ้านำทาง ธรรมประคองใจ จิตใจวุ่นวาย ผิดพลาดพลั่งเผลอ มันเป็นสัจจะธรรมของคนที่ยังคน(เราเอง)"เกลียดปฏิวัติไทยคม ชื่นชมปฏิวัติสีขาว เกลียดนักการเมืองขี้ฉอ ชื่นชอบนักการเมืองยึดมั่นอุดมการณ์"

#46 อิไซกูนิ

อิไซกูนิ

เมพ

ตอบ 5 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 10:07

Jagger ตั้งนะ กระทู้นั้น สงสัยว่าตั้งตามหน้าที่บัตรเติมเงินคล้ายปุ๊กลุก
ส่วนคนที่ท้าทายให้น้องเด็กปากดี "โทรไปหาวาสนา นาน่วมสิ" คือหมูอวกาศ ขณะนี้โดนแบน 3 วัน

http://webboard.seri...์/page__st__100

แบนตลอดชีพไปเรยย อิอื

Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image

เป็นเห็บเกาะไข่ระบบรัฐประหาร

#47 intervention

intervention

น้องเก่า

ตอบ 5 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 10:50

หากเสื้อแดงมีความรับผิดชอบ..แยกดีชั่วได้..แม้วคงไม่ไร้แผ่นดินอยู่จนป่านนี้
ไม่นิยมความรุนแรง..ไม่เอาแดง..ไม่เอาเหลือง.

#48 ubol boy

ubol boy

ขาประจำ

ตอบ 5 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 12:29

ผมว่าถ้าอยากให้บ้านเมืองเราสงบ ไม่ว่าสีอะไร หรือกลุ่มใด
หากมีกรณีกล่าวหากันแบบนี้ นะจะช่วยกันค้นหาความจริง
แบบที่ จขท.ทำครับ จากนั้นความจริงจะตัดสินเองว่าใครถูก

ไม่ใช่ฟังแต่สิ่งที่อยากฟัง ผมหละกลุ้มกับแดงทั้งหลาย
จริงๆ (ที่ทำงาน+ที่บ้าน.........ดงแดง) ตอนนี้ไม่ต้องหาเหตุผลกันแล้ว
อะไรที่ทำลายฝ่ายตรงข้ามได้ ก็กระพือกันไป ..แม้แต่คำว่า
เขาเล่ามา ยังเอามาอ้างเฉยเลย........แต่ไอ้ที่หลักฐานเขามีให้ดู
กลับไม่เปิดตาอ่าน....หารู้ไม่ เทพเจ้าของเค้าคงกระหยิมอยู่ในใจ

ว่า......สาวกเรามันหลอกง่ายจริงๆ....แล้วคิดไปหามุกมาปั่นหัวมันไหม่

#49 นายตัวเกร็ง

นายตัวเกร็ง

Monkey Godfather Lv.3

ตอบ 5 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 12:40

วาสนา นาน่วมคือนักข่าวทหารสายอำมาตย์ครับ -_-
ทำข่าวกองทัพจนเพี้ยนไปแล้ว...ในเมื่อคนเสื้อแดงส่วนใหญ่
โหวตให้ข่าว"นักเรียน จปร.โห่ไล่อาจารย์หนุ่มมาร์ก" เป็นจริง
ตามหลักประชาธิปไตยเป๊ะๆ อย่ามาเถียงเดี๋ยวเผาเสรีไทยซะเลย :angry:

เขียนเรื่องการเมือง : ดราม่า ,เขียนเรื่องสังคม : ดราม่า เขียนเรื่องบันเทิง : ดราม่า
แต่พอโพสเรื่องหื่น : มีความเห็นเป็นไปทางเดียวกันเสมอ >3<

#50 pream

pream

ขาประจำ

ตอบ 5 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 12:56

รองโฆษกพรรคต้องเห็นผลประโยชน์ของพรรคก่อน.....
ตะแลงพล่ามก่อนข้อเท็จจริงปรากฏ
ได้ผลงานเข้าตานายกฯ ว.5 4ss.....ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

แหม ลุงปุก้อ รองโฆษกพรรค มันก็ต้องสืบสันดาน ตามโฆษกพรรคนั่นแหละครับ ไม่งั้นมันอยู่ก๊กเดียวกันไม่ได้หรอกคร้าบบบบบ

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน