Jump to content

- - - - -

12.38 น.* แผ่นดินไหว อ.จอมทอง 1.5 ริกเตอร์* หรือว่า..... ???[เตือนภัย]

This topic has been archived. This means that you cannot reply to this topic.
ยังไม่มีผู้แสดงความเห็นในกระทู้นี้

#1 redfrog53

redfrog53

เกิดที่รัสเซีย มาโตที่ สรท.

ตอบ 5 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 15:52

* แผ่นดินไหว อ.จอมทอง *
...... เมื่อเวลา 12.38 น. มีรายงานการเกิดแผ่นดินไหวขึ้นที่ อ.จอมทอง ขนาด : 1.5 ริกเตอร์
.....จุดศูนย์กลางแผ่นดินไหว : อ.จอมทอง จ.เชียงใหม่
วันที่ : 05 สิงหาคม 2555 12:38 น.
ละติจูด : 18° 13' 48'' เหนือ
ลองจิจูด : 98° 42' 36'' ตะวันออก
........ ยังไม่ได้รับรายงานความเสียหาย
จังหวัดเชียงใหม่ CM108.com

หละอ่อนยอง นครหริภุญชัย อยู่ใกล้ๆ ทำไมไม่รู้สึกอ่ะ
เหมียว ซอมบี้ ‎1.5 ริกเตอร์ไม่ค่อยรู้สึกหรอกครับ
Patchara Yousuk แถวๆนั้นมันมีรอยเลื่อนอะไรหว่าาาา
Aumakorn RS Tom ในเมืองไม่ไหว
Weeraphon Wongnunta อยู่ใกล้ๆแต่ไม่รู้สึกน่ะ
ช่างอ๊อด สุวรรณไตรย์ เวรแท้ๆ.....
ถึงหน้าตาผมจะพม่า แต่ลีลาผมยุโรป ขอให้ปลอดภัยนะครับ
ปาม มี่ ไม่รุ้สืก ชักนิด เชียงใหม่ สันป่าตอง ไม่ รุ้สึกเลย ว่าไหวๆ
Chonthichar Luangkun แม่วางก็ไม่รู้สึกเหมือนกัน
Jzyjjx KiSs บ่อฮู้สึกเลยเน่อ เพราะมันไหวหน้อยไปน่อย 555+
ฟีนิค ลิมิเตท ไหวขนาดนี้ มันไหวทุกวันทั่วโลกอยู่แล้วครับ
Sitang Klang ขอให้ปลอดภัยทุกคนนะคับเพ่น้อง!!!

หรือว่า..... ???