Jump to content

jaidee ครับ ขอดูvisa และหลักฐานการเป็นอาจารย์หน่อยครับ

This topic has been archived. This means that you cannot reply to this topic.
26 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 yenmanovic

yenmanovic

สมาชิกรากหญ้า

ตอบ 14 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 14:35

จากนี่

http://webboard.seri...ะเลาะกันให้ฝรั/

ขอเยอะนะเนี่ย

อยากรู้เหมือนกัน ชาวต่างชาติถามว่าไงเหรอ พิมพ์ให้ดูหน่อย ใจดี..ขมิบ

พวกคุณเชื่อใจผมสักเรื่องได้มั๊ยครับ แค่ภาษาอังกฤษจะอะไรกันนักหนา

ใจดี ไปออสเตเรียมาหรอ

เพิ่ง กลับครับ เถ้าแก่ให้ไปสั่งของที่นั่น ไม่เข้าใจเหมือนกันว่าทำไมแกไม่ไปเอง ลูกน้องคนอื่นก็มีไม่ใช้ ใช้แต่ผม สงสัยจะไว้วางใจมากมั๊ง

รวมกับที่แอดมินออกมาชี้แจงแล้วว่าlogin อาจารย์ตุ๊ดทิพวง เป็นไอดีของใขดี

ดังนั้นถ้าจะให้พวกเราเชื่อผมยินดียกของเก่าให้ไม่ต้องชี้แจง แต่ของใหม่ต้องเอาหลักฐานมาให้ดูครับ ทั้งวีซ่า พร้อมแสตมป์เข้าออกออสเตรเลีย และหลักฐานการเป็นอาจารย์(ไม่ใช่อนาจารนะ)

รบกวนใจดีจัดหน่อยครับ

-_- -_-

รักเสื้อแดง แช่งอำมาตย์ อาฆาตม๊ากนาซี ขอเชิญมาร่วมกันที่นี่เลย!!!!!!

https://www.facebook.../KawaiiRedshirt

#2 หนูอ้อย

หนูอ้อย

นักเขียนหน่อมแน้ม

ตอบ 14 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 14:44

อนาจารอย่าหวังมาก
น่าจะได้แค่ดอกเฟื่องฟ้ามา 1 ตุ๊ดทิ พวง :lol:

AMAZING  coup d'etat  , THAILAND ONLY ..  :ph34r:  

#3 plunk

plunk

สลิปงินเดือนอยู่ไหนอ่ะ ไอ้คางครูด?

ตอบ 14 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 14:47

ขอหลักฐาน ของท่านอาจานมหาอัครเทพ คงจะมีหรอกครับ?
ทำได้ทันที ไม่ต้องกู้ พรรคไหนเห่าไว้ตอนหาเสียงวะ?และกระทู้ในตำนานของ คนขี้โกหก http://webboard.seri...้สลิปเงินเดือน/

#4 MIRO

MIRO

Praise the Sun

ตอบ 14 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 14:49

แว๊นไปหาขนมกินก่อน
เดี๋ยวกลับมารอดู หลักฐานเด็ด จากท่าน Jaidee20

The most valuable things in life are not measured in monetary terms.

The really important things are not houses and lands, stocks and bonds, automobiles and real estate,

but friendships, trust, confidence, empathy, mercy, love and faith.

#5 redfrog53

redfrog53

เกิดที่รัสเซีย มาโตที่ สรท.

ตอบ 14 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 14:51

ขอนั่งดูริมจอ ขอหลักฐานดอกเฟื่องฟ้าด้วย

#6 คนกลับใจ

คนกลับใจ

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 14 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 14:53

ใครเป็นอาจารย์ครับ ผมยังไม่เคยบอกว่าผมเป็นอาจารย์เลยนะครับ
ผมเป็นแค่พนักงานบริษัทธรรมดาๆคนนึง งงกับคำถามของเจ้าของกระทู้????

ขอบคุณทุกกำลังใจที่ส่งมาให้ทางหลังไมค์ครับ

อย่าโทษใครเลยครับ ผมเองก็มีส่วนผิดอยู่ด้วยเหมือนกัน

ผมเชื่อว่าพวกเราทุกคนจะร่วมกันฟันฝ่าปัญหานี้ไปได้ด้วยกัน

#7 Nirvana

Nirvana

ขาประจำ

ตอบ 14 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 14:54

เอาน่า ใจดี. ใหนๆ ก็ไปมาละ

โชว์เลย....

#8 yenmanovic

yenmanovic

ตอบ 14 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 14:55

ใครเป็นอาจารย์ครับ ผมยังไม่เคยบอกว่าผมเป็นอาจารย์เลยนะครับ
ผมเป็นแค่พนักงานบริษัทธรรมดาๆคนนึง งงกับคำถามของเจ้าของกระทู้????

ได้ครับ งั้นขอแค่วีซ่าออสเตรเลียกับแสตมป์เข้าประเทศด้วยครับ

รักเสื้อแดง แช่งอำมาตย์ อาฆาตม๊ากนาซี ขอเชิญมาร่วมกันที่นี่เลย!!!!!!

https://www.facebook.../KawaiiRedshirt

#9 nunoi

nunoi

เด็กข้างถนน

ตอบ 14 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 14:56

ตานี้มันยังจะมาพูดความจริงได้ด้วยหรือครับ

ผมว่าเค้ากับเราคงอยู่กันคงล่ะมิติ แบบเป็นโลกคู่ขนาน โลกของเค้าการโกหกก็คือการพูดความจริง ประมาณนั้นล่ะครับผมว่า

กฎหมายมันก็แค่สิงที่สร้างมาอย่างมีเป้าหมาย แต่หาก เอาแต่บอกว่ากฎหมายเป็นแบบนี้ แบบนั้น โดยไม่สนใจว่าเป้าหมายจริงๆ นันคืออะไร ก็คงไม่ใช่ 

#10 QueenBee

QueenBee

ขาประจำ

ตอบ 14 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 15:01

อ้าว
ใจดีไม่รู้จักอาจารย์วุฒิพงษ์เหรอ
เค้าออกจะดัง
เสียดายโดนห้ามใช้ชื่อนี้แล้วล่ะ
ได้ข่าวว่าใช้ล๊อคอินเดียวกันกับอีกชื่อนึง
...................
เป็นคนธรรมดาๆที่รักในหลวงยิ่งชีวิตเบื่อผู้นำที่คิดไม่เป็นเชื่อว่าแม้วคือศัตรูของชาติรับไม่ได้กับแดงเผาเมือง

#11 -3-

-3-

ตัวละครลับ

• Moderators

ตอบ 14 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 15:06

ผมขอหลักฐานที่ จขกท เป็นอนาจารด้วยครับ -_-
"I want you to form a contract with me and become magical girls!" - kyubey

/人 ‿‿ ◕人\

#12 Shariff

Shariff

สมาชิกหน้าตาดี

ตอบ 14 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 15:08

ผมขอหลักฐานที่ จขกท เป็นอนาจารด้วยครับ -_-

ผมขอค้านครับ เดี่ยวจขกท. จะทำอนาจารเป็นหลักฐาน

ไม่อยากจะเป็นตากุ้งยิง
"การปลดปล่อยตัวเองออกจากความเป็นทาสทางความคิดมิใช่ใครอื่น, มีแต่เราเท่านั้นที่จะต้องกระทำ "จากเพลง Redemption song.

#13 นายตัวเกร็ง

นายตัวเกร็ง

Monkey Godfather Lv.3

ตอบ 14 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 15:10

เอ๊าทำอนาจาร Jaidee20 อีกแล้วนะ @อนาจารวุฒิพงษ์ เดี๋ยวเขาก็หนีเตลิดไปแหะ
แค่พญาราชสัห์คำรามแมงหวี่อย่างเราก็ตายเป็นร้อยแล้วนะ ฮ่ะๆๆๆๆ

เขียนเรื่องการเมือง : ดราม่า ,เขียนเรื่องสังคม : ดราม่า เขียนเรื่องบันเทิง : ดราม่า
แต่พอโพสเรื่องหื่น : มีความเห็นเป็นไปทางเดียวกันเสมอ >3<

#14 10Mz

10Mz

ขาประจำ

ตอบ 14 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 15:11

mod กล้าดูหรือครับ ของเค้าแรงจริงๆนะครับ
กลัวว่าถ้าเจ้าของกระทู้เอาหลักฐานมายืนยันจริงๆ บอร์ดจะล่มไปอีก7วันน่ะสิครับ
:D :D :D :D :D :D

#15 Leonet for VENDETTA

Leonet for VENDETTA

กรูเกลียดไพร่

ตอบ 14 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 15:12

ได้ครับ งั้นขอแค่วีซ่าออสเตรเลียกับแสตมป์เข้าประเทศด้วยครับ

ท่านอนาจาร ขอมากไปไหมครับ ของเก่าที่ไปไต้หวัน เพื่อนสมาชิกยังไม่ได้ดูเลย นี่จะเอาจากอ๊อดๆ อีกหรือครับลุงเย็น
จำได้คราวที่แล้วที่ไปไต้หวัน เค้าบอกว่าเลขาเก็บ Passport ไว้ครับ
ผมของ่ายๆ เอาแค่แท็กกระเป๋าก็พอมั้ง คงต้องมีบ้้างแหละ ไปตั้งหลายวัน

Posted Image Posted Image[color=#000080;]เมื่อมั่งมี...มากมาย...มิตรหมายมอง[/color][color=#800000;] เมื่อหม่นหมอง...มิตรมอง...เหมือนหมูหมา[/color][color=#800080;]เมื่อไม่มี...หมดมิตร...มุ่งมองมา[/color][color=#ff0000;]เมื่อมอดม้วย...แม้หมูหมา...ไม่มามอง[/color]

#16 gass

gass

ขาประจำ

ตอบ 14 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 15:13

เคยขึ้นเครื่องบิน ภายในประเทศป่าวยังไม่รู้เล้ย

-_-

#17 -3-

-3-

ตัวละครลับ

ตอบ 14 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 15:20

ผมขอค้านครับ เดี่ยวจขกท. จะทำอนาจารเป็นหลักฐาน

ไม่อยากจะเป็นตากุ้งยิง

mod กล้าดูหรือครับ ของเค้าแรงจริงๆนะครับ
กลัวว่าถ้าเจ้าของกระทู้เอาหลักฐานมายืนยันจริงๆ บอร์ดจะล่มไปอีก7วันน่ะสิครับ
:D :D :D :D :D :D

ไม่งั้นใครๆ ก็อ้างว่าเป็นอนาจารกันได้ง่ายๆ สิครับ -_-

ปล เชื่อแล้วว่าเป็นอนาจารจริงๆ ดังนั้นซ่อนรูปไว้แล้วนะครับ -_-

Edited by -3-, 14 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 15:31.

"I want you to form a contract with me and become magical girls!" - kyubey

/人 ‿‿ ◕人\

#18 butadad

butadad

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 14 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 15:27

ตอบแทน ใจดีวุฒิพงษ์เลยว่า มันเลยจุดนั้นไปนานแล้ว(จุดไหนฟร่ะ *คุณ*สตอมันทุกจุดอ่ะ)

#19 คนกลับใจ

คนกลับใจ

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 14 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 15:28

ซ้ำซากจำเจ ผมว่าถ้าจะคุยเรื่องส่วนตัวพวกคุณไปคุยในห้องชายคาดีมั๊ยครับ MODก็เหลือเกินปล่อยให้กระทู้ไร้สาระอย่างนี้อยู่ในห้องสภากาแฟได้ยังไง

ขอบคุณทุกกำลังใจที่ส่งมาให้ทางหลังไมค์ครับ

อย่าโทษใครเลยครับ ผมเองก็มีส่วนผิดอยู่ด้วยเหมือนกัน

ผมเชื่อว่าพวกเราทุกคนจะร่วมกันฟันฝ่าปัญหานี้ไปได้ด้วยกัน

#20 yenmanovic

yenmanovic

ตอบ 14 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 15:29

ให้มันรู้ซะมั่งว่าไผเป็นไผ -_-

แล้วถ้าใครไม่เชื่อ นัดเจอได้นะจะได้รู้ว่ารูปผมจริงไหม

ราชสีห์มันต้องแบบนี้เฟีย (ถึงจะอ้วนไปนิด)

ไม่ใช่หมาขี้เรื้อนแอบอ้างเป็นราชสีห์แบบบางคน แต่ไม่เคยพิสูจน์อะไรให้ใครดูได้

Edited by อนาจารวุฒิพงษ์, 14 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 15:29.

#21 aumchoo

aumchoo

น้องใหม่

ตอบ 14 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 15:31

....ขอตอบให้แทนใจดีว่า ไม่มีอะคร้าบ

Edited by aumchoo, 14 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 15:34.

#22 -3-

-3-

ตัวละครลับ

ตอบ 14 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 15:33

ซ้ำซากจำเจ ผมว่าถ้าจะคุยเรื่องส่วนตัวพวกคุณไปคุยในห้องชายคาดีมั๊ยครับ MODก็เหลือเกินปล่อยให้กระทู้ไร้สาระอย่างนี้อยู่ในห้องสภากาแฟได้ยังไง

ปะ ไปห้องชายคากัน -_-

/人 ‿‿ ◕人\

#23 MOD X

MOD X

Moderator

ตอบ 14 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 15:39

ใช้ login 2 อันยังไม่แคร์เลย

---------------------------------------

#24 yenmanovic

yenmanovic

ตอบ 14 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 15:41

ใครกันแน่ที่ซ้ำซากจำเจ พูดอะไรไม่เคยมีหลักฐาน

ผมยินดีไปดุหลักฐานด้วยตัวเอง ไม่ต้องถ่ายรูปมาด้วย แค่เอาตัวจริงมาให้ผมดู แล้วผมจะกลับมายืนยันให้ท่านเอง

กล้าไหม

แล้วmod จะย้ายทำไมอะครับ เรื่องนี้ต้องอยู่ห้องการเมืองสิครับ ในเมื่อเกี่ยวกับความน่าเชื่อถือของสมาชิก ซึ่งต่อเนื่องมาจากกระทู้การเมือง แล้วจะไปห้องคุยเล่นได้ยังไง

#25 -3-

-3-

ตัวละครลับ

ตอบ 14 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 16:07

แล้วmod จะย้ายทำไมอะครับ เรื่องนี้ต้องอยู่ห้องการเมืองสิครับ ในเมื่อเกี่ยวกับความน่าเชื่อถือของสมาชิก ซึ่งต่อเนื่องมาจากกระทู้การเมือง แล้วจะไปห้องคุยเล่นได้ยังไง

ประเด็นต่อเนื่องจากกระทู้ที่เขาอ้างว่าไปออสเตรเลียมาสินะครับ

แต่กระทู้นั้นก็ไม่เข้าข่ายการเมืองเลยด้วยนี่สิครับ เขายกคำกล่าวอ้างมาลอยๆ ซะมากกว่า

หรือท่านอนาจารเชื่อว่าเขาไปออสเตรเลีย และฝรั่งพูดเช่นนั้นจริง? -_-

/人 ‿‿ ◕人\

#26 โจโฉ นายกตลอดกาล

โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

ตอบ 14 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 17:22

ผมเชื่อแค่ใจดีเป็นคนหลั่งเร็ว และฝึกขมิบตูดอยู่เท่านั้นครับ
เชื่อเถอะ อีกไม่ช้า นายเวร จะเสียฉายา "ร้อยล๊อกอิน" ไปในไม่กีอึดใจนี้

#27 sayapon

sayapon

ขาประจำ

ตอบ 14 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 19:05

อยากได้หลักฐาน ผมจัดให้ อย่ามาว่าท่านอาจารย์ผมนะ

นี่เป็นรุ่นพิเศษ ใจดี ยี้หอย สอยแต่กระพรุน

มีพลานุภาพมากๆ สนใจเช่า ติดต่อ อาจารย์ อัปลักษณ์เพศ ครับ

"Imagination is more important than knowledge"

"จินตนาการสำคัญกว่าความรู้"