Jump to content

- - - - -

////////// จุ๊..จุ๊ คุยกันเงียบนะครับ... ได้ข่าวว่านายอภิสิทธิ์กำลังจะถูกถีบตกจากเก้าอี้หัวหน้าพรรคประชาธิปัตย์ จริงหรือเปล่าครับ??

This topic has been archived. This means that you cannot reply to this topic.
4 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 คนกลับใจ

คนกลับใจ

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 14 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 15:59

ฝากทีบด้วยครับ สองข้างเลย 555

ขอบคุณทุกกำลังใจที่ส่งมาให้ทางหลังไมค์ครับ

อย่าโทษใครเลยครับ ผมเองก็มีส่วนผิดอยู่ด้วยเหมือนกัน

ผมเชื่อว่าพวกเราทุกคนจะร่วมกันฟันฝ่าปัญหานี้ไปได้ด้วยกัน

#2 Maruay

Maruay

ขาประจำ

ตอบ 14 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 16:01

ที่ 1
"To every man upon this earth, Death cometh soon or lateAnd how can man die better Than facing fearful odds."มนุษย์ทุกคนบนโลก ล้วนต้องพบกับความตายไม่ว่าช้าหรือเร็วจะมีอะไรดีไปกว่าการตายที่ห้าวหาญ

#3 sendou tiger

sendou tiger

ขาประจำ

ตอบ 14 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 16:01

ไม่รู้สิครับ แต่ที่คุณ Jaidee20 โพสต์หลายๆครั้งที่ผ่านมา ส่วนใหญ่ไม่จริงครับ
ถ้าเรื่องนี้ มาจากแหล่งอื่น น่าจะมีมูล แต่ถ้าคุณเป็นคนพูด ความน่าเชื่อถือมันลดลงเยอะเลยนะครับ :lol:

#4 butadad

butadad

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 14 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 16:02

น่าจะโดนเพราะ มาร์คกลายเป็นเสื้อแดงมั้ง เห็นใส่วันนั้น จะตายกันให้ได้เลย
หลายๆคนในพรรคเลยบอกว่า ทำร้ายจิตใจพวกแดงๆเกินไป รับไม่ได้

#5 -3-

-3-

ตัวละครลับ

• Moderators

ตอบ 14 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 16:02

http://webboard.seri...ากมาร์คเป็นบัณ/
"I want you to form a contract with me and become magical girls!" - kyubey

/人 ‿‿ ◕人\