Jump to content

- - - - -

ภาพบรรยากาศที่หน้าสถานฑูตสหรัฐ 17-8-55 ประชาชนทนไม่ไหว รวมตัวกันแสดงพลังผลักดันให้ สหรัฐส่งตัว ผู้ร้ายข้ามแดน นายทักษิณ ชินวัตร กลับมาไทย

• Please log in to reply
128 replies to this topic

#101 เด็กปากเกร็ด

เด็กปากเกร็ด

ขาประจำ

Posted 18 August 2012 - 08:15

บ้านเมืองยังชิบหายไม่พอครับ ทำลายกันเข้าไปครับ
นี่หรือเพื่อนร่วมชาติตู เฮ้ออออออ

*คุณ*-ไม่ใช่-เพื่อน-ร่วม-ชาติไทย-ของ-กู

อย่าหลงตัวเอง...

ตะนิ่นตาญี

วันศุกร์ที่ ๑๗ สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕

เวลา ๑๖.๕๖ นาฬิกา

ใจดีเป็นเขมรนิ

#102 เหินฟ้า

เหินฟ้า

ขาประจำ

Posted 18 August 2012 - 08:34

บ้านเมืองยังชิบหายไม่พอครับ ทำลายกันเข้าไปครับ
นี่หรือเพื่อนร่วมชาติตู เฮ้ออออออ

ก็เพราะควายอยากเอ็งไง ไอ้สันดานขแมร์ 555555
กรูไม่เอาเหลือง กรูไม่เอาแดง กรูรักชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์

#103 riken

riken

น้องเก่า

Posted 18 August 2012 - 09:04

ไอ้กันเนี่ย ห่างๆมันหน่อยก็ดี แค่เราหันไปสนิทกับจีนกับรัสเซียให้มันมากๆหน่อยๆ ยายคริสตี้มันก็หนาวแล้ว

#104 redfrog53

redfrog53

เกิดที่รัสเซีย มาโตที่ สรท.

Posted 18 August 2012 - 09:21

American standard ( อเมริกา เล่นลิเก อีกแล้ว )_17 August 2012 โดย Che Neverdie Ernesto-Guevara

#105 redfrog53

redfrog53

Posted 18 August 2012 - 09:21

#106 redfrog53

redfrog53

Posted 18 August 2012 - 09:22

#107 กรรมกรไอที

กรรมกรไอที

ขาประจำ

Posted 18 August 2012 - 09:33

เพราะมีคนอย่าง *คุณ*นี่แหล่ะ....

โง่ แล้ว เสือ......ก ขยัน

#108 redfrog53

redfrog53

Posted 18 August 2012 - 09:42

#109 เช never die

เช never die

มหาอำมาตย์แดง ชั้นที่ 1.(ระดับเดียวกับท่านตู่,ท่านเต้น)

Posted 18 August 2012 - 09:46

มิงคงไม่รู้เลยใช่ไหมว่าเงินที่มิงไปรับจากบัตรเติมเงินเป็นค่าโพสท์เชียร์รัฐบาลนั้นหน่ะ

เป็นเงินที่ได้มาจากการขายชาติ ดังนั้น มิงก็คือไอ้ ควาย แดง โง่ ขายชาติไปด้วย ไอ้ ควาย

มันผู้ได สนับสนุนการนิรโทษกรรม ไม่ลากคอไอ้ฆาตกรชั่วใจสัตว์ โหดอำมหิต ผู้บงการฆ่าพี่น้องเสื้อแดงของกู 91 ศพ และพี่น้อง กปปส.ของกูอีก 20 ศพ มาลงโทษลงทัณฑ์ตามกบิลเมือง กูขอสาปแช่งให้มันและทุกๆคนที่มันรัก จงประสพกับความวิบัติฉิบหายในชาตินี้ และต่อๆไปทุกภพทุกชาติ จนกว่าจะสิ้นกาล

#110 tonk

tonk

ขาประจำ

Posted 18 August 2012 - 09:50

อยากเห็นออกข่าว CNN
มีมั่งไหมครับ???

ผม follow CNN NEWS แต่ไม่เห็นเลยนะ..หรือดูตกหล่นไปก็ไม่รู้

#111 redfrog53

redfrog53

Posted 18 August 2012 - 09:53

อยากเห็นออกข่าว CNN
มีมั่งไหมครับ???

ผม follow CNN NEWS แต่ไม่เห็นเลยนะ..หรือดูตกหล่นไปก็ไม่รู้

‎"Double Standards on Terrorism"
Daffodil Narcisse

Photo from Reuters Pictures
http://news.daylife....ylife&q=Bangkok
A member of an Anti-Thaksin group holds a placard during a rally outside the U.S. embassy in Bangkok August 17, 2012. About 200 demonstrators protested against the U.S. for letting former Prime Minister Thaksin Shinawatra into the country and demanded for his visa to be revoked.

Members of an Anti-Thaksin group shout slogans and hold placards during a rally outside the U.S. embassy in Bangkok August 17, 2012. About 200 demonstrators protested against the U.S. for letting former Prime Minister Thaksin Shinawatra into the country and demanded for his visa to be revoked.

Members of an Anti-Thaksin group shout slogans and hold placards during a rally outside the U.S. embassy in Bangkok August 17, 2012. About 200 demonstrators protested against the U.S. for letting former Prime Minister Thaksin Shinawatra into the country and demanded for his visa to be revoked.

#112 ใจสั่งมา

ใจสั่งมา

น้องเก่า

• Banned

Posted 18 August 2012 - 11:04

บุกยึดสถานทูตเมกาเลยครับ เข้าไปกินอยู่ในนั้นทำลายสถิต 193 ให้ได้

พันธมิตรประชาโจรเพื่อทิบไต สู้ๆ

#113 MuuSang

MuuSang

เมพ

Posted 18 August 2012 - 11:33

บุกยึดสถานทูตเมกาเลยครับ เข้าไปกินอยู่ในนั้นทำลายสถิต 193 ให้ได้

พันธมิตรประชาโจรเพื่อทิบไต สู้ๆ

เพื่ออะไรหรือครับ
แม้นใครรัก รักมั่ง ชัง ชังตอบ

#114 เหินฟ้า

เหินฟ้า

ขาประจำ

Posted 18 August 2012 - 11:37

ถ้าเป็นควายแดง ผมว่ามีคนสั่งเผาไปแล้ว เผาเลยครับพี่น้อง ผมรับเป็น รมต เอง 555555
กรูไม่เอาเหลือง กรูไม่เอาแดง กรูรักชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์

#115 เช never die

เช never die

มหาอำมาตย์แดง ชั้นที่ 1.(ระดับเดียวกับท่านตู่,ท่านเต้น)

Posted 18 August 2012 - 11:46

กลับกัน ถ้าเป็นพวกควายแดงพ่อแม่ไม่มีการศึกษา

ป่านนี้สถานทูตฯโดนเผาไปแล้ว พี่น้อง โผมรับผิดชอบเอ้งงง...

มันผู้ได สนับสนุนการนิรโทษกรรม ไม่ลากคอไอ้ฆาตกรชั่วใจสัตว์ โหดอำมหิต ผู้บงการฆ่าพี่น้องเสื้อแดงของกู 91 ศพ และพี่น้อง กปปส.ของกูอีก 20 ศพ มาลงโทษลงทัณฑ์ตามกบิลเมือง กูขอสาปแช่งให้มันและทุกๆคนที่มันรัก จงประสพกับความวิบัติฉิบหายในชาตินี้ และต่อๆไปทุกภพทุกชาติ จนกว่าจะสิ้นกาล

#116 จูกัดขงเบ้ง

จูกัดขงเบ้ง

ขาประจำ

Posted 18 August 2012 - 11:53

ขอบคุณ คนไทยรักชาติรักสถาบันทุกคน
ขอบคุณเจ้าของกระทู้ที่มาให้ข้อมูลและโพสต์ภาพสวยๆครับ
ช่วงนี้ คุณกบ โพสต์รูปเยอะมาก ขอบคุณอีกครั้งนึงครับ
เห็นว่าจะมีนัด ชุมนุมค้างคืนเลยใช่ไหมครับ เยี่ยมมากครับ

แผ่นดินนี้ศักดิ์สิทธิ์ยิ่งนัก ทั้งกษัตริย์ยังทรงคุณธรรมอันสูงส่ง

จำคำนี้ไว้ไปบอกยมบาลเวลาเจ้าลงนรกก็แล้วกัน

#117 korkang

korkang

ขาประจำ

Posted 18 August 2012 - 12:59

เข้าไปอยู่กินหรือจะสู้เผา :lol:

#118 ugly-maew

ugly-maew

ขาประจำ

Posted 18 August 2012 - 13:00

นี่แหล่ะ

***...พวกเสื้อแดง :ph34r:
"ขอเกิดเป็นข้าฯใต้ฝ่าพระบาททุกชาติไป"

#119 OSR

OSR

ขาประจำ

Posted 18 August 2012 - 13:28

เผาเลย พี่น้อง ผมรับผิดชอบเอง หรือ เอาอย่างที่ ไอ้กี้ร์แนะนำ
น้ำมันคนละขวดติดมือมา เผาให้เกลี้ยง รพ.ศิริราช ก็ไม่เว้น (ไอ้***)
ปัดโธ่...สมคบคิดกันขายชาติ ปล่อยโจรหนีคดีลอยนวล มิตรประเทศ เยี่ยงนี้
อย่าว่าแค่ยึดเลยว่ะ ถ้าเป็นพวกมรึง ป่านนี้ เหลือแต่ขึ้เถ้าไปแล้วมั้ง ไอ้เวร

หายจน ทั้งแผ่นดิน ด้วยการต่อต้าน นกม.ชั่ว และเอา ปตท กลับคืนมาเป็นของคนไทย

#120 redfrog53

redfrog53

Posted 18 August 2012 - 13:35

คลิปรวมภาพ"ประชาชนทนไม่ไหว"
รวมตัวกันแสดงพลังมวลชนผลักดันให้ สหรัฐส่งตัวผู้ร้ายข้ามแดน นายทักษิณ ชินวัตร กลับมาไทย

http://www.youtube.com/watch?v=GdZqb2SdMew
You got my heart...........CHEER UP.
Phuchita...

#121 ปลายแสง

ปลายแสง

ขาประจำ

Posted 18 August 2012 - 16:31

มิงคงไม่รู้เลยใช่ไหมว่าเงินที่มิงไปรับจากบัตรเติมเงินเป็นค่าโพสท์เชียร์รัฐบาลนั้นหน่ะ

เป็นเงินที่ได้มาจากการขายชาติ ดังนั้น มิงก็คือไอ้ ควาย แดง โง่ ขายชาติไปด้วย ไอ้ ควาย

แถมให้ ...ไอ้สารเลว...ต้องเผาเมืองประท้วงเหมือนพวกมึงถึงไม่ชิบหายใช่ไหม....ไอ้สัสสสสสสส

#122 ใจสั่งมา

ใจสั่งมา

น้องเก่า

• Banned

Posted 18 August 2012 - 16:43

กลับกัน ถ้าเป็นพวกควายแดงพ่อแม่ไม่มีการศึกษา

ป่านนี้สถานทูตฯโดนเผาไปแล้ว พี่น้อง โผมรับผิดชอบเอ้งงง...

ศาสดาสนธิพวกคุณบอกเสียหายจากปิดสนามบินเรื่องเล็ก :D :lol:

#123 greeenday

greeenday

ขาประจำ

Posted 18 August 2012 - 16:45

ไปประท้วงเค้าทำไมครับ... ไปผิดที่หรือป่าว...

นางคริสตี้ เอ เคนนี่ย์ เอกอัครราชทูตสหรัฐอเมริกาประจำประเทศไทย ยืนยันว่า การออกวีซ่าให้ พ.ต.ท.ทักษิณ ชินวัตร อดีตนายกรัฐมนตรี เป็นการดำเนินการภายในกรอบกฎหมายสหรัฐอย่างเคร่งครัด ไม่มีอะไรเกี่ยวข้องกับสถานการณ์ทางการเมือง ส่วนเรื่องสนธิสัญญาส่งผู้ร้ายข้ามแดนระหว่าง 2 ประเทศยังมีอยู่และจะดำเนินการต่อไป ซึ่งที่ผ่านมาสหรัฐตอบสนองคำขอของไทยอย่างต่อเนื่อง

อายเค้านะครับ... เพราะเค้า บอกมาแล้วว่า ก็ สนองคำขอไทยอย่างต่อเนื่อง...

คราวนี้ ไทยขอ หรือป่าว...
ถ้าขอแล้วเค้าไม่ส่ง... ประท้วงมีเหตุผล.. ผมเห็นด้วย และจะ สรรเสริญพวกท่าน... อย่างใจจริง...
แต่
ถ้าไม่ได้ขอ แล้วเค้าไม่ส่ง... ประท้วงใครละครับ... ประท้วงรัฐบาลตัวเองที่หน้า สถานทูต เมกา...

ผมว่า ยังฮาได้อีก.... :D

ไอ้พวกที่เห็นดีเห็นงามกับไอ้นักโทษชายหนีคุก ฮากว่าอีก...... :D ไม่อาย ลูกหลานตัวเองบ้างเหรอเวลาเค้าถามว่า ประเทศไทย เคยทำงานวันที่ 31 ธันวา ด้วยเหรอ.... คุณจะตอบเค้าว่ายังไง ???

Edited by greeenday, 18 August 2012 - 16:51.

ในบ้านเมืองนั้น มีทั้งคนดี และคนไม่ดี ไม่มีใครที่จะทำให้ทุกคนเป็นคนดีได้ทั้งหมด การทำให้บ้านเมืองมีความปกติสุขเรียบร้อยจึงมิใช่การทำให้ทุกคนเป็นคนดี หากแต่อยู่ที่การส่งเสริมคนดี ให้คนดีปกครองบ้านเมือง และควบคุมคนไม่ดี ไม่ให้มีอำนาจไม่ให้ก่อความเดือดร้อนวุ่นวายได้

พระบรมราโชวาท 11 ธันวาคม 2512

#124 เหินฟ้า

เหินฟ้า

ขาประจำ

Posted 18 August 2012 - 17:06

ล^dกระแป๋งไอ้เฮี้ยแม้ว ดิ้นเป็นควายแดงตื่นเลย 5555555

#125 kon_thai

kon_thai

ขาประจำ

Posted 18 August 2012 - 17:12

ผมขอบอกนะครับ.ว่าผมพอใจและเต็มใจในสิ่งที่ผมทำ...ท่าพวกคุณคนที่ไม่เห็นด้วยกับสิ่งที่เราทำอยู่นั้นคิดว่าเราทำผิด..ไม่ถูกต้องกับการที่เราเรียกร้องให้จับตัวทักษินนั้น..มีทางออกอยู่สองอย่างนะครับ.
1 พวกคุณก็อย่าเข้ามาอ่านสิครับ..พวกคุณๆจะได้ไม่เจ็บปวดใจกัน..
2 พวกคุณก็ออกมาแสดงพลังของคุณสิครับว่าสิ่งที่พวกผมทำอยู่นั้นมันผิด..ออกมาเลยครับดีกว่านั้งแสดงแต่ความคิดอยู่แต่หน้าคอม..
อย่างที่ผู้ใหญ่เคยสอนไว้ว่า..หมาเห่านะมันไม่กัดครับ..บ้างเมืองไม่ได้สร้างด้วยลมปากนะครับ..อย่าดีแต่เห่าหอนไปวันๆ.
ท่าพวกคุณคิดว่าพวกคุณคิดถู..ออกมาแสดงตัวตนของคุณให้เห็นสิครับ..อยู่กันคนละฝังถนนก็ได้..กล้าหรือเปล่าละครับ..
ที่LAยังทำได้เลย..หรือว่าพวกคุณดีแต่เห่าอยู่ในนี้..

#126 kon_thai

kon_thai

ขาประจำ

Posted 18 August 2012 - 17:19

ผมขอขอบคุณที่ที่แนะนำช่องทางติดต่อ พลังประชาชนทนไม่ไหว ด้วยครับผมกำลังประสารงานกันอยู่..ผมไปแน่นอนครับ...ไม่ใช่ดีแต่พูด...แล้วเจอกันครับ..

#127 redfrog53

redfrog53

Posted 18 August 2012 - 17:47

แจ้งข่าวถึงพี่น้องใน จ. สงขลา
พี่น้องท่านใดที่มีความประสงค์จะเดินทางไป กทม. เพื่อไปแสดงพลังที่หน้าสถานฑูตอเมริกาในวันจันทร์นี้
ให้ติดต่อสำรองที่นั่งได้ที่ คุณกุ้ง 086-4114073
รถออกที่หน้าร้าน ASTV shop ถ.รัถการ เวลา 13.00 น.
เต็มออก ๆ พี่น้องเอ๊ย.ย..ย...ย

Kat Hatyai

กุ้ง ทาโร่ ศรียะพันธ์ ไม่ได้ไปในนามพันธมิตรนะพี่
Kat Hatyai ทราบแล้วเปลี่ยน

Edited by redfrog53, 18 August 2012 - 17:49.

#128 kon_thai

kon_thai

ขาประจำ

Posted 18 August 2012 - 18:25

[font='lucida grande', ', tahoma, verdana, arial, sans-serif} ']ผมเชื่อว่าทางรัฐบาลกำลังประเมิ[font='lucida grande', ', tahoma, verdana, arial, sans-serif} ']นกำลังของเราอยู่..แต่เค้าอาจจะ[/font][font='lucida grande', ', tahoma, verdana, arial, sans-serif} ']คิดว่าเรามาไม่น่าจะมาก..(ขอให้[/font][font='lucida grande', ', tahoma, verdana, arial, sans-serif} ']เค้าคิดแบบนั้น)แต่ผมอยากให้ทุก[/font][font='lucida grande', ', tahoma, verdana, arial, sans-serif} ']คนออกมาช่วยกันครับ..ครั้งนี้อา[/font][font='lucida grande', ', tahoma, verdana, arial, sans-serif} ']จจะเป็นโอกาศเดียว ที่เป็นของเราในการเรียกร้องควา[/font][font='lucida grande', ', tahoma, verdana, arial, sans-serif} ']มถูกต้อง แบบชัดเจนที่สุด..เราอาจทำให้ต้[/font][font='lucida grande', ', tahoma, verdana, arial, sans-serif} ']องมีการเปลี่ยนแปลงครั้งใหญ่..จ[/font][font='lucida grande', ', tahoma, verdana, arial, sans-serif} ']ากน้ำผึ้งหยดเดียว.[/font][/font]
[font='lucida grande', ', tahoma, verdana, arial, sans-serif} ']21 สค เป็นวันที่จะวัดใจคนไทย..ว่า.เราจะทนนิ่งเฉยกันอีกได้หรือเปล่า..[/font]

#129 nokisara

nokisara

ขาประจำ

Posted 18 August 2012 - 18:26

ศาสดาสนธิพวกคุณบอกเสียหายจากปิดสนามบินเรื่องเล็ก :D :lol:

เล็กกระจิ๋วลิ๋ว....ถ้าเทียบกับ

ปล่อยให้น้ำท่วมประเทศไทย...เสียหายหลายแสนล้าน

จำนำข้าว...อีกหลายแสนล้าน

กู้มาโกง อีก 2 ล้าน ล้าน

ยังไม่นับงบมโนสาเร่อีก บางคนเอางบไปลงพื้นที่เป็นพันล้าน

ชดเชยค่าเผาเมือง อีกหลายพันล้าน

เห็นไหม ??? ปิดสนามบิน เรื่องเล็กนิดเดียว

ครั้งหน้า...จะขอหนักกว่านี้

:angry: :angry: :angry: :angry: :angry: :angry:

1 user(s) are reading this topic

0 members, 1 guests, 0 anonymous users