Jump to content

- - - - -

อภิปราย นางปู รอบนี้

• Please log in to reply
20 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 yvrhere

yvrhere

น้องเก่า

ตอบ 27 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 11:16

จะได้เห็น 2อย่าง

1 ปูเอ๋อ หนีอภิปราย กับ ตอบนอกเรื่อง หาสาระไม่ได้

2 ปูหน้าด้าน เอาความผิดพลาดทุกอย่างมาอภิปราย แต่ she ทำเป็นโง่ ไม่รู้เรื่อง

ตอนจบ พรรคร่วม ยกมือไว้วางใจให้ทำงานต่อ ทั้งที่มันรู้ว่า ปูและคณะ เลว
(พวกพรรคปลาไหล ถ้าไม่ยกมือช่วย ก็โดนถีบออกจากรัดบาน น่าเห็นใจ ไม่งั้นพรรคจัไม่มีบทบาทต่อ)

555 555 556

#2 19 มงกุฎ

19 มงกุฎ

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 27 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 11:20

อภิปราย รอบนี้เราจะได้เห็น จ่าอภิสิทธิ์ ใส่สูทแดงเลียนแบบเพื่อนรัก ร้อยตรีประสิทธิ์ ปะคับ :)
เพชรแท้ย่อมไม่หวั่นไหวกระเเสธารที่ถาโถมเพราะ "เพชรก็คือเพชร" เหลืองยังไง ตอนนี้ก็เหลือง มิแปรเปลี่ยน

#3 HiddenMan

HiddenMan

Long Live The King

ตอบ 27 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 11:26

พวกฝ่ายค้านรังแกผู้หญิง บีบน้ำตา -_-

“Live as if you were to die tomorrow. Learn as if you were to live forever.”  - Mahatma Gandhi

สนใจบ้านพักคนชราเสรีไทย (FB Secret Group) ติดต่อ (PM) เว็บบอร์ด

https://www.facebook...denman.serithai

#4 yvrhere

yvrhere

น้องเก่า

ตอบ 27 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 11:28

555
ผมว่าได้เห็นปูหนีสภา หรือไม่ก็ ปูโชว์ มากกว่า

บอกนังปู หัดอ่านไทยมาให้คล่ิงๆนะ คนจ้องจับผิดsheเยอะ555

เศร้าใจจิงๆ เสื้อแดงเลือก ควายมาบริหารประเทศ กะลาแดงจริงๆ ว่าไหม18 มงกุด

#5 yvrhere

yvrhere

น้องเก่า

ตอบ 27 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 11:35

ถ้าจะอ้างผู้หญิง ก็ต้องลาออก ไปเป็นแม่บ้านนะคับ อย่าโชว์โง่เลย

บริหารเมืองเสียหาย แล้วอ้างว่า ผู้หญิง มือใหม่ ฯลฯ
มันไร้สาระ มาก ทำไม่ได้ก็อย่ามาทำเลย

ถ้าบริหารไม่เป็น ไม่รู้เรื่อง ก็อย่ามาทำงานเลย เอานังโง่ ไปเก็บผักตบ ในคลองและดีแล้ว 555

น้ำท่วมรอบที่แล้ว เพราะคนโง่บริหารไม่เป็นใช่ไหม?
ทำให้คนทั้งชาติ ต้องกู้ 3.5แสนล้าน มารักษาเครดิตประเทศ
พูดแถลงยังพูดไม่ถูกเลย อีปู
ทำเป็นสั่งงาน รมต ใครจะไปทำงานให้ถูกได้ว่ะ ก็อีปูสั่งมั่ว อ่ะ 555

#6 55555

55555

มหาเมพ

ตอบ 27 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 11:35

ผมว่าจะได้เห็นนังปูยืนอ่านโพยมากกว่า...

:lol:

#7 พระฤๅษี

พระฤๅษี

มหาเมพ

ตอบ 27 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 11:38

รอบนี้ ...สามท่า..รอบหน้า..แทงโก้
:) :P :D :lol: :o :rolleyes: :wub:
:P

#8 yvrhere

yvrhere

น้องเก่า

ตอบ 27 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 11:43

มีหนังตัวอย่าง ความโง่ของนังยก

1 ตอนโง่เรื่องน้ำท่วม

2 ตอนโง่เรียก จ.หาดใหญ่

3 ตอนปูโง่ โชว์ inter

ถามต่อนิด1 ส้มตำไทย"ใส่อะไรโง่ๆ" ที่คนชอบกิน คริคริ

#9 yvrhere

yvrhere

น้องเก่า

ตอบ 27 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 11:45

2 จังหวัด หาดใหญ่ ฟายแท้ๆ

แต่ก็มีไพร่แดงคอยตาม แถ แก้ตัวให้ บอกว่า คนอื่นก็ไม่รู้ 555

#10 yvrhere

yvrhere

น้องเก่า

ตอบ 27 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 11:46

3 นังปู โชว์ โง่ แนง inter

อายคนทั้งโลก >_<!

#11 yvrhere

yvrhere

น้องเก่า

ตอบ 27 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 11:48

ผมว่าความผิดพลาด ขนาดนี้ ประเทศเสียหายขนาดนี้

จะหน้าด้าน เกาะเก้าอี้ ช่วยไอ้แม้วอยู่ทำไม

เอาแต่ พรบ ปรองดองแค่นั้นเอง

พรรคเพื่อแม้ว เท่านั้น กะโหลก กะลา จริงๆ เสื้อแดงและ เพื่อไทย

#12 19 มงกุฎ

19 มงกุฎ

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 27 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 12:20

เศร้าใจจิงๆ เสื้อแดงเลือก ควายมาบริหารประเทศ กะลาแดงจริงๆ ว่าไหม18 มงกุด

ทำไมไปว่าเขาเลือกควายล่ะ แดงเขาเลือกคนมาบริหารประเทศ มันเป็นความต้องการของคนเลือกครับ

พวกขี้แพ้ แพ้เลือกตั้งซ้ำซาก เหตุที่คนไม่เลือกสงสัยไม่อยากได้ นายกหนีทหาร สองสัญชาติ มาบริหาร555
เพชรแท้ย่อมไม่หวั่นไหวกระเเสธารที่ถาโถมเพราะ "เพชรก็คือเพชร" เหลืองยังไง ตอนนี้ก็เหลือง มิแปรเปลี่ยน

#13 ubol boy

ubol boy

ขาประจำ

ตอบ 27 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 12:30

.........12..........
...ไอ้หนีทหารกับ 2 สัญชาติเนี่ย แน่จริงก้อฟ้องดิ พล่ามเป็นควายฤดูผสมพันธ์ไปได้

แล้ว คนโง่มาเป็นนายก กับ คนโกหกเป็นรัฐมนตรี...แล้วประชาชี ชิบหาย
ทำไม ทำไมไม่เห็นเอ็งเดือดร้อนเลยหว่า...........

#14 Shariff

Shariff

สมาชิกหน้าตาดี

ตอบ 27 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 12:34

1 ปูเอ๋อ หนีอภิปราย กับ ตอบนอกเรื่อง หาสาระไม่ได้

2 ปูหน้าด้าน เอาความผิดพลาดทุกอย่างมาอภิปราย แต่ she ทำเป็นโง่ ไม่รู้เรื่อง

ตอนจบ พรรคร่วม ยกมือไว้วางใจให้ทำงานต่อ ทั้งที่มันรู้ว่า ปูและคณะ เลว
(พวกพรรคปลาไหล ถ้าไม่ยกมือช่วย ก็โดนถีบออกจากรัดบาน น่าเห็นใจ ไม่งั้นพรรคจัไม่มีบทบาทต่อ)

555 555 556

อย่างเธอต้องแกล้งโง่ด้วยเหรอครับ -_-
"การปลดปล่อยตัวเองออกจากความเป็นทาสทางความคิดมิใช่ใครอื่น, มีแต่เราเท่านั้นที่จะต้องกระทำ "จากเพลง Redemption song.

#15 ขะยิ่นดง

ขะยิ่นดง

ขาประจำ

ตอบ 27 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 12:38

ทำไมไปว่าเขาเลือกควายล่ะ แดงเขาเลือกคนมาบริหารประเทศ มันเป็นความต้องการของคนเลือกครับ

พวกขี้แพ้ แพ้เลือกตั้งซ้ำซาก เหตุที่คนไม่เลือกสงสัยไม่อยากได้ นายกหนีทหาร สองสัญชาติ มาบริหาร555

คุณ18มงกุฏ หรืออดีตไชยปราการ ก็เท่าที่เขาสัมภาษณ์ เขาเลือกเพราะนโยบายโดนใจไม่ใช่เหรอ หรือว่า นโยบายทำไม่ได้ผลเลยมาเปลี่ยนเป็น ไม่อยากได้ นายกหนีทหาร สองสัญชาติ....

งั้นผมเพิ่มเติมให้ อีก ฆาตรกร ชั่งไ่ข่ ดีแต่กู้ ดีแต่พูด โอเคมั้ย...

Edited by ขะยิ่นดง, 27 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 12:41.

#16 ข้ามศพกูไปก่อน

ข้ามศพกูไปก่อน

ขาประจำ

ตอบ 27 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 12:43

555 555 556

3. ปู ณ 4season ด้วยดิ จขกท. อย่าลืม
เราเกลียดไอ้ทักษิณ เพราะเรารักในหลวง ไม่ใช่รักนักการเมืองคนใด ควายแดงหยุดโชว์โง่ด่วนนะ

#17 yvrhere

yvrhere

น้องเก่า

ตอบ 27 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 12:49

#18มงกุด

คิดว่า นังปู มีอะไรดีบ้าง ช่วยบอกให้รู้หน่อยคับ

ผมเห็นแต่ ฟามโง่ ใส่ส้มตำไทย แค่นั้นเอง คริคริ

มีแต่ลิ้วล้อ ในราดดำนา ที่เชียร์ จนทุเรศ
รู้บ้างเป่า ?

สงสัย 18 มงกุดเป็น พวกไพร่ ไซเบอร์ ใช่ม่ะ

พวกเดียวกับสิงขี้โม้ แน่ 555
Gang แปะรูป เต้าข่าว แล้ว ล้างสมอง ผู้คน

#18 พ่อไอ้ร้อยล็อคอิน

พ่อไอ้ร้อยล็อคอิน

เมพ

ตอบ 27 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 12:52

ถาม : นายกฯปูดียังไง

ตอบ : ดีกว่ามาร์คชั่งไข่ ... คงตอบประมาณนี้แหละ :lol:
อยากรู้ว่าประชาธิปไตยไทยเป็นแบบไหน ให้ดูการใช้รถใช้ถนนรู้จักกันแต่สิทธิ แต่ไม่เคยรู้จักหน้าที่ ในการปฏิบัติตามกฎระเบียบที่วางไว้

#19 RaRa

RaRa

Seien Sie loyal zu Majesty

ตอบ 27 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 12:55

มาพล่ามบ่นอะไรกันเหรอครับ ที่นี่ สรท.

สนับสนุนปู เป็น นางยก 8 ปีคร้าบบบบ :lol: :lol: :lol:

ขอเทิดทูนศักดิ์ศรียิ่งสิ่งใด

...แม้แต่ลมหายใจก็ยอมพลี

โลกยังไม่สิ้นหวัง ถ้ายังมั่นในความดี

...ศรัทธาไม่เคยหน่ายหนี คนดีไม่มีวันตาย

#20 yvrhere

yvrhere

น้องเก่า

ตอบ 27 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 15:03

เอา8ปีเลย เหรอคับ

แค่ปีเดียว ผมว่าประเทศก็ จะพังอยู่แล้วนะคับ

มีแต่กู้ กับ แจก ประชานิยม. ไม่มีทิศทางที่ชัดเจนเลย

หน้าที่ นังปู คือหาเสียงกับคนจน และ ล้างสมองชาวบ้าน กับแต่งหน้าแต่งตัว อิอิ

#21 RaRa

RaRa

Seien Sie loyal zu Majesty

ตอบ 27 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 15:10

เอา8ปีเลย เหรอคับ

แค่ปีเดียว ผมว่าประเทศก็ จะพังอยู่แล้วนะคับ

มีแต่กู้ กับ แจก ประชานิยม. ไม่มีทิศทางที่ชัดเจนเลย

หน้าที่ นังปู คือหาเสียงกับคนจน และ ล้างสมองชาวบ้าน กับแต่งหน้าแต่งตัว อิอิ

อ้าว...ไม่รู้จริงๆเหรอครับ

ผมและเพื่อนๆ สรท. สนับสนุน นางยกปู 8 ปี นะครับ

ถ้าไม่พอก็เอาโอ๊คอ๊าค อีก 8 ปี เลยดีไหมครับ :P :P

ขอเทิดทูนศักดิ์ศรียิ่งสิ่งใด

...แม้แต่ลมหายใจก็ยอมพลี

โลกยังไม่สิ้นหวัง ถ้ายังมั่นในความดี

...ศรัทธาไม่เคยหน่ายหนี คนดีไม่มีวันตาย

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน