Jump to content

การลง link ในกระทู้

This topic has been archived. This means that you cannot reply to this topic.
ยังไม่มีผู้แสดงความเห็นในกระทู้นี้

#1 greeenday

greeenday

ขาประจำ

ตอบ 27 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 11:32

อยากสอบถามผู้ดูแลเว็บอะครับว่าผมจะลง Link ให้ดาวน์โหลดได้ไหม เช่น ผมจะลง Link Full match ของฟุตบอลได้รึเปล่าครับเห็นเพื่อนสมาชิกทักท้วงมาว่ามันมีผลกับเว็บ ซึ่ง Link ที่ผมนำมาลงเป็นเว็บที่แจกให้ดาวน์โหลดฟรีอะครับ และนำมาจากเว็บอื่นเห็นมันน่าสนใจดี รบกวนถามแค่นี้ครับ :P ถ้ามันผิดกฎเว็บก็จะได้เอา Link ออกทุกกระทู้ที่ผมโพสไป ขอบคุณครับ :)

ในบ้านเมืองนั้น มีทั้งคนดี และคนไม่ดี ไม่มีใครที่จะทำให้ทุกคนเป็นคนดีได้ทั้งหมด การทำให้บ้านเมืองมีความปกติสุขเรียบร้อยจึงมิใช่การทำให้ทุกคนเป็นคนดี หากแต่อยู่ที่การส่งเสริมคนดี ให้คนดีปกครองบ้านเมือง และควบคุมคนไม่ดี ไม่ให้มีอำนาจไม่ให้ก่อความเดือดร้อนวุ่นวายได้

พระบรมราโชวาท 11 ธันวาคม 2512