Jump to content

- - - - -

////////////////////////หลังจากรอคอยมา 3 วัน ส่งจดหมายไป 3 ฉบับ ขอความชัดเจนจากjaidee20 ทีเถอะครับว่าเมื่อไร ผมเตรียมพร้อมไว้หมดแล้ว รอทางคุณว่ามา

This topic has been archived. This means that you cannot reply to this topic.
9 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 โจโฉ นายกตลอดกาล

โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

ตอบ 27 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 18:06

jaidee20
ตอบ 24 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 11:30
ผมขอใช้สิทธิ์พลาดพิง
โจโฉ คุณมันเลวมากนะ ที่ตัดต่อภาพ ปรักปรำผมว่าเป็นคนเดียวกับอาจารย์วุฒิพงษ์ เป็นพฤติกรรมที่บัดสบที่สุดครับ
ไอ้ภาพที่คุณเอามาใครๆก็ทำได้นะ

คุณเตรียมรอรับหมายศาลได้เลยครับ รวมทั้งผู้ที่ปล่อยให้มีการเปิดเผยภาพที่ทำให้ผมเสียหายทั้งหมด

จากข้อความข้างบนนี้ของใจดี ผมก็รอคอยมาสามวันเต็มๆ ส่งจดหมายไปหา

เพื่อขอทราบเวลานัดหมายที่จะฟังการไต่สวน หรือ ฟ้องร้องกัน

หลังจากฟังคำตัดสินเสร็จเชิญทานข้าว ผมเป็นเจ้ามือเลี้ยงเอง

ถ้าสรุปใจดีจะเอาอย่างไร นัดหมายอย่างไร กรุณาบอกกันด้วยนะครับ

ผมเข้าใจว่าผมจะโดนฟ้องใน

"การนำเสนอข้อความ หรือ รูปภาพเท็จทำให้ใจดีเสื่อมเสียชื่อเสียง"

ผมขอตั้งกระทู้ทวงถามความคืบหน้าจากใจดีเพียงเท่านี้

เรื่องอื่นๆในกรณีนี้เราไปว่ากันในศาลเถอะครับ

ถือว่าเป็น กระทู้ทวงถามความคืบหน้ากรณีนี้แล้วกัน

ไม่อยากให้มันค้างๆคาๆ
เชื่อเถอะ อีกไม่ช้า นายเวร จะเสียฉายา "ร้อยล๊อกอิน" ไปในไม่กีอึดใจนี้

#2 โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

ตอบ 27 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 18:10

โอเคแล้วครับ ทางใจดีตอบกลับมาแล้ว

ขออนุญาตปิดกระทู้ได้เลยครับ รอนัดใจดีไปศาลทีเดียว

ขอขอบคุณทุกๆท่านครับ
เชื่อเถอะ อีกไม่ช้า นายเวร จะเสียฉายา "ร้อยล๊อกอิน" ไปในไม่กีอึดใจนี้

#3 คนกลับใจ

คนกลับใจ

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 27 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 18:12

ไหนเอ็งบอกว่าจะ read only ไงว่ะ 555 ถุย !!

ขอบคุณทุกกำลังใจที่ส่งมาให้ทางหลังไมค์ครับ

อย่าโทษใครเลยครับ ผมเองก็มีส่วนผิดอยู่ด้วยเหมือนกัน

ผมเชื่อว่าพวกเราทุกคนจะร่วมกันฟันฝ่าปัญหานี้ไปได้ด้วยกัน

#4 โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

ตอบ 27 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 18:16

ไหนเอ็งบอกว่าจะ read only ไงว่ะ 555 ถุย !!

แค่มีเรื่องค้างๆคาๆ ถ้าผมไม่มีโต้ตอบอะไรบ้าง

ก็กลายเป็นผม "หนี" โปรดจงเข้าใจด้วย

แค่ยืนยันตัวตนว่าไม่ได้หนีไปไหน ผิดด้วยเหรอ!!!!!

ถ้าไม่โต้ตอบจะโดนกล่าวหาจาก *คุณ* ไหมครับว่า "หนี"

#5 คนกลับใจ

คนกลับใจ

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 27 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 18:19

แค่มีเรื่องค้างๆคาๆ ถ้าผมไม่มีโต้ตอบอะไรบ้าง

ก็กลายเป็นผม "หนี" โปรดจงเข้าใจด้วย

แค่ยืนยันตัวตนว่าไม่ได้หนีไปไหน ผิดด้วยเหรอ!!!!!

ถ้าไม่โต้ตอบจะโดนกล่าวหาจาก *คุณ* ไหมครับว่า "หนี"

อยากจะเล่นก็เข้ามาเล่นเถอะหว่ะ ทำตัวเป็นอีแอบ ผลุบๆ โผล่ๆ ยอมกลืนน้ำลายตัวเองสักครั้งคงไม่เป็นไร 5555++

ขอบคุณทุกกำลังใจที่ส่งมาให้ทางหลังไมค์ครับ

อย่าโทษใครเลยครับ ผมเองก็มีส่วนผิดอยู่ด้วยเหมือนกัน

ผมเชื่อว่าพวกเราทุกคนจะร่วมกันฟันฝ่าปัญหานี้ไปได้ด้วยกัน

#6 โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

ตอบ 27 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 18:25

อยากจะเล่นก็เข้ามาเล่นเถอะหว่ะ ทำตัวเป็นอีแอบ ผลุบๆ โผล่ๆ ยอมกลืนน้ำลายตัวเองสักครั้งคงไม่เป็นไร 5555++

55555 ก็ว่ากันไป มุขเดิมๆของคุณ มองออกอยู่แล้ว โอเคๆไปว่ากันในศาลล่ะกัน

ถ้าสังเกตุเอาดู ผมไม่ได้ตั้งกระทู้ในสภากาแฟนี้มาสามวันแล้ว มีแต่ตอบโต้ในกระทู้คุณแอมกระทู้เดียว

กับชายคาพักใจหนึ่งกระทู้ จนส่งจดหมายไปหา *คุณ* แล้วไม่ตอบกลับสักที จนมาตั้งกระทู้นี้ทวงถามความคืบหน้า

แต่แปลกนะ จำเลย ต้องมาทวงถาม โจทย์ นี่เรื่องแบบนี้มีในโลกด้วยเหรอ

โอเคๆ ผมรอจดหมายจากคุณไปว่ากันในศาลล่ะกัน ถ้าผมไม่ตั้งกระทู้นี้คงจะไม่ได้รู้ความคืบหน้าสักที

ไม่งั้นจะได้จดหมายจาก *คุณ* เหรอครับ

#7 โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

ตอบ 27 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 18:28

ย้อนกลับไปดูด้วยนะครับว่า *คุณ*ตั้งกระทู้ตั้งแต่เมื่อวาน แต่ผมส่งจดหมายไปหาคุณก่อนหน้านั้นแล้ว

แต่ไม่ตอบกลับสักที ทวงถาม *คุณ* ในกระทู้ก็ไม่ตอบกลับ จนต้องมาตั้งกระทู้ทวงถาม

จน *คุณ* ยอมดิ้นออกมาตอบ โอเค เคลียร์แล้วนะ

#8 Stargate-1

Stargate-1

SG-1

ตอบ 27 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 18:31

จะให้พระองค์ทรงล้มลงได้อย่างไร

...

ที่คุณใจดีลบออกไปเขียนว่าอะไร ที่คนกด Like เพราะคุณเขียนว่าอะไร ทำไมต้องลบทิ้งไป

Edited by Stargate-1, 27 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 18:32.

Tam-mic-ra ฟันธง!  คำว่า "โดนพริกไทยมั๊ง" น่ะ แค่นี่เอามาเป็นหลักฐาน ได้ยังไงครับ .....  คิดครับคิด  :lol:   จากกระทู้แก้ข่าวหน้า 2 qoute #96  ใครยิงวสันต์-ภู่ทอง   แอลพีจีทำมาจากซี2ซี3

#9 hentai

hentai

เมพ

ตอบ 27 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 18:36

55555 ก็ว่ากันไป มุขเดิมๆของคุณ มองออกอยู่แล้ว โอเคๆไปว่ากันในศาลล่ะกัน

ถ้าสังเกตุเอาดู ผมไม่ได้ตั้งกระทู้ในสภากาแฟนี้มาสามวันแล้ว มีแต่ตอบโต้ในกระทู้คุณแอมกระทู้เดียว

กับชายคาพักใจหนึ่งกระทู้ จนส่งจดหมายไปหา *คุณ* แล้วไม่ตอบกลับสักที จนมาตั้งกระทู้นี้ทวงถามความคืบหน้า

แต่แปลกนะ จำเลย ต้องมาทวงถาม โจทย์ นี่เรื่องแบบนี้มีในโลกด้วยเหรอ

โอเคๆ ผมรอจดหมายจากคุณไปว่ากันในศาลล่ะกัน ถ้าผมไม่ตั้งกระทู้นี้คงจะไม่ได้รู้ความคืบหน้าสักที

ไม่งั้นจะได้จดหมายจาก *คุณ* เหรอครับ

ถ้าได้จดหมายแล้ว... เอามาให้ยลเป็นขวัญตาบุญเนตร บ้างนะครับ... :D

"คนโง่มักจะชอบว่าคนอื่นว่าโง่"

"ถ้าคนเราคิดเหมือนกันหมด ก็ไม่มีเลือกตั้งซิครับ"

"ผมไม่พูด เรื่อง 112 แล้ว นะครับ กรุณาอย่าถาม (17 พค 2012)"

#10 คนกวาดขยะ

คนกวาดขยะ

ตำแหน่ง ภารโรง ครับ

ตอบ 27 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 18:42

ปิดกระทู้โดยล็อคกระทู้

โอเคแล้วครับ ทางใจดีตอบกลับมาแล้ว

ขออนุญาตปิดกระทู้ได้เลยครับ รอนัดใจดีไปศาลทีเดียว

ขอขอบคุณทุกๆท่านครับ

Edited by คนกวาดขยะ, 27 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 18:44.