Jump to content

- - - - -

รบกวนคุณ18มงกุฏและเสื้อแดง ขอหลักฐานทหารฆ่า ปชช 98ศพหน่อยครับ

• Please log in to reply
80 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 Ballbk

Ballbk

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 29 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 11:03

มันกลัว ความหล่อ มว๊ากกกก ของ จขกท.

"ความดี กับ ความเลว

ความจริง กับ คำโกหก

ความถูกต้อง กับ การทำผิดกฎหมาย"

ถ้าเกิดเป็น คน ไม่ได้เกิดเป็น ควาย มันไม่ต้องให้ทายหรอก ว่าจะเลือกอย่างไหน

#52 Lumtakong

Lumtakong

"มดงาน" แห่งเมืองที่ราบสูง

ตอบ 29 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 11:14

98 ศพมันต่ำกว่าเป้าที่หน้าเหลี่ยมตั้งไว้มากมาย
เฉพาะคืนที่ พ.อ ร่มเกล้าตาย..หน้าเหลี่ยมและพวก กะให้มีคนตายหลักพันศพขึ้นไป
คืนนั้นพวกมันใช้อาวุธสงครามยิงถล่มฆ่าทหาร เพื่อบีบบังคับให้ทหารใช้อาวุธตอบโต้ฆ่าเสื้อแดง (ที่โดนหลอกมาเป็นเหยื่อ)
ช่วงเวาลาเดียวกัน ก็ให้คนวางระเบิดเสาไฟฟ้าแรงสูงที่จ่ายไฟใฟ้กรุงเทพ
หวังให้กรุงเทพตกอยู่ในความมืด และ โกลหล เพื่อง่ายต่อการปฏิบัติชั่ว

แต่ก็ไม่ได้เป็นไปตามเป้า เนื่องจาก เสาไฟฟ้าไม่ได้ล้ม และ นายกอภิสิทธิ์ สั่งทหารถอยไปก่อน

ลองคิดดู ถ้าคืนนั้น ทั้งทหารและเสื้อแดงตายเป็นพัน..นายก อภิสิทธิ์ อยู่ไม่ได้แน่นอน คงประกาศลาออกในไม่กี่วัน
และคงหนีไม่พ้นถูกใส่ร้ายเป็นผู้สั่งฆ่าคนนับพันศพ แน่นอน..

หนักกว่าที่เราคิดอีกครับ เพราะเค้ากำลังพยายามชี้นำ การวางระเบิดซีโฟร์ที่อยุธยาว่า เป็นแผนปิดประตูตีแมวของทหาร

https://sites.google...a53pheuxluyprab

Edited by lumtakong, 29 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 11:14.

สีสันของการดำรงค์ชืวิตของมนุษย์ อาจจะโรยด้วยกลีบของดอกไม้ หรือ เต็มไปด้วยขวากหนาม ที่ขวางกั้น เรา...จะเผชิญกับมันได้อย่างไร

#53 plunk

plunk

สลิปงินเดือนอยู่ไหนอ่ะ ไอ้คางครูด?

ตอบ 29 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 11:30

เค้าบอกมา เค้าเล่าว่า นี่คือ หลักฐาน ที่ใช้ได้ในศาลโลก
ทำได้ทันที ไม่ต้องกู้ พรรคไหนเห่าไว้ตอนหาเสียงวะ?และกระทู้ในตำนานของ คนขี้โกหก http://webboard.seri...้สลิปเงินเดือน/

#54 MOD X

MOD X

Moderator

• Moderators

ตอบ 29 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 11:49

ขอพูดอะไรนิดนะ
ในช่วงที่เกิดคนตาย ดูมาร์คจะเสียใจมากกว่าพวกแกนนำเสื้อแดงอีกนะไม่ทราบว่าแกนนำดีใจอะไรกันหรอครับ

---------------------------------------

#55 สยาม

สยาม

ขาประจำ

ตอบ 29 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 12:05

98 ห่างจริงๆครับ แกนนำเสื้อแดงป่าวประกาศแล้วป่าวประกาศอีกว่า รัฐบาลมาร์คจะฆ่าผู้ชุมนุมเป็นแสน ย้ำ เป็นแสน นะครับ

ตอนครบรอบเสธแดงตายไม่นานนี้ แกนนำแดงยังประกาศกล่อมความเชื่อว่ามาร์คทหารจะฆ่าเสื้อแดงเป็นแสน แต่ตายไม่ถึงร้อย นี้ให้ผู้ชุมนุมฟังอยู่เลย ห่างไกลกันแบบ ไม่โง่เชื่อไม่ได้จริง
ปี 52 ก็แบบนี้ทีแล้ว ทั้งทักษิณป่าวประกาศซื่อต่างประเทศ สื่อเสื้อแดงดาวเทียมออกข่าวว่าตายหลายสิบหลายร้อย บอกหลักฐานแน่นอนแน่นหนา ปรากฏทุกวันนี้เงียบสนิทหมด
ไม่ทราบคนเสื้อแดงที่เชื่อเรื่องที่ผ่านมาพวกนี้จะอายเป็นบ้างไหม ว่าเป็นเครื่องมือ ไม่ใช้สมอง ไม่ใช้วิจารณญาณ

Edited by สยาม, 29 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 12:12.

#56 ทองเปลว

ทองเปลว

อัครเทพ 15000

ตอบ 29 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 13:23

เงิบออกจากกระทู้อย่างเงียบๆ

#57 19 มงกุฎ

19 มงกุฎ

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 29 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 14:45

คลิป รูปถ่าย มี แต่มันไม่เห็นขนาดจะๆจังๆ

ประเภทเห็น กระสุนกำลังลอยปลิว ละล่อง อิ่งอ้อย ค่อยๆเข้าร่างกายนะ

อย่างนี้พอจะเป็นหลักฐานได้ไหม ถ้าไม่ได้จะได้ไม่ต้องนำมาลง :huh:

อ้าว แล้วถาไม่เห็นจะๆ แล้วท่านไปกล่าวหาทหารได้ไงล่ะครัย <_<

กรณี ศาล ตัดสินคดีความ การยิงฆ่าคนตายทั่วๆไป ที่ผมเห็นผ่านๆมาในประเทศไทย

ก็ไม่เห็นมีหลักฐานคลิบตอนยิง ตอนที่กระสุนวิ่งเข้าลำตัวจะๆจังๆ นำไปให้ศาลดู

ศาล ท่านใช้หลักฐานอะไรล่ะ ถึงตัดสินได้ว่า ยิงจริงหรือเปล่า ฆ่าจริงหรือเปล่า -_-

1. มีพยานไง และเป็นพยานที่เชื่อถือได้
2. มีเหตุจูงใจ
3. มีหลักฐานมัดตัวผุ้ต้องสงสัย เช่นคราบเลือด เขม่าดินปืน เศษชิ้นส่วนของ ผม เสื้อผ้า หรือ จิปาถะที่ระบุได้ว่า เป็นของผุ้กระทำตกอยู่บนที่เกิดเหตุ
4. ทำไมโง่จังเนี่ย เรื่องแค่นี้ต้องถาม

5. กรณีกระชับพื้นที่บอกไม่ได้นะว่าใครยิง เพราะมีทั้งชายชุดดำ และ ผู้ชุมนุมถืออาวุธ นอกกฎหมายนะครับพกอาวุธ มายิงเจ้าหน้าที่ พยานจากฝั่งแดง ศาลจะบอกว่าเชื่อถือได้หรือไม่ก้อแล้วแต่ดุลพินิจของศาล เพราะเป็นพยานจากคู่กรณี

ถามทำไมเนี่ยเรื่องง่ายๆ จะถามให้คนเค้าด่าว่าโง่เหรอ

เฮืมม... อ่านความเห็นมาทั้งหมด ผมดูแล้วคุณมีแววฉลาดที่สุด
การถกเถียงกันผมจะพยายามป้อนความรู้ แอบสอนวิธีคิดที่ถูกหลักไปในตัวด้วย
คุณอาจจะไม่รู้สึกตัว มันจะค่อยซึมซับเข้าไป

.....ที่ถามก็ต้องการให้หัดใช้สติปัญญาค้นหาคำตอบ และจะดูมีใครฉลาด คิดเองเป็นบ้าง

ที่ถามไม่ใช่ไม่รู้ ผมรู้แต่ถาม ที่ถามมันทำให้รู้ใครจะมีแววฉลาด พอที่จะคุยรู้เรื่องได้บ้าง

ข้อ 1 2 3 ที่คุณว่ามา ผมมีหมด และยังมีอีกมากมาย อย่างนี้มัดตัวได้ไหม ใครเป็นคนฆ่าประชาชน
เพชรแท้ย่อมไม่หวั่นไหวกระเเสธารที่ถาโถมเพราะ "เพชรก็คือเพชร" เหลืองยังไง ตอนนี้ก็เหลือง มิแปรเปลี่ยน

#58 sanskrit_shower

sanskrit_shower

ตอบ 29 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 15:00

ขอพูดอะไรนิดนะ
ในช่วงที่เกิดคนตาย ดูมาร์คจะเสียใจมากกว่าพวกแกนนำเสื้อแดงอีกนะไม่ทราบว่าแกนนำดีใจอะไรกันหรอครับ

ก็แหงอยู่แล้ว ถ้ามีคนตาย คนที่เดือดร้อนคนแรกคือมาร์คน่ะแหละ

ส่วนพวกที่ดีใจที่จะมีศพไปแห่ก็พวกควายแดงทั้งหลาย

#59 ปลายแสง

ปลายแสง

ขาประจำ

ตอบ 29 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 17:17

คลิป รูปถ่าย มี แต่มันไม่เห็นขนาดจะๆจังๆ

ประเภทเห็น กระสุนกำลังลอยปลิว ละล่อง อิ่งอ้อย ค่อยๆเข้าร่างกายนะ

อย่างนี้พอจะเป็นหลักฐานได้ไหม ถ้าไม่ได้จะได้ไม่ต้องนำมาลง :huh:

อ้าว แล้วถาไม่เห็นจะๆ แล้วท่านไปกล่าวหาทหารได้ไงล่ะครัย <_<

กรณี ศาล ตัดสินคดีความ การยิงฆ่าคนตายทั่วๆไป ที่ผมเห็นผ่านๆมาในประเทศไทย

ก็ไม่เห็นมีหลักฐานคลิบตอนยิง ตอนที่กระสุนวิ่งเข้าลำตัวจะๆจังๆ นำไปให้ศาลดู

ศาล ท่านใช้หลักฐานอะไรล่ะ ถึงตัดสินได้ว่า ยิงจริงหรือเปล่า ฆ่าจริงหรือเปล่า -_-

1. มีพยานไง และเป็นพยานที่เชื่อถือได้
2. มีเหตุจูงใจ
3. มีหลักฐานมัดตัวผุ้ต้องสงสัย เช่นคราบเลือด เขม่าดินปืน เศษชิ้นส่วนของ ผม เสื้อผ้า หรือ จิปาถะที่ระบุได้ว่า เป็นของผุ้กระทำตกอยู่บนที่เกิดเหตุ
4. ทำไมโง่จังเนี่ย เรื่องแค่นี้ต้องถาม

5. กรณีกระชับพื้นที่บอกไม่ได้นะว่าใครยิง เพราะมีทั้งชายชุดดำ และ ผู้ชุมนุมถืออาวุธ นอกกฎหมายนะครับพกอาวุธ มายิงเจ้าหน้าที่ พยานจากฝั่งแดง ศาลจะบอกว่าเชื่อถือได้หรือไม่ก้อแล้วแต่ดุลพินิจของศาล เพราะเป็นพยานจากคู่กรณี

ถามทำไมเนี่ยเรื่องง่ายๆ จะถามให้คนเค้าด่าว่าโง่เหรอ

เฮืมม... อ่านความเห็นมาทั้งหมด ผมดูแล้วคุณมีแววฉลาดที่สุด
การถกเถียงกันผมจะพยายามป้อนความรู้ แอบสอนวิธีคิดที่ถูกหลักไปในตัวด้วย
คุณอาจจะไม่รู้สึกตัว มันจะค่อยซึมซับเข้าไป

.....ที่ถามก็ต้องการให้หัดใช้สติปัญญาค้นหาคำตอบ และจะดูมีใครฉลาด คิดเองเป็นบ้าง

ที่ถามไม่ใช่ไม่รู้ ผมรู้แต่ถาม ที่ถามมันทำให้รู้ใครจะมีแววฉลาด พอที่จะคุยรู้เรื่องได้บ้าง

ข้อ 1 2 3 ที่คุณว่ามา ผมมีหมด และยังมีอีกมากมาย อย่างนี้มัดตัวได้ไหม ใครเป็นคนฆ่าประชาชน

#69 18 มงกุฏสมราคาจริงๆ ฮึๆๆๆๆๆๆๆๆ กรูเลิกติดตามดีกว่า...

Edited by ปลายแสง, 29 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 17:18.

#60 plunk

plunk

สลิปงินเดือนอยู่ไหนอ่ะ ไอ้คางครูด?

ตอบ 29 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 17:21

18 มังกุด มีหลักฐาน เด็ดๆๆ ทั้งหมด แต่ รัฐบาล DSI และศาล ไม่มี? มัวแต่มาเห่าตะแบงในเวป แบบนี้ก็เอาความผิด กับ เทพ และ มาร์ก ไม่ได้น่ะซิ?

พ่อคนฉลาด รอ หลักฐานอยู่นะ

Edited by plunk, 29 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 21:49.

ทำได้ทันที ไม่ต้องกู้ พรรคไหนเห่าไว้ตอนหาเสียงวะ?และกระทู้ในตำนานของ คนขี้โกหก http://webboard.seri...้สลิปเงินเดือน/

#61 ss_aong

ss_aong

น้องใหม่

ตอบ 29 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 17:58

ดึกแล้ว ยังไม่มีทั้งภาพและเสียง

#62 เมรีสีน้ำเงิน

เมรีสีน้ำเงิน

ขาประจำ

ตอบ 29 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 19:13

คนทั้งโลกเห็นพร้อมๆกันว่าช่วงนั้นใครทำให้ทหารต้องออกมา และใครคือเสื้อดำ ใครมีอาวุธ มีคนกลุ่มเดียวที่ไม่เห็นคือ "พวกเสื้อแดง"

#63 19 มงกุฎ

19 มงกุฎ

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 30 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 15:30

ดูนาที่ 1.19 กันแล้ว

ผมพอที่พูดได้ไหม ทหารฆ่าประชาชน ??
เพชรแท้ย่อมไม่หวั่นไหวกระเเสธารที่ถาโถมเพราะ "เพชรก็คือเพชร" เหลืองยังไง ตอนนี้ก็เหลือง มิแปรเปลี่ยน

#64 nunoi

nunoi

เด็กข้างถนน

ตอบ 30 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 15:33

http://www.youtube.com/watch?v=YPvDVbNM8Pw&feature=related

ผมพอที่พูดได้ไหม ทหารฆ่าประชาชน ??

งั้นประชาชนก็ฆ่าทหารด้วยใช่ไหมครับ

กฎหมายมันก็แค่สิงที่สร้างมาอย่างมีเป้าหมาย แต่หาก เอาแต่บอกว่ากฎหมายเป็นแบบนี้ แบบนั้น โดยไม่สนใจว่าเป้าหมายจริงๆ นันคืออะไร ก็คงไม่ใช่ 

#65 19 มงกุฎ

19 มงกุฎ

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 30 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 15:41

#66 sanskrit_shower

ตอบ 30 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 15:57

ดูแล้วครับ ว่าแต่...ในนาทีที่ 1.19 ที่คุณว่า มีใครตายหรอครับ

#67 Super@2

Super@2

ขาประจำ

ตอบ 30 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 16:00

อะไรคือเหตุ ? อะไรคือผล ?
แปลกจริงๆ ออกมาทำผิดกฎหมาย พอเจ้าหน้าที่ออกมาปราบก็โวยวาย
พาโล อปริณายโก แปลว่า คนโง่ไม่ควรเป็นผู้นำ

#68 pingping

pingping

ขาประจำ

ตอบ 30 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 16:42

คลิปนี้ประชาชนผู้บริสุทธิ์ (รึเปล่า??) ได้เผายาง กันควันโขมง กับในมือมีอาวุธ กำลังต่อสู้กับทหาร จนนาที 1.19 ทหารยิงจริงครับเห็นๆอยู่ แต่ไม่มีใครตรงนั้นเสียชีวิตสักคน จะตั้งข้อหาว่าอะไรดีครับ "ทหารพยายามฆ่าผู้ก่อการร้าย" หรือ "ทหารยิงไม่แม่น ยังไม่ตายสักคน" หรือ "แกนนำเสื้อแดงผิดหวังสุดๆที่ไม่มีคนตาย"
อย่าเป็นฝูงแกะที่หลงทาง

#69 sanskrit_shower

ตอบ 30 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 16:45

คลิปนี้ประชาชนผู้บริสุทธิ์ (รึเปล่า??) ได้เผายาง กันควันโขมง กับในมือมีอาวุธ กำลังต่อสู้กับทหาร จนนาที 1.19 ทหารยิงจริงครับเห็นๆอยู่ แต่ไม่มีใครตรงนั้นเสียชีวิตสักคน จะตั้งข้อหาว่าอะไรดีครับ "ทหารพยายามฆ่าผู้ก่อการร้าย" หรือ "ทหารยิงไม่แม่น ยังไม่ตายสักคน" หรือ "แกนนำเสื้อแดงผิดหวังสุดๆที่ไม่มีคนตาย"

ใจจริงแล้ว 18 มงกุฎอยากให้มีคนตายในคลิปใช่มะ บอกมาตามตรง

#70 yenmanovic

yenmanovic

สมาชิกรากหญ้า

ตอบ 30 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 17:21

เห็นชัดเจนว่าเป็นขายชุดดำ

สรุปคือยอมรับใช่ไหมครับว่าชายชุดดำคือคนเสื้อแดง

รักเสื้อแดง แช่งอำมาตย์ อาฆาตม๊ากนาซี ขอเชิญมาร่วมกันที่นี่เลย!!!!!!

https://www.facebook.../KawaiiRedshirt

#71 19 มงกุฎ

19 มงกุฎ

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 30 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 21:03

ถ้าจะพูดคุยกันแบบนี้ ไม่มีทางที่จะจบ ไม่มีทางรู้เรื่องกันหรอกครับ

ถามไว้ในที่อยากรู้กลับไม่ตอบ แต่พอตอบก็ตอบไม่ตรงที่อยากรู้

หนักกว่านั้น ถามไว้กลับมาย้อนถามเรากลับอีก

ผมถามคำถามปลายปิดไว้ มันง่ายมากนะครับ สำหรับการที่จะตอบ

ป้องกันการเล่นสำบัดสำนวนลีลาโม้ไปเรื่อยเปื่อย แค่ ได้ - ไม่ได้ เท่านั้น ตรงประเด็นเน้นๆ หรือไม่รู้ก็บอกไม่รู้เท่านั้นเอง

ตอบอย่างที่ว่าแล้ว คุณค่อยพากันพล่ามทำเพลงพรรณาอะไร จะถามผมอะไรก็ถามคืนมาครับ

#72 19 มงกุฎ

19 มงกุฎ

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 30 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 21:10

ดูนาที่ 1.19 แล้ว

ผมพอที่พูดได้ไหม ทหารฆ่าประชาชน พูดได้ หรือ ไม่ได้ครับ ??

ถ้าเป็นคนมีเหตุผล อธิบายประกอบมาด้วย มันช่วยให้คนอื่นมองคุณดูฉลาด

#73 ypk

ypk

ขาประจำ

ตอบ 30 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 21:55

"กระสุนกำลังลอยปลิว ละล่อง อิ่งอ้อย ค่อย ๆ เข้าร่างกาย"

เหอ เหอ เหอ พากย์ซะต้องซื้อตั๋วเข้ามาดู ! แล้วทำไมหนังจริง
มันไม่มีอ่ะ ขอเงินคืนได้ป่ะ 555555555555555555555

#74 yenmanovic

yenmanovic

สมาชิกรากหญ้า

ตอบ 30 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 22:29

ดูนาที่ 1.19 แล้ว

ผมพอที่พูดได้ไหม ทหารฆ่าประชาชน พูดได้ หรือ ไม่ได้ครับ ??

ถ้าเป็นคนมีเหตุผล อธิบายประกอบมาด้วย มันช่วยให้คนอื่นมองคุณดูฉลาด

ก็ตอบไปแล้วว่าเห็นแต่คนชุดดำ

รักเสื้อแดง แช่งอำมาตย์ อาฆาตม๊ากนาซี ขอเชิญมาร่วมกันที่นี่เลย!!!!!!

https://www.facebook.../KawaiiRedshirt

#75 plunk

plunk

ตอบ 30 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 22:38

ถ้าจะพูดคุยกันแบบนี้ ไม่มีทางที่จะจบ ไม่มีทางรู้เรื่องกันหรอกครับ

ถามไว้ในที่อยากรู้กลับไม่ตอบ แต่พอตอบก็ตอบไม่ตรงที่อยากรู้

หนักกว่านั้น ถามไว้กลับมาย้อนถามเรากลับอีก

ผมถามคำถามปลายปิดไว้ มันง่ายมากนะครับ สำหรับการที่จะตอบ

ป้องกันการเล่นสำบัดสำนวนลีลาโม้ไปเรื่อยเปื่อย แค่ ได้ - ไม่ได้ เท่านั้น ตรงประเด็นเน้นๆ หรือไม่รู้ก็บอกไม่รู้เท่านั้นเอง

ตอบอย่างที่ว่าแล้ว คุณค่อยพากันพล่ามทำเพลงพรรณาอะไร จะถามผมอะไรก็ถามคืนมาครับ

งั้น ก็รอ ศาล ตัดสิน ซิครับ อย่าตัดสินเอง

#76 จอมโจรคิด

จอมโจรคิด

อธรรมผู้น่ารัก

ตอบ 30 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 22:50

ถ้าไม่ยิงต่อสู้ ทหารจะยิงทำไมละ ทหารเขาก็ป้องกันตัวเอง

เจตนารมณ์ส่วนตัว
- ไม่ใช้ถ้อยคำที่คำหยาบคาย
- ไม่ต่อล้อต่อเถียงอย่างไม่มีเหตุผล

#77 เส้นทาง

เส้นทาง

น้องใหม่

ตอบ 31 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 07:42

ดูซะๆๆ ทหารถือปืน ยิงใหญ่เลย ...ปิ้วๆๆๆ ..

กำลังอ่านเครียดๆเจอ 2 ภาพนี้ไป ฮาแตกครับ

#78 pooyong

pooyong

สมาชิกขั้นไม่สูง แต่สูงอายุ

ตอบ 31 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 07:42

มันเพิ่มเป็น 98 ตั้งแต่เมื่อไหร่
นับที่มันระเบิดตัวเอง ในแฟลต แถวบางบัวทองมั้ย
การรับใช้แผ่นดิน คือความเบิกบาน

#79 19 มงกุฎ

19 มงกุฎ

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 31 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 11:34

ผมคงไร้ปัญญาจะสรรหาหลักฐานอะไรมาให้ดูอีกแล้วล่ะครับ

หลักฐานที่ยังเหลืออีกเยอะน้ำหนักคงไม่พอ คงไม่นำมา

. --- ผมไม่รู้ว่าจะพากันเอาหลักฐานแบบไหน สำหรับคนใจ.....

... อย่างนี้แล้วกัน คุณเอาหลักฐานที่ว่าตำรวจเข่นฆ่าพวกคุณเมื่อ 7 ตุลา มาให้ดู

เมื่อผมดูแล้ว ผมจะได้นำหาหลักฐานลักษณะคล้ายกันใกล้เคียงกันกับที่คุณนำมา เคนะ... <_<

#80 kang1983

kang1983

น้องเก่า

ตอบ 31 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 13:10

มีหลักฐานแค่นี้แล้วมาบอกว่าทหารฆ่าประชาชน บัดซบสิ้นดี

#81 19 มงกุฎ

19 มงกุฎ

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 31 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 13:15

มีมากมายเท่าไร ก็มองไม่เห็นมัดตัวไม่ได้หรอกคับ พวกเค้าใจ.... กัน

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน