Jump to content

ตามหาคุณผึ้งน้อยตุรัดตุเหร่

This topic has been archived. This means that you cannot reply to this topic.
3 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 เมรีสีน้ำเงิน

เมรีสีน้ำเงิน

ขาประจำ

ตอบ 30 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 21:29

ไม่ทราบว่าหายไปไหน นานเป็นเดือนแล้ว เมื่อก่อนเห็นโพสต์ทุกวัน หรือใครทำอะไรให้เธอน้อยใจ ถึงได้หนีหายไปจากเสรีไทย

#2 Lucas Leiva Benitez Rodger

Lucas Leiva Benitez Rodger

ขาขาดประจำ

ตอบ 1 กันยายน พ.ศ. 2555 - 21:38

คุณผึ้งน้อยเปลี่ยนชื่อหรือเปล่า? แต่ผมก็ไม่เห็นนานแล้วเหมือนกัน

อเสวนา จ พาลานํ ปญฺฑิตานญฺจ เสวนา ปูชา จ ปูชนียานํ เอตมฺมงฺคลมุตฺตมํ

"Two things are infinite: the universe and human stupidity; and I'm not sure about the the universe."Einstein's words.

"ประเทศไทยจะปฏิรูปไม่ได้ ด้วยการนอนอยู่บ้านเฉยๆ"

#3 เมรีสีน้ำเงิน

เมรีสีน้ำเงิน

ขาประจำ

ตอบ 3 กันยายน พ.ศ. 2555 - 06:02

คุณผึ้งน้อยเปลี่ยนชื่อหรือเปล่า? แต่ผมก็ไม่เห็นนานแล้วเหมือนกัน

วันนี้เห็นกลับมาแล้วค่ะ ใจหายเวลาเห็นสมาชิกเก่าๆหายหน้าไป ^^

#4 อู๋ ฮานามิ

อู๋ ฮานามิ

สมาชิกหน้าเก่า

ตอบ 3 กันยายน พ.ศ. 2555 - 20:29

ผมเห็นเขากลับมาแล้วเหมือนกัน เพราะเขากดไลค์ให้รูปที่ผมแปะ

Edited by อู๋ ฮานามิ, 3 กันยายน พ.ศ. 2555 - 20:30.

ถึงผมจะเป็นคนหัวขบถ แต่ไม่คิดทรยศบุญคุณแผ่นดินเกิด

เสียงส่วนใหญ่ของประชาชน ไม่ใช่ใบอนุญาตทำร้ายประเทศชาติ