Jump to content

- - - - -

CTX แม้วไม่กี่ยว ทำให้บอร์ด สรท เดี้ยงเลยรึนี้ ..หึหึ

• Please log in to reply
104 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 ATOM

ATOM

สมาชิกขั้นสูง

• Banned

ตอบ 29 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 14:59

ใครเห่าอะไรไว้ มายอมรับผิดชะ จะได้ไม่อาย ..ามห ... หึหึ

Edited by ATOM, 29 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 15:01.

#2 Lucas Leiva Benitez Rodger

Lucas Leiva Benitez Rodger

ขาขาดประจำ

ตอบ 29 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 15:00

ที่ 1 ....ตอมกลับมาเบิกตังค์อีกแล้วรึ.... หึหึ

อเสวนา จ พาลานํ ปญฺฑิตานญฺจ เสวนา ปูชา จ ปูชนียานํ เอตมฺมงฺคลมุตฺตมํ

"Two things are infinite: the universe and human stupidity; and I'm not sure about the the universe."Einstein's words.

"ประเทศไทยจะปฏิรูปไม่ได้ ด้วยการนอนอยู่บ้านเฉยๆ"

#3 best

best

ขาประจำ

ตอบ 29 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 15:06

เหอ เหอ ถึงว่าที่นี่ไม่มีใครวิจารณ์อะไรเลย

หงายเงิบทั้งเว็บ..................... :lol: :lol: :lol:

#4 Majestic

Majestic

ขาประจำ

ตอบ 29 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 15:08

*
POPULAR

ยกฟ้องไม่ได้หมายความว่าไม่มีการโกงเกิดขึ้น แต่ไม่สามารถหาหลักฐานได้เพียงพอที่จะฟ้องร้องและเอาผิดได้

#5 antiseptic

antiseptic

น้องใหม่และซิง

ตอบ 29 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 15:08

*
POPULAR

งั้นเชิญท่านแม้วกลับประเทศไทยได้เลยฮะ :D
"We all make choices. But in the end, our choices make us."Andrew Ryan

#6 จีรนุช

จีรนุช

เมพ

ตอบ 29 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 15:09

คนคงเห่าไม่เป็น ขอโทษที่เปิดเพราะคิดว่าคงได้สาระอะไรบ้าง

รำคาญสลิ่มเที่ยมที่เข้ามาปล่อยสารพิษเรียกร้องความรุนเเรงเสดงออกถึงความคลั่งสงครามกลางเมืองยุเเยงสร้างภาพชั่วๆ

เอียนวะ   เห็นคนเเถวนี้ไอคิวต่ำกว่า 90 หรือไง

#7 notcomeng

notcomeng

ตอบ 29 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 15:09

สรุปตอมเชื่อในคำตัดสินใช่มั้ยครับ ^_^

#8 arseyut

arseyut

ขาประจำ

ตอบ 29 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 15:10

อวตาร มานานชิน่ะตอมเพื่อนเก่า ได้ทีเลยน่ะ กิ้วๆ

#9 kop16

kop16

U will never walk alone.

ตอบ 29 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 15:11

เลขสวย 9

If you try hard enough, you can be whatever you want to be.

#10 sanskrit_shower

sanskrit_shower

ตอบ 29 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 15:12

*
POPULAR

ใครเห่าอะไรไว้ มายอมรับผิดชะ จะได้ไม่อาย ..ามห ... หึหึ

ทีศาลตัดสินว่าผิดจริง ไม่เห็นไอ้หมาที่หนีคุกมันอายเลย

อ้อ อะตอมเชื่อศาลแล้วหรอครับ

Edited by sanskrit_shower, 29 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 15:12.

#11 กรกช

กรกช

ตอบ 29 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 15:14

ซื้อตรงกับซื้อผ่านนายหน้าแต่ราคาเท่ากัน แค่นี้เด็กอนุบาลก็น่าจะเข้าใจได้ว่าบริสุทธิ์หรือเปล่า ?

#12 ATOM

ATOM

• Banned

ตอบ 29 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 15:14

ยกฟ้องไม่ได้หมายความว่าไม่มีการโกงเกิดขึ้น แต่ไม่สามารถหาหลักฐานได้เพียงพอที่จะฟ้องร้องและเอาผิดได้

หึหึ..วะอ้ายนี้ วิธีคิดสมกับเป็นสลิ่มจริงๆ

#13 sanskrit_shower

ตอบ 29 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 15:16

หึหึ..วะอ้ายนี้ วิธีคิดสมกับเป็นสลิ่มจริงๆ

แล้วที่มีคนบอกว่าไม่ได้ทำผิดกฎหมายแต่ทำในสิ่งที่กฎหมายห้าม นี่เป็นวิธีคิดแบบไหนอ่ะครับ

แบบควายแดงป่ะ

#14 ATOM

ATOM

• Banned

ตอบ 29 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 15:20

ทีศาลตัดสินว่าผิดจริง ไม่เห็นไอ้หมาที่หนีคุกมันอายเลย

ข้าละอ้ายแทนอ้ายพวกที่มันนั่งตัดสินแม้วจริงๆ ทำไมสาลไทยไม่ส่งหนังสือไปขอตัวแม้วมาลงโทษละ ไหนว่ามีคุณธรรมเหนือมนุษย์.. หึหึ

#15 sanskrit_shower

ตอบ 29 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 15:21

ข้าละอ้ายแทนอ้ายพวกที่มันนั่งตัดสินแม้วจริงๆ ทำไมสาลไทยไม่ส่งหนังสือไปขอตัวแม้วมาลงโทษละ ไหนว่ามีคุณธรรมเหนือมนุษย์.. หึหึ

ตกลงเชื่อศาลหรือไม่เชื่อศาลครับ

#16 ATOM

ATOM

• Banned

ตอบ 29 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 15:31

สรุปตอมเชื่อในคำตัดสินใช่มั้ยครับ ^_^

ไม่เชื่อวะ และพวกนี้มันไม่สมควรมานั่งตัดสินคดีอะไรทั้งนั้น มันไม่มีมาตรฐาน
ปล..ก็เห็นมันคุยนักคุยหนาว่าแม้วและพวกเข้าซังเตแน่ๆ ที่แท้ก็ไม่กล้าวะ ..หึหึ

#17 โจโฉ นายกตลอดกาล

โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

ตอบ 29 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 15:36

หึหึ
เชื่อเถอะ อีกไม่ช้า นายเวร จะเสียฉายา "ร้อยล๊อกอิน" ไปในไม่กีอึดใจนี้

#18 sanskrit_shower

ตอบ 29 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 15:36

ไม่เชื่อวะ และพวกนี้มันไม่สมควรมานั่งตัดสินคดีอะไรทั้งนั้น มันไม่มีมาตรฐาน
ปล..ก็เห็นมันคุยนักคุยหนาว่าแม้วและพวกเข้าซังเตแน่ๆ ที่แท้ก็ไม่กล้าวะ ..หึหึ

ความคิดของอะตอมคือ

ศาลที่ตัดสินไอ้แม้วผิด = ศาลเลว
ศาลที่ตัดสินไอ้แม้วรอด = ศาลดี

บอกตรงๆว่าผมดีใจ ที่คนอย่างนี้ ไม่เลือกพรรคเดียวกับที่ผมเลือก

#19 kop16

kop16

ตอบ 29 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 15:39

ปชช ก็ตัดสินแล้ว

ทักษิณ ก็ไม่เกี่ยวกับ CTX แล้ว

อำมาตย์ ไม่เข้าใจหรือไง น่าเบื่อ

อ่านไม่เกิน 3 บรรทัด จริง ๆ

If you try hard enough, you can be whatever you want to be.

#20 นายตัวเกร็ง

นายตัวเกร็ง

Monkey Godfather Lv.3

ตอบ 29 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 15:43

ฮ่า ฮ่า ฮ่า อุตส่าห์โผล่หัวมา

เขียนเรื่องการเมือง : ดราม่า ,เขียนเรื่องสังคม : ดราม่า เขียนเรื่องบันเทิง : ดราม่า
แต่พอโพสเรื่องหื่น : มีความเห็นเป็นไปทางเดียวกันเสมอ >3<

#21 sanskrit_shower

ตอบ 29 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 15:45

ทักษิณ ก็ไม่เกี่ยวกับ CTX แล้ว

อำมาตย์ ไม่เข้าใจหรือไง น่าเบื่อ

พี่ครับ ศาลตัดสินออกมาแล้วว่าแม้วไม่ผิดกรณีนี้ ผมก็ไม่เห็นมีใครด่าศาลเลยนะครับ

#22 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 29 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 15:46

ATOM ไปสาบานวัดพระแก้ว.....
ถ้าทักษิณไม่เกี่ยวข้องทุจริตเครื่องตรวจระเบิด CTX9000.....
ขอให้"ความดี"นี้ทำให้ทักษิณได้กลับมาอย่างเท่ห์ๆ.......ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

ถ้าเกี่ยวข้อง.....
ขอให้....
ไม่พูดดีกว่า..........ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

เคียงข้างลุงกำนัน ปฏิรูปการเมืองไทย กำจัดระบอบทักษิณ ขับไล่มวลหมู่ขี้ข้า วันที่ 26 พฤษภาคม 2557...

#23 กีรเต้

กีรเต้

เราเป็นอย่างไร เรารู้ตัวเอง

• Validating

ตอบ 29 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 15:46

หึึ หึ :rolleyes:

ถึงสูงศักดิ์อัครฐานสักปานไหน.ถึงวิไลเลิศฟ้าสง่าศรี..ถึงเก่งกาจฉลาดกล้าปัญญาดี..ถ้าไม่มี "คุณธรรม" ก็ต่ำคน.... พระราชนิพนธ์ในล้นเกล้า รัชกาลที่ ๕ "   https://www.facebook...akwarakfromyala   https://www.facebook.com/NARAPEACE

#24 kop16

kop16

ตอบ 29 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 15:47

พี่ครับ ศาลตัดสินออกมาแล้วว่าแม้วไม่ผิดกรณีนี้ ผมก็ไม่เห็นมีใครด่าศาลเลยนะครับ

ผม ไม่เคยอ้างว่า ศาลตัดสิน

ผมบอกว่า ทักษิณ ไม่ผิด

พวก แมงสาป ก็ ควรเลิกเล่น เรื่อง CTX ได้แล้ว :angry:

#25 Ixora

Ixora

ตอบ 29 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 15:48

ปล..ก็เห็น "มัน"คุยนักคุยหนาว่าแม้วและพวกเข้าซังเตแน่ๆ ที่แท้ก็ไม่กล้าวะ ..หึหึ

"มัน" ที่ว่าหมายถึงใครเหรอ
...ความชอบธรรมต้องอยู่บนพื้นฐานของความเป็นธรรม...

#26 ATOM

ATOM

• Banned

ตอบ 29 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 15:50

ศาลที่ตัดสินไอ้แม้วผิด = ศาลเลว
ศาลที่ตัดสินไอ้แม้วรอด = ศาลดี

บอกตรงๆว่าผมดีใจ ที่คนอย่างนี้ ไม่เลือกพรรคเดียวกับที่ผมเลือก

ข้าบอกแล้วไง ข้าไม่เชื่อพวกนี้ ไม่ว่าพวกนี้มันจะตัดสินออกมาอย่างไร
ปล...ข้าก็ดีใจที่ไม่เลือกพรรคที่อ้ายศิริโชดอยู่ โกง เห็นๆ

#27 ATOM

ATOM

• Banned

ตอบ 29 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 15:56

ถ้าทักษิณไม่เกี่ยวข้องทุจริตเครื่องตรวจระเบิด CTX9000.....
ขอให้"ความดี"นี้ทำให้ทักษิณได้กลับมาอย่างเท่ห์ๆ.......ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

ขอให้....
ไม่พูดดีกว่า..........ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

แก่แล้วแก่เลย ผุๆถุชน เอาผิดแม้วไม่ได้จะอาศัยคุณไสย์เลยรึ ..หึหึ

#28 ATOM

ATOM

• Banned

ตอบ 29 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 15:57

ปล..ก็เห็น "มัน"คุยนักคุยหนาว่าแม้วและพวกเข้าซังเตแน่ๆ ที่แท้ก็ไม่กล้าวะ ..หึหึ

มัน ก็ไม่ใช่เผือกไง

#29 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 29 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 15:59

ขอให้....

คณะกรรมการ ปปฃ.มีมติเอาผิด 6 เจ้าหน้าที่ บทม.
เจ้าหน้าที่เอาเหล่านี้คงทำทุจริตเอง.....
หัวไม่ส่ายแต่หางกระดิก.......อ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

เคียงข้างลุงกำนัน ปฏิรูปการเมืองไทย กำจัดระบอบทักษิณ ขับไล่มวลหมู่ขี้ข้า วันที่ 26 พฤษภาคม 2557...

#30 nnnn43

nnnn43

ตอบ 29 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 16:11

ต้องทำแบบนี้ถึงมีมาตราฐานสิ :lol: :lol:
ปล คุยนักคุยหนาว่าไม่ผิดแล้วหนีทำมั้ยที่แท้ก็ไม่กล้ากลับว่ะ เอิ๊กๆๆ

Edited by nnnn43, 29 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 16:15.

ผู้ที่ขาดคุณธรรม ย่อมไม่มีอุดมการณ์อันยิ่งใหญ่ ผู้ที่ขาดความรู้ ย่อมไม่มีสายตาอันกว้างไกล พูดคนฉลาดหนี่งคำ พูดคนโง่ร้อยคำ

#31 uramihci

uramihci

ขาประจำ

ตอบ 29 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 16:20

*
POPULAR

คดีนี้ศาลไม่ได้ตัดสิน แต่เป็นทาง ปปช. ที่มีมติไม่ส่งฟ้องแม้วกับสุริยะ เพราะหลักฐานสาวไปไม่ถึง
แต่บอร์ด บทม. อีก 6 คนโดนสอบเรื่องรับสินบนจากนายหน้าเพิ่มเติมนะครับ

นั่นแสดงให้เห็นว่ามันมีการโกงแน่ๆ

#32 kon_thai

kon_thai

ขาประจำ

ตอบ 29 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 16:21

ถูกต้องแล้วครับ.อย่างที่คุณ ATOM พูดว่า
CTX แม้วไม่กี่ยว

ผมเห็นด้วย..เล็กๆแบบนี้ทักษินให้เด็กๆเค้ากินไป(ค่าขนมนะครับ)อย่างทักษินเค้ากินทั้งสุวรรณภูมิครับอันนั้นของเค้า..ไม่เชื่่อรองไปตรวจสอบดูสิครับ..เล็กๆไม่ ใหญ่ๆใช่...

#33 Ixora

Ixora

ตอบ 29 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 16:22

มัน ก็ไม่ใช่เผือกไง

นึกว่าจะแน่ หุๆ
...ความชอบธรรมต้องอยู่บนพื้นฐานของความเป็นธรรม...

#34 โคนัน

โคนัน

ตอบ 29 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 16:24

แค่ 1 ในอีกหลายคดี ที่ยังดองอยู่ คดีอื่นก็รีบเคลียๆ ซะ จะได้กลับมาติดซังเต เสียที

#35 kwun

kwun

ขาประจำ

ตอบ 29 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 16:25

บ้าปะ จะยอมมาทำไม นี่ว่าจะเข้าอเมริกาให้มันรู้ไป

#36 -3-

-3-

ตัวละครลับ

• Moderators

ตอบ 29 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 16:29

สรุปว่าไม่เชื่อที่ศาลตัดสิน

แล้วตั้งกระทู้ประกาศชัยชนะทำไมละครับ :lol:
"I want you to form a contract with me and become magical girls!" - kyubey

/人 ‿‿ ◕人\

#37 mairukumoa

mairukumoa

ขาใครนี่

ตอบ 29 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 16:31

ตอม เดอะ ไข่หมดอายุ หึหึ

#38 นกสองหัว

นกสองหัว

น้องเก่า

ตอบ 29 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 16:41

คุณ ATOM ผมว่าก็ดีครับถ้าใครไม่ผิดก็สมควร จะยกฟ้อง แต่ถ้าใครเข้ามาทำงานให้บ้านเมือง (หมายถึงทุกคนนะครับ)แล้วก็มาโกงกินก็ขอให้เงินที่ได้จากการโกงกินและดอกเบี้ยจากเงินที่โกงกิน ทำให้คนที่โกงกินและที่ใช้เงินจากการโกงกิน วิบัติครับ (คนไม่โกงกินขอให้เจริญๆครับ)

#39 Novice

Novice

ขาประจำ

ตอบ 29 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 16:48

คุณ ATOM ผมว่าก็ดีครับถ้าใครไม่ผิดก็สมควร จะยกฟ้อง แต่ถ้าใครเข้ามาทำงานให้บ้านเมือง (หมายถึงทุกคนนะครับ)แล้วก็มาโกงกินก็ขอให้เงินที่ได้จากการโกงกินและดอกเบี้ยจากเงินที่โกงกิน ทำให้คนที่โกงกินและที่ใช้เงินจากการโกงกิน วิบัติครับ (คนไม่โกงกินขอให้เจริญๆครับ)

เข้าใจผิดครับ เรื่องนี่ไม่โดนยกฟ้อง แต่ไม่มีการฟ้องเลยเลยต่างหากครับ ดังนั้น ปปช. ก็ต้องตอบคำถามเหมือนกันครับว่าถ้าเรื่องนี้ไม่โกง แล้วราคาเครื่อง CTX เครื่องละหมื่นกว่าล้านเนี่ย สมเหตุสมผลขนาดไหน

#40 นกสองหัว

นกสองหัว

น้องเก่า

ตอบ 29 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 16:54

คุณ Novice จากที่เห็นๆตอนนี้ศาลจะตัดสินอะไรรู้สึกจะดูทิศทางลมมากครับเหนื่อยครับ

#41 ID007

ID007

ขาประจำ

ตอบ 29 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 17:00

กะแล้วไม่มีผิด พวก ควายแดง มาเห่าหอน เกรียวกราว

ทำไมปปช ตัดสินแม้วไม่เกี่ยว CTX นี่ ควายแดงเชื่อเป็นตุเป็นตะ ชื่นชมการทำงานปปช แน่นะ

เดี่ยวคดีอื่น ปปช.ชี้มูลว่าผิด อย่าเสรือก ดิ้นพราดๆ เป็นหมาโดนน้ำร้อน อีกละ

คดีกรุงไทยปปช สั่งฟ้องทักษิณ อัยการยื่นศาลแล้ว ตกลงไอ้แม้วมันชั่วมั๊ย

อ้างคดีหลังจากปฎิวัติใช้ไม่ได้หมด หรือแค่เฉพาะคดีไหนผิดก็ใช่ไม่ได้เท่านั้น

ควายแดงแม่ม มาตราฐานแบบควายๆจริงๆ

Edited by ID007, 29 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 17:01.

#42 Solidus

Solidus

เลิกเล่น

ตอบ 29 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 17:04

ยอมรับ ปปช ที่ตั้งโดยเผด็จการทหารแล้วหรือครับ

[color=#ff0000;]สำหรับผมคงเลิกเล่นบอร์ดนี้ไว้เพียงเท่านี้ ถ้าไอดีนี้ยังมีบุคคลอื่นที่ใครบางคนคิดว่าเป็นตัวจริงอยู่จริง เขาก็เข้ามาใช้บอร์ดนี้ต่อเองแต่ไม่ใช่ผมแน่นอน[/color]

ลาก่อน สวัสดีครับ 17 มกราคม 2556

#43 เดอะอำมาตย์

เดอะอำมาตย์

อิคคิวเป่าปุ้น

ตอบ 29 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 17:11

ดีเข้าตัวชั่วให้เขาสินะ
" เราควรรอให้คนอื่นยอมรับเรา หรือควรทำให้เราเป็นที่ยอมรับของผู้อื่น "

#44 Lucas Leiva Benitez Rodger

Lucas Leiva Benitez Rodger

ขาขาดประจำ

ตอบ 29 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 17:15

ก็เห็นพ่อแม้วเอ็งจะกลับบ้านอย่างเท่ห์...เท่ห์ ข้าก็รอตั้งน้าน....นานไม่กลับมาซักที ที่แท้ก็ไม่กล้านี่ว่ะ...หึหึ :lol:

Edited by Lucas Leiva Benitez, 29 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 17:15.

อเสวนา จ พาลานํ ปญฺฑิตานญฺจ เสวนา ปูชา จ ปูชนียานํ เอตมฺมงฺคลมุตฺตมํ

"Two things are infinite: the universe and human stupidity; and I'm not sure about the the universe."Einstein's words.

"ประเทศไทยจะปฏิรูปไม่ได้ ด้วยการนอนอยู่บ้านเฉยๆ"

#45 ant

ant

ตอบ 29 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 18:10

บ้านไอ้ตอม ฝนแล้ง
ตั้งกระทู้แลกข้าวกิน
ตราบที่สูอยู่-กิน..แผ่นดินไทย ตราบโคตรเหง้าสูใช้แผ่นดินนี้ตราบศพสูฝังใต้..ไทยปฐพี สูไม่มีสิทธิ์ยํ่ายี.." พระเจ้าแผ่นดิน "

#46 MuuSang

MuuSang

เมพ

ตอบ 29 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 18:15

พวกคุณหัดดูความจริงบ้างซี
ศาลท่านตัดสินด้วยความยุติธรรมแล้ว
เรื่องไหนบ้างที่ศาลไม่ยุติธรรม

ถึงเรื่องท่านแล้ว ผมก็ยังเชื่อว่า ศาลยุติธรรม
แม้นใครรัก รักมั่ง ชัง ชังตอบ

#47 Solidus

Solidus

เลิกเล่น

ตอบ 29 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 18:18

ป.ป.ช.เห็นว่าขาดหลักฐานที่จะนำไปสู่การกระทำผิดโดยปราศจากข้อสงสัย จึงมีมติเป็นเอกฉันท์ไม่ฟ้องผู้ถูกกล่าวหาทั้งหมด เช่น พ.ต.ท. ทักษิณ ชินวัตร อดีตนายกรัฐมนตรี นายสุริยะ จึงรุ่งเรืองกิจ อดีต รมว.คมนาคม และผู้บริหาร บทม. ที่เกี่ยวข้องเป็นต้น เนื่องจากเห็นว่ามีหลักฐานไม่เพียงพอที่จะพิสูจน์ให้ศาลเห็นว่าผู้ถูกกล่าวหากระทำผิดได้

หลักฐานไม่เพียงพอแต่โดนบางคนแปลงสารว่าไม่เกี่ยวซะงั้น :lol: :lol: :lol:

[color=#ff0000;]สำหรับผมคงเลิกเล่นบอร์ดนี้ไว้เพียงเท่านี้ ถ้าไอดีนี้ยังมีบุคคลอื่นที่ใครบางคนคิดว่าเป็นตัวจริงอยู่จริง เขาก็เข้ามาใช้บอร์ดนี้ต่อเองแต่ไม่ใช่ผมแน่นอน[/color]

ลาก่อน สวัสดีครับ 17 มกราคม 2556

#48 pooyong

pooyong

สมาชิกขั้นไม่สูง แต่สูงอายุ

ตอบ 29 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 18:24

เย้! เย้! เย้! เย้! เย้! เย้! เย้! เย้!
ท่านแม้วของหายต๋อม จะได้กลับบ้านแล้ว
เย้! เย้! เย้! เย้! เย้! เย้! เย้!
การรับใช้แผ่นดิน คือความเบิกบาน

#49 Wuddy

Wuddy

ขาประจำ

ตอบ 29 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 19:05

ไม่ผิดหรอ ก็ช่างแม่งมัน

#50 b...

b...

ขาประจำ

ตอบ 29 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 19:10

ถ่อย คงเส้นคงวา

Making you happy is not my priority!      Michael Yon

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน