Jump to content

- - - - -

เก็บมาจาก 1000 ดรี๊ฟ จริงหรือเปล่าครับ

• Please log in to reply
21 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 ubol boy

ubol boy

ขาประจำ

ตอบ 31 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 16:20

Posted Image เรื่องเล่าฟางเส้นสุดท้าย คุมกำเนิดแดงแค่1เก้าอี้ 'ตู่'รอวัดใจถ้าแห้วรมต. ขู่ตั้งพรรคการเมืองสู้เอง Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image
"ไทกร" ปูด "ฟางเส้นสุดท้าย" เรื่องราวในวงเหล้าของ "โจกแดง" สุดมันส์ แฉ "ตู่-จตุพร" ปูดถูก "ผู้ใหญ่ขอร้อง" ไม่ให้เคลื่อนไหว อ้างไม่อยากซ้ำเติมสถานการณ์ พร้อมปูด "แดงถูกคุมกำเนิด" ให้เก้าอี้รมต.แค่ที่เดียว ประกาศลั่น "ต้องวัดใจ" หากปรับครม.ไม่มีชื่อ ก็ทางใครทางมัน ขอไปตั้ง "พรรคการเมือง" ขึ้นมาสู้

วันที่ 30 ส.ค. 2555 เวลาประมาณบ่าย 2 โมง นายไทกร พลสุวรรณ แกนนำกลุ่มอีสานกู้ชาติ โพสต์ข้อความผ่านเฟซบุ๊ค "ไทกร พลสุวรรณ" ในหัวเรื่อง "ฟางเส้นสุดท้าย!" โดยบอกเล่าเรื่องราวในวงเหล้าและท่าทีของคนเสื้อแดง หลังศาลอาญามีคำสั่งถอนประกันตัว "เจ๋ง ดอกจิก" เพียงคนเดียวว่า

เรื่องเล่าจากโต๊ะข้าว ณ บ้านหลังหนึ่งในซอยวัชรพล 10

ไม่กี่วันหลังจากศาลถอนประกัน "เจ๋งดอกจิก" คนเดียว แกนนำนปช.คนอื่นรอดหมด แกนนำนปช.ทั้งหลายก็ไปสุมหัวกันที่บ้านหลังนี้เพื่อร่ำสุรา,ไวน์, และกับแกล้มนาๆชนิด

จตุพรหน้าแดงหลังซัดไวน์ไปหลายแก้ว สูบไปป์พ่นควันโขมงเหมือนป๊อบอาย มีคนในวงข้าววงเหล้าถามเขาเรื่องเจ๋งดอกจิกจะเคลื่อนไหวอย่างไร? จตุพร ตอบเพียงว่า "ผู้ใหญ่ขอร้องให้หยุดเคลื่อนไหวก่อน ผู้ใหญ่ไม่อยากให้ซ้ำเติมสถานการณ์"

มีคนในวงเหล้าแสดงความไม่พอใจ จากนั้นก็พูดคุยกันเรื่องปรับครม. แล้วการคุยเรื่องนี้ก็เริ่มออกรสออกชาด

พรรคไม่รักษาสัญญาบ้างล่ะ!

นายกฯยิ่งลักษณ์ตั้งใจถ่วงเวลาบ้างล่ะ!

นายกฯสมชายขัดขวางบ้างล่ะ!

หลังนั่งฟังอยู่นานจตุพรจึงพูดขึ้น "เขาต้องการคุมกำเนิดเรา มากที่สุดให้เสื้อแดงตำแหน่งเดียว"

"ถ้าน้องตู่จะเป็นต้องเอาน้องเต้นออก" หัวการ์ดเสื้อแดงเสริมข้อมูล

"มันต้องวัดใจกัน" จตุพรสวนขึ้น "พวกเราสู้ให้ทุกอย่าง ถ้าไม่รักษาสัญญาก็อยู่ด้วยกันไม่ได้"

จะทำยังไง? แกนนำคนหนึ่งถาม

"ถ้าแนวทางการเมืองไปด้วยกันไม่ได้เสื้อแดงก็ต้องไปตั้งพรรคของตัวเอง" จตุพรย้ำ

แล้วน้องตู่คิดว่าเมื่อไหร่?

"ปรับครม.ครั้งนี้คือเครื่องพิสูจน์ ถ้าผิดสัญญาก็ถือว่าจบ!"

พวกเราต้องมาคอยดูกันว่านางยิ่งลักษณ์และนายสมชายจะกลัวคำขู่ของจตุพรกับพรรคพวกหรือไม่ อีกไม่นานคงรู้ครับ

"แรมโบ้อีสาน" หนุน "ตู่" นั่งรมต. อ้างไม่ได้เป็นรองใคร

ด้านนายสุภรณ์ อัตถาวงศ์ หรือ "แรมโบ้อีสาน" แกนนำคนเสื้อแดง กล่าวถึงกรณีที่ นายจตุพร พรหมพันธุ์ แกนนำกลุ่มนปช. ให้สัมภาษณ์ในทำนองว่า พร้อมจะรับตำแหน่งรัฐมนตรี หากมีการปรับ ครม. และบาดแผลจากการต่อสู้ไม่ใช่ข้อตำหนิในเรื่องคุณสมบัติของการดำรงตำแหน่งรัฐมนตรี ว่า ส่วนตัวมองว่า แกนนำคนเสื้อแดงทุกคนมีความรู้ ความสามารถ ผ่านประสบการณ์ทางการเมืองในการต่อสู้เพื่อเรียกร้องประชาธิปไตยมายาวนาน นอกจากนี้นักการเมืองบางคนในสมัยรัฐบาลนายอภิสิทธิ์ เวชชาชีวะ อดีตนายกรัฐมนตรี ไม่ได้มีประสบการณ์ทางการเมืองอะไรมากมายก็ยังเป็นรัฐมนตรีได้ หรือแม้แต่คนเลี้ยงช้างอยู่จ.บุรีรัมย์ ก็ยังเป็นรัฐมนตรีในสมัยรัฐบาลนายอภิสิทธิ์มาแล้ว อย่างไรก็ตาม แกนนำคนเสื้อแดงไม่เคยคิดที่จะไปก้าวล่วงการตัดสินใจของนายกรัฐมนตรี และผู้หลักผู้ใหญ่ในพรรคเพื่อไทย เพียงแต่หากถามในเรื่องของคุณสมบัตินั้น ตนยืนยันว่า แกนนำคนเสื้อแดงทุกคนมีความเหมาะสม

"เรื่องบาดแผลจากการต่อสู้เพื่อเรียกร้องประชาธิปไตยนั้น ถือเป็นเรื่องธรรมดา เพราะแม้แต่นายอภิสิทธิ์เองก็ยังมีข้อหาสั่งฆ่าประชาชนจากการสลายการชุมนุมของกลุ่มคนเสื้อแดง ในชีวิตของคนที่เล่นการเมืองนั้นไม่มีใครที่ไม่เคยมีบาดแผล เพียงแต่ว่าจะเอาตรงนี้มาเป็นกฎกติกาห้ามไม่ให้ใครเป็นรัฐมนตรีนั้นคงไม่ได้ ต้องดูที่ความรู้ ความสามารถถึงจะถูกต้อง ทั้งนี้ ในอดีตที่ผ่านมาคนที่เป็นรัฐมนตรีแต่จบการศึกษาแค่ระดับ ป.4 ก็เคยมีมาแล้ว แต่นายจตุพร พรหมพันธุ์ แกนนำนปช.นั้น ก็จบการศึกษาถึงระดับปริญญาตรี ไม่ได้เป็นรองใคร ดังนั้นเรื่องนี้ขอให้เป็นเรื่องที่ผู้ใหญ่จะตัดสินใจว่าถึงเวลาแล้วหรือยังที่จะให้นายจตุพรเป็นรัฐมนตรี อย่างไรก็ตาม ยืนยันว่าแกนนำคนเสื้อแดงไม่เคยต่อรองหรือเรียกร้องใดๆ ทั้งสิ้น และแกนนำคนเสื้อแดงจะได้เป็นรัฐมนตรีกี่คนนั้นก็ไม่ใช่ปัญหา และไม่ได้เป็นโควตาของแกนนำคนเสื้อแดงด้วย"นายสุภรณ์ กล่าว

http://thaiinsider.i...itics/19509--1-

ตู่ สู้ๆๆ ตู่สู้ตาย ตู่ ไว้ลาย สู้ตายสู้ๆๆ

Posted ImagePosted ImagePosted Image

Attached Images

#2 ATOM

ATOM

สมาชิกขั้นสูง

• Banned

ตอบ 31 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 16:24

ที่ 1หึหึ...อ้างคำพูด บักไทกร ใครเชื่อมันก็แสดงว่าไม่ได้กินข้าวเป็นอาหารแน่ๆ

#3 นายตัวเกร็ง

นายตัวเกร็ง

Monkey Godfather Lv.3

ตอบ 31 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 16:28

ตู่มันจะมีความสามารถอะไร? ไทกรก็พุดไปเรื่อย...

เขียนเรื่องการเมือง : ดราม่า ,เขียนเรื่องสังคม : ดราม่า เขียนเรื่องบันเทิง : ดราม่า
แต่พอโพสเรื่องหื่น : มีความเห็นเป็นไปทางเดียวกันเสมอ >3<

#4 ubol boy

ubol boy

ขาประจำ

ตอบ 31 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 16:31

นั่นสิ ถึงถามเพื่อนสมาชิกว่า มันจริงหรือเปล่า ไงครับ

#5 -3-

-3-

ตัวละครลับ

• Moderators

ตอบ 31 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 16:47

ที่ 1หึหึ...อ้างคำพูด บักไทกร ใครเชื่อมันก็แสดงว่าไม่ได้กินข้าวเป็นอาหารแน่ๆ

แล้วต้องเชื่อใครถึงจะได้กินข้าวเป็นอาหารครับ? ไอ้เด็กโกงข้อสอบชื่อพานทองแท้เหรอ? :lol:
"I want you to form a contract with me and become magical girls!" - kyubey

/人 ‿‿ ◕人\

#6 จีรนุช

จีรนุช

เมพ

ตอบ 31 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 16:49

เชื่อคนไม่มีปัญญาเข้ามเเถวสามย่านเเต่มีปัญญาเสียบเข้าดีกว่า :lol: :lol:
  • -3- likes this

รำคาญสลิ่มเที่ยมที่เข้ามาปล่อยสารพิษเรียกร้องความรุนเเรงเสดงออกถึงความคลั่งสงครามกลางเมืองยุเเยงสร้างภาพชั่วๆ

เอียนวะ   เห็นคนเเถวนี้ไอคิวต่ำกว่า 90 หรือไง

#7 butadad

butadad

ตอบ 31 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 16:51

ไม่เชื่อว่า ตู่ มันจะกล้าครับ

#8 Siren

Siren

ขาประจำ

ตอบ 31 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 16:55

น้องเต้นยังเป็นได้ แล้วทำไมพี่ตู่จะเป็นไม่ได้

พี่ตู่เหนือกว่าน้องเต้นทุกอย่าง

ห้าวหาญกว่า

วัยวุฒิก็สูงกว่า

แถม ไม่แน่จริง ไม่มี ภรรยา มากกว่าอย่างนี้หรอก :D

Now!  Restart Thailand  

#9 kon_thai

kon_thai

ขาประจำ

ตอบ 31 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 22:48

แต่ท่าเอาในความคิดของผมนะครับ..ผมคิดว่ามีทางที่จะเป็นไปได้ครับ...ผมว่าอีกไม่ช้าไม่นาน..เสื้อแดงต้องออกมาตั่งพรรคการเมืองเอง..เพราะ.
1..ทักษิน.ไม่เอาแกนนำเสื้อแดงอยู่แล้ว..เพราะปกครองได้ยาก..แต่จะใช้วิธีแบ่งแยกมวลชนออกมาเป็นฐาณเสียงให้พรรคเพื่อไทย..
2..ส่วนพวกแกนนำก็รู้ครับ..เลยต้องรีบชิงตัดตัวเองออกมาตั่งพรรคก่อนที่จะเสียมวลชนไป..แต่ผมเชื่อว่ายังงัยก็ยังอิงแอบกับพรรคเพื่อไทยต่อไปไม่ถึงกับหันหลังให้กันเลย..ผมเชื่อแบบนั้นครับ.
ส่วนที่.จขกท.ถามมานั้น.ผมว่ามันเป็นแผนครับ..ต้องการปล่อยข่าวออกมา.ท่าจะพูดเอง..ตัวเองก็จะเสีย..เลยใช้วิธีปล่อยข่าวให้เข้าหู..ตอนนี้ก็เป็นการวัดกำลังภายในกันละครับ..ท่าเสื้อแดงได้แค่คนเดียวในการปรับครมใหม่..ผมเชื่อได้ว่าไม่นานครับ..พรรคเสื้อแดงจะก่อเกิดขึ้นทันที...

#10 phoosana

phoosana

เมพ

ตอบ 31 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 22:57

ดูการเลือกตั้งท้องถิ่น เสื้อแดงพยายามสร้างขุมพลังของตัวเอง -_-
มีที่ไหนบ้างที่ชนะพรรคเพื่อไทยอันนี้ไม่รู้นะ เอาแบบต่างคนต่างส่งกันลงนะ
ไม่ใช่คนเสื้อแดงที่พรรคเพื่อไทยก็สนับสนุนอยู่ก่อนแล้ว

พอเป็นระดับชาติเสื้อแดงยังไปไม่ถึงตรงนั้นยังอีกนาน
มีแต่จะปัดแข้งปัดขากันเองซะมากกว่า

Edited by phoosana, 31 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 22:59.

We love fender.

#11 nnnn43

nnnn43

ตอบ 31 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 23:06

ปู เชื่อ โต้ง white lie แสดงว่า ปู ไม่ได้กินข้าวเป็นอาหารแน่ๆๆ :lol:
ผู้ที่ขาดคุณธรรม ย่อมไม่มีอุดมการณ์อันยิ่งใหญ่ ผู้ที่ขาดความรู้ ย่อมไม่มีสายตาอันกว้างไกล พูดคนฉลาดหนี่งคำ พูดคนโง่ร้อยคำ

#12 awhile

awhile

ขาประจำ

ตอบ 31 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 23:10

แล้วพวกที่เชื่อตู่ เชื่อเต้น
เชื่อแกนนำเสื้อแดง
ไม่ทราบว่า รับประทานอะไรเป็นอาหารครับ??

#13 ID007

ID007

ขาประจำ

ตอบ 31 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 23:55

ที่แท้ไอ้ตอม นี่แดงปลายแถว ไม่ได้รู้อะไรกะเค้าเลย 555

ถ้าไม่ใช่ เรื่องจริงมันยังไงละพี่ หรือถ้าพี่ไม่รู้ นี่ต้องแสดงว่ามันไม่ใช่ พี่เคยนั่งประชุมกะเค้าหรือเพ่

ไทกร เค้าอินไซด์พรรคเพื่อควายมานานแล้ว ยังไม่มี คนในพรรคกล้ามาดริฟท์ซักตัว

สายข่าวแก ในพรรค ก็ไม่มีจับตัวออกมาซะที เพราะจริงๆต้องการปล่อยออกมา เหมือนๆกระทู้ตั้งเบิกตัง ยังไงก็ยังงั๊น

#14 Novice

Novice

ขาประจำ

ตอบ 1 กันยายน พ.ศ. 2555 - 00:06

แต่ท่าเอาในความคิดของผมนะครับ..ผมคิดว่ามีทางที่จะเป็นไปได้ครับ...ผมว่าอีกไม่ช้าไม่นาน..เสื้อแดงต้องออกมาตั่งพรรคการเมืองเอง..เพราะ.
1..ทักษิน.ไม่เอาแกนนำเสื้อแดงอยู่แล้ว..เพราะปกครองได้ยาก..แต่จะใช้วิธีแบ่งแยกมวลชนออกมาเป็นฐาณเสียงให้พรรคเพื่อไทย..
2..ส่วนพวกแกนนำก็รู้ครับ..เลยต้องรีบชิงตัดตัวเองออกมาตั่งพรรคก่อนที่จะเสียมวลชนไป..แต่ผมเชื่อว่ายังงัยก็ยังอิงแอบกับพรรคเพื่อไทยต่อไปไม่ถึงกับหันหลังให้กันเลย..ผมเชื่อแบบนั้นครับ.
ส่วนที่.จขกท.ถามมานั้น.ผมว่ามันเป็นแผนครับ..ต้องการปล่อยข่าวออกมา.ท่าจะพูดเอง..ตัวเองก็จะเสีย..เลยใช้วิธีปล่อยข่าวให้เข้าหู..ตอนนี้ก็เป็นการวัดกำลังภายในกันละครับ..ท่าเสื้อแดงได้แค่คนเดียวในการปรับครมใหม่..ผมเชื่อได้ว่าไม่นานครับ..พรรคเสื้อแดงจะก่อเกิดขึ้นทัน
ที...

ไม่มีหรอกครับ พรรคเสื้อแดงบ้าบออะไรนั่น ถึงมีไอ้แม้วก็เป็นเจ้าของอยู่ดี ลองดูประวัติและฐานะทางสังคมของไอ้พวกแกนนำแดงซะก่อน มีทั้ง ตลก คอมฯเก่า นักโต้วาที นักร้องที่ก๊อบเพลงชาวบ้านทุกชุด แล้วก็คนขับแท๊กซี่ คิดว่าไอ้พวกนี้มันรวมหัวกันทำอะไรใหญ่ ๆ อย่างตั้งพรรคได้เหรอ พรรคเดียวที่ตั้งได้คงเป็นพรรคขอทานล่ะมั้งครับ ทุกวันนี้เงินทุกบาทของมันก็ขอทานไอ้แม้วมาทั้งนั้น ได้ทำงานทำการกับใครเขาที่ไหนกัน

แล้วก็นะครับ วันไหนที่ไอ้พวกแกนนำมันแตกกับไอ้แม้ว วันนั้นก็คือวันที่มันต้องลงโลงล่ะครับ ซึ่งผมเชื่อว่ามันต้องโดนกันถ้วนหน้าอยู่แล้ว เพราะไอ้พวกนี้ไม่ได้แก่ตายหรอก ขึ้นอยู่กับว่าไอ้แม้วจะดีไซน์การลงนรกของไอ้พวกนี้แบบไหนเท่านั้นเอง

#15 sanskrit_shower

sanskrit_shower

ตอบ 1 กันยายน พ.ศ. 2555 - 08:12

ส่วนที่.จขกท.ถามมานั้น.ผมว่ามันเป็นแผนครับ..ต้องการปล่อยข่าวออกมา.ท่าจะพูดเอง..ตัวเองก็จะเสีย..เลยใช้วิธีปล่อยข่าวให้เข้าหู..ตอนนี้ก็เป็นการวัดกำลังภายในกันละครับ..ท่าเสื้อแดงได้แค่คนเดียวในการปรับครมใหม่..ผมเชื่อได้ว่าไม่นานครับ..พรรคเสื้อแดงจะก่อเกิดขึ้นทัน
ที...

ไม่มีหรอกครับ พรรคเสื้อแดงบ้าบออะไรนั่น ถึงมีไอ้แม้วก็เป็นเจ้าของอยู่ดี ลองดูประวัติและฐานะทางสังคมของไอ้พวกแกนนำแดงซะก่อน มีทั้ง ตลก คอมฯเก่า นักโต้วาที นักร้องที่ก๊อบเพลงชาวบ้านทุกชุด แล้วก็คนขับแท๊กซี่ คิดว่าไอ้พวกนี้มันรวมหัวกันทำอะไรใหญ่ ๆ อย่างตั้งพรรคได้เหรอ พรรคเดียวที่ตั้งได้คงเป็นพรรคขอทานล่ะมั้งครับ ทุกวันนี้เงินทุกบาทของมันก็ขอทานไอ้แม้วมาทั้งนั้น ได้ทำงานทำการกับใครเขาที่ไหนกัน

แล้วก็นะครับ วันไหนที่ไอ้พวกแกนนำมันแตกกับไอ้แม้ว วันนั้นก็คือวันที่มันต้องลงโลงล่ะครับ ซึ่งผมเชื่อว่ามันต้องโดนกันถ้วนหน้าอยู่แล้ว เพราะไอ้พวกนี้ไม่ได้แก่ตายหรอก ขึ้นอยู่กับว่าไอ้แม้วจะดีไซน์การลงนรกของไอ้พวกนี้แบบไหนเท่านั้นเอง

เห็นด้วย

#16 ปังตอ

ปังตอ

ขาประจำ

ตอบ 1 กันยายน พ.ศ. 2555 - 09:49

ยุทธศาสตร์แยกกันตี...เท่านั้นแหล่ะมั้ง ถ้ามันคิดจะทำจริง
เพราะถ้าถึงวันนึง..มันก้อมาจุบปากกันอีกแหล่ะ

สันดอนหมามันเคยดมขี้...แล้วคิดเหรอว่ามันจะไม่กิน

ลูกหลานที่รัก จงจำปฏิปทานี้ไว้ “ถ้ามีความจำเป็นเราต้องเสียสละเพื่อชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ และปวงชนชาวไทย แม้แต่ชีวิตก็ต้องยอม”

#17 19 มงกุฎ

19 มงกุฎ

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 1 กันยายน พ.ศ. 2555 - 09:54

^^ เขาคงจะเลียนแบบเหมือน ปชป กับ พันธมิตร คือการแยกขี้ออกเป็นสองกอง

คือแมงสาปเหลือง 1 กอง และ เอเอสเหลือง 1 กอง เมือจะพากันออกมาป่วนชาติบ้านเมือง

ขี้สองกองนี้ จะกลับมารวมกันเป็นกองเดียว :lol: :lol:
เพชรแท้ย่อมไม่หวั่นไหวกระเเสธารที่ถาโถมเพราะ "เพชรก็คือเพชร" เหลืองยังไง ตอนนี้ก็เหลือง มิแปรเปลี่ยน

#18 nnnn43

nnnn43

ตอบ 1 กันยายน พ.ศ. 2555 - 10:03

^^ เขาคงจะเลียนแบบเหมือน ปชป กับ พันธมิตร คือการแยกขี้ออกเป็นสองกอง

คือแมงสาปเหลือง 1 กอง และ เอเอสเหลือง 1 กอง เมือจะพากันออกมาป่วนชาติบ้านเมือง

ขี้สองกองนี้ จะกลับมารวมกันเป็นกองเดียว :lol: :lol:

ทำเหมือนก้าวข้ามทักษิณสินะ :lol: :lol:
บักใสตรูสู้แล้วรวยเดี่ยวพาไปกินหูฉลาม

ผู้ที่ขาดคุณธรรม ย่อมไม่มีอุดมการณ์อันยิ่งใหญ่ ผู้ที่ขาดความรู้ ย่อมไม่มีสายตาอันกว้างไกล พูดคนฉลาดหนี่งคำ พูดคนโง่ร้อยคำ

#19 kon_thai

kon_thai

ขาประจำ

ตอบ 1 กันยายน พ.ศ. 2555 - 10:42

ที...

อย่าลืมนะครับว่าไก่เห็นตีนงู งูเห็นนมไก่..ต่างคนต่างมีข้อมูลที่จะมาเล่นงานกัน..แล้วผมเชื่อว่าเสื้อแดงต้องมีคลิปเสียงของทักษินในการสั่งงานต่างๆในช่วงการชุมนุมเก็บไว้..ใช่ครับก่อตั่งพรรคการเมืองต้องใช่เงิน..แต่ท่าได้เค้าไปเป็น รมต.แค่คนสองคนแป๊ปเดียวครับ..เดี่ยวก็มีเงินทุนแล้ว..แล้วอีกอย่างครับ..ในกลุ่มมวลชนเสื้อแดงก็ยังเป็นแหล่งเงินในการตั้งพรรค..ไม่ยากครับ..

Edited by kon_thai, 1 กันยายน พ.ศ. 2555 - 10:44.

#20 suratation

suratation

ขาประจำ

ตอบ 1 กันยายน พ.ศ. 2555 - 15:45

คงไม่มีใครเป็นแบบคุณหรอกครับ ไม่รู้ทานอะไรเป็นอาหาร 55+

#21 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 2 กันยายน พ.ศ. 2555 - 15:42

ในกรณีนี้....."ไม่มีไฟ ไม่มีควัน".......ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

เคียงข้างลุงกำนัน ปฏิรูปการเมืองไทย กำจัดระบอบทักษิณ ขับไล่มวลหมู่ขี้ข้า วันที่ 26 พฤษภาคม 2557...

#22 soco

soco

เมพ

ตอบ 2 กันยายน พ.ศ. 2555 - 15:45

ผมก็ว่า ไอ้ตู่ ไม่มีราคาขนาดนั้น
รักใครชอบใครก็เรื่องของเราแต่เราก็ไม่เป็นขี้ข้าโจร

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน