Jump to content

- - - - -

แม้วอยากเป็นประธานาธิบดี?

This topic has been archived. This means that you cannot reply to this topic.
13 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 ทัชชี่

ทัชชี่

ดีใจจัง ค้นแล้วเจอเลย

ตอบ 2 กันยายน พ.ศ. 2555 - 02:03

อีโอ๊คโชว์โง่อีกแล้ว

ประชาธิปไตยแบบแดง: 1. ไม่ใช่แดง เป็นประชาธิปไตยไม่ได้ 2. เสียงส่วนใหญ่ คือเสียงถูกต้อง 3. กฎพวกพ้องต้องเหนือกฎหมาย 4. เบื้องสูงมีไว้เหยียบย่ำ 5. ใครทำก็ผิด แต่แดงต้องไม่ผิด 6. คิดร้ายต่อทักษิณย่อมชั่ว 7. มั่วบิดเบือนหลอกพวกเดียวกัน 8. ปั้นน้ำเป็นตัวแล้วแถ

#2 นายตัวเกร็ง

นายตัวเกร็ง

Monkey Godfather Lv.3

ตอบ 2 กันยายน พ.ศ. 2555 - 02:21

เข้าใจว่าจะเป็น Twitter ปลอมนะครับ @Thaksinlive ไม่มี ed

เขียนเรื่องการเมือง : ดราม่า ,เขียนเรื่องสังคม : ดราม่า เขียนเรื่องบันเทิง : ดราม่า
แต่พอโพสเรื่องหื่น : มีความเห็นเป็นไปทางเดียวกันเสมอ >3<

#3 คลำปม

คลำปม

สลิ่มเต็มขั้นจ้า

ตอบ 2 กันยายน พ.ศ. 2555 - 02:30

ถึงทักษิณจะโง่แต่ก็ไม่โง่ถึงขนาดมัดตัวเองจนดิ้นไม่หลุด

โดยแสดงอาการอยากเป็นประธานาธิปดีออกนอกหน้าหรอกครับ

เรื่องแบบนี้เราอย่าไปรับลูกมาเล่นต่อเร็วนักด็ดีครับ

เดี๋ยวนี้หลอกกันให้มั่วไปหมด ทั้งแดงจริงแดงคิวซี เจอข้างนอกผมแยกแทบไม่ออกแล้ว

วิธีการยุติระบอบทักษิณ

ก็แค่เพียงทำให้คนไทยส่วนใหญ่ "ฉลาด"

#4 ubol boy

ubol boy

ขาประจำ

ตอบ 2 กันยายน พ.ศ. 2555 - 08:24

น่าจะเป็นแดงคิวซีนะครับ
ทุกวันนี้แดงคิวซีดูน่ากลัว
กว่าแดงบัตรเติมเงินอีก
..อาละวาดกันหนักเลย...

#5 Nirvana

Nirvana

ขาประจำ

ตอบ 2 กันยายน พ.ศ. 2555 - 08:31

ไม่เป็น อัครมหาบดี มหา เดโช

เหมือนพ่อมันแล้วหรอ !!!

#6 phat21

phat21

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 2 กันยายน พ.ศ. 2555 - 09:03

ของจริงอะป่าวเนี่ยถ้าจริงต้องจัดการขั้นเด็ดขาดแล้วครับ ปล่อยไว้ไม่ได้
Posted Image Posted Image Posted ImagePosted Image Posted Image Posted Image Posted Imageไอ้สนธิบังเละ ไอ้ขิงเน่า+ไอ้มาร์คไอ้เทพเทือกคือตัวการให้ระบอบทักษิณยังลอยนวล

#7 ubol boy

ubol boy

ขาประจำ

ตอบ 2 กันยายน พ.ศ. 2555 - 09:48

อัครมหาแม้วมูลเมือง รุ่งเรืองชิน กัดกินราชประชา นำพาชิบหาย บรรลัยไทยทั้งมวล

#8 Tybalt

Tybalt

ขาประจำ

ตอบ 2 กันยายน พ.ศ. 2555 - 10:06

ปลอมครับ

#9 พระฤๅษี

พระฤๅษี

มหาเมพ

ตอบ 2 กันยายน พ.ศ. 2555 - 12:46

เขาอยากเป็นอะไรนั้น เขาไม่ผิดหรอก
คนเรามีสิทธ์ จะคิด จะฝัน อยากเป็นนี่
เป็นนั่น อยากไปดวงจันทร์ อยากขึ้น
จานบิน..อยากมีที่ดินวัด.อยาก ๆ ๆ แต่
ความอยากนั้น ไม่ควรทำให้ ผู้อื่นเดือด
ร้อน ถ้าความอยากนั้นทำให้ผู้อื่นเดือดร้อน
นั่นแหละ ( เลวที่สุด )...!!!!!

#10 19 มงกุฎ

19 มงกุฎ

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 2 กันยายน พ.ศ. 2555 - 14:49

ไม่จ๊าดเง่า โง่เง่ากว่าควายทำไมได้นะนิ กระทู้นี้

เพชรแท้ย่อมไม่หวั่นไหวกระเเสธารที่ถาโถมเพราะ "เพชรก็คือเพชร" เหลืองยังไง ตอนนี้ก็เหลือง มิแปรเปลี่ยน

#11 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 15 กันยายน พ.ศ. 2555 - 08:54

น่าจะเป็นแดงคิวซีนะครับ
ทุกวันนี้แดงคิวซีดูน่ากลัว
กว่าแดงบัตรเติมเงินอีก
..อาละวาดกันหนักเลย...

ช๊าาาาาาย....
ทำให้'บัตรเติมเงิน'เป็น'ไพร่เสื้อแดง'ด้วยความรู้สึกดีๆ
แต่เคราะห์กรรมตกอยู่กับ'คนใหม่'จะเข้ามาหาความเข้าใจ........ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

เคียงข้างลุงกำนัน ปฏิรูปการเมืองไทย กำจัดระบอบทักษิณ ขับไล่มวลหมู่ขี้ข้า วันที่ 26 พฤษภาคม 2557...

#12 19 มงกุฎ

19 มงกุฎ

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 15 กันยายน พ.ศ. 2555 - 08:59

ท่านดอกเตอร์ปุถุชน ผู้อวดอ้างโออวดว่าเป็นอาจารย์สอนสั่ง

นักศึกษา MBA ชั้นนำในเมืองไทยถึงสามแห่ง

ดักดานซ้ำซากกับบัตรเติมเงินอีกแล้ว :angry: :angry:
เพชรแท้ย่อมไม่หวั่นไหวกระเเสธารที่ถาโถมเพราะ "เพชรก็คือเพชร" เหลืองยังไง ตอนนี้ก็เหลือง มิแปรเปลี่ยน

#13 juemmy

juemmy

คนสวยประจำบอร์ด

ตอบ 15 กันยายน พ.ศ. 2555 - 09:40

:rolleyes: ของคนอื่นว่าดักดานซ้ำซากแล้วของตัวเองเรียกว่าอะไร <_<

"กูจะสู้แม้รู้ว่าพวกกูน้อย สู้ไม่ถอยแม้รู้ว่าจะดับสลาย แผ่นดินนี้พ่อกูอยู่ปู่กูตาย กูสุดอายถ้าเสียทีไพรีครอง"

#14 stt99

stt99

ขาประจำ

ตอบ 15 กันยายน พ.ศ. 2555 - 10:12

ตามศาลพิพากษา เรื่อง นักโทษชายทักษิณ ฟ้อง นายสุเทพ ในคดีหมิ่นประมาท เรื่อง ในความผิดฐานหมิ่นประมาทผู้อื่นโดยการโฆษณา ตามประมวลกฎหมายอาญา 326 และ 328 กรณีเมื่อวันที่ 3 ..52 นายสุเทพ ให้สัมภาษณ์ กับสื่อมวลชนว่า การที่ พ...ทักษิณ โฟนอิน มาหากลุ่มคนเสื้อแดงนั้น ต้องการกลับมาเป็นประธานาธิบดี

ผมเชื่อศาล