Jump to content

- - - - -

โอ๊คผ่านเกณฑ์ทหารด้วยวิธีใด.....ฮา

• Please log in to reply
36 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 2 กันยายน พ.ศ. 2555 - 16:19

ลูกโอ๊คของทักษิณผ่านเกณฑ์ทหารด้วยวิธีใด.......?

เธอเกิดที่สหรัฐอเมริกา ถือสัญชาติไทยหรือสัญชาติอเมริกัน หรือถือสองสัญชาติ....?

เธอผ่านการจับฉลากใบดำใบแดง หรือเรียน ร.ด......?

เธอไม่ต้องเป็นทหารเพราะคุณสมบัติไม่ครบถ้วน.....?

"บัตรเติมเงิน"คนใดมีความสนิทสนมกับลูกนายใหญ่มาก
พอให้ข้อมูล รายละเอียดได้.....?

กรุณาตอบเป็นวิทยาทานด้วยครับ......ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

เคียงข้างลุงกำนัน ปฏิรูปการเมืองไทย กำจัดระบอบทักษิณ ขับไล่มวลหมู่ขี้ข้า วันที่ 26 พฤษภาคม 2557...

#2 greeenday

greeenday

ขาประจำ

ตอบ 2 กันยายน พ.ศ. 2555 - 16:28

คาดว่าจะไม่มีใครตอบครับ :lol:

ในบ้านเมืองนั้น มีทั้งคนดี และคนไม่ดี ไม่มีใครที่จะทำให้ทุกคนเป็นคนดีได้ทั้งหมด การทำให้บ้านเมืองมีความปกติสุขเรียบร้อยจึงมิใช่การทำให้ทุกคนเป็นคนดี หากแต่อยู่ที่การส่งเสริมคนดี ให้คนดีปกครองบ้านเมือง และควบคุมคนไม่ดี ไม่ให้มีอำนาจไม่ให้ก่อความเดือดร้อนวุ่นวายได้

พระบรมราโชวาท 11 ธันวาคม 2512

#3 yakult

yakult

ขาประจำ

ตอบ 2 กันยายน พ.ศ. 2555 - 16:36

ไม่ต้องเกณฑ์ เพราะเกิดอเมริกา สัญชาติอเมริกา ยังไม่สละสัญชาติ เหมือนอภิสิทธิ์ ที่ยังไม่สละสัญชาติ
ผมทำสิ่งที่กฏหมายห้ามแค่นั้นเอง อย่ามายุ่งกับผม

#4 Kyubey

Kyubey

รับสมัครสาวน้อยเวทมนตร์หลายอัตรา

ตอบ 2 กันยายน พ.ศ. 2555 - 16:42

คุณพานทองแท้สัญชาติไทย ต้องเกณฑ์ทหารครับ
แต่ผมไม่แน่ใจว่าใช่คนเดียวที่จับใบดำที่บ้านเลยหรือเปล่า?
/人◕ 3 ◕人\

╱/(っ◕ ‿‿◕)っ Hello, I'm a Kyubey /人◕ ‿‿ ◕人\

╱/(っ◕ ‿‿◕)っ Please Make a contract with me and become a Magical girl! /人◕ ‿‿ <人\

ข้าพเจ้าขอสนับสนุนท่านผู้นำที่น่ารักที่สุดในประวัติศาสตร์มนุษยชาติ!!! Heil Lertih Adolf!! Heil Lertih Adolf!! Heil Lertih Adolf!!

#5 yakult

yakult

ขาประจำ

ตอบ 2 กันยายน พ.ศ. 2555 - 16:44

คุณพานทองแท้สัญชาติไทย ต้องเกณฑ์ทหารครับ
แต่ผมไม่แน่ใจว่าใช่คนเดียวที่จับใบดำที่บ้านเลยหรือเปล่า?
/人◕ 3 ◕人\

เกิดที่อเมริกา สัญชาติก็ต้องอเมริกาซิครับ คุณจตุพรเป็นพยานได้ แถมคุณณัฒวุฒิด้วย พิเศษแถมเหวงอีกหนึ่งพ่วงธิดาบุลด็อกด้วย
ผมทำสิ่งที่กฏหมายห้ามแค่นั้นเอง อย่ามายุ่งกับผม

#6 wat

wat

เนตังมะมะ เนโสหะมัสมิ นะเมโสอัตตา.

ตอบ 2 กันยายน พ.ศ. 2555 - 16:52

:mellow: ผู้สืบสันดานเดรัจฉาน...ย่อมเป็นสัตว์****** ต้องเกณฑ์ทหารด้วยหรือ? งง...

<_< เกณฑ์ควายเนี่ยสิ ที่มันถนัดสุด...
:) Sometime...Sun shine through the rain...

#7 Kyubey

Kyubey

รับสมัครสาวน้อยเวทมนตร์หลายอัตรา

ตอบ 2 กันยายน พ.ศ. 2555 - 16:52

/人◕ 3 ◕人\

เกิดที่อเมริกา สัญชาติก็ต้องอเมริกาซิครับ คุณจตุพรเป็นพยานได้ แถมคุณณัฒวุฒิด้วย พิเศษแถมเหวงอีกหนึ่งพ่วงธิดาบุลด็อกด้วย

555
/人^ ‿‿ ^人\

╱/(っ◕ ‿‿◕)っ Hello, I'm a Kyubey /人◕ ‿‿ ◕人\

╱/(っ◕ ‿‿◕)っ Please Make a contract with me and become a Magical girl! /人◕ ‿‿ <人\

ข้าพเจ้าขอสนับสนุนท่านผู้นำที่น่ารักที่สุดในประวัติศาสตร์มนุษยชาติ!!! Heil Lertih Adolf!! Heil Lertih Adolf!! Heil Lertih Adolf!!

#8 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 2 กันยายน พ.ศ. 2555 - 17:29

ไม่ต้องเกณฑ์ เพราะเกิดอเมริกา สัญชาติอเมริกา ยังไม่สละสัญชาติ เหมือนอภิสิทธิ์ ที่ยังไม่สละสัญชาติ

อภิสิทธิ์ได้สละสัญชาติอังกฤษตามกฏหมายไทยเรียบร้อยแล้ว....
มิฉนั้นไม่สามารถสมัครเป็น"สมาชิกสภาผู้แทนราษฎร"และ"นายกรัฐมนตรี"แห่งประเทศไทยได้......ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

เคียงข้างลุงกำนัน ปฏิรูปการเมืองไทย กำจัดระบอบทักษิณ ขับไล่มวลหมู่ขี้ข้า วันที่ 26 พฤษภาคม 2557...

#9 คนดื่มเบียร์

คนดื่มเบียร์

พอจะทนแดงได้หน่อยๆ

ตอบ 2 กันยายน พ.ศ. 2555 - 17:31

ได้รับการยกเว้น เพราะเป็นเพศที่สอง

ใครๆ ก็รู้

ช่วงนี้ คนเป่านกหวีดเสียงดังกันเยอะ ปีนี้เลยกลายเป็น " ปี แสบ หู "

#10 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 2 กันยายน พ.ศ. 2555 - 17:31

/人◕ 3 ◕人\

ผมก็ไม่ทราบเหมือนกัน...
น่าจะเป็นความลับทางราชการทหารในขณะนั้น.........ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

#11 ppneer

ppneer

เมพ

ตอบ 2 กันยายน พ.ศ. 2555 - 17:34

" เงิน " 10000000000000%
ขวานทอง บรรพบุรุษ เป็นคนสร้างให้เราทุกวันนี้ ตัวกูจะปกปักรักษาเท่าชีวิตเพื่อ พ่อหลวง กูถวายชีวิตใอ้แม้ว ออกไปๆๆๆ กูเกลียดใอ้แม้ว

#12 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 2 กันยายน พ.ศ. 2555 - 17:39

ที่ผ่านมา"บัตรเติมเงิน"อวดรู้ใจทักษิณ นักโทษหนีคุกทุกอย่าง ตอบแทนได้....!

แต่ปัญหานี้ ปัญหาความสงสัยสถานะเกี่ยวกับ"การเกณฑ์ทหาร"ของลูกนายใหญ่....
เรื่องแค่นี้"บัตรเติมเงิน"ไม่รู้เรื่องอะไร......ฮา

ต่อไปนี้อย่าอวดรู้ สู่รู้ตอบแทนนายใหญ่เหมือน"ทนายหน้าหอ(หอ)นะ
เรื่องสอดรู้สอดเห็นเรื่องคนอื่นทำได้
แต่เรื่องเกณฑ์ทหารของลูกแหง่ไม่รู้เรื่องเลย..........ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

LOVE ME LOVE MY DOG.....!
เข้าใจมั๊ยเอ่ย........ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

#13 RaRa

RaRa

Seien Sie loyal zu Majesty

ตอบ 2 กันยายน พ.ศ. 2555 - 17:46

ได้รับการยกเว้น เพราะเป็นเพศที่สอง

ใครๆ ก็รู้

โทษทีครับท่าน ผมว่าน่าจะ

"เพศที่สาม" มากกว่ามั้งครับ :P :P

ขอเทิดทูนศักดิ์ศรียิ่งสิ่งใด

...แม้แต่ลมหายใจก็ยอมพลี

โลกยังไม่สิ้นหวัง ถ้ายังมั่นในความดี

...ศรัทธาไม่เคยหน่ายหนี คนดีไม่มีวันตาย

#14 ม่านน้ำ

ม่านน้ำ

ผมเพิ่งมาครับ

ตอบ 2 กันยายน พ.ศ. 2555 - 18:05

ใช้ "ช่องทางพิเศษ" ครับ

ใช้ประตูหลัง เอ้ย หลังบ้านเป็นผู้ดำเนินการ

ใครๆก็รู้ อิอิ
  • A7x likes this

#15 Benten

Benten

ขาประจำ

ตอบ 2 กันยายน พ.ศ. 2555 - 18:23

เดี๋ยวรอ " คนกลาง " ก่อนครับ กำลังหาตารางเปรียบเทียบอยู่มั้ง

#16 IndyDekDee

IndyDekDee

ขาประจำ

ตอบ 2 กันยายน พ.ศ. 2555 - 18:31

ได้รับการยกเว้นคร้บ เนื่องจากบกพร่องทางจิตเพศ 5555

#17 Nirvana

Nirvana

ขาประจำ

ตอบ 2 กันยายน พ.ศ. 2555 - 20:19

มู้ ปลอดควายแดงอีกละ!!

#18 pooyong

pooyong

สมาชิกขั้นไม่สูง แต่สูงอายุ

ตอบ 2 กันยายน พ.ศ. 2555 - 20:27

ยืมแนวติดลุงปุ ไปแปะไว้ใน FB หน่อยนะครับ
การรับใช้แผ่นดิน คือความเบิกบาน

#19 5250401101

5250401101

ขาประจำ

ตอบ 2 กันยายน พ.ศ. 2555 - 20:38

ตุ๊ดได้รับการยกเว้นครับ เธอเลยไม่ต้องรับการตรวจเลือกเป็นทหารเกณฑ์

#20 ant

ant

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 2 กันยายน พ.ศ. 2555 - 20:53

ลูกโอ๊คของทักษิณผ่านเกณฑ์ทหารด้วยวิธีใด.......?

เธอเกิดที่สหรัฐอเมริกา ถือสัญชาติไทยหรือสัญชาติอเมริกัน หรือถือสองสัญชาติ....?

เธอผ่านการจับฉลากใบดำใบแดง หรือเรียน ร.ด......?

เธอไม่ต้องเป็นทหารเพราะคุณสมบัติไม่ครบถ้วน.....?

"บัตรเติมเงิน"คนใดมีความสนิทสนมกับลูกนายใหญ่มาก
พอให้ข้อมูล รายละเอียดได้.....?

กรุณาตอบเป็นวิทยาทานด้วยครับ......ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

ผ่านเกณฑ์ทหารด้วยวิธีพกโพยเข้าห้องสอบครับ
ตราบที่สูอยู่-กิน..แผ่นดินไทย ตราบโคตรเหง้าสูใช้แผ่นดินนี้ตราบศพสูฝังใต้..ไทยปฐพี สูไม่มีสิทธิ์ยํ่ายี.." พระเจ้าแผ่นดิน "

#21 THE THIRD WAY

THE THIRD WAY

มาหาความจริง

ตอบ 2 กันยายน พ.ศ. 2555 - 21:05

ดีแล้ว
กองทัพจะได้ไม่แปดเปื้อน
อยู่เฉยๆ แล้วบอกว่าเป็นกลางทีคนอื่นทำอีกอย่าง บอกว่าเอียง

#22 plunk

plunk

สลิปงินเดือนอยู่ไหนอ่ะ ไอ้คางครูด?

ตอบ 2 กันยายน พ.ศ. 2555 - 21:28

ผ่านด้วย เงิน
ทำได้ทันที ไม่ต้องกู้ พรรคไหนเห่าไว้ตอนหาเสียงวะ?และกระทู้ในตำนานของ คนขี้โกหก http://webboard.seri...้สลิปเงินเดือน/

#23 ID007

ID007

ขาประจำ

ตอบ 2 กันยายน พ.ศ. 2555 - 21:30

ได้รับการยกเว้นคร้บ เนื่องจากบกพร่องทางจิตเพศ 5555

สมมุติฐานนี้น่าสนใจจริงๆ
เพราะไม่มีรูปถ่าย เรียน รด ไม่มีรูปไปเกณฑ์ทหาร สงสัยแต่งตัวเป็นตุ๊ดไปจับใบดำ

Edited by ID007, 2 กันยายน พ.ศ. 2555 - 21:32.

#24 someone

someone

ขาประจำ

ตอบ 2 กันยายน พ.ศ. 2555 - 22:32

หรือว่าไอ้โอ๊คมันเป็นคนสองสัญชาติ (ใครๆ ก็รู้) คิ คิ คิ

#25 promotion

promotion

ขาประจำ

ตอบ 2 กันยายน พ.ศ. 2555 - 23:35

อยากรู้เหมือนกัน

#26 QueenBee

QueenBee

ขาประจำ

ตอบ 3 กันยายน พ.ศ. 2555 - 01:00

แดงหายไปไหนหมดคะ
เข้ามาตอบหน่อยเร้ว
......
ง่ายๆแค่นี้ ต้องรอใบบอกด้วยเหรอ
เป็นคนธรรมดาๆที่รักในหลวงยิ่งชีวิตเบื่อผู้นำที่คิดไม่เป็นเชื่อว่าแม้วคือศัตรูของชาติรับไม่ได้กับแดงเผาเมือง

#27 redfrog53

redfrog53

เกิดที่รัสเซีย มาโตที่ สรท.

ตอบ 3 กันยายน พ.ศ. 2555 - 04:28

ตามข่าว เค้าว่ามา ลือกันเงียบๆๆ ว่า จับใบดำที่บ้าน
แต่ชีโพสต Fb.ว่า ฉันเรียน รด. เป็น สิบโทนะย่ะ

#28 Solidus

Solidus

เลิกเล่น

ตอบ 3 กันยายน พ.ศ. 2555 - 05:04

ผ่านเกณฑ์ทหาร กับ ผ่านทหารเกณฑ์
ความหมายเหมือนกันไหม :wacko: :wacko: :wacko:

[color=#ff0000;]สำหรับผมคงเลิกเล่นบอร์ดนี้ไว้เพียงเท่านี้ ถ้าไอดีนี้ยังมีบุคคลอื่นที่ใครบางคนคิดว่าเป็นตัวจริงอยู่จริง เขาก็เข้ามาใช้บอร์ดนี้ต่อเองแต่ไม่ใช่ผมแน่นอน[/color]

ลาก่อน สวัสดีครับ 17 มกราคม 2556

#29 ถั่งเช่า ตรา ควายธนูแดง

ถั่งเช่า ตรา ควายธนูแดง

ขาประจำ

ตอบ 3 กันยายน พ.ศ. 2555 - 08:45

เรื่องนี้เสื้อแดงยิ่งแถเท่าไหร่ ก็แสดงว่าเป็นเรื่องจริง การจับใบดำใบแดงที่บ้าน

#30 pooyong

pooyong

สมาชิกขั้นไม่สูง แต่สูงอายุ

ตอบ 3 กันยายน พ.ศ. 2555 - 08:47

ยืมแนวติดลุงปุ ไปแปะไว้ใน FB หน่อยนะครับ

เดินผ่าน(นอนผ่านด้วย)ไม่นับ
การรับใช้แผ่นดิน คือความเบิกบาน

#31 ไอโอดีนแมน

ไอโอดีนแมน

มันเป็นศาสตร์ของความฮา!

ตอบ 3 กันยายน พ.ศ. 2555 - 10:09

กระทู้นี้ปลอดแดงแน่นอน

ฟันธง!

:lol: :lol: :lol:
"If you tell the truth, you don’t have to remember anything."

#32 kim

kim

ขาประจำ

ตอบ 3 กันยายน พ.ศ. 2555 - 12:53

ขว้างงูไม่พ้นคอ อีกตาโอ๊คเอ๋ย

#33 พระฤๅษี

พระฤๅษี

มหาเมพ

ตอบ 3 กันยายน พ.ศ. 2555 - 13:12

มาว่าเค้า..รัดบาน.เป็นของ .อาว์.
เค้านะ เดี๋ยวฟ้องอาว์นะฮะ... :D :lol:

#34 คนหนีคุก

คนหนีคุก

ขาประจำ

ตอบ 3 กันยายน พ.ศ. 2555 - 14:24

สุดท้ายแล้วแดงก็ตอบไม่ได้ซักที
แต่ถ้าถามมาร์ค ช่องทางมีแถไปเรื่อย
ตามที่โดนล้างสมองมาเรียบร้อย

คือพอถามเรื่องโอ็คปุบเครื่อง Erre เพราะไม่ด้ลงข้อมูลไว้

#35 mairukumoa

mairukumoa

ขาใครนี่

ตอบ 3 กันยายน พ.ศ. 2555 - 14:30

พิการ

ทาง

สมอง

#36 ช่อมัลลิกา

ช่อมัลลิกา

ขาประจำ

ตอบ 3 กันยายน พ.ศ. 2555 - 18:44

นั่นหน่ะสิค่ะ ดิฉันก็อยากรู้ค่ะ
ตัวเองกล้าหาญ โพสต์เฟสบุ๊ค กล่าวหา ไปจับผิดคนอื่น...
ทั้งๆที่ตัวเองก็ยังมีแผลเหวอะหว่ะ ไม่โปร่งใส

มันเป็นนิสัยของคนพาลหรือคนโง่กันแน่ค่ะเนี่ย
พวกแดงเนี่ย ทำให้ดิฉันจูนมาตรฐานความคิดไม่ติดเลยค่ะ

#37 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 3 กันยายน พ.ศ. 2555 - 22:56

นั่นหน่ะสิค่ะ ดิฉันก็อยากรู้ค่ะ
ตัวเองกล้าหาญ โพสต์เฟสบุ๊ค กล่าวหา ไปจับผิดคนอื่น...
ทั้งๆที่ตัวเองก็ยังมีแผลเหวอะหว่ะ ไม่โปร่งใส

มันเป็นนิสัยของคนพาลหรือคนโง่กันแน่ค่ะเนี่ย
พวกแดงเนี่ย ทำให้ดิฉันจูนมาตรฐานความคิดไม่ติดเลยค่ะ

ถ้าโอ๊คมีไหวพริบ....
นิ่งเฉยอย่าง"เป็ดเหลิม" ไม่พูดเรื่องนี้
จะไม่มีใครแสดงความสงสัย....
ยกประโยชน์ให้"ลูกแหง่".....ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน