Jump to content

- - - - -

จะอะไรนักหนาแค่ ผบชน ถ่ายรูป

• Please log in to reply
26 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 yenmanovic

yenmanovic

สมาชิกรากหญ้า

ตอบ 7 กันยายน พ.ศ. 2555 - 18:41

กระแส ผบชน มีรูปถ่ายกับนักโทษหนีคดีกำลังแรงมาก

ไอ้เราก็งงว่าทำไมไปไล่จิกกันจังทั้งๆที่ท่านบอกแล้วว่าทำไปโดยบริสุทธิใจ

ทำไมเจอหน้านักโทษนี่ต้องจับเลยหรอ ท่านไม่มีเวลาหยุดเป็นตำรวจบ้างหรือ หรือถ้าท่านบอกว่าไปพบเพื่อนเก่าล่ะ ไม่ได้หรือ แค่บังเอิญเพื่อนไปทำผิดกฏหมายจะให้เลิกคบเลยหรือไง ทำไมจิตใจคับแคบกันจังคนพวกนี้

รักเสื้อแดง แช่งอำมาตย์ อาฆาตม๊ากนาซี ขอเชิญมาร่วมกันที่นี่เลย!!!!!!

https://www.facebook.../KawaiiRedshirt

#2 ลูกชายไข่ลาย

ลูกชายไข่ลาย

น้องใหม่

ตอบ 7 กันยายน พ.ศ. 2555 - 18:46

แล้วจะมีกฏหมายไว้ทำไมหล่ะครับยังงั้น ?

#3 yenmanovic

yenmanovic

ตอบ 7 กันยายน พ.ศ. 2555 - 18:47

แล้วจะมีกฏหมายไว้ทำไมหล่ะครับยังงั้น ?

กฏหมายก็ส่วนกฏหมายสิ นี่เขาไปพบเรื่องส่วนตัวไม่ได้หรือไง -_-

รักเสื้อแดง แช่งอำมาตย์ อาฆาตม๊ากนาซี ขอเชิญมาร่วมกันที่นี่เลย!!!!!!

https://www.facebook.../KawaiiRedshirt

#4 อิไซกูนิ

อิไซกูนิ

เมพ

ตอบ 7 กันยายน พ.ศ. 2555 - 18:52

:( :(

Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image

เป็นเห็บเกาะไข่ระบบรัฐประหาร

#5 rufer

rufer

ขาประจำ

ตอบ 7 กันยายน พ.ศ. 2555 - 18:54

เสธหนั่นไปพบทักษิณ แล้วทำไมตอนนั้น ปชป ไม่ถอด เสธหนั่นละ หรือเพราะเป็นฝ่ายรบ ด้วยกัน

5 5 5

#6 kwun

kwun

ขาประจำ

ตอบ 7 กันยายน พ.ศ. 2555 - 18:59

กระแส ผบชน มีรูปถ่ายกับนักโทษหนีคดีกำลังแรงมาก

ไอ้เราก็งงว่าทำไมไปไล่จิกกันจังทั้งๆที่ท่านบอกแล้วว่าทำไปโดยบริสุทธิใจ

ทำไมเจอหน้านักโทษนี่ต้องจับเลยหรอ ท่านไม่มีเวลาหยุดเป็นตำรวจบ้างหรือ หรือถ้าท่านบอกว่าไปพบเพื่อนเก่าล่ะ ไม่ได้หรือ แค่บังเอิญเพื่อนไปทำผิดกฏหมายจะให้เลิกคบเลยหรือไง ทำไมจิตใจคับแคบกันจังคนพวกนี้

แค่ตบบ่ากันแบบพี่ๆน้อง ไม่ได้กอดจูบอนาจาร

#7 wat

wat

เนตังมะมะ เนโสหะมัสมิ นะเมโสอัตตา.

ตอบ 7 กันยายน พ.ศ. 2555 - 19:04

<_< อุปมาอุปมัยเหมือนดังพ่อเป็นโจร ส่งลูกเรียนจบนายร้อยตำรวจ...ลูกเป็นตำรวจก็มาจับพ่อ....

-_- นั่นมันนิยาย แบบน้ำเน่าสนิททำนองพจมานอยู่เบื้องหลังความระยำเอ๊ย แอบรักชายเล็กอะไรนั่น...

:mellow: เรื่องจริงพ่อมันเป็นโจรนั่นแหละ ส่งลูกเรียนจบนายร้อยตำรวจ...เพื่อมาช่วยพ่อมันปล้นได้ง่ายๆหน่อย...ก็แค่นั้น
:) Sometime...Sun shine through the rain...

#8 ปลายแสง

ปลายแสง

ขาประจำ

ตอบ 7 กันยายน พ.ศ. 2555 - 19:07

.อืม...ไม่น่าไปยุ่งกับบิ๊กแจ็สเลย..ไม่เห็นน่าเกลียดเท่าไรติดยศก็ติดในเมืองไทย..ทำอะไรไทยๆคือไทยแท้...ปล่อยแม่งเฮอะตำรวจบ้านเราคนติดยศก็คนบ้านเราติดยศก็ติดที่บ้านเราเท่านั้นเอ๊ง...ไม่มีปัญหา

Edited by ปลายแสง, 7 กันยายน พ.ศ. 2555 - 19:09.

#9 rufer

rufer

ขาประจำ

ตอบ 7 กันยายน พ.ศ. 2555 - 19:07

พี่นี้มีแต่ให้

Posted Image Posted Image

#10 yenmanovic

yenmanovic

ตอบ 7 กันยายน พ.ศ. 2555 - 19:10

งงอะ จะสื่ออะไร - -

#11 ขบวนการเสรีไทย

ขบวนการเสรีไทย

น้องเก่า

ตอบ 7 กันยายน พ.ศ. 2555 - 19:14

ตูเข้ามาทำไมวะ ปัญญาอ่อน สมแล้วที่กินหญ้า

#12 butadad

butadad

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 7 กันยายน พ.ศ. 2555 - 19:15

<_< อุปมาอุปมัยเหมือนดังพ่อเป็นโจร ส่งลูกเรียนจบนายร้อยตำรวจ...ลูกเป็นตำรวจก็มาจับพ่อ....

-_- นั่นมันนิยาย แบบน้ำเน่าสนิททำนองพจมานอยู่เบื้องหลังความระยำเอ๊ย แอบรักชายเล็กอะไรนั่น...

:mellow: เรื่องจริงพ่อมันเป็นโจรนั่นแหละ ส่งลูกเรียนจบนายร้อยตำรวจ...เพื่อมาช่วยพ่อมันปล้นได้ง่ายๆหน่อย...ก็แค่นั้น

ที่คุณเขียนมันจริงที่สุดตรง " พจมานอยู่เบื้องหลังความระยำ " นี่แหละครับ

#13 คนไทย916

คนไทย916

ขาประจำ

ตอบ 7 กันยายน พ.ศ. 2555 - 19:16

สื่อ คนดีไม่ต้องหนี ไม่ต้องหลบๆซ่อน อะไรไงครับ มอบกันในประเ่ทศนี้ล่ะครับ

เราตระกูลชินจัง ขอยก ฐานะ เสื้อแดง จาก ไพร่ เป็น ควายแดง ณ.บัดนี้  

ถึงแม้ พ่อแม่ เองจะให้ฐานะความเป็น คน มาแต่กำเนิดก็ตาม 

#14 butadad

butadad

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 7 กันยายน พ.ศ. 2555 - 19:18

จะสื่อว่า มาร์ค ก็ไหว้ บิ๊กบัง กับ ป๋าเปรม
เหมือนพรรคเพื่อไทย ส่งคนไป กราบบิ๊กบังมาทำเรื่องปรองดอง กับ เอาอีปูไปไหว้ป๋าเปรม เพื่อพี่มัน

แค่นี้ไม่เข้าใจเหรอ พวกสลิ่ม ใครๆก็รู้

#15 คุณหนูจีน่า

คุณหนูจีน่า

ขาประจำ

ตอบ 7 กันยายน พ.ศ. 2555 - 19:31

จริงๆก้อแค่อยากสั่งสอนลูกจ้างให้สำนึกในข้าวแดงแกงร้อนที่ราดหัว
และเตือนให้มันรู้ตัวว่า อย่าขี้รดบนหลังคา เท่านั้นค่ะ
ในส่วนของประเทศไทย เราไม่ขออะไรมากไปกว่า "แผ่นดินของเรา" - ท่านทูตวีรชัย พลาศรัย / คำแถลงปิดคดีปราสาทพระวิหาร

#16 wat

wat

เนตังมะมะ เนโสหะมัสมิ นะเมโสอัตตา.

ตอบ 7 กันยายน พ.ศ. 2555 - 19:46

ที่คุณเขียนมันจริงที่สุดตรง " พจมานอยู่เบื้องหลังความระยำ " นี่แหละครับ

:blink:

:rolleyes:
:) Sometime...Sun shine through the rain...

#17 RaRa

RaRa

Seien Sie loyal zu Majesty

ตอบ 7 กันยายน พ.ศ. 2555 - 19:53

จริงด้วย พวกสลิ่ม กะ พวกแมลงวาป นี่จริงๆ เลย

ก็บอกแล้วว่า "ผมเป็นแค่ ผบชน. ของประเทศไทย" จะให้ไปจับคน

นอกอาณาเขตได้ไงหล่ะ

แล้วที่บอกว่า "เปลี่ยนรัฐบาลก็ลาออก ไม่ต้องมาย้ายกู" นี่ก็พูดจริงน้าาาาาาาาาาาา :P :P

กระทู้ดักอีกแล้วนะ น้าเย็น :D :D :D

ขอเทิดทูนศักดิ์ศรียิ่งสิ่งใด

...แม้แต่ลมหายใจก็ยอมพลี

โลกยังไม่สิ้นหวัง ถ้ายังมั่นในความดี

...ศรัทธาไม่เคยหน่ายหนี คนดีไม่มีวันตาย

#18 Stargate-1

Stargate-1

SG-1

ตอบ 7 กันยายน พ.ศ. 2555 - 19:55

เสธหนั่นไปพบทักษิณ แล้วทำไมตอนนั้น ปชป ไม่ถอด เสธหนั่นละ หรือเพราะเป็นฝ่ายรบ ด้วยกัน

5 5 5

สืบจากตู้ !! คำรณวิทย์ *คุณ*ตอแหล (ติดในไทยนี้แหละ!!)

"บินไปเมื่อไหร่?"(โดยคุณเปลว สีเงิน)

เพราะตั้งแต่วันที่รับโปรดเกล้าฯ ขึ้นเป็น ผบช.น. ไม่ปรากฏว่า พล.ต.ท.คำรณวิทย์เดินทางไปต่างประเทศ ยกเว้นตอนไปอวยพรวันเกิดทักษิณที่ฮ่องกงพร้อมคณะ ผบ.ตร.และรัฐมนตรีหลายคน แต่นั่นเป็นปลายเดือนกรกฎา.?

Tam-mic-ra ฟันธง!  คำว่า "โดนพริกไทยมั๊ง" น่ะ แค่นี่เอามาเป็นหลักฐาน ได้ยังไงครับ .....  คิดครับคิด  :lol:   จากกระทู้แก้ข่าวหน้า 2 qoute #96  ใครยิงวสันต์-ภู่ทอง   แอลพีจีทำมาจากซี2ซี3

#19 kon_thai

kon_thai

ขาประจำ

ตอบ 7 กันยายน พ.ศ. 2555 - 20:07

อย่าทำเป็นเล่นไปนะครับ..เรื่องนี้ถึงกับล้มกระดานได้เลย...ผมก็เคยได้ข่าวเมื่อตอนต้นปีเมือนกันว่าทักษินเข้ามากรุงเทพ..แต่ผมคิดว่าเป็นแค่ข่าวลือ..กัน..แต่ท่าเป็นจริงแล้วเราหาสถานที่ได้..ผมว่ายิ่งกว่าล้มกระดานเลย..เพื่อไทย รัฐบาล..อยู่ไม่ได้นะครับ..จะบอกว่าแอบเข้ามารู้กันอยู่สองคน..ใครจะเชื่อ....แค่คิดเล่นๆว่าใครจะต้องรับผิดชอบบ้าง...ท่าเป็นจริง.ผมพูดจริงๆนะท่าน อนาจารวุฒิพ ง ษ์ ถ้าเราหาห้องที่อยู่ในรูปได้ว่าเป็นบ้านใคร...แล้วมีหลักฐานว่าเพื่งเข้ามาในปีนี้...ท่าน อนาจารวุฒิพ ง ษ์ คิดว่าจะเกิดอะไรขึ้น..

#20 เดือนเอก

เดือนเอก

ขาประจำ

ตอบ 7 กันยายน พ.ศ. 2555 - 20:20

ถ้าคุณเป็นสามล้อ กรรมกรไปเคารพรักใครผมไม่ว่า แต่นี่กินภาษีของพวกผมเพื่อเป็นเงินเดือนที่ หวังจะให้มาดูแลสังคม ปราบคนไม่ดีตามอาชีพของคุณในสังคม คุณเป็นตำรวจแต่ไปเจอผู้ร้าย(ที่ ศาลตัดสินแล้ว) ไม่จับแล้วยังให้ความเคารพนับถือ ผมว่าลาออกไปกินเงินเดือนคนที่คุณรักดีกว่า แยกหน้าที่กับบุญคุณยังไม่ออก

#21 Thai4u

Thai4u

ขาประจำ

ตอบ 7 กันยายน พ.ศ. 2555 - 20:32

5 5 5

รูเฟ่อ มีอะไรที่ไม่เหน็บแนม แหนะแหนปชป บ้างป่าววะ ตรูเห็นอะไรๆ ก็ปชป ผิด

ตอนนี้เห็นพวกตำรวย อาทิเช่น อตร. และอื่นๆอีกมากมาย เข้าแถวกันยาวเหยียด

เพื่อให้ไอนช แม้วมันเอาตรีนเจิมหน้ากันทั้งนั้น ผิดจริยธรรมไหม ถามจริง???

คุณต้องลงมือ จึงจะเห็นการเปลี่ยนแปลง "คานธี"

กฏของเสียงข้างมาก จะใช้กับเรื่องของมโนธรรมไม่ได้ "คานธี"

#22 wat

wat

ตอบ 7 กันยายน พ.ศ. 2555 - 20:52

<_< มีวันนี้เพราะภาษีพวกกรูนี่...ถูกต้องแล้วค๊าบบบบบบ...

#23 DETECT2

DETECT2

ขาประจำ

ตอบ 7 กันยายน พ.ศ. 2555 - 20:55

รูป พณฯท่าน ตักขี้ ดูไม่คล้ายคนเข้าไปทุกที
คนเสื้อแดงตอนนี้ไม่ได้มีจำนวนเพิ่มขึ้น แต่คนเกลียดพวกเสื้อแดงเริ่มจะมีมากขึ้น

#24 me999

me999

ขาประจำ

ตอบ 7 กันยายน พ.ศ. 2555 - 21:17

ใช่ครับ นี่เห็นแค่ตบบ่าก็คลั่่งกันแล้ว
นี่ถ้ามีรูปตอนกราบแม้วน้อย สลิ่มคงกระอักเลือดตายกันเป็นแถว :lol:

#25 พิฆาตอสูร

พิฆาตอสูร

พอจะทนเสื้อแดงได้นิดๆ

ตอบ 7 กันยายน พ.ศ. 2555 - 21:22

ที่สำนักงาน ต. ชั่วแห่งชาติ (สตช)

ช่วยปลดรูปนี้ออกโดยด่วน แล้วเอา..

รูปเลีย teen มาแทน ได้ใจกว่ากันเยอะ

ฟ้าสีทองผ่องอำไพ  ประชาชนจะเป็นใหญ่ในแผ่นดิน

#26 สงสารสาวจันทร์

สงสารสาวจันทร์

ขาประจำ

ตอบ 7 กันยายน พ.ศ. 2555 - 21:46

ตาเย็นนี่. สรรหาเรื่องจริง จนผมงงไปหมดแล้วว่าข้างไหนถูกครรลองครองธรรม

โกหกบ่อยๆ เดี๋ยวติดเป็นนิสัยนา

#27 kon_thai

kon_thai

ขาประจำ

ตอบ 7 กันยายน พ.ศ. 2555 - 21:59

ใครมีวิธีขยายรูปแล้วไม่ให้แตกบ้างครับ.ผมทำหลายวิธีแล้วแต่มันก็ยังแตก..อยากรู้ว่ามีหนังสืออะไรบ้างด้านหลังนะครับ..

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน