Jump to content

- - - - -

ภาพน่ารักๆของคนเสื้อแดง

• Please log in to reply
32 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 yenmanovic

yenmanovic

สมาชิกรากหญ้า

ตอบ 13 กันยายน พ.ศ. 2555 - 10:23

ที่ผ่านมาพวกอำมาตย์ใส่ร้ายพวกเราชาวเสื้อแดงมาตลอดว่าก่อการร้าย อัณทะพาล ทำร้ายคนอื่น เลยต้องเอาหลักฐานมาให้ดูว่าพวกเราชุมนุมโดยสงบทุกครั้ง ไม่เคยก่อเรื่องแบบที่ไอ้พวกอำมาตย์ใส่ร้ายแม้แต่น้อย

== ข้อความถูกระงับโดยผู้ดูแล ==

Edited by ชาวสวน, 13 กันยายน พ.ศ. 2555 - 11:04.
3. ห้ามเสนอข้อความ เนื้อหา หรือรูปภาพที่ส่อไปทางลามก อนาจาร หรือล่อแหลม หมิ่นเหม่ต่อศีลธรรมโดยทั่วไป

รักเสื้อแดง แช่งอำมาตย์ อาฆาตม๊ากนาซี ขอเชิญมาร่วมกันที่นี่เลย!!!!!!

https://www.facebook.../KawaiiRedshirt

#2 Ballbk

Ballbk

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 13 กันยายน พ.ศ. 2555 - 10:26

น่ารัก แทบอ้วก

"ความดี กับ ความเลว

ความจริง กับ คำโกหก

ความถูกต้อง กับ การทำผิดกฎหมาย"

ถ้าเกิดเป็น คน ไม่ได้เกิดเป็น ควาย มันไม่ต้องให้ทายหรอก ว่าจะเลือกอย่างไหน

#3 จอมโจรคิด

จอมโจรคิด

อธรรมผู้น่ารัก

ตอบ 13 กันยายน พ.ศ. 2555 - 10:28

อัณฑะพาลจริงๆ เขาไม่กลัวลูกหลานเขาจะซึมซับเอามาใช้หรือครับ :lol:

เจตนารมณ์ส่วนตัว
- ไม่ใช้ถ้อยคำที่คำหยาบคาย
- ไม่ต่อล้อต่อเถียงอย่างไม่มีเหตุผล

#4 ypk

ypk

ขาประจำ

ตอบ 13 กันยายน พ.ศ. 2555 - 10:36

เหอะ เหอะ เหอะ สงสัยตอนชุมนุม คุณลุงคงไม่ได้ยินที่แกนนำประกาศ

"ใครถามอะไรบอกไม่รู้ไม่เห็น" แล้วทำไมคุณลุงทำแบบนี้ เอาของลับ เอ้ย !
ความลับมาเปิดเผย ทำไมคุณลุงไม่ดูหมอเหวง เป็นต้นแบบ แกไม่เคยเห็น
ชายชุดดำเลย ตั้งแต่ชุมนุมยันปัจจุบันนี้ คุณลุงรักจะเป็นแดง ต้องหัดปากแข็ง
ใจกล้าหน้าด้านไว้

ไม่ใช่พอไอ้นั่นแข็ง แล้วดีใจเอามาอวดชาวบ้าน ซะงั้น 555555555555555555

#5 อิไซกูนิ

อิไซกูนิ

เมพ

ตอบ 13 กันยายน พ.ศ. 2555 - 10:37

ควายแดง

Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image

เป็นเห็บเกาะไข่ระบบรัฐประหาร

#6 gu_view

gu_view

น้องเก่า

ตอบ 13 กันยายน พ.ศ. 2555 - 10:42

ดูหน้าเจ๊เสื้อดำสิ ไม่พูดดีกว่าเดี๋ยวหาว่าทะลึง

#7 เพื่อนร่วมชาติ

เพื่อนร่วมชาติ

พรานล่าปูไปรยา

ตอบ 13 กันยายน พ.ศ. 2555 - 10:42

หึหึ พวกสลิ่มแมงวาปของจะอิจฉา

เพราะคนเสื้อแดง แค่เสื้อผ้าหน้าผมก็บ่งบอกแล้วว่าเป็นคนมีการศึกษาสูงส่ง

:angry: :angry:

ประชาธิปไตยก็เหมือนส้วมสาธารณะแบบนั่งเต็มตูด ควายนับถือศาสนาชินวัตรใช้แล้วสกปรกชิบเป๋ง

#8 19 มงกุฎ

19 มงกุฎ

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 13 กันยายน พ.ศ. 2555 - 10:51

อัณฑะพาลจริงๆ เขาไม่กลัวลูกหลานเขาจะซึมซับเอามาใช้หรือครับ :lol:

ของเสื้อแดงมันเด็กๆ ต้องของพวกเราพันธมิตรสิ ถึงจะของแท้แน่จริง
ลูกหลานเหลืองเราจะได้ซึมซับเอามาใช้ การสมสู่กันในม็อบ มีม็อบไหนทำได้บ้าง :lol: :D :lol:
เพชรแท้ย่อมไม่หวั่นไหวกระเเสธารที่ถาโถมเพราะ "เพชรก็คือเพชร" เหลืองยังไง ตอนนี้ก็เหลือง มิแปรเปลี่ยน

#9 thebriza

thebriza

ขาประจำ

ตอบ 13 กันยายน พ.ศ. 2555 - 11:01

นี่แหละน๊าาา...สันดานไพร่

#10 19 มงกุฎ

19 มงกุฎ

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 13 กันยายน พ.ศ. 2555 - 11:03

การสมสู่กันในม็อบหรือครับ :lol:
เพชรแท้ย่อมไม่หวั่นไหวกระเเสธารที่ถาโถมเพราะ "เพชรก็คือเพชร" เหลืองยังไง ตอนนี้ก็เหลือง มิแปรเปลี่ยน

#11 thebriza

thebriza

ขาประจำ

ตอบ 13 กันยายน พ.ศ. 2555 - 11:09

การสมสู่กันในม็อบหรือครับ :lol:

อ๋อ .. ผมหมายถึงรูปไพร่แดงด้านบนน่ะครับ ย้ำอีกครั้งว่ารูป ไพร่แดง ด้านบนที่โดนลบไปแล้วน่ะครับ

#12 19 มงกุฎ

19 มงกุฎ

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 13 กันยายน พ.ศ. 2555 - 11:17

อ๋อ .. ผมหมายถึงรูปไพร่แดงด้านบนน่ะครับ ย้ำอีกครั้งว่ารูป ไพร่แดง ด้านบนที่โดนลบไปแล้วน่ะครับ

แล้วคุณคิดยังไง กับการสมสู่กันจนมีภาพถุงยางใช้เเล้วในม็อบพันธมิตรของเราละครับ อยากรู้ :lol: :lol:

#13 thebriza

thebriza

ขาประจำ

ตอบ 13 กันยายน พ.ศ. 2555 - 11:23

แล้วคุณคิดยังไง กับการสมสู่กันจนมีภาพถุงยางใช้เเล้วในม็อบพันธมิตรของเราละครับ อยากรู้ :lol: :lol:

ผมไม่เคยไปม็อบไหนเลยน่ะครับ อันนี้ไม่ทราบจริงๆ ต้องขออภัย
ผมเคยแต่ส่องไพร่แดงด้วยลูกกรด จากชั้นดาดฟ้าน่ะครับ รู้สึกว่าจะโดนไป 3 ตัว 555 มันส์กว่ายิงนกเป็ดน้ำอีก
กระโดดเป็นลิงเลย 555

Edited by thebriza, 13 กันยายน พ.ศ. 2555 - 11:24.

#14 55555

55555

มหาเมพ

ตอบ 13 กันยายน พ.ศ. 2555 - 11:24

ผมว่าอันนี้ก็น่ารักน๊ะ ดูรักกันดี....

#15 THE THIRD WAY

THE THIRD WAY

มาหาความจริง

ตอบ 13 กันยายน พ.ศ. 2555 - 11:26

งาช้างไม่มีวันงอกจากปากสุนัข
ไพร่ที่ไม่ยอมถูกปลดปล่อยด้วยความเคยชินในความเป็นไพร่
เพราะมันง่ายดี
วันๆไม่ต้องคิดอะไร
คอยแต่ว่านายจะสั่งอะไร แล้วทำตามนั้น ดีชั่ว ถูกผิด ไม่ต้องแยกแยะ

ความเป็นไพร่มันสบายตรงนี้เอง
เขาให้มาแก้ปัญหาบ้านเมือง ไพร่บอกมันไม่ใช่เทวดา
ก็มันสันดานไพร่ไง

Edited by THE THIRD WAY, 13 กันยายน พ.ศ. 2555 - 11:28.

อยู่เฉยๆ แล้วบอกว่าเป็นกลางทีคนอื่นทำอีกอย่าง บอกว่าเอียง

#16 thebriza

thebriza

ขาประจำ

ตอบ 13 กันยายน พ.ศ. 2555 - 11:29

ของเสื้อแดงมันเด็กๆ ต้องของพวกเราพันธมิตรสิ ถึงจะของแท้แน่จริง
ลูกหลานเหลืองเราจะได้ซึมซับเอามาใช้ การสมสู่กันในม็อบ มีม็อบไหนทำได้บ้าง :lol: :D :lol:

ในรูปนั้นช่างภาพมันลืมเปิดหน้าเลนซ์หรือเปล่า

ถ้าเป็นของ พธม. จริง ถุงยางต้องเป็นสีเหลืองสิ นี่มันถุงยางออกสีแดงๆอ่ะ 19 หัวกุด ว่ะ55555

#17 G.Maniac

G.Maniac

ตอบ 13 กันยายน พ.ศ. 2555 - 11:30

พอดีผมไม่ใช่พันธมิตร และไม่เคยไปม็อบไหนเลย แต่คิดว่า การสมสู่กันในม็อบ โดยใช้ถุงยางอนามัย

ปลอดภัยกว่าการ "แสดงสด" โดยใช้ "ไวอากร้า" ช่วยนะครับ :D :)

http://www.oknation....0/05/02/entry-1

"ดีเอสไอ" ลุยตรวจค้นเซฟเฮ้าส์จับ"แรมโบ้อีสาน" แต่แห้วไร้วี่แวว แต่พบหลักฐานสำคัญยาไวอากร้า และกระเดื่องระเบิด 2 ชนิด คาดใช้ก่อเหตุระเบิดที่ผ่านมา ส่งนิติวิทยาศาสตร์ตรวจสอบ

เมื่อเวลา 16.30 น. วันที่ 1 พฤษภาคม พ.ต.อ.ณรัชต์ เศวตนันทน์ รองอธิบดีกรมสอบสวนคดีพิเศษ (ดีเอสไอ) พร้อมกำลังเจ้าหน้าที่ดีเอสไอ และสถาบันนิติวิทยาศาสตร์ กระทรวงยุติธรรม นำหมายค้นและหมายจับ นายสุพร อัตถาวงศ์ หรือ แรมโบ้อีสาน แกนนำกลุ่ม นปช. ผู้ต้องหากระทำผิด พ.ร.ก.บริหารราชการในสถานการณ์ฉุกเฉิน พ.ศ.2548 เข้าตรวจค้นห้องพักเลขที่ 206 เลขที่ 1284 เฟริส์อพาร์ทเม้นท์ ซอยสังคมสงเคราะห์ 10 ลาดพร้าว 71 แขวงและเขตลาดพร้าว กทม. แต่ไม่พบตัวนายสุพร

เจ้าหน้าที่จึงเข้าตรวจค้นหาพยานหลักฐานให้ห้องพักพบ เครื่องกระสุนปืนขนาด 9 มม. แบบเจาะเกราะจำนวน 13 นัด - กระสุนปืน 9 มม.ธรรมดา 16 นัด กระสุนปืนลูกซองเบอร์ 12 อีก 9 นัด - ฮาร์ดดิสต์คอมพิวเตอร์ เทปวีดีโอและแผ่นซีดีบันทึกการชุมนุม - ภาพถ่ายกับกลุ่มคนเสื้อแดง - ซิมการ์ด - บัญชีรายชื่อและเบอร์โทรศัพท์ของกลุ่มบุคคล และเอกสารโครงสร้างการบังคับบัญชาศูนย์รักษาความสงบเรียบร้อย (ศอ.รส.) และเอกสารรายละเอียดบรรยายสรรพคุณอาวุธปืนสงคราม Tovor รุ่น Tar 21 ของประเทศอิสราเอล ที่ทหารราบ 11 ใช้ประจำกาย และยาไวอากร้า เจ้าหน้าที่จึงยึดไว้ตรวจสอบ

ที่มา : มติชน

#18 19 มงกุฎ

19 มงกุฎ

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 13 กันยายน พ.ศ. 2555 - 11:32

แกนนำพวกเราแต่ละตัวก็ห้าวหาญเด็ดเดี๋ยว บ้าๆบอๆ ใครม็อบไหนจะหาญมาสู้ฟระ

พวกเราไม่โง่กว่าควาย แกนนำมันหลอกพวกเราไม่ได้เหรกเนอะ :lol: :lol:

#19 กากจริงไรจริง

กากจริงไรจริง

ขาประจำ

ตอบ 13 กันยายน พ.ศ. 2555 - 11:37

แกนนำพวกเราแต่ละตัวก็ห้าวหาญเด็ดเดี๋ยว บ้าๆบอๆ ใครม็อบไหนจะหาญมาสู้ฟระ

พวกเราไม่โง่กว่าควาย แกนนำมันหลอกพวกเราไม่ได้เหรกเนอะ :lol: :lol:

อู๊ยยย ปวดแสบปวดร้อนเหลือเกิน :lol: :lol: :lol:

#20 MuuSang

MuuSang

เมพ

ตอบ 13 กันยายน พ.ศ. 2555 - 11:37

ไม่อยากคิดว่า พันธมิตร จะ สมสู่ไม่เลือกที่เยี่ยงนี้

แต่ ที่น่ากังวลมากกว่าคือ 19 มงกุฏ
เกิดจากการ สมสู่ ที่ไม่ใช้ถุงยาง ในวัยอันมิบังควรหรือเปล่า

พูดง่ายๆ คือ 19 มงกุฏ อาจจะเกิดจากการ สมสู่ ของเด็กใจแตก นั่นเอง

ฮ่าๆๆๆๆ
แม้นใครรัก รักมั่ง ชัง ชังตอบ

#21 thebriza

thebriza

ขาประจำ

ตอบ 13 กันยายน พ.ศ. 2555 - 11:39

ไม่อยากคิดว่า พันธมิตร จะ สมสู่ไม่เลือกที่เยี่ยงนี้

แต่ ที่น่ากังวลมากกว่าคือ 19 มงกุฏ
เกิดจากการ สมสู่ ที่ไม่ใช้ถุงยาง ในวัยอันมิบังควรหรือเปล่า

พูดง่ายๆ คือ 19 มงกุฏ อาจจะเกิดจากการ สมสู่ ของเด็กใจแตก นั่นเอง

ฮ่าๆๆๆๆ

พ่อแว๊น แม่สก๊อยย 5555

#22 จอมโจรคิด

จอมโจรคิด

อธรรมผู้น่ารัก

ตอบ 13 กันยายน พ.ศ. 2555 - 11:40

น้ำมนต์ที่เจ็กลิ้มมาพรมให้สาวก เป็นน้ำมนต์จากหลวงตามหาบัวนี่ครับ

Edited by จอมโจรคิด, 13 กันยายน พ.ศ. 2555 - 11:41.

เจตนารมณ์ส่วนตัว
- ไม่ใช้ถ้อยคำที่คำหยาบคาย
- ไม่ต่อล้อต่อเถียงอย่างไม่มีเหตุผล

#23 G.Maniac

G.Maniac

ตอบ 13 กันยายน พ.ศ. 2555 - 11:49

ฮ่าๆๆๆๆ

19 มงกุฎ น่ะผมสงสัยว่า จะเกิดจากการแหวกว่ายทะลุถุงยางแจกฟรีมาเกิดครับ

ถึงได้จดจ่อแต่เรื่องตรงหว่างขาเช่นนั้นครับ

Edited by GermanManiac, 13 กันยายน พ.ศ. 2555 - 11:50.

#24 plunk

plunk

สลิปงินเดือนอยู่ไหนอ่ะ ไอ้คางครูด?

ตอบ 13 กันยายน พ.ศ. 2555 - 11:52

โง่แลวฉลาด เค้าเรียกว่า พัฒนา แต่ถ้า โง่แล่วยังโง่ อีก เค้าเรียกควาย นะ
ทำได้ทันที ไม่ต้องกู้ พรรคไหนเห่าไว้ตอนหาเสียงวะ?และกระทู้ในตำนานของ คนขี้โกหก http://webboard.seri...้สลิปเงินเดือน/

#25 19 มงกุฎ

19 มงกุฎ

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 13 กันยายน พ.ศ. 2555 - 14:49

สาวกทั้งหลายอย่าคลั่ง ได้เวลาคาบโกเต๊กแล้ว รีบมาด่วนเด๋วของหมดPosted Image

#26 thebriza

thebriza

ขาประจำ

ตอบ 13 กันยายน พ.ศ. 2555 - 15:17

วันนี้ได้หลาย reply เนอะ
ได้ถึงพันหรือยังอ่า...ทำยอดน่าดู
อยู่เฝ้าบอร์ดทั้งวันเลย..555

#27 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 13 กันยายน พ.ศ. 2555 - 19:14

ถุงยางที่เอาไปไว้ในทำเนียบ ลองไปถามไอ้ พลรักษ์ go6tv สิ มันรู้ดีที่สุด เพราะว่ามันเป็นคนเอาไปวางเอง

#28 19 มงกุฎ

19 มงกุฎ

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 13 กันยายน พ.ศ. 2555 - 19:25

พบมากเหลือเกินและเมื่อครั้งที่น้ำท่วมในพื้นที่ทำเนียบรัฐบาล ถุงยางพวกนี้ก็เป็นเหตุให้เข้าไปอุดตันในท่อระบายน้ำ
หลังจากที่มีการล้างท่อแล้ว พบสิ่งนี้มากที่สุด

ทำเนียบ เป็นสถานที่ศักดิ์สิทธิ์ แต่พวกอุบาทว์ใช้เป็นที่สมสู่เริงรมย์กันอย่างเมามัน :angry: :angry:

#29 คนปลูกต้นไม้

คนปลูกต้นไม้

ขาประจำ

ตอบ 13 กันยายน พ.ศ. 2555 - 19:31

วันนี้นายเวรทำยอดน่าดู รีสอร์ทที่ทำไม่มีคนพักรึไง

#30 19 มงกุฎ

19 มงกุฎ

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 13 กันยายน พ.ศ. 2555 - 19:38

หลังจากสิ้นเดือนนี้ ผมอาจจะไม่ได้เข้ามาเสรีไทยอีกนานจนลืมเลยละ
ช่วงนี้ก็เลยอาสา ขอมาสร้างความขบขันให้ทุกท่านจุกอกก่อน :lol:

#31 ant

ant

ตอบ 13 กันยายน พ.ศ. 2555 - 21:14

ในรูปนั้นช่างภาพมันลืมเปิดหน้าเลนซ์หรือเปล่า

ถ้าเป็นของ พธม. จริง ถุงยางต้องเป็นสีเหลืองสิ นี่มันถุงยางออกสีแดงๆอ่ะ 19 หัวกุด ว่ะ55555

จากหลักฐานแสดงว่า เสื้อแดงอมสเปิร์มเสื้อเหลืองเข้าไปเต็มเสื้อแดงเลยใช่ป่ะ 19 หัวกุด 555555555
ตราบที่สูอยู่-กิน..แผ่นดินไทย ตราบโคตรเหง้าสูใช้แผ่นดินนี้ตราบศพสูฝังใต้..ไทยปฐพี สูไม่มีสิทธิ์ยํ่ายี.." พระเจ้าแผ่นดิน "

#32 ขะยิ่นดง

ขะยิ่นดง

ขาประจำ

ตอบ 13 กันยายน พ.ศ. 2555 - 21:24

หลังจากสิ้นเดือนนี้ ผมอาจจะไม่ได้เข้ามาเสรีไทยอีกนานจนลืมเลยละ
ช่วงนี้ก็เลยอาสา ขอมาสร้างความขบขันให้ทุกท่านจุกอกก่อน :lol:

ไปขนของหนีน้ำเหรอ.....รึว่าไฟดับนั่งรอความช่วยเหลือบนหลังคา บอกมานะเผื่อมีโอกาสไปแจกของ......

#33 mongdoodee

mongdoodee

ขาประจำ

ตอบ 13 กันยายน พ.ศ. 2555 - 22:20

แปลกนะ

ที่ยังมีหลาย ๆคน คิดว่า ถ้าตนทำชั่ว ทำเลว น้อยกว่า ที่คนอื่นทำ คือ การทำความดี

ทำชั่ว ทำเลว ยังไง มันก็ชั่ว มันก็เลว แหละ ต่างกันแค่ ชั่วมาก ชั่วน้อย เลวมาก เลวน้อย

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน