Jump to content

- - - - -

ดาวน์โหลด รายงาน คอป. ฉบับสมบูรณ์ (กรกฎาคม ๒๕๕๓ – กรกฎาคม ๒๕๕๕)

This topic has been archived. This means that you cannot reply to this topic.
13 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 ทัชชี่

ทัชชี่

ดีใจจัง ค้นแล้วเจอเลย

ตอบ 18 กันยายน พ.ศ. 2555 - 17:50

ดาวน์โหลดได้ที่นี่ครับ

เป็นกระทู้ที่สั้นที่สุดเท่าที่เคยตั้งมา

ประชาธิปไตยแบบแดง: 1. ไม่ใช่แดง เป็นประชาธิปไตยไม่ได้ 2. เสียงส่วนใหญ่ คือเสียงถูกต้อง 3. กฎพวกพ้องต้องเหนือกฎหมาย 4. เบื้องสูงมีไว้เหยียบย่ำ 5. ใครทำก็ผิด แต่แดงต้องไม่ผิด 6. คิดร้ายต่อทักษิณย่อมชั่ว 7. มั่วบิดเบือนหลอกพวกเดียวกัน 8. ปั้นน้ำเป็นตัวแล้วแถ

#2 MIRO

MIRO

Praise the Sun

ตอบ 18 กันยายน พ.ศ. 2555 - 17:55

276 หน้า อ่านกันตาแฉะ

The most valuable things in life are not measured in monetary terms.

The really important things are not houses and lands, stocks and bonds, automobiles and real estate,

but friendships, trust, confidence, empathy, mercy, love and faith.

#3 plunk

plunk

สลิปงินเดือนอยู่ไหนอ่ะ ไอ้คางครูด?

ตอบ 18 กันยายน พ.ศ. 2555 - 17:56

3 บรรทัด แดงมันยังไม่อ่านเลย
ทำได้ทันที ไม่ต้องกู้ พรรคไหนเห่าไว้ตอนหาเสียงวะ?และกระทู้ในตำนานของ คนขี้โกหก http://webboard.seri...้สลิปเงินเดือน/

#4 RaRa

RaRa

Seien Sie loyal zu Majesty

ตอบ 18 กันยายน พ.ศ. 2555 - 19:38

สรุปเนื้อหาแบบไม่เกิน สามบรรทัด สำหรับ สิ่งมีชีวิตบางจำพวก ที่ไม่สามารถอ่านหนังสือได้เกิน สามบรรทัด

1.มีชายชุดดำจริง 2.มีการใช้กระสุนจริง 3.ทักษิณเป็นต้นเหตุของเรื่อง .........สองบรรทัด ก็คงจะพอ :P :P

ขอเทิดทูนศักดิ์ศรียิ่งสิ่งใด

...แม้แต่ลมหายใจก็ยอมพลี

โลกยังไม่สิ้นหวัง ถ้ายังมั่นในความดี

...ศรัทธาไม่เคยหน่ายหนี คนดีไม่มีวันตาย

#5 อาวุโสโอเค

อาวุโสโอเค

เมพ

ตอบ 18 กันยายน พ.ศ. 2555 - 19:42

ขอบคุณครับ :wub:
การเมืองไม่ใช่เพื่อกลุ่มใด แต่เพื่อทุกคนในประเทศ

#6 Can Thai

Can Thai

ขาประจำ

ตอบ 18 กันยายน พ.ศ. 2555 - 19:43

ขอบคุณ

#7 กีรเต้

กีรเต้

เราเป็นอย่างไร เรารู้ตัวเอง

• Validating

ตอบ 18 กันยายน พ.ศ. 2555 - 20:14

ดาวน์โหลดได้ที่นี่ครับ

เป็นกระทู้ที่สั้นที่สุดเท่าที่เคยตั้งมา

ขอบคุณครับ :)

ถึงสูงศักดิ์อัครฐานสักปานไหน.ถึงวิไลเลิศฟ้าสง่าศรี..ถึงเก่งกาจฉลาดกล้าปัญญาดี..ถ้าไม่มี "คุณธรรม" ก็ต่ำคน.... พระราชนิพนธ์ในล้นเกล้า รัชกาลที่ ๕ "   https://www.facebook...akwarakfromyala   https://www.facebook.com/NARAPEACE

#8 ครุฑดำ

ครุฑดำ

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 18 กันยายน พ.ศ. 2555 - 20:17

ขอบคุณครับ ถ้าคอปไม่ทำเป็นVCDแจก ปชปก็น่าจะจัดทำเป็นVCDมีภาพประกอบไปด้วยเลย :lol: :lol:

เอ็งขอเป็น"ขี้ข้าโจร" ข้าเลือกเป็น"ข้าธุลีพระบาท" เอ็งขอเป็น"ไพร่" ข้าเลือกเป็น"พสกนิกร"

#9 Can Thai

Can Thai

ขาประจำ

ตอบ 18 กันยายน พ.ศ. 2555 - 20:33

รูสึกจะเปิดดูได้แต่เซฟไม่ได้ใช่มั๊ยครับ

#10 MIRO

MIRO

Praise the Sun

ตอบ 18 กันยายน พ.ศ. 2555 - 20:41

รูสึกจะเปิดดูได้แต่เซฟไม่ได้ใช่มั๊ยครับ

เชฟได้ครับ ผมลองกดลิงค์ดาวน์โหลด ดูแล้วมันก็ขึ้นมาให้ Save ไฟล์ได้ปกตินะ

Attached Images

The most valuable things in life are not measured in monetary terms.

The really important things are not houses and lands, stocks and bonds, automobiles and real estate,

but friendships, trust, confidence, empathy, mercy, love and faith.

#11 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 18 กันยายน พ.ศ. 2555 - 22:30

ขอบคุณครับ

#12 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 19 กันยายน พ.ศ. 2555 - 09:25

สรุปเนื้อหาแบบไม่เกิน สามบรรทัด สำหรับ สิ่งมีชีวิตบางจำพวก ที่ไม่สามารถอ่านหนังสือได้เกิน สามบรรทัด

1.มีชายชุดดำจริง 2.มีการใช้กระสุนจริง 3.ทักษิณเป็นต้นเหตุของเรื่อง .........สองบรรทัด ก็คงจะพอ :P :P

ในรายงานบอกมีทหารมะเขือเทศบอกความเคลื่อนไหวของทหารให้เสื้อแดงรู้ด้วย
gladiator 1.jpg

#13 เกลียดคุณแม้วจังครับ

เกลียดคุณแม้วจังครับ

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 19 กันยายน พ.ศ. 2555 - 09:39

ให้แดงเค้าอ่าน
เค้าจะอ่านเหรอครับ
แล้วเ้ค้าอ่านหนังสือกันออกหรือเปล่าครับห
หรือว่าต้องหาคนมาอ่านและแปลความหมายให้ฟังครับ

#14 JUR1ST

JUR1ST

ขาประจำ

ตอบ 19 กันยายน พ.ศ. 2555 - 10:21

พวกแดงคงไม่อ่านหรอกครับ รอเสพคำบิดเบือนจากแกนนำอยู่