Jump to content

- - - - -

ไม่เอาเขา หรือ ไม่มีใครเขาเอา

• Please log in to reply
45 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 sigree

sigree

มหาเมพ

ตอบ 28 กันยายน พ.ศ. 2555 - 09:51

#2 raffy

raffy

ขาประจำ

ตอบ 28 กันยายน พ.ศ. 2555 - 09:52

เอ๊ยปลื้ม...ตั้งพรรคเองเลยดิ...เอาปะ

#3 hentai

hentai

เมพ

ตอบ 28 กันยายน พ.ศ. 2555 - 09:53

ปลาดุก เค้าจะแก้ 112 แต่ พท ไม่เอาด้วย.... ก็เท่านั้น... :D

"คนโง่มักจะชอบว่าคนอื่นว่าโง่"

"ถ้าคนเราคิดเหมือนกันหมด ก็ไม่มีเลือกตั้งซิครับ"

"ผมไม่พูด เรื่อง 112 แล้ว นะครับ กรุณาอย่าถาม (17 พค 2012)"

#4 sigree

sigree

มหาเมพ

ตอบ 28 กันยายน พ.ศ. 2555 - 10:01

ปลาดุก เค้าจะแก้ 112 แต่ พท ไม่เอาด้วย.... ก็เท่านั้น... :D

เป็นไม่กี่ครั้งที่แดงและไม่แดงแสดงความเห็นตรงกันว่า

ไม่เสียดาย

Edited by sigree, 28 กันยายน พ.ศ. 2555 - 10:01.

#5 หนูอ้อย

หนูอ้อย

นักเขียนหน่อมแน้ม

ตอบ 28 กันยายน พ.ศ. 2555 - 10:01

พวกนี้มันเอาขาลง
หลังจากที่เดิมเอาก่ายหน้าผากไว้

อย่างฮา
ได้สิบห้าล้านเสียงแต่ทำงานได้ผิดเป้าหมายไปเยอะ
แนวร่วมฉวยผลประโยชน์อย่างปลาดุกย่อมหัวเสีย

AMAZING  coup d'etat  , THAILAND ONLY ..  :ph34r:  

#6 Benten

Benten

ขาประจำ

ตอบ 28 กันยายน พ.ศ. 2555 - 10:03

บรรทัดแรกพูดเหมือนคนกลางที่สุดในสามโลกเลย :lol:

#7 yaijung1

yaijung1

ขาประจำ

ตอบ 28 กันยายน พ.ศ. 2555 - 10:30

ความเห็นแดงตอนนี้เริ่มแตกเป็นสองฝ่าย อย่างชัดเจนมากขึ้น บางกรณีเราจะได้เห็นแดงแจ๋ บางรายจะกลายเป็นแดงเทียมทันที เหมือนอย่าง นปช.สุรินทร์ ที่ย่ื่นหนังสือให้ยงยุทธลาออก เพื่อแสดงความโปร่งใส ส่วน สส.ที่ใส่สูทสีแดงเข้าสภา (สส.สุรินทร์) ก็ออกมาให้ข่าวในวันถัดไปทันทีว่าไม่ใช่นปช.ตัวจริง เริ่มจะมันส์แล้วครับ ต่อไปก็คงจะล่อกันเองแน่นอน แต่ไม่รู้ว่านายกเราจะเป็นยังไงบ้าง หวังว่าคงจะหา event ได้ทุกอาทิตย์ที่มีการประชุมสภา เพื่อหลีกเลี่ยงการถามกระทู้สดได้ตลอด 4 ปีนะ อย่าเพิ่งให้ยุบสภาล่ะ พวกเราต้องช่วยกันประคับประครองให้อยู่ได้ตลอด 4 ปี หรือถ้าเป็นไปได้ให้มันอยู่ไป 8 ปีเลย รับรอง แดงทั้งหลายได้กินหญ้าจริง ๆ แน่ เพราะไม่มีตังค์ซื้อข้าวแน่นอน

#8 ryukendo

ryukendo

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 28 กันยายน พ.ศ. 2555 - 10:46

ตั้งพรรคเองเลยครับ ....

พรรคปลาดุกชนเขื่อน :wub:
บ้านเมืองไม่ใช่ของเล่นที่จะทำพังแล้วร้องไห้ขออันใหม่

#9 DETECT2

DETECT2

ขาประจำ

ตอบ 28 กันยายน พ.ศ. 2555 - 10:48

นี่ก็เป็นอีก 1 ในขบวนการ...
คนเสื้อแดงตอนนี้ไม่ได้มีจำนวนเพิ่มขึ้น แต่คนเกลียดพวกเสื้อแดงเริ่มจะมีมากขึ้น

#10 phoosana

phoosana

เมพ

ตอบ 28 กันยายน พ.ศ. 2555 - 10:57

ปลาดุกวิจารณ์นโยบายจำนำข้าวรัฐบาลด้วยนะ :lol:
We love fender.

#11 พิฆาตอสูร

พิฆาตอสูร

พอจะทนเสื้อแดงได้นิดๆ

ตอบ 28 กันยายน พ.ศ. 2555 - 10:59

อืมม์....มีข่าววงในด้วยหรือ

ฟ้าสีทองผ่องอำไพ  ประชาชนจะเป็นใหญ่ในแผ่นดิน

#12 Mark Nazi

Mark Nazi

พี่มากขา

ตอบ 28 กันยายน พ.ศ. 2555 - 11:11

บรรทัดแรกพูดเหมือนคนกลางที่สุดในสามโลกเลย :lol:

ถ้าอย่างนั้นผมจะจัดเป็นคนกลางได้ไหม เพราะไม่เคยเลือกประชาธิปัตย์ และในภายภาคหน้าคงจะไม่เลือกอีกเหมือนกัน :D

#13 PHOENiiX

PHOENiiX

ปู 4ssโกงชาวนา

ตอบ 28 กันยายน พ.ศ. 2555 - 11:20

ถ้าอย่างนั้นผมจะจัดเป็นคนกลางได้ไหม เพราะไม่เคยเลือกประชาธิปัตย์ และในภายภาคหน้าคงจะไม่เลือกอีกเหมือนกัน :D

โง่ขนาดเรื่องของตัวเองยังไม่รู้ ไม่เลือก ปชป ก็ไม่แปลกหรอก
ควายก็ต้องกินหญ้าเป็นเรื่องธรรมดา

#14 จีรนุช

จีรนุช

เมพ

ตอบ 28 กันยายน พ.ศ. 2555 - 11:27

เป็นคนกลางคือ ด่าอภิสิทธิ เทิดทูนพวกเเก้ ม 112 ใข้ ฟอนเเดง ตัวใหญ่ เเละช่วยเผยเเพร่ลมปากนปชทุกคน ทุกเรื่อง ทุกเวลา

ทำไม่ยาก หากท่านอยากเป็นกลาง

รำคาญสลิ่มเที่ยมที่เข้ามาปล่อยสารพิษเรียกร้องความรุนเเรงเสดงออกถึงความคลั่งสงครามกลางเมืองยุเเยงสร้างภาพชั่วๆ

เอียนวะ   เห็นคนเเถวนี้ไอคิวต่ำกว่า 90 หรือไง

#15 Mark Nazi

Mark Nazi

พี่มากขา

ตอบ 28 กันยายน พ.ศ. 2555 - 11:36

เป็นคนกลางคือ ด่าอภิสิทธิ เทิดทูนพวกเเก้ ม 112 ใข้ ฟอนเเดง ตัวใหญ่ เเละช่วยเผยเเพร่ลมปากนปชทุกคน ทุกเรื่อง ทุกเวลา

ทิ้งตรรกะแมลงสาบหรือสลิ่มไปก่อนสิ จะได้รู้ว่าสมาชิกคนไหนกลางหรือไม่กลาง
....ถ้าคุณยังเอาตรรกะแมลงสาบหรือสลิ่มมาใช้อยู่ ต่อให้คนที่โคตรกลางแต่พอไม่อวยหรือพูดไม่ถูกใจ คุณก็จะผลักเขาไปเป็นฝ่ายตรงข้ามอยู่ดี

Edited by Tux Vader, 28 กันยายน พ.ศ. 2555 - 12:05.

#16 Novice

Novice

ขาประจำ

ตอบ 28 กันยายน พ.ศ. 2555 - 11:45

ทิ้งตรรกะแมลงสาบหรือสลิ่มไปก่อนสิ จะได้รู้ว่าสมาชิกคนไหนกลางหรือไม่กลาง
....ถ้าคุณยังเอาตรรกะแมลงสาบหรือสลิ่มมาใช้อยู่ ต่อให้คนที่โคตรกลางแต่พอไม่อวยหรือพูดไม่ถูกใจ คุณก็จะพลักเขาไปเป็นฝ่ายตรงข้ามอยู่ดี

ไหนพิมพ์หน่อยสิ มาร์คพ่อแม้ว มาร์คเก่งกว่าแม้วทุกประตู มาร์ครักชาติกว่าแม้ว

#17 Benten

Benten

ขาประจำ

ตอบ 28 กันยายน พ.ศ. 2555 - 12:00

ไม่ได้ไม่ได้ คนกลางต้องเคยเลือกประชาธิปัตย์มาก่อน แล้วเปลี่ยนใจเพราะเพื่อไทยดีกว่าทุกๆด้าน :lol: :lol: :lol:

#18 eAT

eAT

ผมเป็นเสื้อแดงฮับ

ตอบ 28 กันยายน พ.ศ. 2555 - 12:12

ยังคงโสกโครกไม่เปลี่ยนแปลง
อ้ายทักษิณมันโยน ขอให้คนอื่นแก้ 112 แทน
ยังบอกว่าพวกมันไม่เอาอีก ทั้งๆ ที่อยากแก้ใจจะขาด
แต่โดนต้านตลอดต่างหาก

#19 Et tu Brute?

Et tu Brute?

ตอบ 28 กันยายน พ.ศ. 2555 - 12:15

*คุณ*ลองลงผู้ว่าดูดิ ไอ้ดุก ^_^

It's us against the world

#20 ryukendo

ryukendo

ตอบ 28 กันยายน พ.ศ. 2555 - 12:15

คนกลางต้องเคยเลือกประชาธิปัตย์มาก่อน แล้วเปลี่ยนใจเพราะเพื่อไทยดีกว่าทุกๆด้าน :lol: :lol: :lol:

เป็นศิลปะ ผมให้ผ่านครับ :wub:

:lol: :lol: :lol:
บ้านเมืองไม่ใช่ของเล่นที่จะทำพังแล้วร้องไห้ขออันใหม่

#21 Mark Nazi

Mark Nazi

พี่มากขา

ตอบ 28 กันยายน พ.ศ. 2555 - 12:16

ไหนพิมพ์หน่อยสิ

ใครจะรักชาติกว่าใครผมไม่สน ผมสนแค่ผมก็รักชาติหรือไม่เท่านั้นก็พอ ที่สำคัญตอนเกณฑ์ทหารผมก็ไม่ได้จับใบดำใบแดงแต่สมัครเลย แต่อาจจะยังรักชาติไม่พอมั้ง คงต้องรับใช้ชาติโดยการสมัครไปเป็นอาจารย์ที่ไหนซักแห่งก่อนเกณฑ์ทหารถึงจะผ่านเกณฑ์ของคุณได้ :D

ไม่ได้ไม่ได้ คนกลางต้องเคยเลือกประชาธิปัตย์มาก่อน แล้วเปลี่ยนใจเพราะเพื่อไทยดีกว่าทุกๆด้าน :lol: :lol: :lol:

สองมาตรฐาน -_-

Edited by Tux Vader, 28 กันยายน พ.ศ. 2555 - 17:38.

#22 พระฤๅษี

พระฤๅษี

มหาเมพ

ตอบ 28 กันยายน พ.ศ. 2555 - 12:45

เป็นปกติของมนุษย์ เจอเรือ มันก็ถีบขอนไม้

เจอขอนไม้ มันก็ปล่อยฟางเส้นเล็ก ๆ เจอฟาง
เส้นเล็ก ๆ มันก็บอกว่าดีกว่า..ลอยคอไร้จุดหมาย
ไอ้พวกแสวงหา มันก็แค่ หาหลักเกาะไปเรื่อย ๆ
หลักไหนมั่นคง มันก็โผเข้าหาไว้ก่อน คนแบบนี้
เกิดมาเสียศักดิ์ศรีของความเป็นมนุษย์ ......

#23 wat

wat

เนตังมะมะ เนโสหะมัสมิ นะเมโสอัตตา.

ตอบ 28 กันยายน พ.ศ. 2555 - 12:48

ไหนพิมพ์หน่อยสิ

ใครจะรักชาติกว่าใครผมไม่สน ผมสนแค่ผมก็รักชาติหรือไม่เท่านั้นก็พอ ที่สำคัญตอนเกณฑ์ทหารผมก็ไม่ได้จับในดำใบแดงแต่สมัครเลย แต่อาจจะยังรักชาติไม่พอมั้ง คงต้องรับใช้ชาติโดยการสมัครไปเป็นอาจารย์ที่ไหนซักแห่งก่อนเกณฑ์ทหารถึงจะผ่านเกณฑ์ของคุณได้ :D

สองมาตรฐาน -_-

:blink: ร่างทรงจากสำนักไหนอีกวะเนี่ย มึน ...
:) Sometime...Sun shine through the rain...

#24 ypk

ypk

ขาประจำ

ตอบ 28 กันยายน พ.ศ. 2555 - 12:55

เหอ เหอ เหอ ถ้าประเทศไทย มีนายคนนี้เป็นประชาชนอยู่คนเดียว
เขาก็พูดของเขาถูกแล้ว เพราะทั้งสองพรรคการเมืองไม่ทำตามที่เขา
ต้องการเลย 55555555555555

#25 นายตัวเกร็ง

นายตัวเกร็ง

Monkey Godfather Lv.3

ตอบ 28 กันยายน พ.ศ. 2555 - 13:12

เข้ามาขำคนกลางอีกครั้ง เขียน Signature ว่าจะไม่พูดเรื่อง ๑๑๒
แต่ชอบฉวัดเฉวียนเรื่องใกล้เคียงเสียเหลือเกิน คันปากเรอะ?

เขียนเรื่องการเมือง : ดราม่า ,เขียนเรื่องสังคม : ดราม่า เขียนเรื่องบันเทิง : ดราม่า
แต่พอโพสเรื่องหื่น : มีความเห็นเป็นไปทางเดียวกันเสมอ >3<

#26 RaRa

RaRa

Seien Sie loyal zu Majesty

ตอบ 28 กันยายน พ.ศ. 2555 - 13:52

ไหนบอกไม่ยุ่งเรื่อง 112 แล้วโยงไปทำไม ต้องการปั่นกระแสเหรอ -_- -_- -_-

ขอเทิดทูนศักดิ์ศรียิ่งสิ่งใด

...แม้แต่ลมหายใจก็ยอมพลี

โลกยังไม่สิ้นหวัง ถ้ายังมั่นในความดี

...ศรัทธาไม่เคยหน่ายหนี คนดีไม่มีวันตาย

#27 juemmy

juemmy

คนสวยประจำบอร์ด

ตอบ 28 กันยายน พ.ศ. 2555 - 13:57

อยากเป็นคนกลางต้องไปฝึกวิชาจากคนกลางที่สุดใน3โลกในบอร์ดนี้ค่ะ :D

"กูจะสู้แม้รู้ว่าพวกกูน้อย สู้ไม่ถอยแม้รู้ว่าจะดับสลาย แผ่นดินนี้พ่อกูอยู่ปู่กูตาย กูสุดอายถ้าเสียทีไพรีครอง"

#28 hentai

hentai

เมพ

ตอบ 28 กันยายน พ.ศ. 2555 - 14:08

เข้ามาขำคนกลางอีกครั้ง เขียน Signature ว่าจะไม่พูดเรื่อง ๑๑๒
แต่ชอบฉวัดเฉวียนเรื่องใกล้เคียงเสียเหลือเกิน คันปากเรอะ?

ไหนบอกไม่ยุ่งเรื่อง 112 แล้วโยงไปทำไม ต้องการปั่นกระแสเหรอ -_- -_- -_-

เหอๆๆ ... ที่ผมบอกไม่พูด คือ ไม่ออกความเห็น...ในแง่ว่าเหมาะไม่เหมาะ ควรทำไม่ควร ดีไม่ดี .... เพราะจะว่าไป ก็ออกไปเยอะแล้ว...
แต่ .. ถ้า กะอีแค่ ข้อเท็จจริงที่ว่า นายปลาดูกเชียร์แก้ 112 ใจจะขาด... .. แล้วจะไม่ให้ผมพูด... ตลก ละครับ...

ถามซ้ำ... กลัว ความเห็นผมกันมากขนาดนั้นเลย.... :D

"คนโง่มักจะชอบว่าคนอื่นว่าโง่"

"ถ้าคนเราคิดเหมือนกันหมด ก็ไม่มีเลือกตั้งซิครับ"

"ผมไม่พูด เรื่อง 112 แล้ว นะครับ กรุณาอย่าถาม (17 พค 2012)"

#29 sanskrit_shower

sanskrit_shower

ตอบ 28 กันยายน พ.ศ. 2555 - 14:35

เหอๆๆ ... ที่ผมบอกไม่พูด คือ ไม่ออกความเห็น...ในแง่ว่าเหมาะไม่เหมาะ ควรทำไม่ควร ดีไม่ดี .... เพราะจะว่าไป ก็ออกไปเยอะแล้ว...
แต่ .. ถ้า กะอีแค่ ข้อเท็จจริงที่ว่า นายปลาดูกเชียร์แก้ 112 ใจจะขาด... .. แล้วจะไม่ให้ผมพูด... ตลก ละครับ...

ถามซ้ำ... กลัว ความเห็นผมกันมากขนาดนั้นเลย.... :D

ผมว่าเค้าไม่ได้กลัวความเห็นของเฮนไตหรอกครับ เค้ารังเกียจกันน่ะ

#30 นายตัวเกร็ง

นายตัวเกร็ง

ตอบ 28 กันยายน พ.ศ. 2555 - 14:45

ผมว่าเค้าไม่ได้กลัวความเห็นของเฮนไตหรอกครับ เค้ารังเกียจกันน่ะ

จะทำอะไรก็ทำสิครับ ผมไปล็อกคอมพิวเตอร์ของคุณกลางหรือครับ เห็นฉวัดเฉวียนอยู่เรื่อยเลยถามด้วยความเป็นห่วง คิดว่าคันปากยิบๆ

เขียนเรื่องการเมือง : ดราม่า ,เขียนเรื่องสังคม : ดราม่า เขียนเรื่องบันเทิง : ดราม่า
แต่พอโพสเรื่องหื่น : มีความเห็นเป็นไปทางเดียวกันเสมอ >3<

#31 Novice

Novice

ขาประจำ

ตอบ 28 กันยายน พ.ศ. 2555 - 15:06

กร๊าก กร๊าก ใครมันไปกลัวความเห็นของคนเสล่อ ๆ อย่างเฮนไตเหรอฮะ ถ้าอยากเล่นจริงอย่าป๊อดสิฮะ แสดงตัวตนเฮนไตแบบคราวก่อนได้เลยฮะ สงสัยว่าเฮนไตคงอยากแสดงตัวตนจนตัวสั่นแล้ว ถึงได้แวะเวียนในประเด็นแบบนี้ บอกแล้วฮะผมเล่นได้กับเฮนไตทั้งวันฮะ

#32 Strangerman

Strangerman

คนแปลกหน้า

ตอบ 28 กันยายน พ.ศ. 2555 - 15:13

เห็นทำทีฉลาด เป็นผู้ดำเนินรายการ ควายแดง ในช่อง หะมอยทีวี อยู่ดีๆ ไม่ใช่เหรอ

ไอ้หม่อมสามหยอย เห็นหน้ามันแล้วรู้สึกคันเบื้องล่างอย่างบอกไม่ถูกจริงๆ ครับพี่น้อง :D :D :D

• เอือมระอากับบรรดาพี่น้องที่หลงทางจริงๆ เห็นต่างกันยังรับได้ครับ แต่เห็นผิดเป็นชอบแบบนี้มันบัดซบจริงๆ •
• หายนะของประเทศไทย ก็คือการที่   "ควายเลือกควาย"   เข้ามาทำลายประเทศ •

#33 RaRa

RaRa

Seien Sie loyal zu Majesty

ตอบ 28 กันยายน พ.ศ. 2555 - 15:35

จะทำอะไรก็ทำสิครับ ผมไปล็อกคอมพิวเตอร์ของคุณกลางหรือครับ เห็นฉวัดเฉวียนอยู่เรื่อยเลยถามด้วยความเป็นห่วง คิดว่าคันปากยิบๆ

เห็นด้วยเลยครับท่านนายตัวเกร็ง

ใครไปห้ามไว้หล่ะครับ จะปิดบังตัวตนไปทำไม

แสดงออกตาม ลูกพี่เหลิม ไปเลยคร้าบบบบ

ว่าเป็น สาวกไอ้หงอกหัวโต :lol: :lol: :lol:

ขอเทิดทูนศักดิ์ศรียิ่งสิ่งใด

...แม้แต่ลมหายใจก็ยอมพลี

โลกยังไม่สิ้นหวัง ถ้ายังมั่นในความดี

...ศรัทธาไม่เคยหน่ายหนี คนดีไม่มีวันตาย

#34 ramboboy26

ramboboy26

เมพ

ตอบ 28 กันยายน พ.ศ. 2555 - 15:50

ไอ้นี่ออกมาทำ voice tv เองก็เพราะเข้ากะใครเค้าไม่ได้เหมือนกัน
กูขอปฏิญาณ ต่อหน้าสถูปสถานศักดิ์สิทธิ์ ต่อหน้าอิฐหินดินทราย ขอจองล้างจองผลาญจนตาย ต่อผู้ทำลาย แผ่นดิน...

#35 cassava

cassava

ขาประจำ

ตอบ 28 กันยายน พ.ศ. 2555 - 16:04

อนาถใจ ความใฝ่ฝันอันสูงสุดของชีวิตใครบางคนคือต้องการหมิ่นสถาบันอันเป็นที่ยึดเหนี่ยวจิตใจของชาวไทย
ดูกรบุรุษเอ๋ย จงเอาพลังความคิดไปสร้างครอบครัวในแนวทางสัมมาอาชีวะเถิด

#36 นายตัวเกร็ง

นายตัวเกร็ง

ตอบ 28 กันยายน พ.ศ. 2555 - 16:18

เข้าสู่ประเด็นกระทู้ฮะ หมอนี่น้อยใจหรือเปล่าที่เขาไม่เชิญไปใช้ภาษีประชาชนเที่ยวดูบอล ในฐานะ"สื่อ"เลยออกมาฟาดงวงฟาดงาสร้างราคาของตัวไปเรื่อยๆ

#37 JUR1ST

JUR1ST

ขาประจำ

ตอบ 28 กันยายน พ.ศ. 2555 - 16:22

ตามประสาของคนที่คิดว่าตัวเองเก่งเหนือคนอื่นแต่ไม่ยอมส่องกระจกดูตัวเองนะแหละ

#38 RiDKuN_user

RiDKuN_user

มหาเมพ

ตอบ 28 กันยายน พ.ศ. 2555 - 17:01

เลวพอกัน แต่ด่า ปชป. อย่างเดียว
แบบนี้มัน... คนกลางชัดๆ​ -_-
" ชีวิตผมไม่เคยกลัวอะไรทั้งนั้น ผมกลัวอย่างเดียว...กลัวจะถูกมองว่า 'ขายชาติ' " - The Last Tycoon

~ ทักษิณตาย เสรีไทยไชโย ~

#39 zeedzaad

zeedzaad

ขาประจำ

ตอบ 28 กันยายน พ.ศ. 2555 - 17:30

หมาตาย เห็บหมาตีจาก
“A fool's brain digests philosophy into folly, science into superstition, and art into pedantry. Hence University education. ”George Bernard Shaw

#40 redfrog53

redfrog53

เกิดที่รัสเซีย มาโตที่ สรท.

ตอบ 28 กันยายน พ.ศ. 2555 - 17:44

เขาว่ามา คุณเทอร์เป็นพิธีกร ราคาถูก จริงเหรอ!!

#41 อาวุโสโอเค

อาวุโสโอเค

เมพ

ตอบ 28 กันยายน พ.ศ. 2555 - 17:50

ขึ้นไวลงไววุ๊ย :huh:
การเมืองไม่ใช่เพื่อกลุ่มใด แต่เพื่อทุกคนในประเทศ

#42 2012

2012

ขาประจำ

ตอบ 28 กันยายน พ.ศ. 2555 - 17:53

อดีต --- ลูกอำมาตย์ที่อยากเป็นไพร่
ปัจจุบัน ---- ไพร่ที่มีพ่อเป็นแม้ว

"ถึงเวลาแล้วที่ใครมีอาวุธชนิดไหนก็ต้องจับขึ้นมาใช้รบกับมัน”

#43 HiddenMan

HiddenMan

Long Live The King

ตอบ 28 กันยายน พ.ศ. 2555 - 18:02

เห็นด้วยเลยครับท่านนายตัวเกร็ง

ใครไปห้ามไว้หล่ะครับ จะปิดบังตัวตนไปทำไม

แสดงออกตาม ลูกพี่เหลิม ไปเลยคร้าบบบบ

ว่าเป็น สาวกไอ้หงอกหัวโต :lol: :lol: :lol:

ใครกลัวกันแน่ ถึงขั้นต้องลงลายเซ็นต์ไว้เลย ถึงกับห้ามถาม ฮาาา

“Live as if you were to die tomorrow. Learn as if you were to live forever.”  - Mahatma Gandhi

สนใจบ้านพักคนชราเสรีไทย (FB Secret Group) ติดต่อ (PM) เว็บบอร์ด

https://www.facebook...denman.serithai

#44 kokkai

kokkai

เมพ

ตอบ 28 กันยายน พ.ศ. 2555 - 18:02

ตั้งพรรคเองเลยครับ ....

พรรคปลาดุกชนเขื่อน :wub:

:D :D

#45 พระฤๅษี

พระฤๅษี

มหาเมพ

ตอบ 29 กันยายน พ.ศ. 2555 - 09:33

เราไม่รังเกียจใครเลย รักทุกคน แต่ว่า

บางคนก็รักมาก บางคนก็รักน้อย.......

ตามแต่ พฤติกรรม ของแต่ละคน .......

( รักกันไว้เถิด ) เก็บกำลังไว้สู้ ........

คนเลวกว่านี้ ยังมีอีก เยอะ ๆ ๆ ..จริง ๆ.

#46 Hilton(ปาล์มาลี)

Hilton(ปาล์มาลี)

ขาประจำ

ตอบ 29 กันยายน พ.ศ. 2555 - 09:49

ไอ้นี่ออกมาทำ voice tv เองก็เพราะเข้ากะใครเค้าไม่ได้เหมือนกัน

เห็นได้อยู่อัน รายการที่่ชิมอาหารนะ ดูปากเวลากินแล้วแหม่ ดูโคตะระเวียนหัวเลย ปรกติคนเราใช้ฟันบดเคึ้ยวอาหาร ไม่ใช่ริมฝีปาก

สนามบินสุวรรณภูมิ ไม่ใช่ของทักษิณ แต่มาจากเงินภาษีของหนู..ของคนไทยทุกคน..  แตงโม เวทีราชดำเนิน 5/11/2013

ผมยังยอมติดคุก 15 วัน แล้วพวกคุณมานิรโทษอะไรกัน .. เต๋า สมชาย เวทีราชดำเนิน 6/11/2013

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน