Jump to content

- - - - -

เมื่อนายกฯหญิงแข็งข้อกับพี่ๆ

• Please log in to reply
36 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 juemmy

juemmy

คนสวยประจำบอร์ด

ตอบ 1 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 13:28

จากเพจของปู จิตกร บุษบา

ก็บอกแล้วว่านางเริ่มเสพติดการเป็นนายกฯ
อีพวกพี่ๆ ใจสกปรก อย่านึกว่าจะ "เชิด" ได้ดั่งใจ
อีเอ๋อกับบริวารพร้อมจะย้อนเกล็ด
ไอ้แม้ว---อยากปิ๊กบ้านบ่
ส่วนอีเจ๊ ด. จุนจ้านมากระวังอีเอ๋อแฉ
สนุกแท้... คนชั่วกัดกัน 5555

"กูจะสู้แม้รู้ว่าพวกกูน้อย สู้ไม่ถอยแม้รู้ว่าจะดับสลาย แผ่นดินนี้พ่อกูอยู่ปู่กูตาย กูสุดอายถ้าเสียทีไพรีครอง"

#2 juemmy

juemmy

ตอบ 1 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 13:29

งานนี้พวกเราั่นั่งอยู่บนภูดูหมากัดกัน :)

"กูจะสู้แม้รู้ว่าพวกกูน้อย สู้ไม่ถอยแม้รู้ว่าจะดับสลาย แผ่นดินนี้พ่อกูอยู่ปู่กูตาย กูสุดอายถ้าเสียทีไพรีครอง"

#3 IndyDekDee

IndyDekDee

ขาประจำ

ตอบ 1 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 13:37

อยากให้เป็นเรื่องจริงจัง เวลามัน "กัดกัน" มันคง "มันส์" แน่ โอ้วว....แม่เจ้า.

#4 ชายน้ำ

ชายน้ำ

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 1 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 13:40

ได้บินฟรี พักฟรี กินฟรี มีคนห้อมล้อมถ่ายรูป

แถมตอนแอบจึ๊กกับผัวชาวบ้านมีคนเฝ้าดูต้นทางให้

ป้าย่นแกก็ย่อมติดใจเป็นธรรมดา

#5 พ่อไอ้ร้อยล็อคอิน

พ่อไอ้ร้อยล็อคอิน

เมพ

ตอบ 1 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 13:45

ท่านแม้วไม่ต้องสนใจคำขู่ครับ ... ท่านยังเหลือลูกโอ๊คอีกคน :wub:
อยากรู้ว่าประชาธิปไตยไทยเป็นแบบไหน ให้ดูการใช้รถใช้ถนนรู้จักกันแต่สิทธิ แต่ไม่เคยรู้จักหน้าที่ ในการปฏิบัติตามกฎระเบียบที่วางไว้

#6 kop16

kop16

U will never walk alone.

ตอบ 1 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 13:54

ผมว่า เจ๊ แก คงรู้ตัวแล้วว่า

แผ่นดินอาจไม่มีอยู่

If you try hard enough, you can be whatever you want to be.

#7 juemmy

juemmy

ตอบ 1 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 13:54

ท่านแม้วไม่ต้องสนใจคำขู่ครับ ... ท่านยังเหลือลูกโอ๊คอีกคน :wub:

แหม!!พลาดจากลูกโอ๊คแล้วก็ยังมีลูกเอมกะลูกอิ๊งด้วยนะคะ.. :D

#8 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 1 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 13:57

ในเนื้อข่าวปูขู่เรื่องไรน่ะครับ

ปล.ปูแอบดื้อมานานแล้ว ตั้งกะเรื่องโต้งเจ้าน้ำตานั่นก็เรื่องหนึ่ง พี่แม้วควันออกหูเลย
gladiator 1.jpg

#9 พระฤๅษี

พระฤๅษี

มหาเมพ

ตอบ 1 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 13:57

มีพวกเดียวกันนั่นแหละ แย่งเก้าอี้กันเอง.ส่วนพวกที่
ยึดเก้าอี้แน่น ก็อยากให้ ผู้นำคนนี้เป็นไปนาน ๆเพราะ
ไง ๆ อะไร ๆ ก็ง่ายกว่าคนอื่นแน่นอน เราว่ามันก็เรียก
หาไอ้แม้วไปงั้นๆ แหละ เอ้า รองคิดดู สองศรีพี่-น้อง
นี่ เป็นผู้นำประเทศ ( ใครจะง่าย ) กว่ากัน ?? ในด้าน
หาผลประโยชน์ . เชื่อ เด้... ( ขอโทษราชบัณฑิต) .!!

#10 juemmy

juemmy

ตอบ 1 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 14:07

ในเนื้อข่าวปูขู่เรื่องไรน่ะครับ

ปล.ปูแอบดื้อมานานแล้ว ตั้งกะเรื่องโต้งเจ้าน้ำตานั่นก็เรื่องหนึ่ง พี่แม้วควันออกหูเลย

เพราะระยะหลังนส.ยิ่งลักษณ์มีความเป็นตัวของตัวเองมากขึ้น หลายครั้งที่ถูกพตท.ทักษิณและนางเยาวภากดดัน
นส.ยิ่งลักษณ์จะยื่นคำขาดด้วยการทิ้งเก้าอี้นายกรัฐมนตรี
ที่มา:เดลินิวส์

#11 kop16

kop16

U will never walk alone.

ตอบ 1 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 14:18

แมงวาป ดีด๊าใหญ่แค่ข่้าวไร้สาระ

แล้วจะให้ OAK มาเป็น นายยกฯ เหรอครับ -_-

ทำทุจริต ในห้องสอบ ยัง โดนจับเลย

If you try hard enough, you can be whatever you want to be.

#12 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 1 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 14:18

เพราะระยะหลังนส.ยิ่งลักษณ์มีความเป็นตัวของตัวเองมากขึ้น หลายครั้งที่ถูกพตท.ทักษิณและนางเยาวภากดดัน
นส.ยิ่งลักษณ์จะยื่นคำขาดด้วยการทิ้งเก้าอี้นายกรัฐมนตรี

อา ขอบพระคุณคุณจูเอมมี่มากครับ

แต่ผมว่าพี่แม้วก็อยากดันลูกชายอยู่นะ เพราะใจจริงก็ไม่อยากให้พี่เมียได้เป็นนายกนะครับ

ศึกสายเลือดตระกูลตัวเองหนักหนากว่าพวกเมริงป้ายสี "ท่าน" มากนัก
gladiator 1.jpg

#13 asawinee

asawinee

ปฏิรูป ก่อน เลือกตั้ง

ตอบ 1 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 14:24

เมื่อครั้งปูเป็นนายกใหม่ๆ มีโอกาสเลือก รมต คู่บารมีมาทำงานได้ไม่กี่คน
ส่วนใหญ่ (มากๆ) เป็นเด็กฝากจากเจ๊ ด พี่แม้ว เจ๊ อ
ซึ่งทำงานไม่เป็นสับปะรดขลุ่ยอันใด
ปูคงอึดอัด ที่ตัวเองไม่เก่ง แต่อยากได้คนเก่งมาเป็นมือเป็นเท้า กล้อมแกล้มทำงานกันไป
แต่ดันได้หางกะทิ

กระแสปรับ ครม เพราะยงยุทธต้องเซย์กู้ดบาย ดังกระหึ่มมาจากคนที่สนับสนุนพรรคเพื่อไทยที่อยากให้พรรคพวกของตัวเองได้อำนาจ ได้งบประมาณ ต่างก็ไปวิ่งเต้นกับคนที่มีพาวเวอร์กดดันปูได้
แต่ปูคงกลัวได้คนใหม่มาก็เหมือนคนเก่า ช่วยอะไรไม่ได้แถมเป็นเป้าให้โจมตี โดยเฉพาะคางคกตู่
เลยยืนกรานไม่ปรับ ครม
อำนาจต่อรองในมือที่มีคือ ถ้ากดดันมากๆ จะสละเก้าอี้

สังเกตจากคราวที่แล้ว ที่มีข่าวลือว่าจะมีการปรับ ครม เพราะบ้านเลขที่ 111 มีอิสรภาพ
เมื่อ จตุพร หลุดจาก สส ก็มีข่าวว่าจะให้มาเป็น มท3
ตระกูลคุณปลื้ม ยังขอให้เจ้าของพรรคมาเป็น รมต แทนเมีย
แต่... ไม่มีอะไรเกิดขึ้น

#14 juemmy

juemmy

ตอบ 1 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 14:39

อา ขอบพระคุณคุณจูเอมมี่มากครับ

แต่ผมว่าพี่แม้วก็อยากดันลูกชายอยู่นะ เพราะใจจริงก็ไม่อยากให้พี่เมียได้เป็นนายกนะครับ

ศึกสายเลือดตระกูลตัวเองหนักหนากว่าพวกเมริงป้ายสี "ท่าน" มากนัก

ใจของแม้วน่าจะรู้ดีกว่าใครว่าลูกโอ๊คมีความสามารถมากแค่ไหนนะคะ -_-

#15 ต้นหอม

ต้นหอม

ขาประจำ

ตอบ 1 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 14:42

เพิ่งเห็นว่าปูฉลาดหัดต่อรองก็เรื่องเนี้ยะ ใช้จุดขู่เป็น เพราะถ้าเธอออกหมายถึง restart ซึ่งออกตอนนี้ไม่เป็นผลดีกับพรรคเท่าใดนัก อย่างน้อยๆก็ทำให้พี่ๆหยุดทำเรื่องฉาวโฉ่สักระยะหนึ่งก่อน

มันจะทำให้เราคิดก่อนพูดได้ดีขึ้น เมื่อเชื่อว่าคำพูดที่ออกไปเหล่านั้นคือคำที่เราจะได้ยินเองในอนาคต

และถ้าเราจะทำดีได้มากขึ้น เมื่อเชื่อว่าเราจะได้เจอสิ่งดีๆในอนาคต

แม้ว่าวันนี้เราจะยังไม่เห็นว่ามันดีอย่างไรแต่อย่างน้อยทำให้เราผ่านวันนี้ไปได้อย่างราบรื่น

#16 Et tu Brute?

Et tu Brute?

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 1 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 14:56

อยากเห็นมันเอาคนใช้คนขับรถมาเป็นนายกจริงๆ

It's us against the world

#17 RaRa

RaRa

Seien Sie loyal zu Majesty

ตอบ 1 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 15:26

เมื่อครั้งปูเป็นนายกใหม่ๆ มีโอกาสเลือก รมต คู่บารมีมาทำงานได้ไม่กี่คน
ส่วนใหญ่ (มากๆ) เป็นเด็กฝากจากเจ๊ ด พี่แม้ว เจ๊ อ
ซึ่งทำงานไม่เป็นสับปะรดขลุ่ยอันใด
ปูคงอึดอัด ที่ตัวเองไม่เก่ง แต่อยากได้คนเก่งมาเป็นมือเป็นเท้า กล้อมแกล้มทำงานกันไป
แต่ดันได้หางกะทิ

กระแสปรับ ครม เพราะยงยุทธต้องเซย์กู้ดบาย ดังกระหึ่มมาจากคนที่สนับสนุนพรรคเพื่อไทยที่อยากให้พรรคพวกของตัวเองได้อำนาจ ได้งบประมาณ ต่างก็ไปวิ่งเต้นกับคนที่มีพาวเวอร์กดดันปูได้
แต่ปูคงกลัวได้คนใหม่มาก็เหมือนคนเก่า ช่วยอะไรไม่ได้แถมเป็นเป้าให้โจมตี โดยเฉพาะคางคกตู่
เลยยืนกรานไม่ปรับ ครม
อำนาจต่อรองในมือที่มีคือ ถ้ากดดันมากๆ จะสละเก้าอี้

สังเกตจากคราวที่แล้ว ที่มีข่าวลือว่าจะมีการปรับ ครม เพราะบ้านเลขที่ 111 มีอิสรภาพ
เมื่อ จตุพร หลุดจาก สส ก็มีข่าวว่าจะให้มาเป็น มท3
ตระกูลคุณปลื้ม ยังขอให้เจ้าของพรรคมาเป็น รมต แทนเมีย
แต่... ไม่มีอะไรเกิดขึ้น

แน่ใจกันหรือครับว่าเป็นตามข่าวที่เห็น

ไม่คิดมุมกลับว่า "พวกมันสร้างภาพ"

เพื่อหยุด "กระแสสังคม ที่กระพืออยู่" หรือครับ??

ใจเย็นๆ สักนิดนึงครับ รอ ดูลมดูฟ้า นิดนึงครับ :) :)

ขอเทิดทูนศักดิ์ศรียิ่งสิ่งใด

...แม้แต่ลมหายใจก็ยอมพลี

โลกยังไม่สิ้นหวัง ถ้ายังมั่นในความดี

...ศรัทธาไม่เคยหน่ายหนี คนดีไม่มีวันตาย

#18 Pa wowrkwest

Pa wowrkwest

น้องใหม่

ตอบ 1 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 15:47

ดีแล้วหละปูเอ้ย...ยุบสภา แล้วกลับไปอยู่กับลูกกับผัวของเอ็งเถอะ มันยุ่งยากวุ่นวายเกินสมองระดับเอ็งจะรับไหว ดูซิ มท.1 พี่แม้วจะให้เอาคน พี่อ้อจะให้เอาอีกคน ส่วนเจ๊แดงก็จะให้เอาอีกคน ยุ่งตายห่ะ กลับบ้านเถอะอย่ามาเสียงคุกเสียงตะรางแทนมันเลย ไอ้แม้วมันไม่ได้รักเอ็งจริงหรอก ถูกด่าถูกว่าอย่างสาดเสียเทเสียก็เอ็ง แล้วเอ็งจะทนเพื่อมันไปทำไม นะ เชื่อข้า

#19 พันไมล์

พันไมล์

ขาประจำ

ตอบ 1 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 16:33

คิดเหมือน #17 พาดหัวตัวเป้ง
หวังกลบกระแสอะไรอีกไม่รู้ ต้องจับตาดู

"When injustice becomes law, resistance becomes duty." - Thomas Jefferson

"เมื่อผู้รักษากฎหมายอยู่ฝ่ายเดียวกับโจร การประจานจึงกลายเป็นภารกิจ" - Me.haha.gif

#20 eAT

eAT

ผมเป็นเสื้อแดงฮับ

ตอบ 1 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 16:50

รู้ได้ยังไงว่า "ปู" ต่อรองเป็น
ใครสอนมาตอนไปรับน้ำที่ชั้น 7 หรือเปล่า?
ดูแล้วไม่คิดว่าจะเป็นคนที่ "คิดอะไรเป็น" เลย
แม้แต่นิดเดียว

#21 zutto

zutto

ขาประจำ

ตอบ 1 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 16:50

ไม่เชื่อว่าน้ำหน้าอย่างชีจะกล้าหือนะ

ถ้าพี่ๆแบ่งไอ้ 40 % นั่นให้ชีพอใจ ชีคงพอใจที่จะนั่งคอย ว.5 บ่อยๆดีกว่า

#22 taze

taze

ขาประจำ

ตอบ 1 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 17:10

ผมไม่ค่อยเชื่อแฮะ ข่าวนี้ มันปุ๊บปับเกินไป

"Power tends to corrupt, and absolute power corrupts absolutely."

#23 raffy

raffy

ขาประจำ

ตอบ 1 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 17:14

ผมยังเชื่อสุภาษิตนี้นะ
"เนื้อก็ไม่ได้กิน หนังก็ไม่ได้รองหนัง ยังจะเอากระดูกมาแขวนคอ"
ถ้ามันนานๆมากไปคำนี้มันน่าจะแว๊บเข้ามาในหัว She ก็เป็นไปได้

#24 paj044

paj044

ขาประจำ

ตอบ 1 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 17:15

แม้วก็เอาเพรียวพันธ์ลงแทนสิ
ทื่อยังกะซอมบี้ น่าจะคุมง่ายกว่าปูนะ :rolleyes:

ความเป็นกลางมันคือหลุมหลบภัยของคนขี้ขลาด - ชัย ราชวัตร

#25 MIRO

MIRO

Praise the Sun

ตอบ 1 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 17:19

เดี๋ยวพี่ๆแข็งบ้าง แล้วจะรู้สึกนะ -_-

The most valuable things in life are not measured in monetary terms.

The really important things are not houses and lands, stocks and bonds, automobiles and real estate,

but friendships, trust, confidence, empathy, mercy, love and faith.

#26 DETECT2

DETECT2

ขาประจำ

ตอบ 1 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 20:26

พรุ่งนี้คงพาดหัวข่าว "โอ๊ค สวน ปู ไม่กลัวพ่องชั้นเหรอยะ"
คนเสื้อแดงตอนนี้ไม่ได้มีจำนวนเพิ่มขึ้น แต่คนเกลียดพวกเสื้อแดงเริ่มจะมีมากขึ้น

#27 zeedzaad

zeedzaad

ขาประจำ

ตอบ 1 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 21:22

นางมี ทีมงานยกยอปอปั้นส่วนตัว ก็แถวสองสามสี่เพื่อไทยนั่นแหละ

เชิดอีนาง ได้กำไรหลายต่อ ตัวจริงมา แถวหลังตกสนาม
“A fool's brain digests philosophy into folly, science into superstition, and art into pedantry. Hence University education. ”George Bernard Shaw

#28 THE THIRD WAY

THE THIRD WAY

มาหาความจริง

ตอบ 1 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 21:29

ให้รวยตาย

กรูก็ไม่เชื่อพาดหัวนั่น
อยู่เฉยๆ แล้วบอกว่าเป็นกลางทีคนอื่นทำอีกอย่าง บอกว่าเอียง

#29 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 1 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 21:41

"เขา"ไม่สนใจคำขู่หรอก.....
เพราะ"เขา"ยังมี"ไม้ตาย"ไว้"แบล๊คเมล์"เธอ

ตัดพี่ตัดน้อง
ตัดน้าตัดหลาน.........ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

เคียงข้างลุงกำนัน ปฏิรูปการเมืองไทย กำจัดระบอบทักษิณ ขับไล่มวลหมู่ขี้ข้า วันที่ 26 พฤษภาคม 2557...

#30 สงสารสาวจันทร์

สงสารสาวจันทร์

ขาประจำ

ตอบ 1 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 21:55

ผ่านมาได้นั่งเก้าอี้ผู้นำสูงส่งเป็นปี จะเสพติดเก้าอี้ มันไม่แปลก ได้แต่งตัวสวยๆออกสื่อในและนอก

นายกปูคงจะลืมไปแล้ว ว่าเธอเป็นหุ่นกระบอก 55... 66

#31 kon_thai

kon_thai

ขาประจำ

ตอบ 1 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 22:01

อย่าทำเป็นเล่นไปนะครับ..ยิ่งร้ายในวันนี้ไม่ใช้ยิ่งร้ายคนเดิมเมื่่อ 6-7เดือนที่แล้ว..เมื่ออำนาจอยู่ในมือของเธอ.สิ่งที่ไม่เคยได้..ก็ได้..เมื่อก่อนเป็นแค่ผู้บริหารตัวเล็ก(มีแต่ตำแหน่งในการบริหารแต่เคยได้บริหารจริงๆจังหรือเปล่า)แต่พอโดนกลับยกให้มาเป็นนายก(เพราะทักษิณคิดว่าคุมน้องได้หัวอ่อน)แต่มาถึงวันนี้เธอหน้าตามีอำนาจมีคนให้คำปรึกษามากมาย(พูดง่ายๆโดนหลอกจากคนที่ให้การปรึกษา)ในความคิดของผมผมคิดว่าเธอกำลังต้องการมีอำนาจเหนือทักษินโดยการเป่าหูจากคนใกล้ตัว(ผู้ต้องการอยู่เบื่องหลังยิ่งร้ายอีกที)ผมว่าประเทศชาติจะลุกเป็นไฟเพราะตระกูลนี้....หูอื้ตามัวเพราะหลงกับอำนาจ...สงสารประเทศชาติจริงๆ.. :ph34r:

#32 สงสารสาวจันทร์

สงสารสาวจันทร์

ขาประจำ

ตอบ 1 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 23:17

อาจได้ดูหนังใหม่ "น้องรัก หัก(พี่)เหลี่ยมโหด" เร็วๆนี้

ตระกูลนี้ถ้าได้อำนาจเมื่อไหร่ อำมหิตชนิดว่า ฆ่าเบี้ยเพื่อให้ม้ายัง ขังเรือเพื่อให้ขุนยัง มันเล่นเป็นกระดาน. :rolleyes:

ขนาดพี่แม้วโดนเขี่ยออกนอกแผ่นดินแล้วก็ยังแผ่รังสีอำมหิตทั่วไทย

#33 อู๋ ฮานามิ

อู๋ ฮานามิ

สมาชิกหน้าเก่า

ตอบ 1 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 23:24

นายกฯ ปูไม่มีอะไรจะเสีย หรือ จัดฉาก ??? เห็นนโยบายจำนำข้าวกำลังเดี้ยง

ถึงผมจะเป็นคนหัวขบถ แต่ไม่คิดทรยศบุญคุณแผ่นดินเกิด

เสียงส่วนใหญ่ของประชาชน ไม่ใช่ใบอนุญาตทำร้ายประเทศชาติ

#34 จีรนุช

จีรนุช

เมพ

ตอบ 2 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 08:37

ปูอายุไม่ถึง 50 ถ้ากลับตัวกลับใจได้ ชีวิตก็ยังมีหนทางนะ เเต่ถ้าถลำไปกว่านี้ ก็น่าจะไม่มีเเผ่นดินอยู่กันทั้งบ้าน เวรกรรมมันจะตกที่ลูกหลานนะ

สนใจเหมือนกันว่าปูคิดอะไรตอนนี้

รำคาญสลิ่มเที่ยมที่เข้ามาปล่อยสารพิษเรียกร้องความรุนเเรงเสดงออกถึงความคลั่งสงครามกลางเมืองยุเเยงสร้างภาพชั่วๆ

เอียนวะ   เห็นคนเเถวนี้ไอคิวต่ำกว่า 90 หรือไง

#35 IFai

IFai

รักในหลวง

ตอบ 2 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 09:27

"เมื่อนายกฯหญิงแข็งข้อกับพี่ๆ"

Attached Images

• Puไม่ตัดมีแต่ต่อ - สำเนา.jpg

ประโยชน์สูงสุดของประชาชน คือกฏหมายสูงสุดของประเทศ ...วิชา มหาคุณ

#36 V for vendettaขี่er6nไปราช

V for vendettaขี่er6nไปราช

ขาประจำ

ตอบ 2 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 11:09

แหม!!พลาดจากลูกโอ๊คแล้วก็ยังมีลูกเอมกะลูกอิ๊งด้วยนะคะ.. :D

ลืมลูกคนโตไปได้ยังไงครับ <_< <_< <_<

ทักษิณเป็นพ่อผม

ยามกูจนมรึ-งย่ำยี  ยามกูมีมรึ-งอิจฉา

#37 redfrog53

redfrog53

เกิดที่รัสเซีย มาโตที่ สรท.

ตอบ 2 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 11:27

จริงเหรอเนี้ยยย ยังมีคนเชื่อเม้ย เม้ยท่องสูตรแม่2 ได้ป่าววยังไม่ร้เลย
เรียกชื่อ รมต.ครบทั้งคณะมั่บ ก้อไม่รู้เช่นกัน
น้อง ด. กะ พี่ ม. กัดกันเองป่าว (1000เมีย รอดีใจ)
เม้ยเป็นแค่หุ่นไล่กา มันสมองนังไม่มี คิดไรได้...?? เเเิิ

ผู้ใช้ 2 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 2 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน