Jump to content

- - - - -

เกิดรัยขึ้นกับ "เซี่ย ไทยรัฐ" สงสัยต้องจ่ายค่าเครื่องบินกลับจาก ล๊อนด้อนเองป่าวว หรือกินยาลืมเขย่าขวด!!

• Please log in to reply
26 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 redfrog53

redfrog53

เกิดที่รัสเซีย มาโตที่ สรท.

ตอบ 1 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 21:53

เอ๊ะ!!!! ตกใจมากค่ะ!!!! นี่คงเป็นครั้งแรกในรอบ 20 ปี
ที่ไอ้สัดดามันไม่ตอแหลค่ะ คริคริ เฮ้ย!!! นี่มันตุ๊ดตู่ชัดๆ

เสื้อแดงน่ารักมากค่ะ

Khaek Shankly เกิดอะไรขึ้นกับมันครับนี่ หรือเงินยังโอนมาไม่ถึง
Aku B Erret เป็นไปได้ไงเนี่ย
Menz Chalermpol สงสัยจ่ายค่าเครื่องบินกลับจาก ลอนดอน เอง ..เลยแค้น
เสื้อแดงน่ารักมากค่ะ มินขอนั่งดูอยู่เงียบๆละกันค่ะ ~~
Nattawut Prom Nectar งง กับมัน
หมุนติ้ว คิ้วขมวดปม ตาฝาดหรือเปล่าเนี่ย
Nif Parawee Chowchanon เชี่ย เทยรัฐ
Lam Lamacentozz เฮ๊ยยยยย....ผมไม่ได้ฝันไปใช่ป่ะ
ดอกไม้ เสวก ของจริง ป่ะเนี้ย
Tipper Pad ท่อน้ำเลี้ยง ขาด
Asia Minnor ***ไทยรัฐ.
Supasan Khongma อืมสงสัยกุคงอยู่ในมิติลวงตาของเนตรวงแหวนแหงๆ
เสื้อแดงน่ารักมากค่ะ ไม่คิดว่าจะตกใจกันขนาดนี้ T^T
RunNy Runn เงินหมดหรือเปล่า เลยกัดเจ้าของเลี้ยงไม่เชื่องเลย ไอ้ด่างข้างบ้านยังดีกว่า
ภูริวัจน์ วุฒิพันธุ์โภคิน ไอ้เซี่ยตัวปลอมหรือเปล่าเนี่ย งง หรือว่ามันมีปัญหาอะไร
Warat Staples กำลังหยิกแขนตัวเองอยู่ สงสัยวันนี้มันลืมกินยา
Supasan Khongma กำ ตัดต่อสินะ เชี่ย เทยรัฐ ข้างบนนั่น

#2 yaister7

yaister7

ขาประจำ

ตอบ 1 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 21:57

ภาพจริงหรือตัดต่อเนี่ย มันจะตัดทางทำมาหากินมันได้เหรอครับ :huh:

#3 อู๋ ฮานามิ

อู๋ ฮานามิ

สมาชิกหน้าเก่า

ตอบ 1 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 21:58

:lol: :lol: :lol: ตัดต่อครับ ตามนั้น

Edited by อู๋ ฮานามิ, 1 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 21:58.

ถึงผมจะเป็นคนหัวขบถ แต่ไม่คิดทรยศบุญคุณแผ่นดินเกิด

เสียงส่วนใหญ่ของประชาชน ไม่ใช่ใบอนุญาตทำร้ายประเทศชาติ

#4 แตงดุ๊ด

แตงดุ๊ด

แsดอย่างสงบตบเมื่อจำเป็นสะตออย่างเยือกเย็นเพราะน้องเป็นไฮโซ

ตอบ 1 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 21:58

มีใครไปแก้รูปมันรึเปล่า

ต่อต้านนังเพศแม่เสื้อแดงมือเปื้อนเลือดแถมเปื้อนน้ำกาม

#5 สงสารสาวจันทร์

สงสารสาวจันทร์

ขาประจำ

ตอบ 1 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 21:59

สงสัยไปเที่ยวนี้ สำรองจ่ายก่อน เข้าสนามบอลก็โดนตั๋วผี เลยเห่าเล่นๆ เอิ๊กๆ ๆ ๆ

#6 ศรอรชุน

ศรอรชุน

ขาประจำ

ตอบ 1 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 22:03

ถ้าไม่ตัดต่อ...

สงสัยเชี่ยแม้วเตรียมสลัดอีปูทิ้ง

ก็ขัดใจตั้งแต่ปรับ ครม. แล้วยังเสรือกจะขู่แม้วอีก...

ส่วนอ้ายเซีย ไม่เชื่อว่าจะคิดเอง กลับหลังหันร้อยแปดสิบองศา อย่างนี้

หมาเคยกินขรี้ ยังไงก็าดไม่ได้ละครับ...

Edited by ศรอรชุน, 1 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 22:06.

"ควาย" ในความหมายของผม คือ คนที่มีความคิด เล่นเน็ตเป็น แต่แยกแยะ ดี ชั่ว ถูก ผิด ไม่ได้  

มิได้หมายถึง ชาวรากหญ้า ที่เป็นเหยื่อในสงครามทางความคิดครั้งนี้

"คนชั่ว" จะถูกปราบราบคาบสิ้น แผ่นดินเดือดสูญหายไร้ปัญหา... อยากให้ถึงวรรคท้ายของคำทำนาย ไวๆ ว่ะ...

#7 Ricebeanoil

Ricebeanoil

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 1 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 22:03

ภาพตัดต่อเอาหน้าปูไปแทนมาร์คครับ
***แบบ "เซีย ไทยรัฐ" มันเปลี่ยนกันยากครับ
หมาไม่กินขี้ มันไม่มีในโลกหรอกครับ

Edited by Ricebeanoil, 1 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 22:12.

เถียงกับความจริง เถียงให้ตายก็ไม่มีทางชนะ

#8 Solidus

Solidus

เลิกเล่น

ตอบ 1 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 22:04

[color=#ff0000;]สำหรับผมคงเลิกเล่นบอร์ดนี้ไว้เพียงเท่านี้ ถ้าไอดีนี้ยังมีบุคคลอื่นที่ใครบางคนคิดว่าเป็นตัวจริงอยู่จริง เขาก็เข้ามาใช้บอร์ดนี้ต่อเองแต่ไม่ใช่ผมแน่นอน[/color]

ลาก่อน สวัสดีครับ 17 มกราคม 2556

#9 เช never die

เช never die

มหาอำมาตย์แดง ชั้นที่ 1.(ระดับเดียวกับท่านตู่,ท่านเต้น)

ตอบ 1 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 22:08

แวะเข้ามาเจอพอดี งง/เป็นไก่ตาแตก

ตัดต่อป่าวครับเนี่ย :blink: :blink:

มันผู้ได สนับสนุนการนิรโทษกรรม ไม่ลากคอไอ้ฆาตกรชั่วใจสัตว์ โหดอำมหิต ผู้บงการฆ่าพี่น้องเสื้อแดงของกู 91 ศพ และพี่น้อง กปปส.ของกูอีก 20 ศพ มาลงโทษลงทัณฑ์ตามกบิลเมือง กูขอสาปแช่งให้มันและทุกๆคนที่มันรัก จงประสพกับความวิบัติฉิบหายในชาตินี้ และต่อๆไปทุกภพทุกชาติ จนกว่าจะสิ้นกาล

#10 sigree

sigree

มหาเมพ

ตอบ 1 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 22:09

พอดูออกว่าตัดต่อ

แต่

มันทำให้ผมนึกถึงป้ายด่าอภิสิทธิ์ที่เวลาน้ำท่วมมันกลายเป็นด่ายิ่งลักษณ์นะ กรณีแบบเดียวกันเลย

#11 antiseptic

antiseptic

น้องใหม่และซิง

ตอบ 1 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 22:10

นั่นเชี่ยครับ ไม่ใช่เซีย
"We all make choices. But in the end, our choices make us."Andrew Ryan

#12 10APR10

10APR10

ขาประจำ

ตอบ 1 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 22:10

*
POPULAR

แถม

#13 Et tu Brute?

Et tu Brute?

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 1 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 22:11

ผมว่าเข้าท่าเลยครับ

ขออีกๆๆ :P

It's us against the world

#14 RaRa

RaRa

Seien Sie loyal zu Majesty

ตอบ 1 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 22:13

คนที่ทำภาพตัดต่อนี่เก่งนะ เอาซะเนียนเลย ;) ;)

ขอเทิดทูนศักดิ์ศรียิ่งสิ่งใด

...แม้แต่ลมหายใจก็ยอมพลี

โลกยังไม่สิ้นหวัง ถ้ายังมั่นในความดี

...ศรัทธาไม่เคยหน่ายหนี คนดีไม่มีวันตาย

#15 สวรรค์ชั้น7

สวรรค์ชั้น7

น้องเก่า

ตอบ 1 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 22:26

เชี่ย เทยรัฐ...
แหม.. ทำไปได้ เนียนเชียวนะ :lol: :lol:
พาโล อปริณายโก : คนโง่ คนพาล ไม่ควรเป็นผู้นำ

#16 สวรรค์ชั้น7

สวรรค์ชั้น7

น้องเก่า

ตอบ 1 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 22:29

ว่าแต่มีใครทำงานอยู่โรงพิมพ์ไทยรัฐมั่ง
แอบเอารูปนี้ไปเปลี่ยนของมันดูซิ
สงสัยโรงพิมพ์โดนเผาแน่ๆ เลย อิอิ :D
พาโล อปริณายโก : คนโง่ คนพาล ไม่ควรเป็นผู้นำ

#17 THE THIRD WAY

THE THIRD WAY

มาหาความจริง

ตอบ 1 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 22:36

เกือบไปแล้ว กรู
อยู่เฉยๆ แล้วบอกว่าเป็นกลางทีคนอื่นทำอีกอย่าง บอกว่าเอียง

#18 RiDKuN_user

RiDKuN_user

มหาเมพ

ตอบ 1 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 22:57

สันดอนพวกสลิ่มแมงวาปตัดต่อใส่ร้ายท่านเซียแบบนี้ได้ยังไง
ผมจะแจ้งให้ท่านเซียทำการฟ้องหมิ่นประมาทพวกท่านทั้งหมด
ข้อหาที่ตัดต่อการ์ตูน ทำให้สาธารณชนเข้าใจผิดว่าท่านเซียเป็นคนอกตัญญู
เขียนการ์ตูนใส่ร้ายป้ายสีท่านทักษิณผู้มีพระคุณอุดหนุนเสริมส่งตลอดมา
ทั้งที่ความจริงท่านเซียไม่เคยแม้แต่จะคิดร้ายกับท่านทักษิณแม้แต่ครั้งเดียว
เตรียมรับหมายศาลกันได้เลยพวกแมงวาปทั้งหลาย :angry:
" ชีวิตผมไม่เคยกลัวอะไรทั้งนั้น ผมกลัวอย่างเดียว...กลัวจะถูกมองว่า 'ขายชาติ' " - The Last Tycoon

~ ทักษิณตาย เสรีไทยไชโย ~

#19 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 1 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 23:13

:lol: :lol: ทำเอาชาวบ้านตกใจทีเดียว คิดว่า เหรรี้ยกลับใจ :D

#20 พันไมล์

พันไมล์

ขาประจำ

ตอบ 1 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 23:48

รูปไม่ฮา ฮาตรงเชี่ย :lol:

"When injustice becomes law, resistance becomes duty." - Thomas Jefferson

"เมื่อผู้รักษากฎหมายอยู่ฝ่ายเดียวกับโจร การประจานจึงกลายเป็นภารกิจ" - Me.haha.gif

#21 ด้อยความรู้

ด้อยความรู้

น้องใหม่

ตอบ 2 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 07:39

จ๊าก........... นี่มันตัดต่อชัดๆ :D / ลายเส้นเนียนเชียว เซียไทยรัฐ Vs เชี่ย เทยรัฐ

#22 pooyong

pooyong

สมาชิกขั้นไม่สูง แต่สูงอายุ

ตอบ 2 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 07:46

เชี่ย เทยรัฐ...
แหม.. ทำไปได้ เนียนเชียวนะ :lol: :lol:

ถ้าเปลี่ยนเป็น เคยรัก จะมีฮากว่านี้
การรับใช้แผ่นดิน คือความเบิกบาน

#23 asawinee

asawinee

ปฏิรูป ก่อน เลือกตั้ง

ตอบ 2 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 08:45

หมาขี้เรื้อน ไม่มีทางกลายเป็นราชสีห์ได้หรอก

#24 กาลามสูตร

กาลามสูตร

น้องเก่า

ตอบ 2 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 11:03

ถ้าไม่เห็นขาที่เป็นขาไม้ของหุ่น(โลโก้ของมาร์ก) ผมคงเชื่อนะเนี่ย...เนียนมากครับคนตัดต่อ....ผมก็นึกว่า"ตัวเห้"มันจะกลับใจ
"อย่าเชื่อ......ก่อนพิสูจน์"

#25 kisa

kisa

ขาประจำ

ตอบ 2 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 14:31

ฮ่าฮ่าฮ่า...ท้องแข็งท้องแข็ง :D :D :D
จงอย่าหลอกตัวเองเลย Red Buff เอ๋ย

#26 พระฤๅษี

พระฤๅษี

มหาเมพ

ตอบ 2 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 14:45

สื่อ..พับถุง. ก็อยู่กับ สื่อถุง.ถุง .ก็
ดีแล้วไง. อย่ากลับใจเลยน่า เดี๋ยว
จะ...อดตาย.... นะเฮีย.....

#27 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 2 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 22:39

เห็นตั้งกะซิกเนเจอร์แล้ว...มันสะกด "เชี่ย" นี่หว่า....

แต่เนียนอย่างโพดดดดดด...ชอบ ชอบ ชอบ
gladiator 1.jpg

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน