Jump to content

- - - - -

ขำๆๆ ฮาๆๆ การจับผิดหยุ่มหยิมหน้าแหกของแมงสาบเหลือง......

• Please log in to reply
72 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 ผู้พิชิตสนามบิน

ผู้พิชิตสนามบิน

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 5 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 14:10

เครดิสคุณ dch

Attached Images

#2 ผู้พิชิตสนามบิน

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 5 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 14:10

#3 ผู้พิชิตสนามบิน

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 5 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 14:11

#4 ผู้พิชิตสนามบิน

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 5 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 14:11

#5 son

son

ขาประจำ

ตอบ 5 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 14:13

แมงสาก.........ถ้ามันไม่ได้ด่า....ท่านนายก....สงสัย...มัน..จะ...........นอนไม่หลับ......................

ถ้าประเทศไหนประชาชนไม่ยุ่งเกี่ยวกับการเมืองถึง30% ประเทศนั้นอยู่ใกล้กับระบอบเผด็จการ

#6 ผู้พิชิตสนามบิน

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 5 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 14:17

#7 อมพระมาพูด

อมพระมาพูด

ไอ้มดแดง V 5 สู้ว้อย

ตอบ 5 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 14:19

อ้าว ไม่หยุดงานรับพายุแกมี เรอะ !!! รู้นะว่านาย"เจ็บ" 5555555
The wise man doubts often, and his views are changeable.The fool is constant in his opinions, and doubts nothing,because he knows everything, except his own ignorance (Pharaoh Akhenaton, c.1250BCE)

#8 hentai

hentai

เมพ

ตอบ 5 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 14:19

จำรูปนี้กันได้หรือป่าว...

:D

"คนโง่มักจะชอบว่าคนอื่นว่าโง่"

"ถ้าคนเราคิดเหมือนกันหมด ก็ไม่มีเลือกตั้งซิครับ"

"ผมไม่พูด เรื่อง 112 แล้ว นะครับ กรุณาอย่าถาม (17 พค 2012)"

#9 ม่านน้ำ

ม่านน้ำ

ผมเพิ่งมาครับ

ตอบ 5 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 14:20

#10 Shariff

Shariff

สมาชิกหน้าตาดี

ตอบ 5 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 14:22

นายกมีผัวแล้วรึ

ผัวนอกสมรสก็ยังเอามาอ้างบนนามบัตรนะคนเรา

Edited by Shariff, 5 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 14:22.

"การปลดปล่อยตัวเองออกจากความเป็นทาสทางความคิดมิใช่ใครอื่น, มีแต่เราเท่านั้นที่จะต้องกระทำ "จากเพลง Redemption song.

#11 eAT

eAT

ผมเป็นเสื้อแดงฮับ

ตอบ 5 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 14:25

นายกมีผัวแล้วรึ

ผัวนอกสมรสก็ยังเอามาอ้างบนนามบัตรนะคนเรา

เขาด่าว่าเอ็งไม่ได้จดทะเบียน แต่เอามาขึ้นหราอยู่บนนามบัตร
สันดอนเลวๆ ไปใช้ที่บ้างพวกเอ็งเถอะ ยังใช้ "นางสาว"
แต่ดันเอาผัวใครไม่รู้มาใส่ในนามบัตรนี่นะ
ยังไปยังนามบัตรคนอื่นมาเทียบอีก

#12 ผู้พิชิตสนามบิน

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 5 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 14:27

เดินแฟชั่น ที่ APEC ?.... เอาหล่าว...

http://webboard.seri...-apec-เอาหล่าว/

V
V
V
V
V
V

#13 eAT

eAT

ตอบ 5 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 14:31

จำได้ อ้ายสาด เอาหูออกจากโทรศัพท์ แล้วพวกเอ็งติดต่อ
กันยังไงว่า เอาโทรศัพท์ไปวางไว้ทำไม

โฆษก ศปภ. แจง ภาพถ่าย จนท. ยกหูโทรศัพท์ออก เป็นเรื่องจริง แต่ไม่ใช่คอลเซ็นเตอร์รับเรื่องร้องทุกข์ ระบุ คนละหน้าที่กัน

ศ.ดร.ธงทอง จันทรางศุ โฆษกศูนย์ปฏิบัติการช่วยเหลือผู้ประสบอุทกภัย (ศปภ.) ชี้แจงกรณีภาพถ่ายเจ้าหน้าที่ดูแลโซเชียลมีเดียของ ศปภ. ชั้น 15 ยกหูโทรศัพท์ออกนั้น ว่ามีการยกหูโทรศัพท์ออกจริง เพื่อป้องกันการโทรเข้าเนื่องจากระบบการทำงานของ ศปภ. ทางคอลเซ็นเตอร์จะแบ่งออกเป็น 2 หน่วย คือ หมายเลข 1111 กด 5 จะคอยรับเรื่องร้องทุกข์ของประชาชนลงข้อมูลในคอมพิวเตอร์

ส่วนเจ้าหน้าที่ในภาพดังกล่าว จะคอยติดต่อประสานงานในแต่ละองค์กรเพื่อให้ความช่วยเหลือในแต่ละด้านและจะมีเบอร์ 02 ใช้โทรออกอย่างเดียวเท่านั้น จึงต้องยกหูโทรศัพท์ออกตามภาพข่าวดังกล่าว เพราะการร้องทุกข์จะต้องผ่านทางหมายเลข 1111 กด 5 ก่อนเท่านั้น

#14 Shariff

Shariff

ตอบ 5 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 14:31

พวกแมงวาปชอบหาว่า

สหายปูนเป็นคอมมิวนิสต์ไร้อุดมการณ์เลียไข่ทุนนิยม

นี่แหละสันดานแมงวาป
"การปลดปล่อยตัวเองออกจากความเป็นทาสทางความคิดมิใช่ใครอื่น, มีแต่เราเท่านั้นที่จะต้องกระทำ "จากเพลง Redemption song.

#15 ผู้พิชิตสนามบิน

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 5 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 14:32

#16 หมาเน่า

หมาเน่า

ขาประจำ

ตอบ 5 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 14:33

พวกแมงสาบเหลืองชอบจับผิดหยุมหยิม
คนเขาจะน้ำแตก น้ำแฉะ มีความสูขทางเพศ ชอบมาจับผิด

#17 sigree

sigree

มหาเมพ

ตอบ 5 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 14:34

พยามเหลือเกินนะ

หลังประเด็นเรื่องเสื้อน้องลูกเกด พยามเบี่ยงเหลือเกิน

#18 ผู้พิชิตสนามบิน

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 5 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 14:35

สหายปูนเป็นคอมมิวนิสต์ไร้อุดมการณ์เลียไข่ทุนนิยม

ความรู้เรื่องคอมมิวนิสต์แค่หางอึ่งโพสต์โชว์ถามหาอะไรนักหนา

เดี๋ยวเถอะจะให้ความรู้ระวังใบ้รับทานไปไม่เป็นนะเว้ย :angry:

#19 guxkung

guxkung

ผมไม่รู้ ผมแมว

ตอบ 5 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 14:38

ขอประท้วงครับ รูปนี้หยามเกียรติทั่นนายกฯ(นกแก้ว)มาก
สังเกตุได้ว่า ทุกคนและทุกตัวในรูปล้วนมีชื่อยกเว้น ทั่นนายก

กรุณานำไปแก้ไขด้วย

ขรี้ไม่ออก? กรุณานึกถึงยาแก้ท้องผูกตรา ลีถือลูกท้อ

สถาบันกวดวิชาคณิตศาสตร์ชื่อก้องระดับประเทศ แถลงผลคำนวณ 161/2 = 37

#20 ช่อมัลลิกา

ช่อมัลลิกา

ขาประจำ

ตอบ 5 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 14:38

ผมไม่แปลกใจครับ... ที่ทำไม เราแตกแยกเป็น สีๆ..
ฝ่ายนึง ม้าก หนีทหาร ม้าก 91ศพ
ฝ่ายนึง ทักษินล้มเจ้า ปู 4sss

เอ.....คุ้นๆๆไหมค่ะว่ามีใครเคยพูดเอาไว้ ...แต่พฤติกรรม คนละแบบกะที่พูดเลย อิอิ :P
ลงมาแจมเพราะห้ามกิเลสในใจไม่ไหว

#21 Shariff

Shariff

ความรู้เรื่องคอมมิวนิสต์แค่หางอึ่งโพสต์โชว์ถามหาอะไรนักหนา

เดี๋ยวเถอะจะให้ความรู้ระวังใบ้รับทานไปไม่เป็นนะเว้ย :angry:

โชว์เลย อยากได้ความรู้พอดี <_<

#22 พันไมล์

พันไมล์

ขาประจำ

ตอบ 5 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 14:39

แมงสาปหยุมหยิม จับผิดไร้สาระ เพิ่งปีเดียวเอง กากแดงตามแก้ตัวไม่ไหวแล้ว

"When injustice becomes law, resistance becomes duty." - Thomas Jefferson

"เมื่อผู้รักษากฎหมายอยู่ฝ่ายเดียวกับโจร การประจานจึงกลายเป็นภารกิจ" - Me.haha.gif

#23 ผู้พิชิตสนามบิน

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 5 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 14:39

หลังประเด็นเรื่องเสื้อน้องลูกเกด พยามเบี่ยงเหลือเกิน

ใครหนอใครเบี่ยงความสนใจ
ประเด็นและสาระสำคัญอยู่ที่ใครอำมหิตฆ่าน้องเกดในเขตอภัยทาน
เรื่องเสื้อแค่เบี่ยงเท่านั้น :angry:

#24 sigree

sigree

มหาเมพ

ตอบ 5 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 14:40

เหรอ
อันนั้นพิธีการ ใช่เหมือนกัน

แต่อันนี้พฤติกรรมไม่เหมือนใคร

#25 antiseptic

antiseptic

น้องใหม่และซิง

ตอบ 5 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 14:40

อันนี้ล่ะ หยุมหยิมมั้ย? :D :D :D

ขอแยกหัวข้อนี้ออกมา เพราะมันเลยประเด็นใครฆ่าน้องเกด กลายเป็นการโกหกจัดฉากระดับโลกไปแล้ว

ผมคิดว่าความเลวข้อนี้ เป็นหมัดเด็ดที่ตบหน้าเสื้อแดงทั้งแผ่นดินให้เลือดกบปาก แถไม่ออก
คือกรณีอำพรางศพน้องเกด (ใช้คำนี้เพราะมันมีผลทางกฏหมาย)

อยากให้คุณศร นำไปถามที่ราดดำเนินด้วย
รวมทั้งท่านอื่นๆ หากจะกรุณา ก็กระจายไปตามสื่อต่างๆ ให้กว้างขวางที่สุด

ขอบพระคุณครับ

จิ้มไปที่ 2.50
http://www.youtube.c...&v=vIMmWGnU-_U#!

เสื้อกาชาดไม่มีรูกระสุน เพราะเพิ่งเอามาจัดฉากในภายหลัง

"We all make choices. But in the end, our choices make us."Andrew Ryan

#26 sigree

sigree

มหาเมพ

ตอบ 5 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 14:41

ประเด็นและสาระสำคัญอยู่ที่ใครอำมหิตฆ่าน้องเกดในเขตอภัยทาน
เรื่องเสื้อแค่เบี่ยงเท่านั้น :angry:

55555

หลุดจนได้ อะเดี๋ยวคงมีทหารแนวราบแหงๆ

#27 ม่านน้ำ

ม่านน้ำ

ผมเพิ่งมาครับ

ตอบ 5 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 14:41

ขอประท้วงครับ รูปนี้หยามเกียรติทั่นนายกฯ(นกแก้ว)มาก
สังเกตุได้ว่า ทุกคนและทุกตัวในรูปล้วนมีชื่อยกเว้น ทั่นนายก

กรุณานำไปแก้ไขด้วย

อูยขอโทษครับ :( :D

#28 ผู้พิชิตสนามบิน

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 5 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 14:45

เหรอ

ให้รายละเอียดเพิ่มเติมได้ไหม เชื่อแน่และมั่นใจมีหลายท่านอยากรู้เรื่องนี้

#29 sigree

sigree

มหาเมพ

ตอบ 5 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 14:49

เหรอ

ให้รายละเอียดเพิ่มเติมได้ไหม เชื่อแน่และมั่นใจมีหลายท่านอยากรู้เรื่องนี้

เอ้า ให้ตามคำบอกของสุรนันท์เวชาชีวะก็ได้ นายกจะปิดมือถือเพราะอย่ในพระราชพิธี

แต่..........

การแก้ตัวอย่างเขลาๆเพราะไม่มีมือถือรุ่นใดในโลกที่ปิดมือถือด้วยสอง นิ้ว

#30 RaRa

RaRa

Seien Sie loyal zu Majesty

ตอบ 5 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 14:54

ใครฆ่าหล่ะ??? อยากรู้ความจริงไหมครับ??

หรือว่า "ไม่ต้องการรู้ความจริง ไม่ต้องการหลักฐาน"

เอาแค่ฟังจากที่ "เค้าเล่าว่า" ก็เป็นพอแล้ว..."เชื่อแล้ว" :lol: :lol: :lol:

ขอเทิดทูนศักดิ์ศรียิ่งสิ่งใด

...แม้แต่ลมหายใจก็ยอมพลี

โลกยังไม่สิ้นหวัง ถ้ายังมั่นในความดี

...ศรัทธาไม่เคยหน่ายหนี คนดีไม่มีวันตาย

#31 ปังตอ

ปังตอ

ขาประจำ

ตอบ 5 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 14:55

ไร้สาระ..จัง

ไอ้ที่ไม่หยุมหยิมมีอีกเยอะ ทำไมถึงเอาแค่ไอ้ที่คิดว่าหยุมหยิมมาคุย

เฮ้อออ...เลียเข้าไปเถอะดากอีนายกน่ะ...คงหอมชื่นใจสุดๆล่ะ

ลูกหลานที่รัก จงจำปฏิปทานี้ไว้ “ถ้ามีความจำเป็นเราต้องเสียสละเพื่อชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ และปวงชนชาวไทย แม้แต่ชีวิตก็ต้องยอม”

#32 eAT

eAT

ตอบ 5 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 14:59

ช่วยเจ้าของกระทู้

#33 จีรนุช

จีรนุช

เมพ

ตอบ 5 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 14:59

บอกว่ารอพี่สิงห์สนามหลวงมาเเก้ให้ก็จบเเล้ว นายเวร :lol: :lol: เฝ้าหน้าห้องให้ไอ้รมตที่มาจากการเผาบ้านเผาเมืองจะอยู่ได้กี่ปีอะ

รำคาญสลิ่มเที่ยมที่เข้ามาปล่อยสารพิษเรียกร้องความรุนเเรงเสดงออกถึงความคลั่งสงครามกลางเมืองยุเเยงสร้างภาพชั่วๆ

เอียนวะ   เห็นคนเเถวนี้ไอคิวต่ำกว่า 90 หรือไง

#34 จูกัดขงเบ้ง

จูกัดขงเบ้ง

ขาประจำ

ตอบ 5 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 15:00

ไอ้ปูนน่ะเหรอ
มันเลียตีนนายทุนแล้ว
อุดมการณ์อยู่ในกระเพาะกับบัญชีเงินฝาก
ถุยยย!!!
ไอ้สังคมนิยมเพื่อนายทุนจอมปลอม!!!!!

แผ่นดินนี้ศักดิ์สิทธิ์ยิ่งนัก ทั้งกษัตริย์ยังทรงคุณธรรมอันสูงส่ง

จำคำนี้ไว้ไปบอกยมบาลเวลาเจ้าลงนรกก็แล้วกัน

#35 ผู้พิชิตสนามบิน

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 5 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 15:02

ไร้สาระ..จัง

ไอ้ที่ไม่หยุมหยิมมีอีกเยอะ ทำไมถึงเอาแค่ไอ้ที่คิดว่าหยุมหยิมมาคุย

เฮ้อออ...เลียเข้าไปเถอะดากอีนายกน่ะ...คงหอมชื่นใจสุดๆล่ะ

ปังตอ สาวกแป๊ะลิ้ม นี่เอง
เเล้วเคยเดิมตามดากแป๊ะลิ้มไปชุมนุมกับกลุ่มพันธมิตรแล้วเป็นไง ประเทศชาติเจริญไหมล่ะ :lol:

#36 eAT

eAT

ตอบ 5 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 15:02

นิดๆหน่อยๆ ก็จับผิดกันอยู่ได้

#37 พ่อไอ้ร้อยล็อคอิน

พ่อไอ้ร้อยล็อคอิน

เมพ

ตอบ 5 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 15:04

สมกับที่ชอบดมชอบทานขี้ท่านแม้ว ถึงกับเอารูปท่านแม้วมาใช้เลย :lol:
อยากรู้ว่าประชาธิปไตยไทยเป็นแบบไหน ให้ดูการใช้รถใช้ถนนรู้จักกันแต่สิทธิ แต่ไม่เคยรู้จักหน้าที่ ในการปฏิบัติตามกฎระเบียบที่วางไว้

#38 hentai

hentai

เมพ

ตอบ 5 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 15:08

ผมไม่แปลกใจครับ... ที่ทำไม เราแตกแยกเป็น สีๆ..
ฝ่ายนึง ม้าก หนีทหาร ม้าก 91ศพ

เอ.....คุ้นๆๆไหมค่ะว่ามีใครเคยพูดเอาไว้ ...แต่พฤติกรรม คนละแบบกะที่พูดเลย อิอิ :P
ลงมาแจมเพราะห้ามกิเลสในใจไม่ไหว

โห.. แสดงว่าติดตามเหมือนกันนะเนี่ย... ดีเลยครับ... Thankyou :D

ศอป ไม่ยอมรับโทรศัพท์

"คนโง่มักจะชอบว่าคนอื่นว่าโง่"

"ถ้าคนเราคิดเหมือนกันหมด ก็ไม่มีเลือกตั้งซิครับ"

"ผมไม่พูด เรื่อง 112 แล้ว นะครับ กรุณาอย่าถาม (17 พค 2012)"

#39 ครุฑดำ

ครุฑดำ

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 5 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 15:09

เหรอ

ก็นึกว่ารู้เรื่องทุกอย่างของปู แม้แต่รู...!!! :rolleyes: :rolleyes:
เห็นก็อปมาแถ มาเล่นมุขละอ่อนบ่อยๆ -_- -_-

เอ็งขอเป็น"ขี้ข้าโจร" ข้าเลือกเป็น"ข้าธุลีพระบาท" เอ็งขอเป็น"ไพร่" ข้าเลือกเป็น"พสกนิกร"

#40 Shariff

Shariff

ตอบ 5 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 15:10

ไอ้ปูนน่ะเหรอ
มันเลียตีนนายทุนแล้ว
อุดมการณ์อยู่ในกระเพาะกับบัญชีเงินฝาก
ถุยยย!!!
ไอ้สังคมนิยมเพื่อนายทุนจอมปลอม!!!!!

ว่าสหายปูนของผมอีกแล้ว

ก็ไข่ทุนนิยมมันน่าเลียนี่นา

#41 ผู้พิชิตสนามบิน

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 5 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 15:16

สมกับที่ชอบดมชอบทานขี้ท่านแม้ว ถึงกับเอารูปท่านแม้วมาใช้เลย :lol:

DumpDump นี่ก็เกลอเก่าสหายแก่ ตั้งแต่ผมเข้ามาให้ความรู้ หัดตั้งกระทู้ที่นี้ ตั้งแต่สมัยนู๊นน
แต่ไหนแต่ไรมา จะสุภาพมาก บัดนี้ผมสังเกตุเห็นหลายคอมเมนต์จะออกแนวหยาบๆไปนะ :(

#42 พันไมล์

พันไมล์

ขาประจำ

ตอบ 5 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 15:20

แมงสาปหยุมหยิม จับผิดไร้สาระ เพิ่งปีเดียวเอง กากแดงตามแก้ตัวไม่ไหวแล้ว

เห็นไต กับ ผู้พิชิต ไม่อ้างถึงความเห็นนี้เลย

น้อยใจเว้ย

"When injustice becomes law, resistance becomes duty." - Thomas Jefferson

"เมื่อผู้รักษากฎหมายอยู่ฝ่ายเดียวกับโจร การประจานจึงกลายเป็นภารกิจ" - Me.haha.gif

#43 phoosana

phoosana

เมพ

ตอบ 5 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 15:21

รู้สึกว่าเป็นที่อื่น
เรื่องปูนั่ง ฮ. ดื่มเหล้าอะไรพวกนั้น
แต่ไม่ใช่ที่นี่ไม่รู้นายเวรเอามาป่าวประกาศในนี้ทำไม
We love fender.

#44 ริวมะคุง

ริวมะคุง

ห้ามให้อาหารสัตว์

ตอบ 5 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 15:23

ตลกเพื่อนเวรทำได้แค่กระแนะแหน เบี่ยงเบนความห่วยของ รบ ^_^

#45 sanskrit_shower

sanskrit_shower

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 5 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 15:23

DumpDump นี่ก็เกลอเก่าสหายแก่ ตั้งแต่ผมเข้ามาให้ความรู้ หัดตั้งกระทู้ที่นี้ ตั้งแต่สมัยนู๊นน
แต่ไหนแต่ไรมา จะสุภาพมาก บัดนี้ผมสังเกตุเห็นหลายคอมเมนต์จะออกแนวหยาบๆไปนะ :(

ผมจำได้ว่านายเวรเพียงแค่บอกว่าขี้ทักษิณหอมเท่านั้นนะครับ เค้าคงยังไม่หน้ามืดถึงขนาดกินขี้ทักษิณหรอกครับ

#46 asawinee

asawinee

ปฏิรูป ก่อน เลือกตั้ง

ตอบ 5 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 15:24

นายเวรเผยตัวอีกแระ :D :D

#47 ดอน

ดอน

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 5 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 15:28

อันนี้ล่ะ หยุมหยิมมั้ย? :D :D :D

ขอแยกหัวข้อนี้ออกมา เพราะมันเลยประเด็นใครฆ่าน้องเกด กลายเป็นการโกหกจัดฉากระดับโลกไปแล้ว

ผมคิดว่าความเลวข้อนี้ เป็นหมัดเด็ดที่ตบหน้าเสื้อแดงทั้งแผ่นดินให้เลือดกบปาก แถไม่ออก
คือกรณีอำพรางศพน้องเกด (ใช้คำนี้เพราะมันมีผลทางกฏหมาย)

อยากให้คุณศร นำไปถามที่ราดดำเนินด้วย
รวมทั้งท่านอื่นๆ หากจะกรุณา ก็กระจายไปตามสื่อต่างๆ ให้กว้างขวางที่สุด

ขอบพระคุณครับ

จิ้มไปที่ 2.50
http://www.youtube.c...&v=vIMmWGnU-_U#!

เสื้อกาชาดไม่มีรูกระสุน เพราะเพิ่งเอามาจัดฉากในภายหลัง

อันนี้เข้าขั้นเลอะเทอะเลย

จงกล้าที่จะใช้ปัญญาญาณของตนเอง  โดยปราศจากการชี้นำจากผู้อื่น(คานท์)

#48 Shart

Shart

Secret Member

ตอบ 5 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 15:28

รู้สึกแดงโง่เกินเยียวยา

#49 amplepoor

amplepoor

เมพ

ตอบ 5 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 15:33

ผมชอบมุกนี้ของนายเวรนะ
ใช้ได้เลย ไม่ได้โกหก ซึ่งหายากในหมู่แดง

เสียแต่มันหยุมหยิมไปหน่อยนะ....ฮา

เอาเรื่องใหญ่ๆ หน่อยดิ

อย่างจะซื้อเรือดำน้ำ เอาหินไปถมทะเล หรืออาเซี่ยนมีพลเมืองรวมกันครึ่งโลกน่ะ
ค่อยสมศักดิ์ศรีนายก 15 ล้านเสียงหน่อย

#50 คนดื่มเบียร์

คนดื่มเบียร์

พอจะทนแดงได้หน่อยๆ

ตอบ 5 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 15:34

นายเวรเผยตัวอีกแระ :D :D

:D :D

ช่วงนี้ คนเป่านกหวีดเสียงดังกันเยอะ ปีนี้เลยกลายเป็น " ปี แสบ หู "

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน