Jump to content

คนค้นฅน 6 ต.ค. 55 มนุษย์ล้อหัวใจสิงห์

คนค้นฅน พาราลิมปิก

This topic has been archived. This means that you cannot reply to this topic.
2 replies to this topic

#1 อู๋ ฮานามิ

อู๋ ฮานามิ

สมาชิกหน้าเก่า

Posted 13 October 2012 - 11:31

คนค้นฅนเมื่อวันเสาร์ที่แล้ว สัมภาษณ์นักกีฬาวีลแชร์เรซซิ่งทีมชาติไทยที่เข้าแข่งขันกีฬาพาราลิมปิก ลอนดอน 2012 ถึงสถานที่ฝึกซ้อม

วันนี้(13 ต.ค.) ยังมีต่ออีกตอนนะครับ ออกอากาศเวลาเที่ยง

Edited by อู๋ ฮานามิ, 13 October 2012 - 11:32.

ถึงผมจะเป็นคนหัวขบถ แต่ไม่คิดทรยศบุญคุณแผ่นดินเกิด

เสียงส่วนใหญ่ของประชาชน ไม่ใช่ใบอนุญาตทำร้ายประเทศชาติ

#2 Lucas Leiva Benitez Rodger

Lucas Leiva Benitez Rodger

ขาขาดประจำ

Posted 13 October 2012 - 11:48

ขอบคุณคุณอู๋มากครับสำหรับคลิปนี้ ต้องนับถือโค้ชอย่างคุณบัญญัติ คุณอำไพ

และท่านอื่นๆทุกๆท่านมากๆครับ ที่ทำให้นักกีฬาพาราลิมปิคไทยมีชื่อเสียงได้ขนาดนี้

ส่วนตัวก็หวังไว้กับดาวรุ่งอย่างสุขุม นามลุนครับ ขอให้ได้เทียบเท่ารุ่นพี่อย่างประวัติ,สายชล ครับผม

Edited by Lucas Leiva Benitez, 13 October 2012 - 11:48.

อเสวนา จ พาลานํ ปญฺฑิตานญฺจ เสวนา ปูชา จ ปูชนียานํ เอตมฺมงฺคลมุตฺตมํ

"Two things are infinite: the universe and human stupidity; and I'm not sure about the the universe."Einstein's words.

"ประเทศไทยจะปฏิรูปไม่ได้ ด้วยการนอนอยู่บ้านเฉยๆ"

#3 อู๋ ฮานามิ

อู๋ ฮานามิ

สมาชิกหน้าเก่า

Posted 13 October 2012 - 22:23

ตอนที่ 2 ที่ออกอากาศเมื่อช่วงเที่ยงที่ผ่านมา

ถึงผมจะเป็นคนหัวขบถ แต่ไม่คิดทรยศบุญคุณแผ่นดินเกิด

เสียงส่วนใหญ่ของประชาชน ไม่ใช่ใบอนุญาตทำร้ายประเทศชาติ