Jump to content

- - - - -

วันนี้ แมงสาป มันจัดขบวนที่สวนลุม เดวพรุ่งนี้ 14 ตค รวมพล 50 เขต เอาบ้าง

• Please log in to reply
100 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 หมูอวกาศ

หมูอวกาศ

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 13 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 19:25

เหม็นขี้ฟันพวกมันที่สวนลุม

ประกาศวันอาทิตย์ที่14ตุลาเสื้อแดงจะจัดขบวนไปที่อนุเสาวรีย์ประชาธิปไตยเจอกัีนที่หน้า รร.เซ็นจอนลาดพร้าว

ขบวนออก 5 โมงเช้ามีป๋าเล็กแดงจตุจักรและแดง50เขตมารวมตัวกันครับ แจ้งมาเพื่อทราบครับประกาศ

Edited by หมูอวกาศ, 13 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 19:25.

#2 notcomeng

notcomeng

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 13 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 19:28

ไหนว่าจะไปล่ะ เหม็นขี้ฟันอ่ะ :lol: :lol: :lol:

#3 antiseptic

antiseptic

น้องใหม่และซิง

ตอบ 13 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 19:29

แล้วอย่าไปไล่ขวิดใครเค้าล่ะ

"We all make choices. But in the end, our choices make us."Andrew Ryan

#4 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 13 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 19:30

พรุ่งนี้ เค้าแห่ฝูงควายกันหรือ :lol:

#5 RiDKuN_user

RiDKuN_user

มหาเมพ

ตอบ 13 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 19:33

อยากทราบว่า พรุ่งนี้เสื้อแดงมีแผนการจะแอบอ้างวีรชน 14 ตุลาให้เป็นพวกตัวเองยังไงบ้างครับ ^_^
" ชีวิตผมไม่เคยกลัวอะไรทั้งนั้น ผมกลัวอย่างเดียว...กลัวจะถูกมองว่า 'ขายชาติ' " - The Last Tycoon

~ ทักษิณตาย เสรีไทยไชโย ~

#6 พันไมล์

พันไมล์

ขาประจำ

ตอบ 13 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 19:34

หมูไปเวทีไหน จะเอาอาหารไปให้

"When injustice becomes law, resistance becomes duty." - Thomas Jefferson

"เมื่อผู้รักษากฎหมายอยู่ฝ่ายเดียวกับโจร การประจานจึงกลายเป็นภารกิจ" - Me.haha.gif

#7 ppneer

ppneer

เมพ

ตอบ 13 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 19:35

ประกาศวันอาทิตย์ที่14ตุลาเสื้อแดงจะจัดขบวนไปที่อนุเสาวรีย์ประชาธิปไตยเจอกัีนที่หน้า รร.เซ็นจอนลาดพร้าว

ขบวนออก 5 โมงเช้ามีป๋าเล็กแดงจตุจักรและแดง50เขตมารวมตัวกันครับ แจ้งมาเพื่อทราบครับประกาศ

พวกค วายแดง กำลังบ้าและโง่

ส่วนมากพวกนี้ คือ พวกมาแย่งอากาศคน กทม.

ไม่เคยทำอะไรที่เป็นสิ่งดีให้กับเจ้าถิ่น มีแต่มาทำให้ กทม สกปรก
ขวานทอง บรรพบุรุษ เป็นคนสร้างให้เราทุกวันนี้ ตัวกูจะปกปักรักษาเท่าชีวิตเพื่อ พ่อหลวง กูถวายชีวิตใอ้แม้ว ออกไปๆๆๆ กูเกลียดใอ้แม้ว

#8 Boxing-หัวแค้ว

Boxing-หัวแค้ว

น้องเก่า

ตอบ 13 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 19:37

อยากทราบว่า พรุ่งนี้เสื้อแดงมีแผนการจะแอบอ้างวีรชน 14 ตุลาให้เป็นพวกตัวเองยังไงบ้างครับ ^_^

จาตุรนต์ไงครับ :P

#9 HiddenMan

HiddenMan

Long Live The King

ตอบ 13 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 19:38

พอๆกับที่บอกว่าเสื้อแดงตาย 98 ศพเลยครับ :D

“Live as if you were to die tomorrow. Learn as if you were to live forever.”  - Mahatma Gandhi

สนใจบ้านพักคนชราเสรีไทย (FB Secret Group) ติดต่อ (PM) เว็บบอร์ด

https://www.facebook...denman.serithai

#10 RaRa

RaRa

Seien Sie loyal zu Majesty

ตอบ 13 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 19:46

ที่นี่ "กรุงเทพมหานคร" นะ "ไอ้หมูฯ"

ไม่ใช่ จังหวัดชลบุรี นะ

จะเอาอะไรมาวิ่ง........ :lol:

ขอเทิดทูนศักดิ์ศรียิ่งสิ่งใด

...แม้แต่ลมหายใจก็ยอมพลี

โลกยังไม่สิ้นหวัง ถ้ายังมั่นในความดี

...ศรัทธาไม่เคยหน่ายหนี คนดีไม่มีวันตาย

#11 มาหยารัศมี

มาหยารัศมี

ขาประจำ

ตอบ 13 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 19:51

อันที่จริง หมูน่าจะไปฟังที่ลุมพินีนะ จะได้พัฒนาสมองหน่อย

#12 ปลายแสง

ปลายแสง

ขาประจำ

ตอบ 13 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 19:52

ที่นี่ "กรุงเทพมหานคร" นะ "ไอ้หมูฯ"

ไม่ใช่ จังหวัดชลบุรี นะ

จะเอาอะไรมาวิ่ง........ :lol:

วิ่ง...เห้....มากกว่า...ไอ้กากหมูมันขี่เห้...

Edited by ปลายแสง, 13 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 19:53.

#13 Solidus

Solidus

เลิกเล่น

ตอบ 13 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 19:59

50 เขตจะมีพวกปทุมโผล่มาด้วยไหมนั่น ขนาดรังสิตยังโดนว่าอยู่ในกรุงเทพเลย

[color=#ff0000;]สำหรับผมคงเลิกเล่นบอร์ดนี้ไว้เพียงเท่านี้ ถ้าไอดีนี้ยังมีบุคคลอื่นที่ใครบางคนคิดว่าเป็นตัวจริงอยู่จริง เขาก็เข้ามาใช้บอร์ดนี้ต่อเองแต่ไม่ใช่ผมแน่นอน[/color]

ลาก่อน สวัสดีครับ 17 มกราคม 2556

#14 ครุฑดำ

ครุฑดำ

ตอบ 13 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 20:05

เตรียมน้ำมันมาคนละขวดด้วยหรือเปล่าฮะ :o :o

เอ็งขอเป็น"ขี้ข้าโจร" ข้าเลือกเป็น"ข้าธุลีพระบาท" เอ็งขอเป็น"ไพร่" ข้าเลือกเป็น"พสกนิกร"

#15 raffy

raffy

ขาประจำ

ตอบ 13 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 20:06

เบิกงบมาได้แล้วเหรอ
เผื่อสำรองไปด้วยนะเดี๋ยวไม่พอ
อ้อ..ถ้าสำรองไปก่อนแล้ว
อย่าลืมเอาบิลมาเบิกด้วยนะ...แนบบัตรปชช.มาด้วยละ
อย่าให้เหมือนครั้งก่อนอีกละเคลมมั่วไปหมด
จะได้ไม่ต้องมาบ่นกันที่หลัง

Edited by raffy, 13 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 20:06.

#16 nnnn43

nnnn43

ตอบ 13 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 20:07

ทราบแล้วครับขบวนออก 5 โมงเช้า :lol:

Edited by nnnn43, 13 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 20:42.

ผู้ที่ขาดคุณธรรม ย่อมไม่มีอุดมการณ์อันยิ่งใหญ่ ผู้ที่ขาดความรู้ ย่อมไม่มีสายตาอันกว้างไกล พูดคนฉลาดหนี่งคำ พูดคนโง่ร้อยคำ

#17 V for Macaw

V for Macaw

ขาประจำ

ตอบ 13 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 20:13

งานรวมญาติควาย

ฉันมาที่บอร์ดแห่งนี้ เพื่อหยุดระบอบทักษิณ

#18 amplepoor

amplepoor

เมพ

ตอบ 13 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 20:18

14 ตุลา 16

จาทุรนทุรายยัง 17 เองนะครับ เพิ่งเรียนหมาลัยที่เจียงใหม่มั้ง
ไม่ได้มาเกี่ยวอะไรกับเหตุการณ์ที่กรุงเทพนี่

#19 G-GEAR53

G-GEAR53

ขาประจำ

ตอบ 13 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 20:21

วันไหน ๆ ไอ้พวกนี้มันชอบอิงแอบอ้างประชาติปตามประสา..ควายแดงสไตล์....
ปีใหม่..ตรุษจีน..คริสมาสต์ ...แมร่งเอาหมด..วันพระก็คงไม่เว้น.. :lol: :lol:
...ไม่มีดินผืนใดให้ไออุ่น เท่ากับดินที่คุณถือกำเนิด ...ไม่มีดินผืนใดดูมั่นคง เท่ากับดินที่ลงสำมะโนครัว ...ไม่มีดินผืนใดให้คุณเดิน เท่ากับดินที่คุณเดินตอนตั้งไข่ ...ไม่มีดินผืนใดมีความหมาย เท่ากับ"" ดินสุดท้าย ของเผ่าพันธุ์

#20 MuuSang

MuuSang

เมพ

ตอบ 13 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 20:23

เอาตะ ใครห้ามโหมสู

ชุมนุมสักล้านเลย

ให้มันรู้ว่า รัฐบาลนี้ ไม่สาไหร
แม้นใครรัก รักมั่ง ชัง ชังตอบ

#21 KaTi รักพระเจ้าอยู่หัว

KaTi รักพระเจ้าอยู่หัว

ขาประจำ

ตอบ 13 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 20:23

พี่หมูอวกาศครับ พวกพี่จะทำ พระแดงดาบ อะไรก็เชิญครับ อย่าไปทำให้คนอื่นเดือดร้อนละกานนะครับ เพราะพวกพี่ชุมนุมกันที่ไร พวกผมเปลืองค่าน้ำมัน Chip หายครับ รบกวนอย่ากีดการจราจรนะครับ .... ขอพี่หมูอวกาศ จะเหมือน เอาน้ำราดตอหรือเปล่าเน้อ

#22 notcomeng

notcomeng

ตอบ 13 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 20:28

ยิ่งแดงชุมนุมเยอะ คนที่จะลงสมัครผู้ว่า กทม. ของเพื่อไทยคงจะต้องเอาเท้าก่ายหน้าผากคิดหนักเลยว่าจะมาลงดีมั้ย :lol: :lol: :lol:

#23 sigree

sigree

มหาเมพ

ตอบ 13 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 20:48

ขอร้อง อันนี้ขอร้อง

มาก็มา รวมตัวกันมาเอาเลย

อย่าดีแต่ปาก

ขออภัยเหตุการที่ นนฯผมยังจำได้ รวมเสื้อแดง 3 จัหวัดมาไม่ถึง 50 คน กทม 50 เขต มากี่คนกล้ารับรองไหม?

#24 แตงดุ๊ด

แตงดุ๊ด

แsดอย่างสงบตบเมื่อจำเป็นสะตออย่างเยือกเย็นเพราะน้องเป็นไฮโซ

ตอบ 13 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 20:55

แล้วงานนี้ใครจะอาสาพลีซากตัวเองให้พวกเดียวกันยิงหัวให้ขอทานมันเอาไปแห่แลกเศษตังค์อิแม้วละคะ แต่หล่อนอย่าเสนอตัวเชียวนะคะนังหมู เพราะดูท่าแล้วจะขายไม่ออก พ่ออิโอ๊คมันไม่ให้ราคาลูกกระจ๊อกหางแถวอย่างหล่อนหรอกคะ อย่างมากมันก็ให้แค่เหรียญบาทตกท่อไปอมแถมพระถืออาก้ามาสวดส่งวิญญาณเอาบุญ

นี่หวังดีนะยะถึงเตือน ไม่อยากเห็นหล่อนเป็นเหยื่อ แต่ถ้ายังงมโข่งบูชามันก็เชิญพลีร่างคะ

ต่อต้านนังเพศแม่เสื้อแดงมือเปื้อนเลือดแถมเปื้อนน้ำกาม

#25 awhile

awhile

ขาประจำ

ตอบ 13 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 21:04

ยังไงรบกวน คุณ คำรณวิทย์
ช่วยจัดตำรวจ มาอำนวยความสะดวก
ให้พี่ๆเสื้อแดงที่มาชุมนุมด้วยนะครับ

ส่วนชาวบ้านตาดำๆที่เดือดร้อนช่างมัน
เพราะไม่ใช่พวก

ชิสส์!!!

#26 ID007

ID007

ขาประจำ

ตอบ 13 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 23:56

ที่พวกควายแดงไปมันเหม็นยิ่งกว่าขี้วะ แดรกขี้มาพูด มาพ่นขี้ใส่หน้าควาย

#27 JUR1ST

JUR1ST

ขาประจำ

ตอบ 14 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 00:00

ถ้าอย่างนั้นพรุ่งนี้สวนลุมคงเหม็นขี้ควาย

#28 hinotori

hinotori

ขาประจำ

ตอบ 14 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 00:01

จะไปตายที่ไหนก็ไปกันเถอะจ้ะ ฮิ้วๆ :D

#29 หมาเน่า

หมาเน่า

ขาประจำ

ตอบ 14 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 00:35

14 ตุลา 16

จาทุรนทุรายยัง 17 เองนะครับ เพิ่งเรียนหมาลัยที่เจียงใหม่มั้ง
ไม่ได้มาเกี่ยวอะไรกับเหตุการณ์ที่กรุงเทพนี่

แล้วตอนนั้นไอ้หงอกสมสาด อายุเท่าไรครับ เพราะเห็นทุกวันนี้มันเรียกพี่อ๋อย

#30 Tatiana

Tatiana

แทนคุณแผ่นดินเกิด

ตอบ 14 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 00:49

โอ๊ย พรุ่งนี้คงเหม็นขี้ควายตั้งแต่ตี 5 หน้ารร.เซนต์จอห์นลาดพร้าวไปตลอดทางควายจนถึงอนุสาวรีย์ประชาธิปไตยแน่ ขอแนะนำประชาชนที่จะผ่านเส้นทางควายให้หลบเลี่ยงไปใช้เส้นทางอื่นจะได้ไม่ต้องปิดจมูก

Edited by แทนคุณแผ่นดินเกิด, 14 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 00:50.

กราบหัวใจพี่น้องที่เสียสละออกมาทวงอำนาจคืนจากระบอบทักษิณ

#31 amplepoor

amplepoor

เมพ

ตอบ 14 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 00:52

14 ตุลา 16

แล้วตอนนั้นไอ้หงอกสมสาด อายุเท่าไรครับ เพราะเห็นทุกวันนี้มันเรียกพี่อ๋อย

15 ครับ ยังนุ่งขาสั้นอยู่เลย

#32 Tatiana

Tatiana

แทนคุณแผ่นดินเกิด

ตอบ 14 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 00:56

วันไหน ๆ ไอ้พวกนี้มันชอบอิงแอบอ้างประชาติปตามประสา..ควายแดงสไตล์....
ปีใหม่..ตรุษจีน..คริสมาสต์ ...แมร่งเอาหมด..วันพระก็คงไม่เว้น.. :lol: :lol:

อีกไม่นานมันจะไปเช็งเม้งให้ไอ้เหลี่ยมพ่องมัน คราวนี้ละคงมากันครบ 15 ล้านเพราะน่าจะเป็นครั้งสุดท้าย

กราบหัวใจพี่น้องที่เสียสละออกมาทวงอำนาจคืนจากระบอบทักษิณ

#33 ทัชชี่

ทัชชี่

ดีใจจัง ค้นแล้วเจอเลย

ตอบ 14 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 00:56

รับความจริงไม่ได้ล่ะสิ....หุๆ

ประชาธิปไตยแบบแดง: 1. ไม่ใช่แดง เป็นประชาธิปไตยไม่ได้ 2. เสียงส่วนใหญ่ คือเสียงถูกต้อง 3. กฎพวกพ้องต้องเหนือกฎหมาย 4. เบื้องสูงมีไว้เหยียบย่ำ 5. ใครทำก็ผิด แต่แดงต้องไม่ผิด 6. คิดร้ายต่อทักษิณย่อมชั่ว 7. มั่วบิดเบือนหลอกพวกเดียวกัน 8. ปั้นน้ำเป็นตัวแล้วแถ

#34 nunoi

nunoi

เด็กข้างถนน

ตอบ 14 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 01:01

ไม่ทราบว่าการชุมนุมครั้งนี้จัดด้วยจุดประสงค์อันใด

จำสร้างความเดือดร้อนแกผู้อื่นหรือไม่

มีใครเป็นผู้จัดการ ระเบียบในการชุมนุม

มีกำหนดเวลาแบบไหนอย่างไร

พี่ หมูจักรวาลตอบได้ไหมครับ

แดง 50 เขต มีที่ไหนบ้าง

ป๋าเล็ก จักตุจักรนี้ เป็นใคร มีความรู้ความสามารถอันใด มีแนวคิดแบบไหน มีความสามารถในการจัดการจำนวนคนเหล่านี้ให้ไม่เดือดร้อนชาวบ้านได้หรือเปล่า

ใครมาีอำนาจในการจัดการ และอื่นๆๆ ตอบผมหน่อยได้ไหมครับ อยากรู้

กฎหมายมันก็แค่สิงที่สร้างมาอย่างมีเป้าหมาย แต่หาก เอาแต่บอกว่ากฎหมายเป็นแบบนี้ แบบนั้น โดยไม่สนใจว่าเป้าหมายจริงๆ นันคืออะไร ก็คงไม่ใช่ 

#35 คนกรุงธน

คนกรุงธน

เมพ

ตอบ 14 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 01:14

ทำไมเขียนหนังสือผิดๆถูกๆ...ไม่ทราบว่าเรียนจบชั้น ป.6 รึเปล่า?...

"น้อมส่งเสด็จสู่พระนิพพาน"

#36 zeedzaad

zeedzaad

ขาประจำ

ตอบ 14 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 01:50

วันนี้หมูโสโครกไม่ตัดแปะ

ทำให้ได้รู้ว่า การศึกษาน้อยจริงๆ

สะกดคำง่ายๆผิดตลอด
“A fool's brain digests philosophy into folly, science into superstition, and art into pedantry. Hence University education. ”George Bernard Shaw

#37 Kyubey

Kyubey

รับสมัครสาวน้อยเวทมนตร์หลายอัตรา

ตอบ 14 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 05:12

ตามปกติผู้สนับสนุนเผด็จการมักจะต่อต้านคนเห็นต่าง
เสื้อแดงก็คือผู้มีใจเป็นเผด็จการนั่นแหละ

╱/(っ◕ ‿‿◕)っ Hello, I'm a Kyubey /人◕ ‿‿ ◕人\

╱/(っ◕ ‿‿◕)っ Please Make a contract with me and become a Magical girl! /人◕ ‿‿ <人\

ข้าพเจ้าขอสนับสนุนท่านผู้นำที่น่ารักที่สุดในประวัติศาสตร์มนุษยชาติ!!! Heil Lertih Adolf!! Heil Lertih Adolf!! Heil Lertih Adolf!!

#38 esamso

esamso

ขาประจำ

ตอบ 14 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 06:26

เมื่อวานก็ไปแล้วไม่ใช่เหรอ ที่สโมสรนายตำรวจ

#39 หนูน้อยอาเลย์นา

หนูน้อยอาเลย์นา

ขาประจำ

ตอบ 14 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 07:04

50 เขตแล้วยังไง

ในเมื่อฝั่งธน ไม่มีส.ส.เผาไทยเลยสักที่นั่งเดียว ;)

หนูน้อยอาเลย์นา น่ารักจุงเบ

#40 ant

ant

ตอบ 14 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 07:25

ขยันสร้างความเดือดร้อนให้คนอื่นจนเคยชิน ชอบปิดถนน ชอบให้รถติด ที่อื่นกว้างขวางไม่รู้จักไป นะ

สมแล้วที่ใครๆ เขาเรียก "ควายแดง"
ตราบที่สูอยู่-กิน..แผ่นดินไทย ตราบโคตรเหง้าสูใช้แผ่นดินนี้ตราบศพสูฝังใต้..ไทยปฐพี สูไม่มีสิทธิ์ยํ่ายี.." พระเจ้าแผ่นดิน "

#41 OHM_DGO

OHM_DGO

ขาประจำ

ตอบ 14 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 08:11

ไอ้เรื่องประกาศศักดาเป็นประจำก็เข้าใจอยู่แหละ ทำกันอยู่ประจำ เหตุผลที่ออกมาบางทีก็ดูปัญญาอ่อนไปหน่อย

ใกล้เลือกตั้งผู้ว่า มาทำแบบนี้ไม่ดีเท่าไหร่นะ
เดิมทีคนกรุงเทพก็มองเสื้อแดงไม่ค่อยดีอยู่แล้ว
และเค้าเบื่อเรื่องรถติด ม๊อบแดงก็ชอบไปกีดขวางถนนจัง
ได้หรือเสียมากกว่ากัน ลองชั่งน้ำหนักดูเอง

Edited by OHM_DGO, 14 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 08:13.

#42 b...

b...

ขาประจำ

ตอบ 14 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 08:33

กร่าง

ไม่ต่างอะไรจากหมาเร่ร่อนริมถนน ที่วิ่งพล่านยกขาฉี่ใส่เสาไฟฟ้า เพื่อแสดงอาณาจักรของตัวเอง

Making you happy is not my priority!      Michael Yon

#43 IFai

IFai

รักในหลวง

ตอบ 14 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 09:34

แล้วอย่าไปไล่ขวิดใครเค้าล่ะ

ถึงปชป.
เบาๆหน่อยครับ
แค่ที่ทำไป ยังตื่นกันขนาดนี้

ประโยชน์สูงสุดของประชาชน คือกฏหมายสูงสุดของประเทศ ...วิชา มหาคุณ

#44 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 14 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 09:50

วันนี้ แมงสาป มันจัดขบวนที่สวนลุม เดวพรุ่งนี้ 14 ตค รวมพล 50 เขต เอาบ้าง

Started by หมูอวกาศ, Yesterday, 19:25

คนที่ไปร่วมชุมนุมฟัง"ผ่าความจริง"ภาคพิเศษที่สวนลุมพินี'ตาสว่าง'ได้เห็น....

"ปลาไหล"ถูกขี้เถ้าดิ้นทุรนทุราย....!

นักโทษหนีคุกถูกจับเปือยกายล่อนจ้อน...
ไอ้ตู่ ไอ้เต้น ไอ้กี๊ร์ เป็ดเหลิมรวมกลุ่มเป็นครอบครัว"เด็กเลี้ยงแกะ"โฉด...

ควายถูกทุบหัวแล้วแทงซ้ำ....
เป็ดไก่ถูกเชือดคอแล้วปล่อยให้ดิ้นพรวดพราด

เคียงข้างลุงกำนัน ปฏิรูปการเมืองไทย กำจัดระบอบทักษิณ ขับไล่มวลหมู่ขี้ข้า วันที่ 26 พฤษภาคม 2557...

#45 Emolution

Emolution

โคตรพ่อโคตรแม่ควายแดง

ตอบ 14 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 14:21

ไม่เห็นมีควายแดงมาซักตัวเลย กลัวอะไรเหรอจ๊ะ

#46 asawinee

asawinee

ปฏิรูป ก่อน เลือกตั้ง

ตอบ 14 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 14:28

บ่ายสองกว่าแล้ว
ใครเห็นขบวนของหมูอวกาศจากเซ็นต์จอห์น ลาดพร้าว ไปอนุสาวรีย์ประชาธิปไตยมั่ง
เอารูปมาโพสหน่อยนะค้าาาา

#47 หนูน้อยอาเลย์นา

ขาประจำ

ตอบ 14 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 14:29

มารอดูขบวนการประชาติ๊ปไตยอันยิ่งใหญ่ :D

#48 คนทุกที่

คนทุกที่

ชนชั้นกลาง

ตอบ 14 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 14:32

กะจะมาโพสถามอยู่พอดี ถึงไหนแล้ว ไอ้ขบวนที่ว่าเนี่ย

#49 พระฤๅษี

พระฤๅษี

มหาเมพ

ตอบ 14 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 14:39

ทำ.หมูสะเต๊ะ..ไม้ละบาท
ก็ขายไม่ออก.. !!!!!

#50 หนูน้อยอาเลย์นา

ขาประจำ

ตอบ 14 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 14:45

ก่อนค่ำวันนี้ จะมีวาสนาเห็นไหมหนอ :D

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน