Jump to content

- - - - -

จี้ อภิสิทธิ์ลาออก โชว์สปิริตทางการเมือง ปมหนีทหาร อย่าหน้าด้าน!!

• Please log in to reply
56 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 IAMDA

IAMDA

ขาประจำ

ตอบ 18 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 17:06

เพื่อนสมาชิกวุฒิสภาท่านหนึ่ง ท่านยกตัวอย่างกรณีของเกาหลี นั่นแค่คิดนโยบายนะครับ
ว่าจะต้องเปิดการค้าเสรี เอาเนื้อวัวจากอีกประทะนงเข้ามานะครับ คนลุกฮือขึ้นมาเป็นแสน
เขาลาออกทั้งคณะ ผมว่าอายุรัฐบาลเขาสั้นกว่ารัฐบาลนี้นะครับ ตอนที่เขาตัดสินใจอย่างนั้น
ใครเคยอยู่ในประเทศประชาธิปไตยในยุโรป
ในสหรัฐฯ จะทราบอย่าว่าแต่รัฐมนตรีเลยครับ ส.ส. ส.ว. บางทีมีเรื่องอื้อฉาวส่วนตัว ลาออกครับ

ควายอวกาศ เรื่องอื้อฉาวกับเรื่องใส่ร้าย มันต่างกัน อย่าได้โง่จนเกินเยียวยา

ถ้าอื้อฉาวอีนางยก ว5 4SS ไม่ต้องออกไปแล้วเหรอ

จะด่าใครก็ไปดูบิดามารดาในพรรคเผาไทยด้วย

#52 pinkpanda

pinkpanda

คุ้กกี้เกลียดควายแดงค่ะ

ตอบ 18 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 17:43

หนังหนาหน้าด้าน

คุณว่าตัวเองเหรอคะ ตลกดี :D

หาไม่ได้ง่ายๆ นะ เสื้อแดงที่ยอมรับในสิ่งที่ตัวเองเป็นแน่

#53 DETECT2

DETECT2

ขาประจำ

ตอบ 18 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 18:53

โดนสวนแต่ละดอก เงียบเป็นเป่าสากเลยนะ ทำตัวกากมากนัก เดี๋ยวแดงคุณภาพตบกบาลฐานโชว์โง่อีกหรอก
หัวใจ จขกท. หยุดเต้นยังอ่ะ เห็นเงียบไปเลย เผาด้วยนะ เดี๋ยวศพขึ้นอืด

Edited by DETECT2, 18 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 19:00.

คนเสื้อแดงตอนนี้ไม่ได้มีจำนวนเพิ่มขึ้น แต่คนเกลียดพวกเสื้อแดงเริ่มจะมีมากขึ้น

#54 Somebody

Somebody

ขาประจำ

ตอบ 18 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 21:27

เพื่อนสมาชิกวุฒิสภาท่านหนึ่ง ท่านยกตัวอย่างกรณีของเกาหลี นั่นแค่คิดนโยบายนะครับ
ว่าจะต้องเปิดการค้าเสรี เอาเนื้อวัวจากอีกประทะนงเข้ามานะครับ คนลุกฮือขึ้นมาเป็นแสน
เขาลาออกทั้งคณะ ผมว่าอายุรัฐบาลเขาสั้นกว่ารัฐบาลนี้นะครับ ตอนที่เขาตัดสินใจอย่างนั้น
ใครเคยอยู่ในประเทศประชาธิปไตยในยุโรป
ในสหรัฐฯ จะทราบอย่าว่าแต่รัฐมนตรีเลยครับ ส.ส. ส.ว. บางทีมีเรื่องอื้อฉาวส่วนตัว ลาออกครับ

ควายอวกาศ เรื่องอื้อฉาวกับเรื่องใส่ร้าย มันต่างกัน อย่าได้โง่จนเกินเยียวยา

ถ้าอื้อฉาวอีนางยก ว5 4SS ไม่ต้องออกไปแล้วเหรอ

จะด่าใครก็ไปดูบิดามารดาในพรรคเผาไทยด้วย

มาย้ำอีกที เผื่อหมูมองไม่เห็น :lol:

#55 ชายน้ำ

ชายน้ำ

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 18 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 21:40

ถ้าทีมโฆษกรัฐบาลออกมาพูดได้ขนาดนี้ ผมว่ารัฐบาลเข้าตาจนแล้ว

ผมว่าสุกำหนัดมันมึนเหมือนหมาชักว่าวแล้ว

ไอ้ทีมโฆษกนี่เป็นหนักกว่าอีก

#56 BearFamily

BearFamily

ขาประจำ

ตอบ 18 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 22:00

จี้ยิ่งเละลาออก ข้อหา 4SS จุ๊กกรู้ๆ เข้า โรงแรมปิดห้องประชุม ปิดม่าน เปิดผ้า อ้าซ่า โอ้ววววว
แกนนำแดงทั้งหลายก็ต้องลาออก แล้วฆ่าตัวตาย ฐานเผาบ้านเผาเมือง
เป็ดเหลิม ต้องลาออกเพราะใช้อำนาจช่วยลูกที่เป็นฆาตกรกร่างทั่วแผ่นดิน
ทักกี้ต้องลาโลกเพราะมันขายชาติ ไอ้ทรราชหน้าเหลี่ยม

#57 Uranus

Uranus

ขาประจำ

ตอบ 18 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 22:25

ก็บอกแล้ว คิดอะไรไม่ออก ให้บอก

มาร์คหนีทหาร มาร์คชั่งไข่ พธม.ปิดสนามบิน

ชอบแบบไหน เลือกเอา :lol:

ผมเชื่อแล้วครับว่า พวกนี้ พอไม่มีเรื่องอื่นให้เล่น
หรือโดนเล่นจนไม่มีทางแถต่อ ก็ต้องงัด วลีอมตะ
อย่างที่ท่านว่าจริงๆ

ผู้ใช้ 2 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 2 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน