Jump to content

- - - - -

ไม่อยากเชื่อว่ามีคนแบบนี้อยู่ในประเทศที่กำลังเสื่อมโทรมทางศีลธรรมอย่างหนัก

• Please log in to reply
53 replies to this topic

#51 yoshikiryuichiro

yoshikiryuichiro

คุณธรรมในความหมายของคุณคืออะไร

Posted 18 October 2012 - 03:53

อ่านกระทู้นี้แล้ว เห็นแต่"งู" เต็มไปหมด

หรือผมจะแก่จนตาลาย

เ่อ่อ พูดตรง ๆ ก็ได้ ว่าเห็นแต่พวกหัวงู หัวพญานาคกันสลอนน่ะ
大一大万大吉 一人が皆のため 皆が一人のために尽くせば 天下は幸せになれる...これが私の正義!! เมื่อคนๆหนึ่งทำทุกอย่างเพื่อทุกๆคน และทุกๆคนจะทำทุกอย่างเพื่อคนๆนั้นเมื่อใด เมื่อนั้นแผ่นดินจะร่มเย็นเป็นสุขนี่คือคุณธรรมของชั้น!!

#52 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

Posted 18 October 2012 - 04:44

อ่านกระทู้นี้แล้ว เห็นแต่"งู" เต็มไปหมด

หรือผมจะแก่จนตาลาย

เ่อ่อ พูดตรง ๆ ก็ได้ ว่าเห็นแต่พวกหัวงู หัวพญานาคกันสลอนน่ะ

แปลว่าเรายังไม่ไฟยู้!!!!!!!! ใช่มั้ยคร้าบหนุ่มๆเสรีไทย
i love u.gif
gladiator 1.jpg

#53 noswords

noswords

ขาประจำ

Posted 18 October 2012 - 09:53

อ้ะ ใครมีภรรยาแล้ว คนที่บ้านฝากมา :rolleyes: :lol: :lol:

กฏมีไว้แหกครับ

ถ้าโดนจับได้ให้ปฏิเสธเสียงแข็ง ยืนกระต่ายขาเดียวเข้าไว้ แม้หลักฐานจะแจ่มแจ้ง
เพราะการสารภาพจะไม่มีผลต่อการลดโทษกึ่งหนึ่ง มีแต่เพิ่มหลายเท่าตามแต่อารมณ์ของศาล

โดนมาเยอะ เจ็บมาเยอะครับ

What is a rebel? - A man who says NO!Albert Camus

#54 noswords

noswords

ขาประจำ

Posted 18 October 2012 - 10:02

สังเกตจากในทู้นี้
เจอเพื่อนเสรีไทยที่เจ้าชู้ ที่กลัวเมีย ที่เจ้าชู้ด้วยและกลัวเมียด้วย หลายคนทีเดียว :P

จับได้แร้ว!
:lol: :lol: :lol:

:lol:

หยาบคายครับ
อย่าเรียกว่าเจ้าชู้เลยครับ แค่เป็นคนที่มีมนุษยสัมพันธ์ดี
ส่วนเรื่องกลัวเมียนี่ไม่ใช่นะครับ แค่เกรงใจและเคารพ

เมียก็เหมือนประมวลกฏหมายแพ่งและอาญา
เราไม่เคยทำผิดต่อกฏหมาย แค่ทำในสิ่งที่กฏหมายห้ามเป็นบางครั้ง บางคราว และบางเรื่องเท่านั้นครับ

What is a rebel? - A man who says NO!Albert Camus

1 user(s) are reading this topic

0 members, 1 guests, 0 anonymous users