Jump to content

- - - - -

ท่านใดที่รู้สึกเครียด เชิญเข้าเวป ประชาทอล์คนะครับ (ตัวอย่าง 2 กระทู้)

• Please log in to reply
56 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 kokkai

kokkai

เมพ

ตอบ 17 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 22:17

เวป ประชาทอคล์.jpg

เวป ประชาทอล์ค 2.jpg

http://www.prachatal.../สังคม-การเมือง

อ่านแล้วคลายเครียดดี

#2 ultraman_b

ultraman_b

น้องเก่า

ตอบ 17 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 22:20

โอ๊ย ผมหยุดขำไม่ได้ .. อยากรู้อาชีพของไอ้พวกนี้มาก .. มันประกอบอาชีพอะไร บ้าได้ขนาดนี้

#3 เพลิงสีนิล

เพลิงสีนิล

สมาชิก ชั้น 7 โฟร์ซีซั่น

ตอบ 17 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 22:21

ฮา จริง

[color=#0000ff;][font="Tahoma, sans-serif;"]เราจะรู้.....รสชาติของความสุข[/color][font="Tahoma, sans-serif;"]ก็ต่อเมื่อ     เราผ่านความทุกข์มาก่อน[/font][/font]

#4 DarkSwan

DarkSwan

Reporter Activated

ตอบ 17 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 22:21

เงิบ!!

ถ้าอยากได้ความเท่าเทียม

ก็ปีนป่ายขึ้นไปให้อยู่เทียบเท่ากับคนอื่นเค้า

อย่าได้กระชากฉุดให้คนอื่นเขาลงมาตกต่ำเท่ากับตน

#5 2012

2012

ขาประจำ

ตอบ 17 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 22:32

เพิ่งอ่านไปสองสามกระทู้ครับ เหมือนพวกขี้เมา คุยกัน ฝันเปียก ละเมอกันไปเรื่อย เอาที่มาที่ไป ไม่ได้เลย

"ถึงเวลาแล้วที่ใครมีอาวุธชนิดไหนก็ต้องจับขึ้นมาใช้รบกับมัน”

#6 nunoi

nunoi

เด็กข้างถนน

ตอบ 17 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 22:33

ท่าทางจะเขียนนิยายกันเก่งเน้อ จินตนาการสูงมากๆๆๆ

กฎหมายมันก็แค่สิงที่สร้างมาอย่างมีเป้าหมาย แต่หาก เอาแต่บอกว่ากฎหมายเป็นแบบนี้ แบบนั้น โดยไม่สนใจว่าเป้าหมายจริงๆ นันคืออะไร ก็คงไม่ใช่ 

#7 Nabie

Nabie

น้องเก่า

ตอบ 17 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 22:35

จับตาดูกันยังไงนะ บ้านเพื่อนที่อ่างทองน้ำพึ่งลดเองเห้อ..

#8 kokkai

kokkai

เมพ

ตอบ 17 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 22:35

ถ้าไม่ใช่รับจ้างโพสต์ตามโพย

พวกนี้น่าจะมีปัญหาทางจิต

เพราะมันหลุดจากโลกความจริง ไปอยู่ในโลกจินตนาการเสียแล้ว :P

#9 อู๋ ฮานามิ

อู๋ ฮานามิ

สมาชิกหน้าเก่า

ตอบ 17 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 22:40

จินตนาการสำคัญกว่าความรู้ แต่ถ้ายึดถือจินตนาการไปซะทุกอย่าง เรียกว่าเพ้อเจ้อครับ

ขออนุญาตคุณเดวิดนะครับ สำหรับภาพนี้

Posted Image Posted Image
Posted Image Posted Image

ถึงผมจะเป็นคนหัวขบถ แต่ไม่คิดทรยศบุญคุณแผ่นดินเกิด

เสียงส่วนใหญ่ของประชาชน ไม่ใช่ใบอนุญาตทำร้ายประเทศชาติ

#10 P2iUSz

P2iUSz

ขาประจำ

ตอบ 17 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 22:44

ถ้าไปแต่งนิยายขาย อาจจะดังกว่า Harry Potter ก้อได้นะ 5555
"หากคุณทำผิดพลาด คุณก็แค่ทำให้มันถูกต้อง ไม่ใช่เรื่องยากอะไรเลย"" สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้รับชัยชนะ นั่นคือการที่คนดีๆ นิ่งดูดาย " - Edmund Burke & Zen

#11 phat21

phat21

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 17 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 22:51

สะท้อนความโง่ทางการเมืองของไอ้เสื้อแดง ข้าวขายไม่ออกข้าวล้นสต๊อกส่งออกไม่ได้จนต้องหาสนามบินหรือที่อื่นเก็บจะว่ายังไง
Posted Image Posted Image Posted ImagePosted Image Posted Image Posted Image Posted Imageไอ้สนธิบังเละ ไอ้ขิงเน่า+ไอ้มาร์คไอ้เทพเทือกคือตัวการให้ระบอบทักษิณยังลอยนวล

#12 อาวุโสโอเค

อาวุโสโอเค

เมพ

ตอบ 17 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 22:57

หงะ....
การเมืองไม่ใช่เพื่อกลุ่มใด แต่เพื่อทุกคนในประเทศ

#13 สุกี้น้อย

สุกี้น้อย

หล่อสุดในเสรีไทย 55

ตอบ 17 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 22:59

เว็บนี้เกินเยียวยาแล้วครับ :lol: ......

#14 son

son

ขาประจำ

ตอบ 17 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 23:04

สะท้อนความโง่ทางการเมืองของไอ้เสื้อแดง ข้าวขายไม่ออกข้าวล้นสต๊อกส่งออกไม่ได้จนต้องหาสนามบินหรือที่อื่นเก็บจะว่ายังไง

ให้.....ไอ้...โกเต๊กลิ้ม.........แปลงร่าง..เป็น......เดอะ..ฮีโร่......
ซูเปอร์ผ้าอนามัย......เข้ามา...กู้ชาติ....โดยพลัน.................

ถ้าประเทศไหนประชาชนไม่ยุ่งเกี่ยวกับการเมืองถึง30% ประเทศนั้นอยู่ใกล้กับระบอบเผด็จการ

#15 RaRa

RaRa

Seien Sie loyal zu Majesty

ตอบ 17 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 23:36

ให้.....ไอ้...โกเต๊กลิ้ม.........แปลงร่าง..เป็น......เดอะ..ฮีโร่......
ซูเปอร์ผ้าอนามัย......เข้ามา...กู้ชาติ....โดยพลัน.................

อ้าว....ไปว่า phat ทำไม son หรือว่า son ได้ประโยชน์จาก "นโยบายจำนำชาติ"

เรื่องนี้ ผมว่า phat ทำถูกแล้ว ที่ออกมาแสดงความคิดเห็นแบบนี้

son ทำหน้าที่ audit พวกแดง ที่ไม่ผ่าน QC อย่างเดียวก็พอครับ -_-

ขอเทิดทูนศักดิ์ศรียิ่งสิ่งใด

...แม้แต่ลมหายใจก็ยอมพลี

โลกยังไม่สิ้นหวัง ถ้ายังมั่นในความดี

...ศรัทธาไม่เคยหน่ายหนี คนดีไม่มีวันตาย

#16 son

son

ขาประจำ

ตอบ 17 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 23:41

อ้าว....ไปว่า phat ทำไม son หรือว่า son ได้ประโยชน์จาก "นโยบายจำนำชาติ"

เรื่องนี้ ผมว่า phat ทำถูกแล้ว ที่ออกมาแสดงความคิดเห็นแบบนี้

son ทำหน้าที่ audit พวกแดง ที่ไม่ผ่าน QC อย่างเดียวก็พอครับ -_-

ใช้....สมองสิครับ.........ถ้าไม่ใช่เพราะ....ลิ้มโกเต๊ก..........
ท่านทักษิณ....จะได้อยู่...ต่างแดน..อย่างนี้........เหรอครับ...

ถ้าประเทศไหนประชาชนไม่ยุ่งเกี่ยวกับการเมืองถึง30% ประเทศนั้นอยู่ใกล้กับระบอบเผด็จการ

#17 อาวุโสโอเค

อาวุโสโอเค

เมพ

ตอบ 17 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 23:46

http://webboard.seri...9-พค-คลิบมะเขื/

ใช้....สมองสิครับ.........ถ้าไม่ใช่เพราะ....ลิ้มโกเต๊ก..........
ท่านทักษิณ....จะได้อยู่...ต่างแดน..อย่างนี้........เหรอครับ...

มาพอดีไอ้ลูกชาย ตอนนี้กำลังตบเกรียน สาคู กับ สิงห์พอดี ว่าง ๆ แวะไปดูไม่ต้องเม้นต์ก็ได้

http://webboard.seri...9-พค-คลิบมะเขื/
การเมืองไม่ใช่เพื่อกลุ่มใด แต่เพื่อทุกคนในประเทศ

#18 RaRa

RaRa

Seien Sie loyal zu Majesty

ตอบ 17 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 23:52

แล้วใครไม่ให้ นช.ทักษิณ กลับมาหล่ะครับ??

ไปอยู่ทำไมต่างแดน........มีเหตุผล ประกอบการสนทนาก็ดีนะครับ

อย่าหายไปเฉยๆ โดยไม่ตอบนะครับ....ผมรออยู่นะครับ <_< <_<

ขอเทิดทูนศักดิ์ศรียิ่งสิ่งใด

...แม้แต่ลมหายใจก็ยอมพลี

โลกยังไม่สิ้นหวัง ถ้ายังมั่นในความดี

...ศรัทธาไม่เคยหน่ายหนี คนดีไม่มีวันตาย

#19 phoosana

phoosana

เมพ

ตอบ 18 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 00:06

น้ำท่วมที่ สุโขทัย ตาก อรัญ บางระกำ สงสัยคนของ ปขป
คุมการปล่อยน้ำแน่เลย ไม่ไปไล่คนพวกนี้ออกหรือ

Edited by phoosana, 18 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 00:07.

We love fender.

#20 นายตัวเกร็ง

นายตัวเกร็ง

Monkey Godfather Lv.3

ตอบ 18 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 00:13

พวกที่คุยรู้เรื่องก็มีนะ แต่ไอ้พวกแบบนี้มันเยอะกว่า
คล้ายๆลากดำนานั่นแหละ จินตนาการเอง ด่าเอง อวยกันเอง ครื้นเครงกันไป

เขียนเรื่องการเมือง : ดราม่า ,เขียนเรื่องสังคม : ดราม่า เขียนเรื่องบันเทิง : ดราม่า
แต่พอโพสเรื่องหื่น : มีความเห็นเป็นไปทางเดียวกันเสมอ >3<

#21 RiDKuN_user

RiDKuN_user

มหาเมพ

ตอบ 18 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 01:44

*
POPULAR

เสื้อแดงเขาจินตนาการเก่งครับ
จะด่า ให้ขึ้นต้นว่า สมมติ/ถ้า มาร์คเป็นนายกฯ ตอนนี้
จะชม ให้ขึ้นต้นว่า สมมติ/ถ้า ยิ่งลักษณ์/ทักษิณ เป็นนายกฯ ตอนนั้น
ไม่มีข้อมูล ให้บอก อำมาตย์นายทุนกดขี่ อยู่เบื้องหลัง เป็นมือที่มองไม่เห็น

เขาถามว่า รู้ได้ไง ให้ตอบว่า ใครๆ ก็รู้ -_-
" ชีวิตผมไม่เคยกลัวอะไรทั้งนั้น ผมกลัวอย่างเดียว...กลัวจะถูกมองว่า 'ขายชาติ' " - The Last Tycoon

~ ทักษิณตาย เสรีไทยไชโย ~

#22 zutto

zutto

ขาประจำ

ตอบ 18 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 08:42

ฮา...จินตนาการน้ำแตกสำคัญกว่าความรู้จริงๆ :lol:

#23 Mike Sutipat

Mike Sutipat

น้องเก่า

ตอบ 18 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 09:05

อ่านเเล้วถึงกับ"เงิบ" เลยแฮะ จินตนาการไปได้จริง

ไม่มีใครยิ่งใหญ่ไปกว่า"โลง"

#24 rujikate

rujikate

ขาประจำ

ตอบ 18 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 09:10

จะรอดูสิว่าควายแดงแถวนี้จะมาแถยังไง สนามนี้ยากนิดนึงนะครับ

ระวังดริฟตกเหว

#25 ศรอรชุน

ศรอรชุน

ขาประจำ

ตอบ 18 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 09:21

ชิส์.. ทำขำไป

อ้ายพวกนั้นมันมาอ่านในเสรีไทย มันก็ขำ

มันบอกว่า ที่นี่หลุดโลก ต่ำกว่ามาตรฐาน จินตนาการล้วนๆ

เอากับมันซี ..!! 555++

"ควาย" ในความหมายของผม คือ คนที่มีความคิด เล่นเน็ตเป็น แต่แยกแยะ ดี ชั่ว ถูก ผิด ไม่ได้  

มิได้หมายถึง ชาวรากหญ้า ที่เป็นเหยื่อในสงครามทางความคิดครั้งนี้

"คนชั่ว" จะถูกปราบราบคาบสิ้น แผ่นดินเดือดสูญหายไร้ปัญหา... อยากให้ถึงวรรคท้ายของคำทำนาย ไวๆ ว่ะ...

#26 จอมโจรคิด

จอมโจรคิด

อธรรมผู้น่ารัก

ตอบ 18 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 09:32

เฝ้าระวังรถถังกันอีกแล้วเหรอ :lol: :lol: :lol:

เจตนารมณ์ส่วนตัว
- ไม่ใช้ถ้อยคำที่คำหยาบคาย
- ไม่ต่อล้อต่อเถียงอย่างไม่มีเหตุผล

#27 นารายณ์สังหาร

นารายณ์สังหาร

ขาประจำ

ตอบ 18 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 09:57

อยากรู้ว่า ถ้ารถถังออกมาจริงๆ จะมีพวกพิมพ์เก่งๆสักกี่ตัวกล้าออกมาขวาง
ข้าพุทธเจ้า จักยอมตาย..เพื่อจะดำรงค์ไว้..ซึ่งพระบรมเดชานุภาพ..แห่งพระมหากษัตริย์เจ้า

#28 Charlie

Charlie

ขาประจำ

ตอบ 18 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 10:03

ขำจนสำรักกาแฟเลย :lol: :lol: :lol:

คนดีจริงไม่โกงที่วัด ไม่ยุแยงให้คนแตกแยก ไม่หลอกคนอื่นให้มารับเคราะห์ตายแทน

#29 -3-

-3-

ตัวละครลับ

• Moderators

ตอบ 18 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 10:26

เสื้อแดงเขาจินตนาการเก่งครับ
จะด่า ให้ขึ้นต้นว่า สมมติ/ถ้า มาร์คเป็นนายกฯ ตอนนี้
จะชม ให้ขึ้นต้นว่า สมมติ/ถ้า ยิ่งลักษณ์/ทักษิณ เป็นนายกฯ ตอนนั้น
ไม่มีข้อมูล ให้บอก อำมาตย์นายทุนกดขี่ อยู่เบื้องหลัง เป็นมือที่มองไม่เห็น

เขาถามว่า รู้ได้ไง ให้ตอบว่า ใครๆ ก็รู้ -_-

เห...สมัยนี้เขาเลิกใช้พันธมิตรปิดสนามบินแล้วเหรอ :mellow:
"I want you to form a contract with me and become magical girls!" - kyubey

/人 ‿‿ ◕人\

#30 rujikate

rujikate

ขาประจำ

ตอบ 18 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 11:11

อยากรู้จริงๆว่า เสื้อแดงเค้าเชื่อกันจริงๆเหรอครับ

ไอ่เรื่องปล่อยน้ำในเขื่อน เรื่องปฏิวัติเนี่ย

#31 pream

pream

ขาประจำ

ตอบ 18 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 11:15

สงสัยมันเป็น " อำมาตย์เหวง " แหงมๆ เพราะดูกระทู้ของมันแล้ว เกินเยียวยาจริงๆ :lol:

#32 nnnn43

nnnn43

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 18 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 11:25

http://www.prachatal.../สังคม-การเมือง

คำตอบเป็นเช่นนี้นี่เอง :lol:

Edited by nnnn43, 18 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 11:27.

ผู้ที่ขาดคุณธรรม ย่อมไม่มีอุดมการณ์อันยิ่งใหญ่ ผู้ที่ขาดความรู้ ย่อมไม่มีสายตาอันกว้างไกล พูดคนฉลาดหนี่งคำ พูดคนโง่ร้อยคำ

#33 Son of Anarchy

Son of Anarchy

ขาประจำ

ตอบ 18 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 13:08

นี่คือแหล่งกำเนิด โคตรควายแดง

คุณอาจจะคลั่งเหมือนหมาบ้า กับบางสิงที่เกิดขึ้นในชีวิต
คุณอาจจะสบถ สาปแช่งโชคชะตา
แต่เมื่อวาระสุดท้ายมาถึง คุณก็ต้องปล่อยให้มันเป็นไป

Curious Case Of Benjamin Button

#34 พอล คุง

พอล คุง

มหาเมพ

ตอบ 18 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 13:13

ลองเข้าไปอ่านแล้วครับ

ฮาโพด อ่ะ

ถึงตรูจะเลวยังไง ตรูก้อไม่ได้ขายชาติ เหมือนเสื้อแดงว่ะ เข้าใจนะ

#35 cabala

cabala

ประชาธิปไตย นี้ ถ้ากล่

ตอบ 18 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 13:23

นับถือหัวใจ จขกท ครับที่อุตสาเข้าไปอ่าน เคยเข้าแต่พวก ประชาไท เข้าไปแบบมึมๆ ออกมาแบบมึมๆหนักกว่าเดิม

#36 เกลียดเควี้ยแดง

เกลียดเควี้ยแดง

ขาประจำ

ตอบ 18 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 13:47

:D อ่านดูแล้วท่าทางเป็นเอามาก ไม่เข้าขั้นบ้าเป็นแดงแท้ไม่ได้แน่ๆ
เกลียดเควี้ยแดง..>เกลียด=ไม่ชอบอย่างแรง,>เควี้ย=พวกควาย(พวกโง่ดักดาน)+พวกเหียไม้โท(พวกฉลาดแต่ทำเรื่องเหียไม้โทๆ),>แดง=แหล่งรวมความชั่ว+เลวปล.เกลียดมากคือพวกเควี้ยแดงล้มเจ้ากับพวกเควี้ยแดงทำเลวชั่ว,เผาเมือง จับได้บอกแดงเทียม เลวแต่ใจกะตู๊ด

#37 Somebody

Somebody

ขาประจำ

ตอบ 18 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 14:07

รูปนี้ กระทู้ของคุณ son แน่เลย เพราะมีใส่จุดเยอะระหว่างคำ ^_^

Edited by Somebody, 18 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 14:09.

#38 -3-

-3-

ตัวละครลับ

• Moderators

ตอบ 18 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 14:11

รูปนี้ กระทู้ของคุณ son แน่เลย เพราะมีใส่จุดเยอะระหว่างคำ ^_^

เห็นว่าท่านคนกลางคนนั้นก็ใช้นะ :lol:
"I want you to form a contract with me and become magical girls!" - kyubey

/人 ‿‿ ◕人\

#39 Somebody

Somebody

ขาประจำ

ตอบ 18 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 14:29

เห็นว่าท่านคนกลางคนนั้นก็ใช้นะ :lol:

ถ้าคนกลางคนนั้น จะมีเน้นสีแดง ตัวใหญ่ๆ เพิ่มด้วยครับ :lol:
  • -3- likes this

#40 คนในพื้นที่

คนในพื้นที่

ขาประจำ

ตอบ 18 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 14:37

ฮ่าๆ น้ำเต็มกระทู้นู้นเลย ฟินกันเป็นแถบๆ

#41 เหินฟ้า

เหินฟ้า

ขาประจำ

ตอบ 18 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 14:39

โค ตะ ระ 5555555555
กรูไม่เอาเหลือง กรูไม่เอาแดง กรูรักชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์

#42 kwun

kwun

ขาประจำ

ตอบ 18 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 17:07

สงสัยไอ้พวกไพร่ๆเมายากันยุง

#43 bluetoffee

bluetoffee

ขาประจำ

ตอบ 18 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 18:30

ไปบอกพวกมันหน่อยรถถังออกคืนนี้ตี 2
ถ้าไม่ออกวันนี้แสดงว่าข่าวรั่วไปถึงเสื้อแดง
ให้เปลี่ยนแผนเป็น ตี 2 พรุ่งนี้ หรือ มะรืนนี้ หรือ มะเหรื่องนี้

#44 PHOENiiX

PHOENiiX

ปู 4ssโกงชาวนา

ตอบ 18 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 18:42

.... เป็นสัญลักษณ์ไปแล้ว เลยรู้เจ้าของ

#45 kokkai

kokkai

เมพ

ตอบ 18 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 18:58

นับถือหัวใจ จขกท ครับที่อุตสาเข้าไปอ่าน เคยเข้าแต่พวก ประชาไท เข้าไปแบบมึมๆ ออกมาแบบมึมๆหนักกว่าเดิม

เก็บเวปนี้ใว้ใน Favorites หัวข้อการเมืองครับ

เครียดๆก็เข้าไปอ่านเล่น... :P

#46 kokkai

kokkai

เมพ

ตอบ 18 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 19:22

กระทู้นี้ก็สุดยอดครับ

แถมอีกดอก...ฟังดูครับ

#!

#47 กากจริงไรจริง

กากจริงไรจริง

ขาประจำ

ตอบ 18 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 20:03

^
^
^
^
ข้างบนนะ เกรงใจกันบ้างสิครับ เพิ่งกินข้าวอิ่มๆ เสียดาย

#48 กีรเต้

กีรเต้

เราเป็นอย่างไร เรารู้ตัวเอง

• Validating

ตอบ 18 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 20:16

เก็บเวปนี้ใว้ใน Favorites หัวข้อการเมืองครับ

เครียดๆก็เข้าไปอ่านเล่น... :P

ไม่ต้องไปก็ได้ครับ เี๋ดี๋ยวก็มีมาให้ฮา :P ;)

ถึงสูงศักดิ์อัครฐานสักปานไหน.ถึงวิไลเลิศฟ้าสง่าศรี..ถึงเก่งกาจฉลาดกล้าปัญญาดี..ถ้าไม่มี "คุณธรรม" ก็ต่ำคน.... พระราชนิพนธ์ในล้นเกล้า รัชกาลที่ ๕ "   https://www.facebook...akwarakfromyala   https://www.facebook.com/NARAPEACE

#49 kokkai

kokkai

เมพ

ตอบ 18 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 20:57

อยากรู้จริงๆว่า เสื้อแดงเค้าเชื่อกันจริงๆเหรอครับ

ไอ่เรื่องปล่อยน้ำในเขื่อน เรื่องปฏิวัติเนี่ย

ตัวอย่างคำตอบ เรื่องปฎิวัตินะครับ

#50 55555

55555

มหาเมพ

ตอบ 18 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 21:33

จริง ๆ แล้ว ไอ้บอร์ดนี้แหละเล่นสนุกกว่าเสรีไทยอีก

:lol:

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน