Jump to content

- - - - -

กองทุนทวงคืนเขาพระวิหารของ ASTV ยังอยู่ไหมอะ เห็นเหลืออยู่ 3 ล้านต้นๆ

• Please log in to reply
10 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 โคนัน

โคนัน

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 21 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 12:09

http://www.manager.c...D=9540000086902

เห็นล่าสุดมียอดเงิน 3 ล้าน เอาไปทำไรต่อ แล้วยังจะทวงคืนเขาพระวิหารอยู่เปล่า สงสัยฮ่ะ

20/7/54
ค่าใช้จ่ายในการดำเนินคดีเกี่ยวกับปกป้องพื้นที่บริเวณปราสาทพระวิหาร (11 คดี คดีละ 200,000 บาท) = 2,200,000.00

20/7/54
ค่าใช้จ่ายในการดำเนินคดีเกี่ยวกับเขาพระวิหาร (1 คดี) = 200,000.00

และที่สงสัยมาตลอด ค่าคดีอะไรอะ 12 คดี 2 ล้าน 4

เงินอยู่ที่ใคร เข้ากระเป๋าใคร แฟนพันธ์แท้ ASTV ตอบหน่อย มีหมายเลขคดีอะไรเกี่ยวกับ เขาพระวิหารถึง 12 คดีฮ่ะ

Edited by โคนัน, 21 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 12:11.

#2 อู๋ ฮานามิ

อู๋ ฮานามิ

สมาชิกหน้าเก่า

ตอบ 21 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 12:11

แฟนพันธุ์แท้แอสทีวีโดนแบนไปนี่ครับ ถึงตอบก็ตอบแบบเกรียนๆ วนลูปเดิม

ถึงผมจะเป็นคนหัวขบถ แต่ไม่คิดทรยศบุญคุณแผ่นดินเกิด

เสียงส่วนใหญ่ของประชาชน ไม่ใช่ใบอนุญาตทำร้ายประเทศชาติ

#3 นิติรั่ว

นิติรั่ว

ขาประจำ

ตอบ 21 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 12:26

ผมตอบแทนแฟนพันธุ์แท้เองครับ พวกประชาธิปัตย์อย่ามาใส่ร้ายพันธมิตร อย่ามาใส่ร้ายสนธิ พวกสมคบกับทักษิณยกเขาพระวิหารให้เขมร
ปล.ขอโทษทีครับที่หยาบได้ไม่เท่าตัวจริง
ผมไม่ใช่คนเก่งกฎหมาย แค่รู้กฎหมาย แต่ไม่เคยคิดใช้ช่องว่างของกฎหมายมาทำให้กฎหมายขาดความเป็นธรรม

#4 ธงไชยคนเขียนโพย

ธงไชยคนเขียนโพย

ขาประจำ

ตอบ 21 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 12:40

จุ๊ ๆ อย่าเอ็ดไป กำลังจะตั้งกองทุนใหม่ กองทุนทวงคืน ปตท.ฮะ
เพราะเรื่องนี้มีแต่ศาสดาสนธิเท่านั้น ที่เป็นห่วง ปตท.รัฐบาลไหนก็ไม่สนใจ

ใครอยู่เบื้องหลังการอุ้มฆ่าเอกยุทธ์ อัญชัญบุตร

#5 eAT

eAT

ผมเป็นเสื้อแดงฮับ

ตอบ 21 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 23:43

พวกแมงสาปมันเลวอย่างนี้ เงินของพวกเอ็งหรือ
คนบริจาคเขายังไม่บ่นไม่ทวงเลย จะเอาเงินไป
เที่ยวอาบอบนวด หรือจะไปหาสระน้ำยูเอ็นก็ได้
ประชาชนเขาอนุญาตแล้ว จะไปยุ่งเรื่องคนอื่นเขาทำไม
พวกแมงสาปจับมือกับควายแดงทำร้ายประเทศชาติ
พวกนักการเมืองไม่มีใครดี มีแต่สนธิอดีตหัวหน้าพรรค
ดีทีสุดในสามโลกเท่านั้น จำใส่หัวกระบาลไว้ด้วย ชิ

#6 ypk

ypk

ขาประจำ

ตอบ 22 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 00:04

เหอ เหอ เหอ เป็นค่าสู้คดีที่ถูกฟ้องเพราะไปด่าใครต่อใครเรื่องเขาพระวิหาร
อ๊ะป่ะ 55555

#7 คลำปม

คลำปม

สลิ่มเต็มขั้นจ้า

ตอบ 22 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 00:51

ผมตอบแทนแฟนพันธุ์แท้เองครับ พวกประชาธิปัตย์อย่ามาใส่ร้ายพันธมิตร อย่ามาใส่ร้ายสนธิ พวกสมคบกับทักษิณยกเขาพระวิหารให้เขมร
ปล.ขอโทษทีครับที่หยาบได้ไม่เท่าตัวจริง

เข้าใจครับ

ของแท้นี่ต้องอ่านเจอจนเดจาวูครับ
ถึงจะทำได้เนียนเหมือนสมาชิกข้างล่าง .. อิ อิ

พวกแมงสาปมันเลวอย่างนี้ เงินของพวกเอ็งหรือ
คนบริจาคเขายังไม่บ่นไม่ทวงเลย จะเอาเงินไป
เที่ยวอาบอบนวด หรือจะไปหาสระน้ำยูเอ็นก็ได้
ประชาชนเขาอนุญาตแล้ว จะไปยุ่งเรื่องคนอื่นเขาทำไม
พวกแมงสาปจับมือกับควายแดงทำร้ายประเทศชาติ
พวกนักการเมืองไม่มีใครดี มีแต่สนธิอดีตหัวหน้าพรรค
ดีทีสุดในสามโลกเท่านั้น จำใส่หัวกระบาลไว้ด้วย ชิ

วิธีการยุติระบอบทักษิณ

ก็แค่เพียงทำให้คนไทยส่วนใหญ่ "ฉลาด"

#8 promotion

promotion

ขาประจำ

ตอบ 22 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 01:08

ไม่ค่อยเห็นทวงเลยเดี๋ยวนี้ :D :D :D

#9 Et tu Brute?

Et tu Brute?

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 22 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 02:02

ต่อไปก็ต้องทวงคืนคนดู จากบลูสกายแหงๆ

It's us against the world

#10 RaRa

RaRa

Seien Sie loyal zu Majesty

ตอบ 22 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 02:41

เข้าใจครับ

ของแท้นี่ต้องอ่านเจอจนเดจาวูครับ
ถึงจะทำได้เนียนเหมือนสมาชิกข้างล่าง .. อิ อิ

ไม่ผ่าน QC เลยทั้งนั้น มาตายตอนจบกันหมด!!!!

"infinity loop" ของแท้ ไม่ว่าจะวนไปด่าใครต่อใครมา

สุดท้ายต้องมาจบที่ มาร์ค และ ปชป. สิครับอย่าลืม.....!!!

ไปฝึกมาใหม่นะ "คุณทำดีแล้ว แต่....ยังดีไม่พอ" เชิญครับ <_<

ขอเทิดทูนศักดิ์ศรียิ่งสิ่งใด

...แม้แต่ลมหายใจก็ยอมพลี

โลกยังไม่สิ้นหวัง ถ้ายังมั่นในความดี

...ศรัทธาไม่เคยหน่ายหนี คนดีไม่มีวันตาย

#11 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 22 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 03:22

ไม่ผ่าน QC เลยทั้งนั้น มาตายตอนจบกันหมด!!!!

"infinity loop" ของแท้ ไม่ว่าจะวนไปด่าใครต่อใครมา

สุดท้ายต้องมาจบที่ มาร์ค และ ปชป. สิครับอย่าลืม.....!!!

ไปฝึกมาใหม่นะ "คุณทำดีแล้ว แต่....ยังดีไม่พอ" เชิญครับ <_<

มาช่วยยืนยันท่านหร่าร้า...

แล้วตามด้วยนี่ คอมมิวนิสต์เขาเรียกแผนตื้นๆแบบนี้ว่า "แยกกันเดิน รวมกันตี"ครับ

พวกนี้มันคงคิดว่ากรุโง่....
gladiator 1.jpg

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน