Jump to content

- - - - -

////////// ผมคิดว่าถ้าใครออกมาปฏิวัติช่วงนี้ ถือว่าโง่มากครับ เพราะเป็นช่วง"ขาลง"ของฝ่ายรัฐบาล

• Please log in to reply
15 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 พ่อไอ้ร้อยล็อคอิน

พ่อไอ้ร้อยล็อคอิน

เมพ

ตอบ 25 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 10:45

ปล่อยไว้เรื่อยๆ เดี๋ยวก็สะดุดขาตัวเองล้มหัวฟาดพื้นเอง :lol: ... สาวกก็ต้องคอยออกมาออกข่าว-ตั้งกระทู้เบี่ยงประเด็นไปเรื่อย
อยากรู้ว่าประชาธิปไตยไทยเป็นแบบไหน ให้ดูการใช้รถใช้ถนนรู้จักกันแต่สิทธิ แต่ไม่เคยรู้จักหน้าที่ ในการปฏิบัติตามกฎระเบียบที่วางไว้

#2 จอมโจรคิด

จอมโจรคิด

อธรรมผู้น่ารัก

ตอบ 25 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 10:50

ใครละปล่อยข่าวปฏิวัติ ไม่ใช่คางคกหรอกหรือ :lol:

เจตนารมณ์ส่วนตัว
- ไม่ใช้ถ้อยคำที่คำหยาบคาย
- ไม่ต่อล้อต่อเถียงอย่างไม่มีเหตุผล

#3 เสือน้อย

เสือน้อย

ขาประจำ

ตอบ 25 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 10:52

จริงๆ แล้ว ไม่มีเหตุผลอะไรจะปฏิบัติเลย พวกเสื้อแดง พยายามปลุกกระแสกันกัดกันเอง
-- อรุณสวัสดิ์ทุกท่าน -- http://www.Arunsawat.com

#4 kon_thai

kon_thai

ขาประจำ

ตอบ 25 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 10:54

คางคกมันคิดไปเองอะครับ........

#5 eAT

eAT

ผมเป็นเสื้อแดงฮับ

ตอบ 25 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 11:11

แนะนำงดตอบกระทู้ของใจดี ให้ตั้งกระทู้แบบนี้มาแทน
แล้วตอบดีกว่าครับ อย่าไปให้อาหาร "สัตว์"

#6 kop16

kop16

U will never walk alone.

ตอบ 25 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 11:22

ที่ 6

If you try hard enough, you can be whatever you want to be.

#7 19spirit

19spirit

น้องเก่า

ตอบ 25 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 11:26

รบ.ชุดนี้มันมีขาขึ้นตอนไหนเนี้ย :huh:

#8 plunk

plunk

สลิปงินเดือนอยู่ไหนอ่ะ ไอ้คางครูด?

ตอบ 25 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 11:30

เผลอๆๆรัฐบาลจะปฏิวัตตัวเองหนีผิดซะเลย หลังกู้เต็มเพดานแล้ว?
ทำได้ทันที ไม่ต้องกู้ พรรคไหนเห่าไว้ตอนหาเสียงวะ?และกระทู้ในตำนานของ คนขี้โกหก http://webboard.seri...้สลิปเงินเดือน/

#9 อมพระมาพูด

อมพระมาพูด

ไอ้มดแดง V 5 สู้ว้อย

ตอบ 25 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 11:33

รบ.ชุดนี้มันมีขาขึ้นตอนไหนเนี้ย :huh:

ตอนนี้ก้อขาขึ้นนะคับ เอาขาขึ้นมาก่ายหน้าผากแทน
The wise man doubts often, and his views are changeable.The fool is constant in his opinions, and doubts nothing,because he knows everything, except his own ignorance (Pharaoh Akhenaton, c.1250BCE)

#10 Charlie

Charlie

ขาประจำ

ตอบ 25 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 11:35

ถังแตกแบบนี้ไม่นานก็ยุบสภา อยู่ต่อไม่ได้แน่นอน ไม่มีตังจะดันโครงการอะไรแล้ว เปรียบทำธุรกิจเป็นหนี้แบบนี้ก็ถือว่าเจ๊งแล้วครับ แค่ตอนนี้ต่างคนต่างโกยเพราะรู้ว่าไม่รอดแน่นอน ยิ่งเป็นตัวช่วยให้ไปไวขึ้น

Edited by Charlie, 25 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 11:35.

คนดีจริงไม่โกงที่วัด ไม่ยุแยงให้คนแตกแยก ไม่หลอกคนอื่นให้มารับเคราะห์ตายแทน

#11 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 25 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 12:04

จริงๆ แล้ว ไม่มีเหตุผลอะไรจะปฏิบัติเลย พวกเสื้อแดง พยายามปลุกกระแสกันกัดกันเอง

แต่ยะใสเขาบอกเองนะว่า...รัฐประหารเกิดขึ้นได้แน่นอน อย่าวางใจ

ม่ายรู้อารายของมาน เรียนวิทย์ซะเปล่า
gladiator 1.jpg

#12 พ่อไอ้ร้อยล็อคอิน

พ่อไอ้ร้อยล็อคอิน

เมพ

ตอบ 25 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 15:25

เผลอๆๆรัฐบาลจะปฏิวัตตัวเองหนีผิดซะเลย หลังกู้เต็มเพดานแล้ว?

แล้วก็ให้แมงวาปมาตามล้างตามเช็ด ... กลายเป็นวงจรอุบาทย์ :lol:
อยากรู้ว่าประชาธิปไตยไทยเป็นแบบไหน ให้ดูการใช้รถใช้ถนนรู้จักกันแต่สิทธิ แต่ไม่เคยรู้จักหน้าที่ ในการปฏิบัติตามกฎระเบียบที่วางไว้

#13 wikkie

wikkie

โตขึ้นหนูจะเป็นนายก

ตอบ 25 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 15:28

มีค่ะ ก็ขาขึ้นก่ายหน้าผากไง :P
รู้จักความหมายของ ประชาธิปไตย ดีพอแล้วหรอ

#14 เกลียดแดง

เกลียดแดง

น้องเก่า

ตอบ 25 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 15:37

ชอบกระทู้แบบนี้ครับ ไม่อยากเข้าไปตอบในกระทู้ของไอคนตอแหลแบบนั้น หลอกได้กระทั่งตัวเอง

#15 kwun

kwun

ขาประจำ

ตอบ 25 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 16:14

มานเปนช่วงขาลีบขมิบตูด

#16 RaRa

RaRa

Seien Sie loyal zu Majesty

ตอบ 25 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 18:03

ใช่ครับ.......อย่าไปเปิดโอกาส ให้มัน มีทางลงแบบสวยๆ

ให้พวกมัน ลงแบบ หัวทิ่มหัวตำ ล้มคว่ำคะมำหงาย ดีกว่า ;) ;)

ขอเทิดทูนศักดิ์ศรียิ่งสิ่งใด

...แม้แต่ลมหายใจก็ยอมพลี

โลกยังไม่สิ้นหวัง ถ้ายังมั่นในความดี

...ศรัทธาไม่เคยหน่ายหนี คนดีไม่มีวันตาย

ผู้ใช้ 2 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 2 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน