Jump to content

- - - - -

เอ๊ะ...ชักยังไงซะแล้วกับเว็บเมเนเจอร์

• Please log in to reply
36 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 ปูผิดหีบ

ปูผิดหีบ

ขาประจำ

ตอบ 27 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 19:28

เดี๋ยวนี้มันชักจะมีกลิ่นแปลกๆซะละ คอมเม้นท์ด่าเสื้อแดงไม่ได้เลยนะพวกกดลบ แถมไม่ขึ้นให้ด้วย

แล้วนี่ล่าสุดยังปิดกั้นไม่ให้คอมเม้นท์ซะอีก

http://www.manager.c...D=9550000131472

เสื้อแดงจัดแรลลี่ป่วนกรุง อ้างตามจับฆาตกร สั่งฆ่า ปชช.99ศพ

โกงชาวนา ฆ่าเด็กตาย ขายแผ่นดิน โคตรชั่วตระกูลชิน...!

#2 กีรเต้

กีรเต้

เราเป็นอย่างไร เรารู้ตัวเอง

• Validating

ตอบ 27 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 19:40

เดี๋ยวนี้มันชักจะมีกลิ่นแปลกๆซะละ คอมเม้นท์ด่าเสื้อแดงไม่ได้เลยนะพวกกดลบ แถมไม่ขึ้นให้ด้วย

แล้วนี่ล่าสุดยังปิดกั้นไม่ให้คอมเม้นท์ซะอีก

http://www.manager.c...D=9550000131472

เสื้อแดงจัดแรลลี่ป่วนกรุง อ้างตามจับฆาตกร สั่งฆ่า ปชช.99ศพ

สุภาษิตจีน มีเงินใช้ผีโม่แป้งได้ :rolleyes: B) :lol:

ถึงสูงศักดิ์อัครฐานสักปานไหน.ถึงวิไลเลิศฟ้าสง่าศรี..ถึงเก่งกาจฉลาดกล้าปัญญาดี..ถ้าไม่มี "คุณธรรม" ก็ต่ำคน.... พระราชนิพนธ์ในล้นเกล้า รัชกาลที่ ๕ "   https://www.facebook...akwarakfromyala   https://www.facebook.com/NARAPEACE

#3 อู๋ ฮานามิ

อู๋ ฮานามิ

สมาชิกหน้าเก่า

ตอบ 27 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 19:41

ถึงผมจะเป็นคนหัวขบถ แต่ไม่คิดทรยศบุญคุณแผ่นดินเกิด

เสียงส่วนใหญ่ของประชาชน ไม่ใช่ใบอนุญาตทำร้ายประเทศชาติ

#4 ปลายแสง

ปลายแสง

ขาประจำ

ตอบ 27 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 19:42

มันกำลังจับตาการชุมนุมที่หนามม้า....ว่าจะป่วนอย่างไร

#5 rufer

rufer

ขาประจำ

ตอบ 27 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 19:45

#6 ปูผิดหีบ

ปูผิดหีบ

ขาประจำ

ตอบ 27 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 19:46

เดี๋ยวนี้ด่าแดงไม่ได้เลยแฮะ มีพวกตามกดลบ

แต่ถ้าบทความไหนด่าปชป. ด่ามาร์ค มีแดงเข้าไปด่า พวกแม่มกดบวกให้ซะอีก <_<

โกงชาวนา ฆ่าเด็กตาย ขายแผ่นดิน โคตรชั่วตระกูลชิน...!

#7 RaRa

RaRa

Seien Sie loyal zu Majesty

ตอบ 27 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 19:49

กลายเป็น "เวบเติมเงิน" ไปซะแล้วสินะ <_<

ขอเทิดทูนศักดิ์ศรียิ่งสิ่งใด

...แม้แต่ลมหายใจก็ยอมพลี

โลกยังไม่สิ้นหวัง ถ้ายังมั่นในความดี

...ศรัทธาไม่เคยหน่ายหนี คนดีไม่มีวันตาย

#8 ปลายแสง

ปลายแสง

ขาประจำ

ตอบ 27 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 19:50

ใช้มอเตอร์ไซด์หาไม่เจอหรอกจ๊ะ..ไอ้ฆาตกรใจหมาห่านรกน่ะ...ต้องแรลลี่เครื่องบินถึงจะเจอไอ้อำมหิตตัวจริง

#9 rufer

rufer

ขาประจำ

ตอบ 27 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 19:59

ใช้มอเตอร์ไซด์หาไม่เจอหรอกจ๊ะ..ไอ้ฆาตกรใจหมาห่านรกน่ะ...ต้องแรลลี่เครื่องบินถึงจะเจอไอ้อำมหิตตัวจริง

#10 pooyong

pooyong

สมาชิกขั้นไม่สูง แต่สูงอายุ

ตอบ 27 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 20:00

ถ้าไม่ติดว่า สันติอโศกก็เข้าร่วมกับเสธอ้าย
มันด่าเสธอ้ายไปแล้ว
การรับใช้แผ่นดิน คือความเบิกบาน

#11 me999

me999

ขาประจำ

ตอบ 27 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 20:06

เงินไม่มา ด่าไม่เป็น :angry:

#12 paj044

paj044

ขาประจำ

ตอบ 27 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 20:08

ผีเข้าแป๊ะลิ้มแน่ๆเลย แนะนำให้ไปทำพิธีไล่ผีแถวๆชายแดน เอาวันเพ็ญนะ ขลังดี

ความเป็นกลางมันคือหลุมหลบภัยของคนขี้ขลาด - ชัย ราชวัตร

#13 kop16

kop16

U will never walk alone.

ตอบ 27 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 20:16

แต่รู้ ๆ จาน Asshole tv ที่บ้าน ชั่งกิโลขายไปแล้ว

If you try hard enough, you can be whatever you want to be.

#14 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 28 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 09:14

ถ้าไม่ติดว่า สันติอโศกก็เข้าร่วมกับเสธอ้าย

มีด่าแบบเนียนๆด้วยการ "ทำเป็นห่วง" ครับ
เป็นกลวิธีอันแยบยลในการด่าแบบ "กรุเป็นคนดี๊ดี" อีกรูปแบบหนึ่ง
คือสมมติว่าเราเห็นใครอ้วนน่าเกลียด เราจะไม่ด่าว่าอ้วน เด๋วกลัวเป็นคนไม่ดี
เราจะใช้วิธี "ทำเป็นห่วง" แทน คือ "เธอไม่ลดน้ำหนักหน่อยเหรอ เดี๋ยวสุขภาพไม่ดี เป็นห่วงนะ"

ก็เหมือนกับเสื้อเหลือง
ไม่ด่าเสธอ้าย แต่ทำให้สัมภาษณ์ออกทีวีว่า "ทำไมเสธไปกินข้าวกับเหลิม ทำให้คนแคลงใจว่ามีนอกมีใน
คนเขาตะไม่เชื่อถือม็อบเสธอ้ายนะ เหมือนหลอกคนไปชุมนุมเพื่อหาความชอบธรรมให้รัฐบาลยุบสภา
นี่ถ้าเสธอ้ายไม่ชี้แจงให้ดี คนจะไม่เข้าร่วมชุมนุมนะ เป็นห่วงนะถึงบอก"

ประมาณน้าน
gladiator 1.jpg

#15 eAT

eAT

ผมเป็นเสื้อแดงฮับ

ตอบ 28 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 09:51

มีด่าแบบเนียนๆด้วยการ "ทำเป็นห่วง" ครับ
เป็นกลวิธีอันแยบยลในการด่าแบบ "กรุเป็นคนดี๊ดี" อีกรูปแบบหนึ่ง
คือสมมติว่าเราเห็นใครอ้วนน่าเกลียด เราจะไม่ด่าว่าอ้วน เด๋วกลัวเป็นคนไม่ดี
เราจะใช้วิธี "ทำเป็นห่วง" แทน คือ "เธอไม่ลดน้ำหนักหน่อยเหรอ เดี๋ยวสุขภาพไม่ดี เป็นห่วงนะ"

ก็เหมือนกับเสื้อเหลือง
ไม่ด่าเสธอ้าย แต่ทำให้สัมภาษณ์ออกทีวีว่า "ทำไมเสธไปกินข้าวกับเหลิม ทำให้คนแคลงใจว่ามีนอกมีใน
คนเขาตะไม่เชื่อถือม็อบเสธอ้ายนะ เหมือนหลอกคนไปชุมนุมเพื่อหาความชอบธรรมให้รัฐบาลยุบสภา
นี่ถ้าเสธอ้ายไม่ชี้แจงให้ดี คนจะไม่เข้าร่วมชุมนุมนะ เป็นห่วงนะถึงบอก"

ประมาณน้าน

เขาเรียกว่า
"แขวะ" ครับ

#16 mee-sua-man

mee-sua-man

ขาประจำ

ตอบ 28 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 10:30

แป๊ะลิ้มเป็นอย่างงี้ แต่โดยรวมครอบครัวเขาเป็นคนดีเพราะพ่อผมสนิทกับทางบ้านเขา (บ้านเขาอยู่วิสุทธิกษัตริย์) มีแต่อ้ายนี่ละผมไม่ขอบตอนทำหนังสือพิมพ์ประชาธิปไตยตะ OK พอมายุคน้าชาติเหลิงเงินและล้มละลายตอนวิกฤต ยุคไล่ทักษิณนึกว่าดีขึ้นกับเหมียนเดิม

#17 David_GinoLa

David_GinoLa

สมาชิกระดับไพร่

ตอบ 28 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 11:10

สุภาษิตจีน มีเงินใช้ผีโม่แป้งได้ :rolleyes: B) :lol:

"ในโลกนี้มีสองสิ่งที่เงินคุณทักษิณซื้อไม่ได้ หนึ่งคือทีมนิวคาสเซิล ยูไนเต็ด สองคือ พรรคประชาธิปัตย์"

-อภิสิทธิ์ เวชชาชีวะ
"การเมืองต้องเป็นเรื่องการเสียสละ การเมืองคือภาระของทุกผู้การเมืองเรื่องส่วนรวมร่วมรับรู้ การเมืองต้องต่อสู้เพื่อส่วนรวม"เนาวรัตน์ พงษ์ไพบูลย์

#18 DETECT2

DETECT2

ขาประจำ

ตอบ 28 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 11:18

โดนลูกปืนผ่าหัวไปเม็ดเดียว เปลี่ยนความคิดของคนได้จริง คนโดนอาจแค่คิดว่า เม็ดนี้รอดหวุดหวิด แล้วเม็ดหน้าละ...
ตายอย่างมีเกียจ กับ ตายแล้วคนยังเกลียด สองอย่างนี้คาบเกี่ยวกันนิดเดียวจริงๆ
คนเสื้อแดงตอนนี้ไม่ได้มีจำนวนเพิ่มขึ้น แต่คนเกลียดพวกเสื้อแดงเริ่มจะมีมากขึ้น

#19 esamso

esamso

ขาประจำ

ตอบ 28 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 11:30

ถ้าผมด่า ปชป.ในกระทู้นี้ คงมีคนมารุมยำผมเพียบเลย ลองดูก็ได้ ใครที่ประกันเสื้อแดง ปี 53 ใครทำวีระ ราตรีติดคุกเขมร ใครตุนน้ำมันปาล์ม ใครแจกปลากระป๋องเน่า ใครเปลี่ยนที่ประชุมจากแถวประจวบ มาที่พัทยา ใครโกงงบเข้มแข็ง ใครไปเป็นพยานให้กับเสื้อแดงจนได้ประกันตัว เรื่องพวกนี้ เคยจำกันมั่งมั้ย อย่าเอาแต่ด่าคนอื่นทั้งๆ ที่ตัวเองก็ไม่ได้ดีกว่า

แค่อยากลองของ

#20 chaidan

chaidan

กา... กา... กา...

ตอบ 28 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 11:37

เป็นข้อพิสูจน์ให้เห็นว่า...
ราชดำนา...
ล้มละลายด้านความน่าเชื่อถือ...
เลยต้องดิ้น...
ใครที่บอกว่า "กาขาว" เป็นฝรั่ง....ผมว่าไม่ใช่......

#21 กีรเต้

กีรเต้

ตอบ 28 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 11:46

ถ้าผมด่า ปชป.ในกระทู้นี้ คงมีคนมารุมยำผมเพียบเลย ลองดูก็ได้ ใครที่ประกันเสื้อแดง ปี 53 ใครทำวีระ ราตรีติดคุกเขมร ใครตุนน้ำมันปาล์ม ใครแจกปลากระป๋องเน่า ใครเปลี่ยนที่ประชุมจากแถวประจวบ มาที่พัทยา ใครโกงงบเข้มแข็ง ใครไปเป็นพยานให้กับเสื้อแดงจนได้ประกันตัว เรื่องพวกนี้ เคยจำกันมั่งมั้ย อย่าเอาแต่ด่าคนอื่นทั้งๆ ที่ตัวเองก็ไม่ได้ดีกว่า

ไม่ด่าหรอก แต่ถามว่า ลองแล้วได้อะไร ไม่ลองแล้วได้อะไร

ถึงสูงศักดิ์อัครฐานสักปานไหน.ถึงวิไลเลิศฟ้าสง่าศรี..ถึงเก่งกาจฉลาดกล้าปัญญาดี..ถ้าไม่มี "คุณธรรม" ก็ต่ำคน.... พระราชนิพนธ์ในล้นเกล้า รัชกาลที่ ๕ "   https://www.facebook...akwarakfromyala   https://www.facebook.com/NARAPEACE

#22 วิท

วิท

ขาแพง

ตอบ 28 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 11:55

ถ้าจะโทษคงต้องโทษว่าอภิสิทธิ์ เป็นพวกโลกสวยคิดว่าพวกนี้ยังมีความเป็นคน. จึงให้โอกาสกลับตัวซึ่งเวลานี้ก็ย้อนกลับมาทำลายตนเอง ครั้งหน้าคงจะคิดให้รอบคอบกว่านี้ในการปล่อยพวกโจรเข้าป่า

ส่วนการทุจริตถือเป็นความผิดพลาดที่ดูแลไม่ทั่วถึง เนื่องจากอาจจะไม่มีเวลาหรือไม่มีทีมงานที่มากพอที่จะตรวจสอบดูแล. หรือไม่ก็รู้ว่ามีการทุจริตแต่ต้องพึ่งเสียงพรรคร่วมจึงจำใจหลับตาข้างนึงปล่อยให้มีการโกง

#23 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ตอบ 28 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 14:00

เสื้อเหลืองเก่งนี่นา จะกลัวทำไมกับการโดนรุมด่า
เพราะชีวิตจริงเหลืองก็ด่าชาวบ้่านเขาข้างเดียวมาเยอะแล้วนิ
โดนบ้างจะเป็นไรไป

แมนอั้พหน่อย พี่น้อง!

#24 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ตอบ 28 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 14:02

แต่รู้ ๆ จาน Asshole tv ที่บ้าน ชั่งกิโลขายไปแล้ว

หงะ ท่านสิงห์ฯเป็นแดง เคยติดแอสทีวีด้วยเหยอ...

แหม.......... ^_^

#25 esamso

esamso

ขาประจำ

ตอบ 28 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 14:28

ทำไมถึงคิดว่าผมเป็นเหลือง 3 รายการโปรดผมเริ่มตั้งแต่ 4 โมงเย็นถึง 2 ทุ่ม ถ้าคนที่เราชอบทำไม่ดี ห้ามด่าเหรอ

#26 oneclick999

oneclick999

ขาประจำ

ตอบ 28 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 14:33

มีพวกควายเสื้อแดง คอยมอนิเตอร์ กดลบทันทีครับ

Edited by oneclick999, 28 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 14:33.

#27 โคนัน

โคนัน

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 28 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 14:48

ทำไมถึงคิดว่าผมเป็นเหลือง 3 รายการโปรดผมเริ่มตั้งแต่ 4 โมงเย็นถึง 2 ทุ่ม ถ้าคนที่เราชอบทำไม่ดี ห้ามด่าเหรอ

คำที่เอ็งด่า คิดเอง หรือเอามาจากแกนนำเหลืองละ มันเป็นวาทะกรรม ที่ พธม ชอบเอามาเล่นกัน ถ้าเอ็งยังจะมาถามแบบนี้ ก็คงต้องไปหาข้อมูลเพิ่ม ทุกอย่างที่เอ็งด่า ปชป ตอบไปหมดแล้ว ว่าทำไม หัดตามข่าวสารบ้าง ว่าอะไรคือเหตุผล

ง่ายๆเลย

ใครทำ วีระ ราตรีติดคุก ถ้าแค่นี้เอ็งจะมาถาม ก็ไปหาความรู้เพิ่มเติมด้วย ไม่มีใครสั่งให้วีระราตรีเดินเข้าไป ก็ต้องถามต่อ ทำไม รัฐ ช่วย พนิช และคนอื่นๆ ออกมาได้ วีระไม่ยอมออก

ทำไม เหลืองตอนนั้น ออกมาประท้วง มาร์ค เพื่อช่วยวีระราตรี พอปูเป็นนายก ก็ let it be วีระราตรี จะติดคุกต่อ ก็ไม่ใช่เรื่องของเหลืองแล้ว ตอนนี้ สิ่งที่ทำให้แกนนำเหลืองออกมาได้ มี 3 ข้อ ส่วน วีระราตรี จะติดคุกต่อ เหลืองก็ไม่สนใจ

รัฐบาลเปลี่ยนคนเปลี่ยน

ถาม ณ ปัจจุบัน ใครเล่นจำนำข้าว ใครเล่นนโนบายทำลายชาติของเพื่อไทย มิช่าย ปชป หรือ ??? แล้วสาวกเหลือง แป๊ะทำไรอยู่ ยังนั่งด่า ฝ่ายค้านไม่เลิก หึหึ อ้าปากก็เห็นลิ้นไก่แล้วไอ้ง่าวววว

Edited by โคนัน, 28 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 14:49.

#28 esamso

esamso

ขาประจำ

ตอบ 28 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 16:37

นั่นไง มาแล้วถ้าสาวก ปชป มีแต่แบบนี้ ก็ไม่ต่างจากแดงหรอก

#29 โคนัน

โคนัน

ตอบ 28 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 16:44

นั่นไง มาแล้วถ้าสาวก ปชป มีแต่แบบนี้ ก็ไม่ต่างจากแดงหรอก

ผมว่าถ้าสาวกเหลืองมีแบบเอ็งเยอะๆ ก็ไม่ต่างจากแดงเช่นเดียวกันว่ะ :lol: :lol: :lol: เอาข้อมูลมาเถียง มิช่ายนั่งทางในมาเขียน

#30 Viewber

Viewber

น้องเก่า

ตอบ 28 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 17:02

ดิฉันว่าคุณลองไปดูการด่าของแดงในห้องราชดำนา

มีแต่คำหยาบคายและรุนแรงกว่าฝั่งปชปเยอะ

เปิดหูเปิดตาให้มันกว้างๆหน่อย

ถ้าไม่มียูสพันทิปไปโพสต์ บอก เดี๋ยวจะหามาให้ "ควายแดง" ยืม

ชาวกรุงเทพมหานครขอไม่น้อมรับกับคำว่า "แดงทั้งแผ่นดิน"

#31 esamso

esamso

ขาประจำ

ตอบ 28 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 17:26

มีคนตอบผมคนเดียวเอง คือ คุณ วิชญ์ นอกนั้นรุมยำผมอย่างเดียว ผมว่าผมก็ไม่ได้หยาบคายอะไรนะ แต่ทำไมตอบเหมือนคนในพันทิปเลย ผมก็แค่อยากลอง นึกว่าจะเอาเหตุผลมา ล้างดันมาด่ากันซะงั้น ไอ้ง่าววววบ้าง ควายแดงบ้าง

#32 กีรเต้

กีรเต้

ตอบ 28 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 17:57

มีคนตอบผมคนเดียวเอง คือ คุณ วิชญ์ นอกนั้นรุมยำผมอย่างเดียว ผมว่าผมก็ไม่ได้หยาบคายอะไรนะ แต่ทำไมตอบเหมือนคนในพันทิปเลย ผมก็แค่อยากลอง นึกว่าจะเอาเหตุผลมา ล้างดันมาด่ากันซะงั้น ไอ้ง่าววววบ้าง ควายแดงบ้าง

อย่างนี้เรียกว่ายำเหรอ เป็นคำถามจากผมเท่านั้น ว่า

ไม่ด่าหรอก แต่ถามว่า ลองแล้วได้อะไร ไม่ลองแล้วได้อะไร

เพราะท่านบอกว่าลองดูก็ได้

อ้างมา

Posted Imageesamso, on 28 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 12:30, said:

#33 โคนัน

โคนัน

ตอบ 28 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 18:59

สมแล้ว พิมพ์มาตั้งเยอะ มีการถามกลับ ยกตัวอย่าง ให้เหตุผล แต่เอ็งอ่าน 3 บรรทัด แค่ไอ้*** ควายแดง สมแล้วจริงๆ

เอาอ่านอีกแล้ว แล้วแย้งมา

คำที่เอ็งด่า คิดเอง หรือเอามาจากแกนนำเหลืองละ มันเป็นวาทะกรรม ที่ พธม ชอบเอามาเล่นกัน ถ้าเอ็งยังจะมาถามแบบนี้ ก็คงต้องไปหาข้อมูลเพิ่ม ทุกอย่างที่เอ็งด่า ปชป ตอบไปหมดแล้ว ว่าทำไม หัดตามข่าวสารบ้าง ว่าอะไรคือเหตุผล

ง่ายๆเลย

ใครทำ วีระ ราตรีติดคุก ถ้าแค่นี้เอ็งจะมาถาม ก็ไปหาความรู้เพิ่มเติมด้วย ไม่มีใครสั่งให้วีระราตรีเดินเข้าไป ก็ต้องถามต่อ ทำไม รัฐ ช่วย พนิช และคนอื่นๆ ออกมาได้ วีระไม่ยอมออก

ทำไม เหลืองตอนนั้น ออกมาประท้วง มาร์ค เพื่อช่วยวีระราตรี พอปูเป็นนายก ก็ let it be วีระราตรี จะติดคุกต่อ ก็ไม่ใช่เรื่องของเหลืองแล้ว ตอนนี้ สิ่งที่ทำให้แกนนำเหลืองออกมาได้ มี 3 ข้อ ส่วน วีระราตรี จะติดคุกต่อ เหลืองก็ไม่สนใจ

รัฐบาลเปลี่ยนคนเปลี่ยน

ถาม ณ ปัจจุบัน ใครเล่นจำนำข้าว ใครเล่นนโนบายทำลายชาติของเพื่อไทย มิช่าย ปชป หรือ ??? แล้วสาวกเหลือง แป๊ะทำไรอยู่ ยังนั่งด่า ฝ่ายค้านไม่เลิก หึหึ อ้าปากก็เห็นลิ้นไก่แล้วไอ้ง่าวววว

#34 พิฆาตอสูร

พิฆาตอสูร

พอจะทนเสื้อแดงได้นิดๆ

ตอบ 28 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 19:34

มาเนเจอร์น่ะ เขียนข่าวแล้วสะกดผิดตลอด ไม่ค่อยแสดงความใส่ใจเท่าไหร่
คอมเม้นท์ก็เริ่มหยาบคายเหลือรับประทาน

ฟ้าสีทองผ่องอำไพ  ประชาชนจะเป็นใหญ่ในแผ่นดิน

#35 ธงไชยคนเขียนโพย

ธงไชยคนเขียนโพย

ขาประจำ

ตอบ 28 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 19:47

คุณแซมดินยังรอดคุกเขมรมาได้เลย หาก ปชป.หลอกไปจริง
จะะรอดออกมาเหรอฮะ

ใครอยู่เบื้องหลังการอุ้มฆ่าเอกยุทธ์ อัญชัญบุตร

#36 ryukendo

ryukendo

ตอบ 28 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 21:30

ขนาดวันนี้ชุมนุมด่า+ไล่รัฐบาลอีโง่ สาวกไอ้แป๊ะ เป๋าตุงมันยังด่า ปชป.ไม่เลิกเลยครับ :lol: :lol: :lol:

http://www.facebook....&type=1
บ้านเมืองไม่ใช่ของเล่นที่จะทำพังแล้วร้องไห้ขออันใหม่

#37 ID007

ID007

ขาประจำ

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 02:08

ขนาดวันนี้ชุมนุมด่า+ไล่รัฐบาลอีโง่ สาวกไอ้แป๊ะ เป๋าตุงมันยังด่า ปชป.ไม่เลิกเลยครับ :lol: :lol: :lol:

http://www.facebook....&type=1

พ่อค้ายาเร่ ขายยาปลอมหลอกต้มคน กลัวลูกค้าหันไปซื้อยากับคนอื่นแล้วรักษาหาย

Edited by ID007, 29 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 02:09.

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน