Jump to content

- - - - -

สังเกตุมาสองวันแล้ว เกี่ยวกับ son และ mark lover ?

• Please log in to reply
16 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 plunk

plunk

สลิปงินเดือนอยู่ไหนอ่ะ ไอ้คางครูด?

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 19:35

โพสมาแนวเดียวกัน เป๊ะ เลย ?พาดพิง แบบมีนัยยะ และ มีคำว่า ร้อนตัว เยอะมากด้วย ท่าทางจะชอบถูกด่าด้วย หลงบอร์ดมาเหรอ เป็นอะไรมากไหม แล้ว ก็ดูเหมือนจะว่างงานมากด้วย ตกงานเหรอ หรือ อาชีพรับจ้างโพส?
ทำได้ทันที ไม่ต้องกู้ พรรคไหนเห่าไว้ตอนหาเสียงวะ?และกระทู้ในตำนานของ คนขี้โกหก http://webboard.seri...้สลิปเงินเดือน/

#2 son

son

ขาประจำ

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 19:41

โพสมาแนวเดียวกัน เป๊ะ เลย ?พาดพิง แบบมีนัยยะ และ มีคำว่า ร้อนตัว เยอะมากด้วย ท่าทางจะชอบถูกด่าด้วย หลงบอร์ดมาเหรอ เป็นอะไรมากไหม แล้ว ก็ดูเหมือนจะว่างงานมากด้วย ตกงานเหรอ หรือ อาชีพรับจ้างโพส?

หิวข้าวมั้ง....อีกคนตอบแทนไม่ได้....ให้เจ้าของที่ถูกพาดพิงมาตอบเองละกัน.....

ถ้าประเทศไหนประชาชนไม่ยุ่งเกี่ยวกับการเมืองถึง30% ประเทศนั้นอยู่ใกล้กับระบอบเผด็จการ

#3 plunk

plunk

สลิปงินเดือนอยู่ไหนอ่ะ ไอ้คางครูด?

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 19:43

ดิ้นอะไรเป็นพิเศษ? มาแนวเดียวกัน ช่วงสนามม้า กำลังแรง? แถมเล่นเรื่องเดิมๆ รอให้สมาชิกคนอื่นเค้ามาตอบดีกว่า ผมมองเลยไอ้สองตัวนี้ไปว่าทำไม ใครสั่งให้มาโพสแนวนี้

Edited by plunk, 29 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 19:46.

ทำได้ทันที ไม่ต้องกู้ พรรคไหนเห่าไว้ตอนหาเสียงวะ?และกระทู้ในตำนานของ คนขี้โกหก http://webboard.seri...้สลิปเงินเดือน/

#4 RaRa

RaRa

Seien Sie loyal zu Majesty

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 19:45

สงสัยจะลงแดง เพราะไม่ได้แทงม้า ครับท่านplunk :lol: :lol: :lol:

ขอเทิดทูนศักดิ์ศรียิ่งสิ่งใด

...แม้แต่ลมหายใจก็ยอมพลี

โลกยังไม่สิ้นหวัง ถ้ายังมั่นในความดี

...ศรัทธาไม่เคยหน่ายหนี คนดีไม่มีวันตาย

#5 kop16

kop16

U will never walk alone.

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 19:47

ในฐานะ เสื้อแดง

ไม่ได้ดิ้น หรือร้อนตัว

ช่วงนี้ หนี้ภาคครัวเรือนเพิ่มมากขึ้น

ต้องหาเงินครับ

If you try hard enough, you can be whatever you want to be.

#6 plunk

plunk

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 19:48

หิวข้าวมั้ง....อีกคนตอบแทนไม่ได้....ให้เจ้าของที่ถูกพาดพิงมาตอบเองละกัน.....

หิวข้าวก็ไปกินซะ ไม่มีใครห้าม หรือว่ารอใครมาให้อาหาร แล้วบอกด้วยนะว่ากินอะไร ราคาเท่าไหร่? อยากรู้

Edited by plunk, 29 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 19:50.

#7 พันไมล์

พันไมล์

ขาประจำ

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 19:48

เนียนเกิน ช่วยไม่ได้ :lol:

"When injustice becomes law, resistance becomes duty." - Thomas Jefferson

"เมื่อผู้รักษากฎหมายอยู่ฝ่ายเดียวกับโจร การประจานจึงกลายเป็นภารกิจ" - Me.haha.gif

#8 plunk

plunk

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 19:49

ช่วงนี้ หนี้ภาคครัวเรือนเพิ่มมากขึ้น

ไหนล่ะครับ นโยบายหาเงินให้ใช้? 300 หมื่นห้า ไม่ได้ช่วยเลยเหรอ?

#9 kop16

kop16

U will never walk alone.

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 20:00

300 15,000 ปีหน้า ไงครับ

หาเงินให้ใช้ กองทุน สตรี กองทุนหมู่บ้านแดง

ฟังข่าวบ้างครับ

If you try hard enough, you can be whatever you want to be.

#10 plunk

plunk

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 20:07

หาเงินให้ใช้ กองทุน สตรี กองทุนหมู่บ้านแดง

ขอโทษครับ ผมนึกว่าได้กันไปหมดแล้ว เห็นอวยซะดิบดี

#11 หนูอ้อย

หนูอ้อย

นักเขียนหน่อมแน้ม

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 20:11

ขอโทษครับ ผมนึกว่าได้กันไปหมดแล้ว เห็นอวยซะดิบดี

พออวยกองทุนสตรีเสร็จ
ก็ปลดนลินี ทวีสินออกจากความเป็นรัฐมนตรี
คือเสร็จแจก ก็ปลดขุนพล สมบัติผลัดกันอวย

AMAZING  coup d'etat  , THAILAND ONLY ..  :ph34r:  

#12 desert

desert

น้องเก่า

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 20:12

เคราะห์ซ้ำกรรมซัด บางคนก็ถูกปฏิเสธจากบางลายเซ็นต์ไม่ให้เป็นลูกชาย เง้อ....

#13 Ballbk

Ballbk

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 20:14

ก็อย่ามีหลายครอบครัว สิ

"ความดี กับ ความเลว

ความจริง กับ คำโกหก

ความถูกต้อง กับ การทำผิดกฎหมาย"

ถ้าเกิดเป็น คน ไม่ได้เกิดเป็น ควาย มันไม่ต้องให้ทายหรอก ว่าจะเลือกอย่างไหน

#14 Stargate-1

Stargate-1

SG-1

ตอบ 7 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 08:41

Sorry, you don't have permission for that!
[#10246.1]
This member is no longer active.
ลองเข้าไปดูประวัติ Mark lover ก็พบข้อความตามข้างบน

สรุปก็คือ ไม่ได้เป็นสมาชิก สรท. ใช่ไหม

Tam-mic-ra ฟันธง!  คำว่า "โดนพริกไทยมั๊ง" น่ะ แค่นี่เอามาเป็นหลักฐาน ได้ยังไงครับ .....  คิดครับคิด  :lol:   จากกระทู้แก้ข่าวหน้า 2 qoute #96  ใครยิงวสันต์-ภู่ทอง   แอลพีจีทำมาจากซี2ซี3

#15 ครุฑดำ

ครุฑดำ

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 7 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 11:23

Sorry, you don't have permission for that!
[#10246.1]
This member is no longer active.
ลองเข้าไปดูประวัติ Mark lover ก็พบข้อความตามข้างบน

สรุปก็คือ ไม่ได้เป็นสมาชิก สรท. ใช่ไหม

:o :o ตัดช่องน้อยไปแล้วหรอ

เอ็งขอเป็น"ขี้ข้าโจร" ข้าเลือกเป็น"ข้าธุลีพระบาท" เอ็งขอเป็น"ไพร่" ข้าเลือกเป็น"พสกนิกร"

#16 Stargate-1

Stargate-1

SG-1

ตอบ 7 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 11:33

[#10246.1]

:o :o ตัดช่องน้อยไปแล้วหรอ

[#10246.1]

Useful Links

ลองเข้าไปดูประวัติ Mark Lover ก็พบข้อความตามข้างบน

คิดถึงผมมากเหรอครับ :lol: :lol:

ยังครับ ยังโพสต์ได้อยู่ ไม่ทราบจะแบนอย่างไร เพราะเดิมทีก็ไม่มีชื่ออยู่แล้ว แต่ยังโพสต์ได้อยู่เรื่อยๆ ไม่ทราบว่าเกิดอะไรขึ้น
ลองเช็คดูได้ ไม่ได้ถูกแบน แต่เข้าไปดูที่ประวัติไม่ได้ แต่โพสต์ได้ตามปรกติ

Tam-mic-ra ฟันธง!  คำว่า "โดนพริกไทยมั๊ง" น่ะ แค่นี่เอามาเป็นหลักฐาน ได้ยังไงครับ .....  คิดครับคิด  :lol:   จากกระทู้แก้ข่าวหน้า 2 qoute #96  ใครยิงวสันต์-ภู่ทอง   แอลพีจีทำมาจากซี2ซี3

#17 phoosana

phoosana

เมพ

ตอบ 7 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 11:58

ผมว่าระบบน่าจะมีปัญหานะ น่าให้ admin ดูสักหน่อย
We love fender.

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน