Jump to content

- - - - -

ฝ่ายที่จะล้มรัฐบาลที่มาจากประชาชน ต้องจัดม๊อบอีกกี่ชาติกว่าจะรวมกันได้เทียบเท่าในรูปนี้ครับ?

• Please log in to reply
96 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 Jagger

Jagger

ขาประจำ

ตอบ 30 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 11:23

? :P
I've got the moves like Jagger~~~

#2 nunoi

nunoi

เด็กข้างถนน

ตอบ 30 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 11:26

มาก = คุณภาพ ?

กฎหมายมันก็แค่สิงที่สร้างมาอย่างมีเป้าหมาย แต่หาก เอาแต่บอกว่ากฎหมายเป็นแบบนี้ แบบนั้น โดยไม่สนใจว่าเป้าหมายจริงๆ นันคืออะไร ก็คงไม่ใช่ 

#3 เด็กปากเกร็ด

เด็กปากเกร็ด

ขาประจำ

ตอบ 30 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 11:27

ม็อบเสื้อแดงส่วนใหญ่ หน้าตาบ่งบอกว่ามีความรู้ ฐานะดีทุกคน 555

#4 pooyong

pooyong

สมาชิกขั้นไม่สูง แต่สูงอายุ

ตอบ 30 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 11:28

การรับใช้แผ่นดิน คือความเบิกบาน

#5 ssa

ssa

เมพ

ตอบ 30 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 11:29

โฟโค(ควาย)ช็อปช่วยได้ ทำให้เบลอๆเข้าไว้

Edited by ssa, 30 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 11:29.

#6 Jagger

Jagger

ขาประจำ

ตอบ 30 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 11:36

ขอดูรูปม๊อบสนามม้าแบบเต็มๆแบบนี้บ้างสิครับ อย่าเอามาให้ดูแค่บางส่วนเฉพาะบริเวณที่นั่งที่กระจุกกันแถวเวทีเท่านั้น อยากเห็นทั้งสนาม มีรูปบ้างไหม? :D
I've got the moves like Jagger~~~

#7 ssa

ssa

เมพ

ตอบ 30 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 11:37

จีรพงษ์ @jeerapong_nna
11.30น.เฉลิม เชื่อ "ขวัญชัย" แค่พูดสนุกปากที่จะพาเสื้อแดงมาล้อมม็อบเสธอ้าย #nsn

หมายความว่า เหลิมบอกขวัญควายปากหมา

#8 ssa

ssa

เมพ

ตอบ 30 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 11:38

ขอดูรูปม๊อบสนามม้าแบบเต็มๆแบบนี้บ้างสิครับ อย่าเอามาให้ดูแค่บางส่วนเฉพาะบริเวณที่นั่งที่กระจุกกันแถวเวทีเท่านั้น อยากเห็นทั้งสนาม มีรูปบ้างไหม? :D

แม้วจ่ายไปเท่าไหร่ ?

#9 ดูโอลิมปิก5ปีดีจุงเบย

ดูโอลิมปิก5ปีดีจุงเบย

สมาชิกชั้นสูงกว่าสูงลิบลิ่ว

ตอบ 30 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 11:44

เสธอ้ายเค้าคงไม่แข่งกับม็อบหน้าโง่ๆแบบ ม็อบควายแดงหรอกมั้ง
เลือกใครก็ได้ ที่ไม่ใช่พรรคพวกแม้วPosted Image

#10 นายตัวเกร็ง

นายตัวเกร็ง

Monkey Godfather Lv.3

ตอบ 30 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 11:46

ไม่รู้ว่าวันนั้นไปแถวราม 24 เห็นแต่รถบัสตั้งแต่ปั๊มเชลล์เป็นต้นไปเรียงกันถึงศรีนครินทร์

เขียนเรื่องการเมือง : ดราม่า ,เขียนเรื่องสังคม : ดราม่า เขียนเรื่องบันเทิง : ดราม่า
แต่พอโพสเรื่องหื่น : มีความเห็นเป็นไปทางเดียวกันเสมอ >3<

#11 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 30 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 11:48

ฝ่ายที่จะล้มรัฐบาลที่มาจากประชาชน ต้องจัดม๊อบอีกกี่ชาติกว่าจะรวมกันได้เทียบเท่าในรูปนี้ครับ?

ง่ายๆนะโปก

แล้วม็อบเรือนหมื่นเรือนแสนของโปกที่ยึดราชประสงค์มายาวนานนับเดือนๆ
บวกกับการอุตส่าห์ยกพวกล้มประชุมระดับโลก และเผาบ้้านเผาเมือง
ม็อบของเสื้อแดงล้มรัฐบาลอภิสิทธิ์ได้ไหม?
รัฐบาลอภิสิทธิ์ตั้งมั่นอยู่ได้ใช่หรือเปล่า?
และเขาไปเพราะเขายุบสภาหลังจากแก้ปัญหาได้หมดแล้วใช่ไหม?

แล้วโปกจะเอารูปมาอวดศักดาทำไมให้ตัวเองหน้าแหกน่ะฮึ?
gladiator 1.jpg

#12 Jagger

Jagger

ขาประจำ

ตอบ 30 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 11:48

อยากให้สังเกตม๊อบสนามม้า จะรวมกันแน่นเฉพาะบริเวณหน้าเวทีเท่านั้น แต่ในอัฒจรรย์ที่อยู่ห่างออกไปจะไม่มีคนครับ สื่อเลยไม่ได้ถ่ายรูปมุมกว้างทั้งสนามให้ดู และพยายามถ่ายมุมต่ำๆ เพื่อไม่ให้เห็นพื้นที่บริเวณอัฒจรรย์ในส่วนที่โล่ง

#13 tonythebest

tonythebest

สมาชิกขั้นสูง 178 เซนติเมตร

ตอบ 30 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 11:53

แล้ว.....

ข อ ใ ห้ โ ช ค ดี ต่ อ ค ว า ม เ ชื่ อ ค รั บ

เราอยู่ด้วยกัน ยืนข้างกัน เดินไปด้วยกัน ด้วยเพราะเรามีมุมมองและเป้าหมายไปในทิศทางเดียวกัน

จนกว่าจะถึงวันที่เราพบว่า เรามีจุดหมายปลายทางคนละตำแหน่งกัน

#14 Jagger

Jagger

ขาประจำ

ตอบ 30 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 11:53

ดูอัฒจรรย์บางส่วนที่ไกลออกไปไม่ค่อยมีคน เพราะฉะนั้นมาไม่ถึงหมื่นแน่นอนอะ สื่อไม่ถ่ายสนามมาให้ดูเต็มๆ เพื่อจะได้แหกตาเรื่องจำนวนคนได้

#15 ssa

ssa

เมพ

ตอบ 30 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 11:54

จีรพงษ์ @jeerapong_nna
11.30น. "เฉลิม" เดือด แช่ง "แกนนำองค์กรพิทักษ์สยาม" บางคน จะตายก่อนเห็นรัฐบาลนี้อยู่ครบเทอม4ปี #nsn

เหลิมดิ้นพราดๆ ทุกวัน ทั้งวัน
กลัวขี้หดตดหาย

จะบอกให้เอาบุญไอ้พวกนักโพสรับจ้าง
มองกันว่าเหลิมไปดิสเครดิตเสธอ้ายนั่นหน้าเดียว
อีกหน้าหนึ่งเหลิมมันไปฝากตัวกับเสธอ้าย "พี่รอบนี้ช่วยผมอีกนะพี่ ผมไม่อยากอพยพครอบครัวหนีไปสวีเดนอีก"

#16 pooyong

pooyong

ตอบ 30 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 11:55

ง่ายๆนะโปก

แล้วม็อบเรือนหมื่นเรือนแสนของโปกที่ยึดราชประสงค์มายาวนานนับเดือนๆ
บวกกับการอุตส่าห์ยกพวกล้มประชุมระดับโลก และเผาบ้้านเผาเมือง
ม็อบของเสื้อแดงล้มรัฐบาลอภิสิทธิ์ได้ไหม?
รัฐบาลอภิสิทธิ์ตั้งมั่นอยู่ได้ใช่หรือเปล่า?
และเขาไปเพราะเขายุบสภาหลังจากแก้ปัญหาได้หมดแล้วใช่ไหม?

แล้วโปกจะเอารูปมาอวดศักดาทำไมให้ตัวเองหน้าแหกน่ะฮึ?

มันโง่ประจานตัวเองน่ะ
การรับใช้แผ่นดิน คือความเบิกบาน

#17 พ่อไอ้ร้อยล็อคอิน

พ่อไอ้ร้อยล็อคอิน

เมพ

ตอบ 30 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 11:56

แหม่ ... ดิ้นกันมา 2 วันละ :lol:

ม็อบเสธ.อ้ายคงไปเหยียบกีบควายเข้าจริงๆ :lol:
อยากรู้ว่าประชาธิปไตยไทยเป็นแบบไหน ให้ดูการใช้รถใช้ถนนรู้จักกันแต่สิทธิ แต่ไม่เคยรู้จักหน้าที่ ในการปฏิบัติตามกฎระเบียบที่วางไว้

#18 สุกี้น้อย

สุกี้น้อย

หล่อสุดในเสรีไทย 55

ตอบ 30 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 11:56

ถึงจำนวนคนจะไม่เยอะเท่า....แต่พวกควายดิ้นกันชิบหายเลยว่ะ...รวมทั้งเอ็งด้วยJagger :lol:

#19 idolation

idolation

ขาประจำ

ตอบ 30 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 11:58

กระเทยมิค เรารู้นายเจ็บ..

แต่ต่อให้นายกอภิสิทธิ์เขามีเงินเป็นหมื่นล้านเหมือนไอ้ผีไร้แผ่นดิน เขาก็ไม่เอาเงินเขามาจ้างเควี่ยชุมนุมเพื่อถ่ายภาพที่มิคโชว์หรอก

ปัญหาไม่ได้อยู่ที่ทำได้ไม๊ คำถามคือทำไปทำไม..
รักในหลวง ห่วงลูกหลาน ร่วมกันต้าน ตระกูลชินวัตร

#20 BeastGuy

BeastGuy

ขาประจำ

ตอบ 30 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 11:58

เก้าอี้สีแดงว่างเพียบ

#21 pooyong

pooyong

#22 notcomeng

notcomeng

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 30 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 11:59

แหม่ ... ดิ้นกันมา 2 วันละ :lol:

ม็อบเสธ.อ้ายคงไปเหยียบกีบควายเข้าจริงๆ :lol:

ปากบอกไม่กลัวครับ แต่ออกมาดิ้นกันมากๆจริงๆ ตั้งแต่หัวแถวยันลูกกะจ๊อก :lol: :lol: :lol:

#23 pinkpanda

pinkpanda

คุ้กกี้เกลียดควายแดงค่ะ

ตอบ 30 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 12:02

ไม่ทราบค่ะ

รู้แต่ว่าวันนี้วันพระ พรุ่งนี้วันตักบาตรเทโว

คุณเตรียมทำบุญรึยัง

#24 เหินฟ้า

เหินฟ้า

ขาประจำ

ตอบ 30 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 12:03

สนามม้าฯคนไม่เยอะ บอกไอ้เป็ดเหลิมว่าไม่ต้องแกว่ง นิ่งๆๆหน่อย 5555555
กรูไม่เอาเหลือง กรูไม่เอาแดง กรูรักชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์

#25 Jagger

Jagger

ขาประจำ

ตอบ 30 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 12:06

เฉลิมดิ้นพลาด? ก๊ากกกกก ใครไม่รู้ยอมแวะไปกราบเหลิมอะ :lol:

#26 pooyong

pooyong

ตอบ 30 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 12:06

ปากบอกไม่กลัวครับ แต่ออกมาดิ้นกันมากๆจริงๆ ตั้งแต่หัวแถวยันลูกกะจ๊อก :lol: :lol: :lol:

ขนาดสื่อทาสยังหวั่นไหวออกอาการเลยครับ
http://webboard.seri...ับไล่-รัฐบาล-ย/

#27 joepattawut

joepattawut

ขาประจำ

ตอบ 30 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 12:07

ภาพ ตกแต่ง ไช้ตัวช่วย ใครๆ เค้าก้รู้ๆๆๆๆๆ

#28 คนหนีคุก

คนหนีคุก

ขาประจำ

ตอบ 30 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 12:07

ใช่ตอนงานที่ ทักษิณโฟนอินเข้ามาบอกว่า
จตุพรสมควรได้รับตำแหน่ง รัฐมนตรีหรือเปล่าคะ
:o :rolleyes: :lol: ;) :blink: :wacko: :unsure: :ph34r:

#29 Super@2

Super@2

ขาประจำ

ตอบ 30 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 12:13

ปากบอกไม่กลัว ไม่สำคัญ ไม่มีราคา คนน้อย
แต่...ออกมาดิ้นกันทั้ง ลูกพี่ ไปจน สมุนปลายแถว :lol: :lol: :lol:
พาโล อปริณายโก แปลว่า คนโง่ไม่ควรเป็นผู้นำ

#30 เด็กปากเกร็ด

เด็กปากเกร็ด

ขาประจำ

ตอบ 30 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 12:14

ใช่ตอนงานที่ ทักษิณโฟนอินเข้ามาบอกว่า
จตุพรสมควรได้รับตำแหน่ง รัฐมนตรีหรือเปล่าคะ
:o :rolleyes: :lol: ;) :blink: :wacko: :unsure: :ph34r:

555

#31 อ่านตลอดล่ะ

อ่านตลอดล่ะ

อ่านตลอดล่ะ

ตอบ 30 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 12:17

เรามาทวงประชาธิปไตยให้พี่ทักษิณไง พี่เค้าน่าสงสารจะตาย
ให้พี่เค้ากลับมาเถอะ เค้าไม่ได้โกงเลยนะ เค้าดี โครตดี ดีสุดจะบรรยาย
ดีกว่าพ่อผมอีก พ่อผมดันเป็นพวกเกลียดควายแดงอ่ะ
ทุกวันนี้ไม่ได้ไหว้พ่อนะ ไหว้แต่พี่ทักษิณ  ตอนนี้ให้โอกาสพ่อ 2 วัน
ถ้าไม่ย้ายมาเป็นเสื้อแดง ผมไล่ออกจากบ้านเลย
นี่ถ้าประท้วงครั้งต่อไปนะผมจะ
เ­ผา !! บ้านพ่อผมแม่งเลย แล้วผมไปนอนกับทักษิณก็ได้ไม่ง้­อ
<_< <_< <_<

เพราะมีอดีต เราจึงมีประสบการณ์ เพราะมีวันวาน เราจึงเติบโต   เพราะเคยโง่ เราจึงฉลาด เพราะเคยพลาด เราจึงแข็งแรง

#32 พิฆาตอสูร

พิฆาตอสูร

พอจะทนเสื้อแดงได้นิดๆ

ตอบ 30 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 12:18

แล้วแดงชุมนุมครั้งต่อไป ได้อย่างในรูปหรือป่าว

ฟ้าสีทองผ่องอำไพ  ประชาชนจะเป็นใหญ่ในแผ่นดิน

#33 Ballbk

Ballbk

ตอบ 30 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 12:36

เออเว้ย ยังเอามาเล่นได้อีกหลายวัน ไอ้เรื่อง จำนวน เนี่ย

กระจอกว่ะ

"ความดี กับ ความเลว

ความจริง กับ คำโกหก

ความถูกต้อง กับ การทำผิดกฎหมาย"

ถ้าเกิดเป็น คน ไม่ได้เกิดเป็น ควาย มันไม่ต้องให้ทายหรอก ว่าจะเลือกอย่างไหน

#34 นารายณ์สังหาร

นารายณ์สังหาร

ขาประจำ

ตอบ 30 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 12:38

อืมม ผมถาม จขกท. สั้นๆได้ไหมครับว่า

ไอ้ที่เห็นทั้งสนามนั่นน่ะ สมมุติว่าเป็นรูปจริงไม่ได้ตบแต่งนะ .....

ถ้าทหารจะรัฐประหาร มีถึง 10%ไหมครับที่จะออกมาขวาง หรือว่าทำได้แค่เห่าหอนตามกระทู้ไปวันๆ??

คนเยอะ เสียงดัง ใช่ว่าจะชนะนะครับ ที่นี่ประเทศไทย ไม่มีอะไรดังกว่าเสียงตีนตะขาบรถถังครับ อย่าโลกสวยมาก ^^"

ที่ผมต้องการจะสื่อคือ จำนวนมันไม่มีประโยชน์อะไรครับ ถ้ามัน "ไม่มีประโยชน์"

Edited by นารายณ์สังหาร, 30 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 12:40.

ข้าพุทธเจ้า จักยอมตาย..เพื่อจะดำรงค์ไว้..ซึ่งพระบรมเดชานุภาพ..แห่งพระมหากษัตริย์เจ้า

#35 hentai

hentai

เมพ

ตอบ 30 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 12:41

ผมว่า ถ้าหาได้เกิน 15 ล้านคน... อีก 3 ปีหน้า... รัฐบาล ล้มครับ... :D

"คนโง่มักจะชอบว่าคนอื่นว่าโง่"

"ถ้าคนเราคิดเหมือนกันหมด ก็ไม่มีเลือกตั้งซิครับ"

"ผมไม่พูด เรื่อง 112 แล้ว นะครับ กรุณาอย่าถาม (17 พค 2012)"

#36 พงษ์เพชร

พงษ์เพชร

ขาประจำ

ตอบ 30 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 12:42

ปล่อยมันล้มเอง ก็คงอีกไม่นาน
ล้มทั้งทีเพื่อแผ่นดินจะสูงขึ้น ช่วยล้มทับกระบือแดงด้วยแล้วกัน

#37 Solidus

Solidus

เลิกเล่น

ตอบ 30 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 12:50

[color=#ff0000;]สำหรับผมคงเลิกเล่นบอร์ดนี้ไว้เพียงเท่านี้ ถ้าไอดีนี้ยังมีบุคคลอื่นที่ใครบางคนคิดว่าเป็นตัวจริงอยู่จริง เขาก็เข้ามาใช้บอร์ดนี้ต่อเองแต่ไม่ใช่ผมแน่นอน[/color]

ลาก่อน สวัสดีครับ 17 มกราคม 2556

#38 nnnn43

nnnn43

ตอบ 30 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 12:53

โรคขี้ข้าทักษิณ :lol:

Edited by nnnn43, 30 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 13:10.

ผู้ที่ขาดคุณธรรม ย่อมไม่มีอุดมการณ์อันยิ่งใหญ่ ผู้ที่ขาดความรู้ ย่อมไม่มีสายตาอันกว้างไกล พูดคนฉลาดหนี่งคำ พูดคนโง่ร้อยคำ

#39 G-GEAR53

G-GEAR53

ขาประจำ

ตอบ 30 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 12:55

ผมว่า ถ้าหาได้เกิน 15 ล้านคน... อีก 3 ปีหน้า... รัฐบาล ล้มครับ... :D

อีก 3 ปีหน้า..ยังไงเพื่อควายก็คงเหลือไม่ถึง 15 ล้านเสียงหรอก..
เกรงว่าควายจะตายห่านซะก่อน..เอาไป 8 ปี ไปเลย เฮนไต..เหอ ๆ ๆ
...ไม่มีดินผืนใดให้ไออุ่น เท่ากับดินที่คุณถือกำเนิด ...ไม่มีดินผืนใดดูมั่นคง เท่ากับดินที่ลงสำมะโนครัว ...ไม่มีดินผืนใดให้คุณเดิน เท่ากับดินที่คุณเดินตอนตั้งไข่ ...ไม่มีดินผืนใดมีความหมาย เท่ากับ"" ดินสุดท้าย ของเผ่าพันธุ์

#40 Solidus

Solidus

เลิกเล่น

ตอบ 30 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 12:58

:rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

[color=#ff0000;]สำหรับผมคงเลิกเล่นบอร์ดนี้ไว้เพียงเท่านี้ ถ้าไอดีนี้ยังมีบุคคลอื่นที่ใครบางคนคิดว่าเป็นตัวจริงอยู่จริง เขาก็เข้ามาใช้บอร์ดนี้ต่อเองแต่ไม่ใช่ผมแน่นอน[/color]

ลาก่อน สวัสดีครับ 17 มกราคม 2556

#41 MOD X

MOD X

Moderator

• Moderators

ตอบ 30 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 12:58

เฉลิมดิ้นพลาด? ก๊ากกกกก ใครไม่รู้ยอมแวะไปกราบเหลิมอะ :lol:

ก็เป็นวัฒนธรรมไทยอย่างหนึ่งอ่ะนะการไหว้น่ะ อืม ๆ ไม่เคยเห็นหรอ

---------------------------------------

#42 nhum

nhum

ขาประจำ

ตอบ 30 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 13:01

สนามม้ามา 20,000 ก็เห็นหลอนกันแล้ว

#43 Nirvana

Nirvana

ขาประจำ

ตอบ 30 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 13:04

แล้วไง?

แล้วบิดาท่านกลับมาให้เลียกะโปกยัง

หรือยังเป็นสัมภเวสีไม่มีศาลต่อ

หือ!!!!

#44 raffy

raffy

ขาประจำ

ตอบ 30 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 13:05

ก็แค่ละครบทหนึ่งที่เขาสั่งให้มาเล่น
เมื่อมีการเข้าฉากใหญ่ขนาดนี้ที่ต้องใช้ก็คือหมู่มวล
ระดับหนังหรือละครฟอร์มยักษ์ก็ต้องใช้เงินมากในฉากใหญ่ๆสำคัญเช่นนี้
แล้วคิดว่าละครที่ตู่แสดงนำและมีเหลี่ยมกำกับการแสดงฉากใหญ่ขนาดนี้เงินที่ใช้ก็คงไม่น้อย
อ้อ..เห็นตู่บอกมานะก็เลยเอาตามที่ตู่บอก(ขอซักครั้งที่เชื่อตู่55555)

#45 CrazyDaimon

CrazyDaimon

ขาประจำ

ตอบ 30 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 13:06

555

นี่ลงทุนทำรูปภาพเสมือนจริงเหตุการณ์

พิธีเผาศพเจ้ามูลเมืองแม้วเหรอ ครับ

เหตุการณ์จริงก็น่าจะน้อยกว่านี้ครึ่งหนึ่งนะ แล้วก็สถานที่ต้องเปลี่ยน

เป็นทุ่งหญ้าแถวเขมร เพราะประเทศไทยเขาไม่ให้เผา :lol:

#46 G-GEAR53

G-GEAR53

ขาประจำ

ตอบ 30 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 13:06

เย้ ๆ ๆ แดงมันมีแต่พวก..นมหมดอายุว่ะ..ไอ้โปก...ม๊อบคุณภาพต่ำสมเป็นไพร่ว่ะ.. :lol: :lol:

...ไม่มีดินผืนใดให้ไออุ่น เท่ากับดินที่คุณถือกำเนิด ...ไม่มีดินผืนใดดูมั่นคง เท่ากับดินที่ลงสำมะโนครัว ...ไม่มีดินผืนใดให้คุณเดิน เท่ากับดินที่คุณเดินตอนตั้งไข่ ...ไม่มีดินผืนใดมีความหมาย เท่ากับ"" ดินสุดท้าย ของเผ่าพันธุ์

#47 plunk

plunk

สลิปงินเดือนอยู่ไหนอ่ะ ไอ้คางครูด?

คุณภาพ=ปริมาน ???
ทำได้ทันที ไม่ต้องกู้ พรรคไหนเห่าไว้ตอนหาเสียงวะ?และกระทู้ในตำนานของ คนขี้โกหก http://webboard.seri...้สลิปเงินเดือน/

#48 พิฆาตอสูร

พิฆาตอสูร

พอจะทนเสื้อแดงได้นิดๆ

ตอบ 30 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 13:09

:rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

เสื้่อแดงเจ๋งอ่ะ หยุดพระอาทิตย์ได้ด้วย :o

ฟ้าสีทองผ่องอำไพ  ประชาชนจะเป็นใหญ่ในแผ่นดิน

#49 G-GEAR53

G-GEAR53

ขาประจำ

ตอบ 30 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 13:12

สนามม้ามา 20,000 ก็เห็นหลอนกันแล้ว

เข็ม..ตกแค่เล่มเดียว...สะเทือนไปโดนควายแดงทั้งแผ่น..ดิ้น.. :lol: :lol:

#50 กีรเต้

กีรเต้

เราเป็นอย่างไร เรารู้ตัวเอง

• Validating

ตอบ 30 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 13:15

555

ลูกอ๊อด กี่พันตัว ถึงจะรอดเหลือมาเป็นกบ 1 ตัว Jagger เข้าใจความหมายไหม :lol:

ถึงสูงศักดิ์อัครฐานสักปานไหน.ถึงวิไลเลิศฟ้าสง่าศรี..ถึงเก่งกาจฉลาดกล้าปัญญาดี..ถ้าไม่มี "คุณธรรม" ก็ต่ำคน.... พระราชนิพนธ์ในล้นเกล้า รัชกาลที่ ๕ "   https://www.facebook...akwarakfromyala   https://www.facebook.com/NARAPEACE

ผู้ใช้ 2 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 2 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน