Jump to content

- - - - -

////////// โว้ยยยยยยยยย... เบื่อโพล โว้ยยยยยยยยย... ออกมาบ่อยกันจัง ออกมากี่ทีกี่ทีก็ได้ผลแบบเดิมๆ ซ้ำๆ เบื่อโว้ยยยยยยย เบื่อๆๆๆๆๆ

• Please log in to reply
29 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 คนกลับใจ

คนกลับใจ

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 31 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 18:51

จะอะไรกันนักกันหนาครับกับโพลพวกนี้ เดวโพลนั่น เดวโพลนี่ เยอะแยะไปหมด
ผลที่ได้มันก็เหมือนกันทุกสำนัก แล้วมันจะทำกันทำไมหลายๆโพล เชิดชูกันเข้าไปท่านนายกยิ่งลักษณ์
เห็นใจฝ่ายตรงข้ามบ้างสิโว้ยยยยยยยยยย.. อกจะแตกตายอยู่แล้วววววววว

ขอบคุณทุกกำลังใจที่ส่งมาให้ทางหลังไมค์ครับ

อย่าโทษใครเลยครับ ผมเองก็มีส่วนผิดอยู่ด้วยเหมือนกัน

ผมเชื่อว่าพวกเราทุกคนจะร่วมกันฟันฝ่าปัญหานี้ไปได้ด้วยกัน

#2 V for Macaw

V for Macaw

ขาประจำ

ตอบ 31 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 18:52

ที่ 1

ฉันมาที่บอร์ดแห่งนี้ เพื่อหยุดระบอบทักษิณ

#3 Somebody

Somebody

ขาประจำ

ตอบ 31 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 19:22

ยืมของท่าน อู๋ ฮานามิ :D

#4 พันไมล์

พันไมล์

ขาประจำ

ตอบ 31 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 19:24

เบื่อว๊อยยยยยยยยย สลิปเงินเดือนอยู่หนายว๊อยยยยยยยยยย

"When injustice becomes law, resistance becomes duty." - Thomas Jefferson

"เมื่อผู้รักษากฎหมายอยู่ฝ่ายเดียวกับโจร การประจานจึงกลายเป็นภารกิจ" - Me.haha.gif

#5 plunk

plunk

สลิปงินเดือนอยู่ไหนอ่ะ ไอ้คางครูด?

ตอบ 31 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 19:24

เบื่อมึงอ่ะ ไอ้ตุ๊ด ตอแหล คางครูด

ปล เห้นโม้ว่า ต้องไปทำงานต่างประเทศ แล้ว LRX ละพึ่งได้มา จะทำยังไงล่ะ

Edited by plunk, 31 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 19:26.

ทำได้ทันที ไม่ต้องกู้ พรรคไหนเห่าไว้ตอนหาเสียงวะ?และกระทู้ในตำนานของ คนขี้โกหก http://webboard.seri...้สลิปเงินเดือน/

#6 V for Macaw

V for Macaw

ขาประจำ

ตอบ 31 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 19:25

เบื่อว๊อยยยยยยยยย สลิปเงินเดือนอยู่หนายว๊อยยยยยยยยยย

อุ๊ปปปปป ส์ แอบแขวะ 555

ฉันมาที่บอร์ดแห่งนี้ เพื่อหยุดระบอบทักษิณ

#7 wizard

wizard

ขาประจำ

ตอบ 31 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 19:26

แหล ใจดี เสล่อ กรรมกรก่อสร้าง

#8 พอล คุง

พอล คุง

มหาเมพ

ตอบ 31 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 19:29

ว้าววววววววววว ทันที่ 7

ว่าแต่ว่า ใครจะอกแตกตายหว่า

ไม่เห็นจะเดือดร้อนเลย

โพลจะอวยก้ออวยไป

แต่เรื่องด่ามีเยอะกว่าโพลอีก

ถึงตรูจะเลวยังไง ตรูก้อไม่ได้ขายชาติ เหมือนเสื้อแดงว่ะ เข้าใจนะ

#9 nunoi

nunoi

เด็กข้างถนน

ตอบ 31 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 19:31

จะอะไรกันนักกันหนาครับกับโพลพวกนี้ เดวโพลนั่น เดวโพลนี่ เยอะแยะไปหมด
ผลที่ได้มันก็เหมือนกันทุกสำนัก แล้วมันจะทำกันทำไมหลายๆโพล เชิดชูกันเข้าไปท่านนายกยิ่งลักษณ์
เห็นใจฝ่ายตรงข้ามบ้างสิโว้ยยยยยยยยยย.. อกจะแตกตายอยู่แล้วววววววว

อ่านกี่ที่ก็ฮา ^^

กฎหมายมันก็แค่สิงที่สร้างมาอย่างมีเป้าหมาย แต่หาก เอาแต่บอกว่ากฎหมายเป็นแบบนี้ แบบนั้น โดยไม่สนใจว่าเป้าหมายจริงๆ นันคืออะไร ก็คงไม่ใช่ 

#10 กีรเต้

กีรเต้

เราเป็นอย่างไร เรารู้ตัวเอง

• Validating

ตอบ 31 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 19:33

เห็นว่าเบื่อมาหลายกระทู้แล้ว เบื่อมาก อ้ะ เอายาไปกิน

ถึงสูงศักดิ์อัครฐานสักปานไหน.ถึงวิไลเลิศฟ้าสง่าศรี..ถึงเก่งกาจฉลาดกล้าปัญญาดี..ถ้าไม่มี "คุณธรรม" ก็ต่ำคน.... พระราชนิพนธ์ในล้นเกล้า รัชกาลที่ ๕ "   https://www.facebook...akwarakfromyala   https://www.facebook.com/NARAPEACE

#11 V for Macaw

V for Macaw

ขาประจำ

ตอบ 31 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 19:39

ใจดีเค้าต้องกินยาอะไร ติดๆ นะที่หยุดขี้แตกอ่ะ

#12 นารีขี่หมาเน่า

นารีขี่หมาเน่า

ขาประจำ

ตอบ 31 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 19:41

วันนี้ไม่ไปก๊อปรูปจากไหนมาโชวอีกเหรอครับ

#13 pinkpanda

pinkpanda

คุ้กกี้เกลียดควายแดงค่ะ

ตอบ 31 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 19:41

โพลอะไรหรือคะ

ทำไมดิฉันไม่เห็นรู้เรื่องเลย วันๆ เอาแต่ทำงาน

แสดงว่าคุณว่างงานสิ มัวแต่หมกมุ่นเรื่องโพล

วันนี้สวดมนต์แผ่เมตตาบ้างนะ จะได้ไม่ฟุ้งซ๋าน

และที่สำคัญ จะได้ไม่เป็นคนขี้โกหก

#14 Ballbk

Ballbk

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 31 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 21:55

ชีวิตจริงมันไม่มีเพื่อนทีเ่ป็นคนคบ

"ความดี กับ ความเลว

ความจริง กับ คำโกหก

ความถูกต้อง กับ การทำผิดกฎหมาย"

ถ้าเกิดเป็น คน ไม่ได้เกิดเป็น ควาย มันไม่ต้องให้ทายหรอก ว่าจะเลือกอย่างไหน

#15 zutto

zutto

ขาประจำ

ตอบ 31 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 22:02

เอ้า..เย้ ขอให้ยิ่งลักอยู่ครบ 8 ปี

จะดูซิว่าหญ้าแพรกจะเหลือกี่ต้น...

#16 joepattawut

joepattawut

ขาประจำ

ตอบ 31 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 22:12

กรูว่า ...มรึ...ง บ้า แล้ว แน่นอน หลอน.....ขาดความอบอุ่น ชอบเรียกร้องความสนใจ... วิกลจริต... วิตกจริต....อาการหนักขึ้น ทุกวัน....น่าสมเพศ จริงๆ ..หัดเข้าวัด บ้างนะ นั่งสมาธิ เข้าใจใหม ไอ้ ปลวก ...

#17 ssa

ssa

เมพ

ตอบ 31 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 22:16

มันเจอม็อบเสธอ้ายเข้าไป พวกหางแดงบ้าไปแล้ว สติแตก

#18 ปลายแสง

ปลายแสง

ขาประจำ

ตอบ 31 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 22:20

เบื่อก็หาอะไรทำไปซิ...ไปเช็ดเลือดให้ไอ้ตู่ก็ได้ ถ้าว่างนัก.....มานั่งพิมพ์กระทู้ไร้สมองอยู่ได้..

#19 นิติรั่ว

นิติรั่ว

ขาประจำ

ตอบ 31 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 22:21

18แล้ว
19ก็ได้

Edited by นิติรั่ว, 31 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 22:22.

ผมไม่ใช่คนเก่งกฎหมาย แค่รู้กฎหมาย แต่ไม่เคยคิดใช้ช่องว่างของกฎหมายมาทำให้กฎหมายขาดความเป็นธรรม

#20 OSR

OSR

ขาประจำ

ตอบ 31 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 22:24

Edited by OSR, 31 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 22:27.

หายจน ทั้งแผ่นดิน ด้วยการต่อต้าน นกม.ชั่ว และเอา ปตท กลับคืนมาเป็นของคนไทย

#21 จีรนุช

จีรนุช

เมพ

ตอบ 31 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 22:33

อยากได้ผลโพลเเบบไหนอะคะ มัดจำ 7 ล้าน งานเสร็จ ขอเบิกอีก 10 ล้าน มีชื่อทุกสถาบัน เกรดเอเมืองไทย เกรดบีบวกเมืองนอก เเต่มีทีมงานไม่กี่คน เพราะขีเกียจหารอะ

รำคาญสลิ่มเที่ยมที่เข้ามาปล่อยสารพิษเรียกร้องความรุนเเรงเสดงออกถึงความคลั่งสงครามกลางเมืองยุเเยงสร้างภาพชั่วๆ

เอียนวะ   เห็นคนเเถวนี้ไอคิวต่ำกว่า 90 หรือไง

#22 อู๋ ฮานามิ

อู๋ ฮานามิ

สมาชิกหน้าเก่า

ตอบ 31 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 22:34

ยืมของท่าน อู๋ ฮานามิ :D

ตามสะดวกครับ เราไม่ว่ากัน :D เพราะผมก็หารูปของคนอื่นมาอีกที :P

ค้นภาพในกูเกิล ด้วยคำว่า 1st 2nd หรือ 3rd

Edited by อู๋ ฮานามิ, 31 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 22:37.

ถึงผมจะเป็นคนหัวขบถ แต่ไม่คิดทรยศบุญคุณแผ่นดินเกิด

เสียงส่วนใหญ่ของประชาชน ไม่ใช่ใบอนุญาตทำร้ายประเทศชาติ

#23 MuuSang

MuuSang

เมพ

ตอบ 31 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 22:37

เบื่อเหมือนกัน เขียนโปรแกรมมาอาทิตย์หนึ่งแล้ว เพิ่ง work วันนี้
จะได้เงินซะที

เบื่อ ไม่รู้จะเอาเงินเยอะแยะไปเก็บที่ไหน เสียดายที่ทำงานด้านโปรแกรม
ถ้าทำด้านก่อสร้าง จะจ้างท่าน อัครเทพ วันละหมื่นห้าเลย
แม้นใครรัก รักมั่ง ชัง ชังตอบ

#24 RaRa

RaRa

Seien Sie loyal zu Majesty

ตอบ 1 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 04:29

เรตติ้ง ตกสุดๆ สำหรับ "ซุปตาร์แดง ใจดี20"

ผ่านไปเกือบ 12 ชั่วโมง เก็บยอดผู้โพสต์ได้แค่ #24 (รวมผมไปแล้วด้วย)

ผมผิดหวังมากๆ และถือว่าเป็น

"ยุคเสื่อมและเป็นขาลงของ ใจดี20 อย่างแท้จริง" -_- -_-

ขอเทิดทูนศักดิ์ศรียิ่งสิ่งใด

...แม้แต่ลมหายใจก็ยอมพลี

โลกยังไม่สิ้นหวัง ถ้ายังมั่นในความดี

...ศรัทธาไม่เคยหน่ายหนี คนดีไม่มีวันตาย

#25 redfrog53

redfrog53

เกิดที่รัสเซีย มาโตที่ สรท.

ตอบ 1 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 05:22

โว้ยยยยยยยยย... เบื่อขี้โม้บรรลัยโลก โว้ยยยยยยยยย... โม้บ่อยจัง

#26 สิงห์สนามซ้อม

สิงห์สนามซ้อม

คนดีไม่กลัวการตรวจสอบ

ตอบ 1 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 08:14

มะรึงหนักใจทำไม ไหนบอกจะไปทำงานที่ ตปท. :lol:

" ประกาศบอยคอต ช่อง 3 ไม่ว่าจะข่าว ละคร หรือการ์ตูนลูก  กรูไม่ดู !!! "

#27 หนูน้อยอาเลย์นา

หนูน้อยอาเลย์นา

ขาประจำ

ตอบ 1 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 08:26

ที่ 27 B)

หนูน้อยอาเลย์นา น่ารักจุงเบ

#28 joecth2003

joecth2003

ขาประจำ

ตอบ 1 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 08:46

เกรียนแตก ก่อนโรงเรียนเปิด สงสัยวันนี้คงไปเรียนแล้วมั้ง

#29 2012

2012

ขาประจำ

ตอบ 1 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 08:46

ถามจริงเหอะ สติปัญญาขนาดเป็นวิศวกรใหญ่ ยังยกย่องอีโง่นี่ลงอีกเหรอ อายแทนอ่ะ

"ถึงเวลาแล้วที่ใครมีอาวุธชนิดไหนก็ต้องจับขึ้นมาใช้รบกับมัน”

#30 namtanbood

namtanbood

ขาประจำ

ตอบ 1 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 09:50

////////// โว้ยยยยยยยยย... เบื่อใจดี โว้ยยยยยยยยย... ออกมาบ่อยกันจัง ออกมากี่ทีกี่ทีก็ตั้งกระทู้ไร้สาระแบบเดิมๆ ซ้ำๆ เบื่อโว้ยยยยยยย เบื่อๆๆๆๆๆ

"เพื่อชาติ เพื่อศาสน์ เพื่อกษัตริย์"

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน