Jump to content

- - - - -

ดินเนอร์มื้อหรูของนายกยิ่งลักษณ์และคณะรัฐมนตรี

• Please log in to reply
55 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 whiskypeak

whiskypeak

ขาประจำ

ตอบ 1 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 23:48

ขอบใจที่เอาข่าวมาบอกครับ กำลังอยากรู้พอดีเลยครับ ชิส์..

ถูกใจเสื้อแดง ของแพงไม่ว่า โดนโกงไม่ด่า ขอแค่ตระกูลชินนรกเป็น นายก พอ..

#52 ZipPa

ZipPa

ขาประจำ

ตอบ 2 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 00:10

ของไร้สาระ ราคาแพง จัดทำโดย รบ เพื่อไทย คิดว่าไม่มีเหรอครับ
........แหม แกล้งโง่ หรือว่า โง่จริง

#53 kim

kim

ขาประจำ

ตอบ 2 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 00:29

ไปกินร้านข้าวต้มก็ยังไว้หรูกินร้านข้าวต้มระดับแพงจัด บางคนไม่รู้นึกว่ากินร้านบ้านๆ ร้านนี้ไม่บ้านๆนะครับ ระดับไพร่กินไม่ได้นะ สมัยก่อนอาจได้แต่เดี้ยวไม่แล้ว

ปล.กล้ามากนะไปเหยียบถึงถิ่นแป๊ะยิ้มเลย

#54 สมชายสายชม

สมชายสายชม

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 2 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 02:07

อาจจะสำรวจหาร้านข้าวต้มเจ้าอร่อย ไว้เลี้ยงงานพี่ชายมัน
...

ชาวนา เกษตรกร กรรมกร และประชาชน เป็นเจ้าของประเทศ
แต่ หลงจู๊ ผู้รับเหมา นายทุน และนักการเมือง เป็นเจ้าของโฉนด

คนชั่วที่ชอบใช้ประชาธิปไตยเป็นข้ออ้างว่า "มาจากการเลือกตั้ง"

ก็ไม่ต่างกับพระปลอมที่นำ "จีวร" มาห่มเพื่อหลอกชาวบ้าน

#55 ดูโอลิมปิก5ปีดีจุงเบย

ดูโอลิมปิก5ปีดีจุงเบย

สมาชิกชั้นสูงกว่าสูงลิบลิ่ว

ตอบ 2 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 03:42

เหมาโรงแรมหรู กินไวน์แกล้มหูฉลามเสร็จ ประชาธิปัตย์ระริกระรี้ยิ่งกว่าปลากระดี่ได้น้ำ

http://www.khaosod.c...TFNak0yTWc9PQ==

ลองเทียบกันดูนะครับ ผมยังไม่เคยเห็นใครที่ฟู่ฟ่าขนาดเหมาโรงแรมหรูๆแล้วมากินไวน์แกล้มกับหูฉลามเลยนะครับ :P

นั่นมันงานจัดเลี้ยงสัมมนา ไปเป็นการส่วนตัวซะที่ไหน งานแบบนี้ ต้องใช้พื้นที่เยอะ จะไปเอาห้องแถวได้งัย หัดใช้สมองหน่อย

อ้อออ ลืมไป เพราะพวกไร้สมอง

ดูก็รู้ว่าเป็นงานเลี้ยง มีโต๊ะจีน ไอ้ห้านี่แมร่งควายโดยแท้ คนละเรื่องเลยไอ้ควายแจ็คเกอร์ปุ๊กลุก

Edited by Fus Ro dah, 2 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 03:42.

เลือกใครก็ได้ ที่ไม่ใช่พรรคพวกแม้วPosted Image

#56 เด็กปากดี

เด็กปากดี

I am Royalist

ตอบ 2 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 08:05

เหมาโรงแรมหรู กินไวน์แกล้มหูฉลามเสร็จ ประชาธิปัตย์ระริกระรี้ยิ่งกว่าปลากระดี่ได้น้ำ

http://www.khaosod.c...TFNak0yTWc9PQ==

ลองเทียบกันดูนะครับ ผมยังไม่เคยเห็นใครที่ฟู่ฟ่าขนาดเหมาโรงแรมหรูๆแล้วมากินไวน์แกล้มกับหูฉลามเลยนะครับ :P

ก็คงไม่ต่างกันสักเท่าไหร่หรอกมั้ง " สุขกันเถอะเรา " ลองนึกดีๆว่า วันที่นายกไประเริง ร่าในโรงแรมกลางงานเลี้ยง มีเหตุการณ์อะไรเกิดขึ้นบ้างในวันนั้น

สจฺ จํ เว อมตา วาจา คำสัตย์แลเป็นวาจาไม่ตาย

ผู้ใช้ 3 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 3 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน